Kites

Tiêu đề: [Vietsub by Ki'ss House] Song Joong Ki StarVelo 27 & Bike in Sydney (Ep 1 + [In trang]

Tác giả: Gavn2310    Thời gian: 17-4-2013 11:31 AM
Tiêu đề: [Vietsub by Ki'ss House] Song Joong Ki StarVelo 27 & Bike in Sydney (Ep 1 +
Tiếp nối show đặc biệt "I'M Real Song Joong Ki", Kiss House trân trọng mang tới các bạn, phụ đề Việt ngữ một show đáng mong chờ khác :) Đó là Song Joong Ki StarVelo 27 & Bike in Sydney.

Project leader: Gavn2310
Translator: goldentiny, luv_money
Timer: gerryktc
QC & Typesetter: Gavn2310
Encoder & Uploader: Katy1210
Designer:  Koki (banner) & Pig_Chu (logo ST)

Nằm trong chương trình “STAR VELO 27bike in Sydney” trên kênh truyền hình hữu tuyến ELLE atTV, tạp chí ELLE đã ghi lại một số hình ảnh của mỹ nam Song Joong Ki tại Australia ở nhiều góc cạnh.

Trong đó, hình ảnh chàng trai Hàn quốc đạp xe du lịch trải nghiệm nét đẹp cảnh sắc và văn hóa tại Sydney đã rất thu hút sự quan tâm của mọi người. Chương trình sẽ gốm 2 phần.

Đáng chú ý hơn nữa là hình ảnh chàng sinh viên Song Joong Ki ghé thăm một hiệu sách ở Sydney và trường Đại học Sydney – trường đại học đầu tiên của Australia. Tại đây, Joong Ki đã được đắm mình trong không gian của trường đại học cổ kính, của thư viện ngập tràn những cuốn sách đồ sộ, cùng những người bạn mới quen trong campus.

Liệu sẽ có câu chuyện tình yêu tại trường đại học này hay không giữa Song Joong Ki và ai đó? Hay sẽ là những tâm sự chân thành của một chàng trai đang bắt đầu hành trình mới?

Tác giả: Gavn2310    Thời gian: 17-4-2013 11:37 AM
Hướng dẫn cách download tại đây!

Link download (Full 2 tập trong 1 file)

Download tại Mega

Lưu ý: Download Mega chạy tốt nhất trên trình trình duyệt Chrome

http://www.filefactory.com/file/1k6xymiyzrf1

Link online

Tập 1 (Update)

http://<object width="500" height="281"><param name="allowfullscreen" value="true" /><param name="allowscriptaccess" value="always" /><param name="movie" value="http://vimeo.com/moogaloop.swf?clip_id=64207327&amp;force_embed=1&amp;server=vimeo.com&amp;show_title=1&amp;show_byline=1&amp;show_portrait=1&amp;color=00adef&amp;fullscreen=1&amp;autoplay=0&amp;loop=0" /><embed src="http://vimeo.com/moogaloop.swf?clip_id=64207327&amp;force_embed=1&amp;server=vimeo.com&amp;show_title=1&amp;show_byline=1&amp;show_portrait=1&amp;color=00adef&amp;fullscreen=1&amp;autoplay=0&amp;loop=0" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" allowscriptaccess="always" width="500" height="281"></embed></object>

Tập 2 (Coming Soon)

http://<object width="500" height="281"><param name="allowfullscreen" value="true" /><param name="allowscriptaccess" value="always" /><param name="movie" value="http://vimeo.com/moogaloop.swf?clip_id=65246384&amp;force_embed=1&amp;server=vimeo.com&amp;show_title=1&amp;show_byline=1&amp;show_portrait=1&amp;color=00adef&amp;fullscreen=1&amp;autoplay=0&amp;loop=0" /><embed src="http://vimeo.com/moogaloop.swf?clip_id=65246384&amp;force_embed=1&amp;server=vimeo.com&amp;show_title=1&amp;show_byline=1&amp;show_portrait=1&amp;color=00adef&amp;fullscreen=1&amp;autoplay=0&amp;loop=0" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" allowscriptaccess="always" width="500" height="281"></embed></object>

- Comment từ 3 dòng trở lên!
- Những comment giữ chỗ, lấy link phải edit lại sau 12h (phải ghi rõ là sẽ edit)
- Comment không dấu, spam sẽ bị xoá không cần báo trước! Nếu tái phạm sẽ bị cảnh cáo!

Tác giả: Gavn2310    Thời gian: 17-4-2013 11:52 AM
Các bạn có thể tham gia dự thi cả 2 câu hỏi hoặc chọn 1 trong 2 ^^

Phần I: Câu hỏi thưởng (Sẽ update sau)

Giải thưởng: 150 kite$

Cách trả lời:

+ Thành viên kites
+ Trả lời lại bài viết này. Bài viết tiếng Việt có dấu theo đúng quy định của diễn đàn.
+ Caption đầy đủ hình minh họa cho câu trả lời.
+ Trả lời đúng và sớm nhất sẽ được tính, chỉ 1 bài trả lời duy nhất.
+ BTC ghi nhận bài trả lời đầu tiên. Nếu bài edit câu trả lời, sẽ không tính :)

Phần II: Viết bài cảm nhận về show

Giải thưởng:

Cách trả lời:

+ Thành viên kites
+ Trả lời lại bài viết này. Bài viết tiếng Việt có dấu theo đúng quy định của diễn đàn.
+ Không giới hạn số lượng từ trong bài viết. Bài viết có thể sử dụng hình ảnh minh họa caption hoặc không tùy theo dụng ý của mỗi tác giải.
+ Không hạn chế số lượng bài dự thi cảm nhận.

Gia hạn nộp bài tới 5/5/2013
Tác giả: Kokorozuki    Thời gian: 17-4-2013 01:33 PM

Giải thưởng: 250 $
Tặng thêm 20$ cho mỗi bài viết tham gia dự thi

-------------------

Sau khi xem xong bản vietsub này, Koki cần sự hỗ trợ của mọi người để làm 1 clip vietsub cho ca khúc dưới đây. sẽ ghép các hình ảnh của Ki trong chuyến đi thành 1 clip, nhạc là bài hát này và làm thêm vietsub. A song dedicated to Song Joong Ki

Koki sẽ trans clip và cần bạn nào có thể làm cắt ghép clip và làm timer + kara cho clip.

Bạn nào làm được thì xung phong với nhé. Cảm ơn nhiều

[utube]S9pSJTMKkRk[/utube]

Tác giả: jinny_kdrama    Thời gian: 17-4-2013 02:44 PM
Hự, mới coi khúc đầu mà đã chịu hem nổi ùi

hum nay SG mưa to gió lớn =.= chả nghe được gì ngoài tiếng mưa =.= coi zai nhà mình để dành đêm khuya moi ra coi độ bấn càng lên cao >O<
đạp xe trên sa mạc thì mình mới nghe lần đầu tiên, đang tự hỏi lúc có bão cát thì zai sẽ ra sao

mới mở đầu thấy cái làn da rám nắng ý không ngờ là của Ki nhà mềnh )  lái xe jeep này, xì tai này, đạp xe đạp này ôi xội ôi vừa ngầu vừa năng động, nhìn mún nổ cả mắt
cơ mà trình độ lái xe đạp cũm được được đấy mai mốt chắc chở mình được

lâu lâu cmt lảm nhảm thế xả xì trét, tks ST nhìu nhìu đợi link down full ^^

Tác giả: FuuNguyen1986    Thời gian: 17-4-2013 02:49 PM
Bóc tem gấp.
vừa bóc vừa run cả tay, cảm ơn sub team nhé, đang lên cơn nghiện anh thì được cấp thuốc thế này.
muốn comment nhiều hơn, nhưng phải xem hết đã, xem rồi sợ chữ tuôn ra tay không kịp viết ấy chứ.
Then kiu cả nhà nhé, vất vả quá, iu iu ^^
Tác giả: khoailang2611    Thời gian: 17-4-2013 03:35 PM
Đương đi làm đến 10h đêm mới về thì xem kiểu gì hả gà?
gà giết em đi.... Huhuhu
Em lại mất phần trò chơi cho mà xem
Bắt đền ss gà, bắt đền ss gà..

Tác giả: hothinhu    Thời gian: 17-4-2013 05:01 PM
aaaaaaaaaaaaaaaa joongki joongki<3<3
show của ki, có vẻ lạ, chưa từng nghe đến cái này
phải xem phải xem phải xem<3<3
mà ko biết show này làm từ năm mấy nhỉ?
mà 2 tập là hết rồi à?
Tác giả: Alba    Thời gian: 17-4-2013 05:03 PM
vào ủng hộ nhát nào

sao dạo này Bim tụt hậu thế này {:276:}

chậc thất thế qá thất thế qá >3<

cám ơn ST nhều nhều hú hú hú {:283:}

2 tập luôn oách thật Mod Gà ơi
Tác giả: amyamy    Thời gian: 17-4-2013 05:03 PM
Đang nản ghê gớm vì cái cảnh thất nghiệp :(
Xem Ki cho đỡ tủi thân.. :'(
Hy vọng may mắn sẽ đến với mình.
Thanks subteam đã làm việc chăm chỉ. Mong sẽ được xem nhiều show của Ki nữa.
Love Ki!!!
Tác giả: chuongbien    Thời gian: 17-4-2013 05:03 PM
Úi giời, mình một ngày không online mà có ngay tin hay để xem thế này, yêu các bạn sub quá cơ

Từng mơ ước một lần được đến Australia một lần, muốn đặt chân đến một ngôi trường đại học nào đó, để chiêm ngưỡng và để trải nghiệm cuộc sống sinh viên ở đó, muốn bước vào một thư viện, muốn đi lang thang trong một hiệu sách... nhưng đành ngậm ngùi vì không có điều kiện...

Và giờ hay quá hehe mình theo chân Ki cùng tham gia vào chuyến hành trình này....

Tác giả: boony    Thời gian: 17-4-2013 05:04 PM
ôi lại có show mới của anh à :((
team mình làm việc hiệu quả quá
vốn show của anh thì ít mà giờ Ki'ss house tìm sub lại gần hết rồi
thank nhiều lắm nhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Tác giả: trangkua    Thời gian: 17-4-2013 05:16 PM
ủng hộ ủng hộ:XXXXXXX
subteam tuyệt vờiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
daebakkkkkkkkkkkkkkkkkk :XXXXXXXXXXXXXXX:XXXXXXXX
love joong ki <3333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333
Tác giả: pmooyhm    Thời gian: 17-4-2013 05:17 PM
rất thích đi dụ lịch
lại là Sydney nữa chứ
còn là đạp xe đạp
chỉ đọc giới thiệu thôi mà cảm giác đã rất thú vị rồi, không biết đi củng trai đẹp Song Jong Ki cảm giác sẽ thế nào nữa
cảm ơn subteam nhé
Tác giả: xuyenchinguyen    Thời gian: 17-4-2013 05:22 PM
haha.song joong ki.thích quá.chàng trai kute của running man
zai đẹp.hóng quá.
cố lên chàng trai.một ngày nào đấy chàng quay lại làm khách mời running man nha.
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Tác giả: tanpopo_dh    Thời gian: 17-4-2013 05:23 PM
hihi...SJK là nam diễn viên m` thik nhất hiện nay
Mong được coi thêm nhìu show của a í. RM là show m` rất thik chỉ có sự xuất hiện của oppa...
Cám ơn subteam nhìu lắm <3
Tác giả: tranduyquan179    Thời gian: 17-4-2013 05:38 PM
Có show này nữa hả, down về coi trong ngày mưa :)
hôm nay mới thấy trên báo xe đạp là phương tiện gây tắc đường thời kì trước, ai ngờ h lại thấy show này!
Nhưng dù sao đi xe đạp vừa tốt cho sức khỏe và bảo vệ môi trường :)
Tác giả: punasa    Thời gian: 17-4-2013 05:39 PM
Hôm trước vừa xem show tham quan của anh ở Nhật Bản
Nay là có show ở úc
Dạo này kites sub nhiều show của sjk quá trời luôn
tks st nhiều nhá, lại có cái nghiền ngẫm trong mùa thiiiiiiiiii )
Tác giả: pinkysunshine    Thời gian: 17-4-2013 05:46 PM
òa.. thích cái show ELLE atTV lắmm.... giờ lại càng thích hơn ... hô hô hô...
*anh song joong ki đẹp trai* {:539} thank ss nhé ... 2 tập liền luôn cơ chứ ... ss number.1 ....aiiiiiiiiiiii... đang bị cuồng anh Joong ki đẹp trai.... Tối nay lại có cái để xem .. hé hé hé..
Tác giả: KhiVang-885    Thời gian: 17-4-2013 05:58 PM
ui lâu lắm mới thấy sub của Ki n
ngóng quá đi mất làm cái về coi cái nào
mong phần tiếp theo quá đi
cái gì về Ki là không thể bỏ xót lần trước không có chơi được trò chơi nên lần này sẽ cố gắng
thank ss gà đã mời em nhé
Tác giả: chuseok    Thời gian: 17-4-2013 06:00 PM
huhu ôi mình bị nghiện Song Joong Ki í :(((
mình luôn ủng hộ hết mình các dự án của box, từ bây giờ là có nhiều cơ hội đc coi các chương trình của Song Joong Ki rồi, thật là tuyệt, vui quá vui quá là lá la
thanks subteam nhìu ;)
Tác giả: tthoangyen0210    Thời gian: 17-4-2013 06:09 PM
Oppa được đi Úc kìa!!!!! Anh đi đâu cũng thật thu hút {:290:}
Cám ơn subteam nhiều nhiều, các bạn vất vả quá... Lâu lâu mới dô vậy mà đã có show mới rồi {:444:}
Cho e hỏi một chút: Show này năm bao nhiêu vậy?
Tác giả: Jelyy_moon    Thời gian: 17-4-2013 06:21 PM
hí hí thấy 1 cái là bay vô liền, xem I'm real Song Joong Ki là quá mê mệt rồi
cám ơn Ki'ss House nhà mình nhé <3
lâu quá rồi ko thấy anh come back lại Running Man nữa, nhớ quá :( xem hình quảng cáo ko thoả mãn :-<
Tác giả: hathihuonggiang    Thời gian: 17-4-2013 06:32 PM
Mỹ nam và xe đạp - Sự kết hợp thật đáng mong chờ

Chương trình trước Song được đi đến Nhật thưởng thức bao nhiêu là đồ ăn ngon
Không biết lần này sẽ như thế nào đây
Tác giả: nguyenpanda    Thời gian: 17-4-2013 06:40 PM
mình rất thích các chương trình về du lịch, kiều ở nhà mà du lịch qua màn ảnh nhỏ ý
show này lại có cả Ki nữa, thế chả khác gì cơm ngon view đẹp rồi
ủng hộ subteam dài hơi

Tác giả: rikamiura    Thời gian: 17-4-2013 06:53 PM
mới hâm mộ anh Joong Ki gần đây thôi
bị kết ảnh ngay từ cái nhìn đầu tiên :">
nhìn ảnh ở góc độ nào cũng đẹp :3 diễn xuất hơi bị đỉnh nữa ~XD~

thanks subteam nhiều lắm lắm ;x ;x ;x ;x ;x

<3 <3 <3

Tác giả: zjzjtrang    Thời gian: 17-4-2013 07:21 PM
Thank subteam rất nhiều.:)

Biết đến Joong Ki từ Sungkyunkwan scandal, cái kiểu tưng tửng dễ thương của Goo Yong Ha đã gây cho mình ấn tượng sâu sắc. Joong Ki trên phim với lối diễn xuất giàu cảm xúc và tài năng, còn Joong Ki ngoài đời thực lại rất thẳng thắn, thông minh và dí dỏm. Anh cũng là nghệ sĩ mình xác định sẽ yêu mến và dõi theo, thế nên thấy có show mới của anh là háo hức ngay.

Mình ko rành tiếng Hàn, cũng ko biết làm sub nên ko thể giúp gì được, chỉ có thể cảm ơn subteam bằng tinh thần thôi. Ủng hộ subteam lâu dài nha.^^
Tác giả: linhmeololita9x    Thời gian: 17-4-2013 07:25 PM
thật tình chưa xem 1 show riêng lẻ nào của anh Joong ki ngoài running man ra
nhưng giờ thấy show này khá hấp dẫn với lại hình ảnh preview đẹp quá
cộng thêm ở nhà có bà chị đang mê mẩn anh ki nên dow ngay để 2 chị em nghiền ngẫm cuối tuần :D
Tác giả: nguyennh    Thời gian: 17-4-2013 07:42 PM
Cái chương trình anh Ki ở Nhật Bản tập 2 mình còn chưa có lúc nào mà xem. Thôi cứ vào đây còm men chờ khi nào thi thố xong xuôi thì xem tất 1 thể
Cơ mà nhìn cái ảnh hồi này tóc dài dài, ứ thích đâu :'(
Tác giả: angela1311    Thời gian: 17-4-2013 07:48 PM
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Hóng quá đi..Thanks subteam nhìu nhìu nhé...
Kết a Joong Ki từ hồi xem Running man...Rồi xem tất tần tật các phim của anh ý...<3<3<3
Iêu ứ chịu đc ý

Tác giả: thinhmailinh    Thời gian: 17-4-2013 08:06 PM
Gavn2310 gửi lúc 17-4-2013 11:52
Các bạn có thể tham gia dự thi cả 2 câu hỏi hoặc chọn 1 trong 2 ^^

Phần I: Câu hỏi th ...

Ôi, viết thiệt là bơ phờ quá đi  
Ấn tượng nhất là chất chơi của Ki lúc mặc jacket
Mình thích hình ảnh này hơn là sao
Gửi lời cảm ơn ST nhà Kiss đã nhanh chóng làm sub show này!
Tác giả: snail_hc    Thời gian: 17-4-2013 08:41 PM
thôi chết rồi...mới đi học về và chưa mần ăn được cái gì xấc đã thấy lại có sub mới năng lực của subteam quả là đáng gờm
lần trước là Tokyo...lần này bay tít sang Aus...lại được tiếp tục đi du lịch (gián tiếp) với anh Ki rồi

p/s: cố gắng kiếm xèng mới được
Tác giả: ohoh_sweetlife    Thời gian: 17-4-2013 08:41 PM
Thích song Jong Ki từ film Nice guys
Thanks subteam đã sub show về annh ấy
Bây giờ thì down về xem thôi...hóng quá đi mất...hình ảnh chàng trai Hàn quốc đạp xe du lịch trải nghiệm nét đẹp cảnh sắc và văn hóa tại Sydney đã rất thu hút sự quan tâm của mọi người.
Tác giả: holetram    Thời gian: 17-4-2013 08:54 PM
toẹt vời quá!
Sau khi xem I'm real song joong ki xong bị lên cơn ghiền đi Nhật Bản mấy ngày. Xem xong cái này lại khổ cho mà xem. Lại muốn đi chơi mà tiền thì có hạn :((
p/s: Đọc tin là song joong ki có sang Sydney mà không tìm thấy chương trình đấy ở đâu mà xem cả. Thanks subteam nhiều nhiều!

Tác giả: lazycat021091    Thời gian: 17-4-2013 08:58 PM
Em nó mấy nay sau khi mổ mắt phải cai máy tính ít nhất 3 ngày mà mới 2 ngày đả mon men lên mạng, chiều này ra vô nhà mình suốt mà ko thấy thread này, vừa tắt máy vì mẹ la thì xuất hiện thread, ko kịp hóng hớt bóc tem rồi.
Cám ơn st chăm chỉ và vất vả nhé. Đợi xem xong show mình tham gia câu hỏi thưởng =p~
Tác giả: chocolateanh    Thời gian: 17-4-2013 09:03 PM
Thanks subteam nhá. Chờ mãi mới có sub để coi anh Joong Ki đáng yêu <3
Sau ngày làm việc mệt mỏi được xem nụ cười của chàng là tuyệt nhất hihihi Thấy Kites có báo có sub là phải vào down ngay
Tác giả: myimpofiles    Thời gian: 17-4-2013 11:24 PM
Trước tiên xin gửi lời cảm ơn đến các bạn biên tập và thực hiện sub kì này nhìu nhé nhé ^^
Trông ảnh chắc show này cũng lâu lắm r hén ss Gà ^^. Một show về anh Ki và trường đại học tại tại nước ngoài, nom phần giới thiệu là đã tưởng tượng biết bao nhiêu điều sẽ diễn ra cùng Ki. Cùng cảm nhận cuộc hành trình và mình sẽ edit thêm ^^
Tác giả: pinkangel23    Thời gian: 18-4-2013 12:19 AM
Nằm trong chương trình “STAR VELO 27bike in Sydney” trên kênh truyền hình hữu tuyến ELLE atTV, tạp chí ELLE đã ghi lại một số hình ảnh của mỹ nam Song Joong Ki tại Australia ở nhiều góc cạnh.

Trong đó, hình ảnh chàng trai Hàn quốc đạp xe du lịch trải nghiệm nét đẹp cảnh sắc và văn hóa tại Sydney đã rất thu hút sự quan tâm của mọi người. Chương trình sẽ gốm 2 phần.

Đáng chú ý hơn nữa là hình ảnh chàng sinh viên Song Joong Ki ghé thăm một hiệu sách ở Sydney và trường Đại học Sydney – trường đại học đầu tiên của Australia. Tại đây, Joong Ki đã được đắm mình trong không gian của trường đại học cổ kính, của thư viện ngập tràn những cuốn sách đồ sộ, cùng những người bạn mới quen trong campus.

Liệu sẽ có câu chuyện tình yêu tại trường đại học này hay không giữa Song Joong Ki và ai đó? Hay sẽ là những tâm sự chân thành của một chàng trai đang bắt đầu hành trình mới?
Tác giả: nu_nu12397    Thời gian: 18-4-2013 08:51 AM
theo ki từ thời RM, nhưng chưa bao giờ biết ki có hoạt động này, nghe có thông tin ki sẽ sang nhật vào giữa tháng 5, và có 1 twitter nói là giữa tháng 1 ki đã bí mật sang nhật :)
mình thật sự không hiểu luật spam trên kite, nên có gì cả nhà thông cảm
cảm ơn subteam và kiss house đã làm cái này nhé
Tác giả: Linhkyuhyun    Thời gian: 18-4-2013 12:08 PM
Oa ấu ầu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tuyệt v.........ờ.......iiiiiiiiiiiiiiiiiiiii! Chàng hoàng tử của phái nữ!
Tài năng và đẹp trai!
Không thể cưỡng lại sức hút đó đâu
Song Joong Ki cố lên!
Tác giả: mèozorba    Thời gian: 18-4-2013 10:56 PM
vất vả cho subteam quá đi
đã download về ngày rồi
phải xem luôn mới được
yeah thích quá đi mất
háo hức háo hức
không biết Ki trong vid này thế nào đây. tối muộn mới ngồi xem Ki
đêm nay thẻ nào cũng ngủ ngon rôi

Tác giả: deny11906    Thời gian: 19-4-2013 12:32 AM
Trong tình cảnh hiện nay thì dù có link hay không mình vẫn chưa có điều kiện để tải về xem. Vào thead này comment chủ yếu là để ủng hộ Ki'ss house và cám ơn subteam đã làm việc vất vả.
Quay lại với nội dung của clip, dù mình biết và yêu mến Joong Ki đã lâu nhưng nhiều khi cũng rất bất ngờ với những tính cách đặc biệt của anh và nội dung những chương trình mà anh tham gia. Joong Ki thật sự là một chàng trai vô cùng năng động và nhiệt huyết với cuộc sống cũng như công việc. Càng hiểu thêm về tính cách và con người của Joong Ki mình càng thấy quý mến anh hơn.
Xin cám ơn các bạn subteam một lần nữa vì đã bỏ ra nhiều công sức đem đến các clhương trình hay cho các thành viên Ki'ss house.
PS: Mình đang quyết tâm khi nào có thời gian sẽ đi học thêm tiếng Hàn để tham gia vào subteam. (^_^)
Tác giả: KimberlyVu    Thời gian: 19-4-2013 01:14 PM
Uầy Joong Ki có show mới nè!!! Anh khá hợp với variet show đấy, hồi trước làm Running Man dù mới đến có tập 40 thôi mà cũng ăn khách lắm luôn ^^. Xong ST một phát cho liền 2 tập nữa, phải ngồi xem luôn mới được, háo hức quá đi :3
Cảm ơn ST nhiều lắm!!!
Tác giả: joongki1985    Thời gian: 20-4-2013 06:46 PM
lần trước vội quá nên comment ẩu
sorry ss Gà nha
nghe nói show này đặc biệt nên hóng quá nhưng bây h mới vào download được
thanks subteam , luôn ủng hộ team <3
Song Joong Ki fighting,  Subteam fighting
Tác giả: pheasant    Thời gian: 21-4-2013 05:26 PM
cảm ơn Song Joong Ki vì tất cả <3 luôn luôn yêu anh....... yêu từ thời Nữ lâm cho đến tận bây giờ... rất mong đc 1 lần trở về Running man!!!!!!!!!!! vẫn thích đc nhìn thấy anh ở Running man nhất.... còn phim à, mau mau đóng phim mới đi nhé!!!!!!

Tác giả: xoanya908    Thời gian: 22-4-2013 11:58 AM
Hóng nè. Ki ngơ của chúng ta. Đi xa thế chắc pic chất ngất nhỉ :"> aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
làm s để đủ 200 kí tự đây gừuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
Tác giả: 015028    Thời gian: 22-4-2013 12:07 PM
Mình chưa được thấy link down huhu
Phải năng nổ comment để được down thôi
Hóng sub, bây giờ đã có. Phần nhiều mình đăng kí chỉ để down show Ki.
Cám ơn sub team nhiều nhé :">
Tác giả: hoahong_tim441    Thời gian: 23-4-2013 01:56 PM
mình thật sự hâm mộ Song Joong Ki, không chỉ vì cách diễn cá tính, trí thông minh và vui nhộn, mà còn vì cách anh thể hiện trên các show truyền hình thật chân thật và thẳng thắn. Khi coi I'm real Song Joong Ki mình rất háo hức được đi theo bước chân của chàng diễn viên này đến khắp mọi nơi ở Nhật Bản, du lịch và khám phá, nay, anh ta đến Sydney, mình cũng rất mong chờ.
Thanks subteam nhiều lắm!
Tác giả: khanhan2494    Thời gian: 23-4-2013 05:24 PM
Chàng Sói Song Joong Ki kute lại có show mới
nóng lòng download về để xem anh Ki đáng yêu của tui so hot,so hot
Cảm ơn subteam rất nhiều,yeahhhhhhhhhhhh
Tác giả: sheenapham73    Thời gian: 23-4-2013 08:37 PM
Từ dạo RM thì mình bấn em Joong Ki này quá !!!
Chưa coi nhưng nhìn poster đầu bài thấy menly thế, nhưng anh này đễ style nào cũng thích
Thanks subteam nhìu nhìu !!!{:291:}{:301:}{:286:}
Tác giả: kimbumsoeun    Thời gian: 24-4-2013 09:09 AM
mỹ nam Song Joong Ki không chỉ có một ngoại hình thu hút mà còn có một bộ óc hài hước, thông minh, cách nói chuyện dí dỏm...tất cả cùng tập hợp tạo thành một nét thu hút và hấp dẫn riêng ở oppa...đặc biệt là ngưỡng mộ làn da trắng mịn ko tì vết và đẹp hơn cả con gái nữa

Tác giả: FuuNguyen1986    Thời gian: 27-4-2013 10:24 AM
Phần II: Viết bài cảm nhận về show (cho mình tham dự phần 2 ^^)

Tác giả: phonganh    Thời gian: 3-5-2013 11:02 AM
Anh chàng này vừa đẹp trai, đóng film lại rất có cảm xúc, nhất là cái khuôn mặt khi phải chiu đựng đau khổ. Nhưng khi cười lại rạng rỡ. Anh ấy con học cực giỏi nữa. Thế thì người ta gọi là tài sắc vẹn toàn. Hãy học tập anh ấy nào.
Tác giả: jipu_kut3    Thời gian: 16-5-2013 02:49 PM
Thích song Jong Ki từ film Nice guys
Thanks subteam đã sub show về annh ấy
Bây giờ thì down về xem thôi...hóng quá đi mất...hình ảnh chàng trai Hàn quốc đạp xe du lịch trải nghiệm nét đẹp cảnh sắc và văn hóa tại Sydney đã rất thu hút sự quan tâm của mọi người.

Tác giả: khoailang2611    Thời gian: 8-7-2013 07:39 PM
Nhà ơi, cái link báo unavailable rồi kìa
Tôi phải làm thế nào đây?
Không có thời gian xem online được
Bắt đền nhà đấy
Tác giả: mushroom306    Thời gian: 31-10-2013 10:31 AM
Kokorozuki gửi lúc 17-4-2013 13:33

Giải thưởng: 250 $

Từ trong ra ngoài đều mến anh KI
đẹp trai, học giỏi lại diễn hay, miệng lúc nào cũng như cười :)
ủng hộ anh ấy!
thanks subteam nhiều nhiều ^^
Tác giả: kim_nuong    Thời gian: 26-4-2016 09:27 AM
Song Joong Ki in Sydney

[utube]Yx62bzKDGsM[/utube]

cre: dc song joong ki & tagged

Tác giả: kim_nuong    Thời gian: 26-4-2016 09:30 AM
Song Joong Ki in Sydney

[utube]ZUjJNw9eo2Q[/utube]

Tác giả: kim_nuong    Thời gian: 26-4-2016 09:35 AM
Song Joong Ki in Sydney

[utube]IQEOZewIg1c[/utube]

Tác giả: kim_nuong    Thời gian: 26-4-2016 09:36 AM
Song Joong Ki in Sydney

[utube]LQqRrcbjiDw[/utube]

Tác giả: kim_nuong    Thời gian: 26-4-2016 09:38 AM

Song Joong Ki in Sydney

Song Joong Ki in Sydney

Tác giả: fapr    Thời gian: 25-12-2016 06:46 AM
Vào ủng hộ nhà Kiss phát nào
Muốn comment nhiều hơn nữa nhwung mà chưa xem nên để xem xong sẽ vào lượn lượn rồi huyên thuyên cảm nhận nhé :">
Cảm ơn các bạn đã làm việc rất chăm chỉ.

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3