Kites

Tiêu đề: [Vietsub by B-House] 130518 Entertainment Relay - CNBLUE [In trang]

Tác giả: cheryl_lee    Thời gian: 19-5-2013 09:24 PM
Tiêu đề: [Vietsub by B-House] 130518 Entertainment Relay - CNBLUE
[Vietsub] Entertainment Relay - CNBLUE

Brought to You by B-HOUSE

Translator: cheryl_lee
Timer: cheryl_lee
Typesetter: redcard
Encoder: redcard

Vượt ra Hàn Quốc, Entertainment Relay cùng CNBLUE đặt chân đến Hong Kong xinh đẹp

Buổi ghi hình diễn ra trong sự bùng nổ của CNBLUE và cuồng nhiệt của Boice Hong Kong

Ai là anh hùng bán vé concert?

Buổi diễn ở Hong Kong là một đêm đáng nhớ đối với Jonghyun. Vì sao vậy?

Phía sau ánh đèn sân khấu, 4 chàng trai thường tụ tập ở phòng ai?

Phản ứng của các thành viên thế nào khi bị cameraman bất ngờ đột nhập vào phòng?

Hãy cùng thưởng thức Entertainment Relay với thật nhiều tiếng cười nhé!

DOWNLOAD

YOUTUBE

Tác giả: redcard    Thời gian: 19-5-2013 09:25 PM
Happy Burning's Month :x

Hình như đây là lần đầu tiên chúng ta cho ra sản phẩm mau chóng như thế, đặc biệt là trong quá trình làm có vẻ hoà bình :|, hay đây chỉ là sự yên ả trước cơn bão vậy che =))

Cái thumnail hiện tại 1 bạn mỏ chu, 1 bạn lộ hàng quá đệp =)).

Vid này mang tính chất PR cho vẻ đẹp của các bạn là chính :x. Xem chục lần vẫn thấy yêu :(, mấy bạn đệp tự nhiên ghê :((, k chuẩn bị mà sao đẹp đến thế! :(( Vẫn biết các bạn ấy đẹp nhưng k nghĩ là lại mê hồn thế, hay chúng ta là fan rồi nên mắt cóa vấn đề nhỉ :|.

Tâm sự 1 xí.

Tháng của Burning mà st bận hết :(, cái này cũng tranh thủ thức đêm, thức trưa mà làm :-<. Thật có lỗi với anh ấy quá!

Năm sau có khi phải chuẩn bị thiệt là sớm :(. Tháng sau còn 2 SN, thật là lo lắng, mà e thi tới tận ngày SN Hwa luôn @@.

Thực ra là em k biết là em đang lảm nhảm j đâu @@, em bùn ngủ quá, cái phím D vẫn đơ :-<. THôi sáng mai đọc lại mà nhảm quá thì edit lại vậy @@.
Tác giả: Joongie_girl    Thời gian: 19-5-2013 09:30 PM
Hí hí mất sofa hoảng qá xì pam 1 chục phát =), edit đây ợ {:425:}

Trời ơi mấy anh cúc tè qá đê {:426:} cái lúc Jung Shin qay Yong Hwa đang ngủ ảnh bật dậy như gặp ma )

Min Hyuk cũng cư tê qá đi {:440:}

Sao lão Hyun chơi cái đầu vàng chói thế {:404:} , gái ứ chịu đâu {:432:} thik trai đầu đen cơ, tóc đen da trắng nhìn nó mới quyến rũ {:412:}

Concert thành công qá, j mà Hongkong, Thailand, Sing VietNam đâu mấy chàng ơi {:437:}

ST 2 người, thanks sụp tim so nhìu, gửi ngàn cái kiss tới sụp tim

PS: banner e gửi sau nhé ss ơi {:178:}
Tác giả: 5ky3blu3    Thời gian: 19-5-2013 09:36 PM
Hí hí BURNING MONTH có khác, dù "khó khăn thiếu thốn" đủ đường nhưng subteam vẫn thật thần tốc Iêu subteam lắm lắm ♥♥♥

Shin iêu đúng là được các anh ưu ái mà, việc khó thì bị đùn cho làm, concert xong thì bị chiếm phòng để bày bừa ) Chắc câu đuổi của Shin nghe quen rồi nên ko thèng nào động tĩnh gì (minh chứng rõ rệt nhất là thèng anh cả còn k thèm ngóc đầu dậy ), chỉ sau khi thấy máy quay trên tay thì mới cuống cà kê

Hyuk hí điệu đà đã thành phản xạ có điều kiện Trong khi thằng anh 2 đang ôm người iêu còn lo cảnh ngủ há mồm của thằng anh cả bị lên tv mà lay nó dậy thì Hí ta mặc kệ anh em lao ngay ra gương để chỉnh đốn lại nhan sắc

Đến vid này mới được xem cận cảnh cái mặt ngố của con Heo khi biết mình có tiệc sinh nhật nài Cả cảnh 2 anh em ôm nhau suýt có kít sin nữa Chắc muốn kít lắm đấy cơ mà sợ trái tim của 7000 fan gơn chịu ko thấu nên mới kìm hãm lại

Đến cuối 4 đứa tiếp tục cảnh "giường chiếu" tình cảm trông thật là iêu quá. Lại còn được bonus nghe Hyun nu đang phởn nghêu ngao Love follows the rain nữa ♥.♥
Túm lại là thanks subteam vô cùng. Còn cái FNC mag making film các bạn cũng đáng iêu vô đối kìa subteam iêu quý ơi
Tác giả: ngocminh2206    Thời gian: 19-5-2013 09:37 PM
6000 vé dc bán nhờ tui
Hwa bá đạo =)))
nhờ leader tài năng nữa chứ
Yong ơi sao anh tự tin thế =)))
sao chị phỏng vấn dìm zai thế
cảnh cuối Shin êu êu quá hehe
à quên tks ss cheryl với red nhìu lắm
làm sub thật tốc độ
Tác giả: cheryl_lee    Thời gian: 19-5-2013 09:39 PM
chết chết bấm nhầm nên tự dưng post bậy (

em cũng chiếm 1 ghế cmt (

{:290:} HAPPY BURNING MONTH {:290:}

Đây có vẻ như là sinh nhật hạnh phúc và ý nghĩa nhất của Hyunie. Trông em ấy rạng rỡ suốt 2 tuần từ Thái đến Hong Kong vậy mà. Hyunie ôm chặt và định BOBO Hwa hyung, ôm mấy thằng em và còn cắn bánh

World Tour mới chỉ bắt đầu, các zai vẫn còn rất nhiều thử thách và khó khăn ở phía trước. Chỉ cần luôn giữ nụ cười và tinh thần lạc quan thế này thì khó khăn đến mấy chắc chắn cũng sẽ vượt qua được

P.S: Nhưng thật ra coi show này mình là mình thích nhất cảnh nóng giường chiếu của 4 bạn nhà mình :"> nhỡ may mà lạc vào đấy làm sao mà cầm lòng cho được :">

Cảnh hỗn loạn và hoảng hốt =

Bed scene

cr: tumblr

Tác giả: zjn_112    Thời gian: 19-5-2013 10:02 PM
ôi nhanh quá nhanh quá, em lót gạch không kịp, may còn ở page đầu :
xem chương trình này mấy lần bản raw, rồi mấy lần bản eng mà vẫn không thấy chán, nay nhà mình lại cho ra bản việt nữa em tha hồ mà cày, sướng quá {:156:}
các bạn ngồi chém gió siêu nhắng, 4 anh em cưới tít hết cả mắt, Hwa thì thần tự sướng rồi, ko lần nào là ko "tỏa sáng" )
em kết nhất đoạn mấy bạn bị đột nhập vào phòng, giọng Shin lúc đuổi mấy thằng anh nghe thật là dễ thương , Hyun thì đang ngồi ôm girlfriend bị giật mình với bộ mặt ngu ơ ngù ờ định đánh thức Hwa dậy ) Hyuk lồm cồm dậy soi gương và chỉnh đốn lại khuôn mặt, nhưng dù trong bộ dạng nào thì Hyuk vẫn rất tuyệt nên lần sau ko phải lo đâu Hyuk nhé ) Hwa thì khỏi nói rồi, ngờ u kinh khủng =)
Sau cuộc càn quét đâu vào đấy của Shin cùng chiếc máy quay, mấy anh em lại về tư thế gợi cảm ngồi tám chuyện với nhau, không gian cực kì ấm cúng.{:161:}
Nói chung là, kết luận lại một câu: em yêu các bạn vô cùng và cảm ơn subteam nhà mình nhiều lắm :-*****
Tác giả: luckyyou    Thời gian: 19-5-2013 10:02 PM
Ôi trời, thanks subteam nhiều lắm, sao subteam có 2 bé nhỏ xinh mà lại ra sản phẩm nhanh và chất lượng thế cơ chứ
Sáng nay vừa xem raw xong, chưa hiểu gì nhưng vẫn xem đi xem lại mấy lần rồi cười nghiêng ngả
Cứ thắc mắc tại sao 4 giai lại ở trong 1 phòng thế, cái giường nhỏ thế kia làm sao 2 lão nằm chung đc. Giờ xem sub mới biết là phòng của shin thôi đấy, sao phòng shin lúc nào cũng là phòng ấm cúng nhất nhỉ?thật là tò mò mà
Hwa lúc nào cũng hài hước, shin lúc nào cũng cute, 2 bạn huyn,hyuk cũng đáng yêu k kém. Vẫn thích đoạn đột nhập vào phòng nhất. Thích vẻ hoảng hốt của hyun, rồi lay vội hwa dậy. Hyuk thì lo kiểm tra lại nhan sắc cho hoàn hỏa. Sao các bạn k có sự chuẩn bị mà vẫn đẹp thế cơ chứ, cái này là mặt mộc 100% phải không?
Hwa hâm thì vừa ngủ vừa há miệng, hyun thì k lúc nào rời cái đàn ghita, phải chăng hyun đang đàn ru hwa ngủ ?:)))))
Lâu lâu mới có show của giai,show nào cũng hay và hài hước cả,xem đi xem lại mãi k chán
1 lần nữa thanks 2 bé red vầ chery nhé :)
Tác giả: halemyduyen    Thời gian: 19-5-2013 10:24 PM
=]] Hwa ơi là Hwa =]] Đúng là Hwa nhà ta mà, rạng ngời mà *** chói lóa =]]
sau khi coi cái này có những điều sau được chứng nhận:
1. Có việc gì khó *** cứ đẩy cho Jungshin
2. Phòng của Shin là *** phòng của chung
3. Mặt mộc của các bạn trẻ nhà ta là *** 1000000% mỹ nam
4. Tài năng nhảy múa của couple Hwa-Shin *** Công nhận! (thật ra là từ hồi I'm Sorry Dance Vers cơ nhưng giờ thì chính thức =]])
5. Gấu nhà em là *** 1 ngọn núi lửa =]] Suốt từ đầu đến cuối bạn ý im im lặng lẽ để rồi cuối cùng thì.thả cho em 1 tấn bom
6. Gấu nhà em tắm *** omo+tide+ariel =]], cứ lần nào gặp lại bạn ấy là y như rằng lại trắng lên, mập ra, môi đỏ thêm =]]
Tác giả: baby93    Thời gian: 19-5-2013 11:43 PM
Trời ạ, mấy chai thiệt dễ xương quá đi{:161:}
Đã xem bản raw hôm qua, không hiểu gì mà cười như điên với các chai.
Giờ xem vietsub của nhà mình thì hết biết với mấy chai luôn.
Leader nhà ta quá là có tinh thần tự sướng, hâm quá chừng cơ mà càng hâm mình càng thích là thế nào?Shin đúng là em út cute mà, Lovely Hyuk càng ngày càng manly nhỉ, Hyun chỉ cần cười babo vẫn thấy ôi thôi là đẹp, ôi lúm đồng tiền.
Fan HK thật sướng, quà SN cho Hyun lên cả tin tức cơ, hihi. Hyun không biết có bao nhiêu guitar rồi nhỉ? Nhà mình có thử tổng kết chưa?
Mình cũng thấy "bed scene" là nhất, hot scene mà{:180:}
"Nhắc đến tinh thần đồng đội là nhắc đến CNBLUE" mãi mãi như thế nhé! CNBlue: Dajukja yeah
P/S: Com. ủng hộ subteam. Thanks các bạn nhiều.{:161:}
Tác giả: comet_baby    Thời gian: 20-5-2013 02:34 AM
ủng hộ . ủng hộ .  giơ 2 tay 2 chân ủng hộ ( cho e hạ xuống nhé. không té chít =)
nhà mình làm sub của tên lửa ah. nhanh thật híhí nhưng e thích. ss cheryl và bé red vất vả rồi. cám ơn 2 "người iu " của mình nhé hahaha.
hwa đã chính thức ngủ chung giường với shin rồi, chính thức bỏ hyuk rồi  vậy là hyuk mãi mãi đơn phương sao ) may mà vẫn còn có anh Hyun  Ôi 2 con người bị bỏ rơi !!! (dìm 1 lúc 2 người, nên chạy đi ngủ thôi , không thì bị 2 bạn st rượt mất)
p/s: ss cheryl ơi đây có phải là sức mạnh của việc đi Thái về nên ss ngày càng "mạnh" hơn nhỉ. Hyun đã làm gì ss thế , các zai đã làm như thế nào . dạo này em đang thiếu năng lượng e cũng muốn được nạp năng lượng như ss đấy =)
Tác giả: Popcorn.ha    Thời gian: 20-5-2013 09:46 AM
dổ ôi độ tự sướng của leader mình chịu rồi ko đỡ đc =))
tiếng Hongkong = I LOVE YOU =)))))))))))))))) cute dã man Jonghyun ah~
khổ thân Jungshin toàn bị mấy ông anh bắt nạt =))
cảm ơn ST nhiều lắm ~
Tác giả: togergent    Thời gian: 20-5-2013 01:26 PM
Uầy. Chưa xem được show vì đang ở công ty.
Nhưng nhìn mấy cái quần của nhà mình thấy vui quá.
Nhìn thấy nụ cười của các bạn tiêu tan cả cái nóng như thiêu như đốt.
Tối nay về xem rồi ta sẽ edit sau.
Tks subteam vất vả nhé :)

Xem xong miệng cứ ngoác miệng ra thôi.
Mấy zai nhà ta vui thật đấy.
Hóa ra thích tụ tập ở phòng Shin để bày bừa đồ cho dễ đây mà. Cái giọng đuổi của Shin chắc nghe quen quá rồi nên chẳng ai chịu nhấc mình dậy cả.
Cảnh hoảng loạn thật đáng yêu quá đi. thấy camera là Hyuk chạy ngay đến bên cái gương
Hwa thì vẫn như mọi lần, sáng quá khiến người ta không nhìn rõ nữa.
Hyun thì lúc nào cũng có guitar trên tay.
Concert cũng thật thành công. Mong sẽ có nhiều thành công hơn nữa
Tác giả: kutelanhlung610    Thời gian: 20-5-2013 04:58 PM
OMG~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Lão Hwa nằm chung vs Shin kìa, lão dám bỏ mặc Hyukie nhà ta nhak
CÔng nhận zai xanh nhà này càng ngày càng pá đạo nhak
hahahahahahahhahahahaahahahahha
TKS sub nhìu nhak{:278:}
Tác giả: tieuyet1011    Thời gian: 20-5-2013 06:05 PM
ôi e cảm ơn sub team nha
bữa trước e xem mà không sub tuy không hiểu mà thấy vui rồi, mấy zai thật quá quá dễ thương luôn
thích nhất lúc shin lén vào lúc mấy zai nằm dài trên giường, ôi Hwa còn sửa lại kiểu tóc trước camera ôi cute quá luôn
e sắp cuồng hơn rồi,,,hihi..{:290:}
ủng hộ sub team, cảm ơn sub team {:286:}
Tác giả: gerryktc    Thời gian: 20-5-2013 07:53 PM
cám ơn subteam ah. hôm trước đọc được bài báo về cảnh đột nhâp vào trong lúc các anh đang ngủ mà hóng quá:)))
không ngờ hôm nay đã được xem sản phẩm vietsub:x
subteam vất vả rồi ah ^^
mạng chậm đang load nhưng phấn khích quá nên viết bài trước:D
---------------
các anh càng ngày càng đẹp trai.hxhx
JS thì rất dễ thương, dù chưa hiểu nhiều về anh chàng này nhưng càng xem nhiều càng thấy quý mến anh ấy:X
giờ mới lưu diễn thì ko biết bao giờ được xem DVD đây. ghen tỵ với những người tham gia concert ấy quá:(
mỗi thành viên của CNBlue có một tính cách riêng nhưng lại có vẻ bù trừ cho nhau rất hòa hợp nên cảm giác các thành viên CN Blue vô cùng thân thiết. ngưỡng mộ thật:D
cái màu tóc mới của JH làm mình thấy lạ quá:D
da thì rõ trắng thêm cái màu tóc ấy vào trông không thấy mặt a đâu. trắng quá mức:)))
nhìn a cười toe toét lúc nhận chiếc bánh sn thấy vui thế chứ:X
chúc CN Blue sẽ hoàn thành tốt chuyến lưu diễn thế giới này..biết đâu 1 ngày ko xa được thấy các a đứng đầu BXH Billboard:))))
CN Blue cố lên nhé! một lần nữa cám ơn subteam ah:D
Tác giả: venus48    Thời gian: 20-5-2013 11:27 PM
Cảm ơn súp tim đã làm việc với tốc độ tên lửa để mag đến cho mọi người sản phẩm vừa nóng hổi vừa chất lượng nhé, love u so much xxxx

Bị cheryl HEO spoiler từ sáng sớm hôm qua nhưng đến chiều nay mới xem đc. Mà xem xong hụt hẫng quá đi, mấy bạn cute ơi là cute mà vid ngắn quá àh . Hwa hâm dạo này có vẻ vui tươi trở lại nên nhìn iu dã man, cái mặt còn đang mơ ngủ trông thật ngố ****. Mình là mình khoái bed scene của ShinHwa quá đi mất, với cả cảnh JongMin chân trần nằm trên giường, nhìn 2 đôi bàn chân thật ghét . Thêm cái đoạn Hyuk iu điệu điệu chạy lại soi gương xog bị Shin bóp cổ, thích cảnh đó ghê, huhuhu, iu quá iu quá {:155:}.

Nhờ xem vid mới thấy cái sân khấu ở HK hoành tráng thật. Lúc Hwa ra đứng ở moonzone nhìn đẹp ơi là đẹp. Fan HK thật sướng . Hyun thiệt may mắn, vừa đc tổ chức sn trên sân khấu vừa đc tặng thêm bồ . Nhưng Hyun bụng bự sao dễ dàng nói "I love you" quá zậy. Được cái cảnh ẻm ôm đàn ngồi nghêu ngao hát "Love in the rain" thật đáng iu quá đi. Nhìn cảnh này tự dưng tưởng tượng cảnh quay cuối của AGD đột nhiên trời mưa ẻm lấy đàn ra hát .

Nói chung là xem vid lúc chiều mà giờ mới comment nên ko bít viết gì, chỉ tóm gọn lại là 4 anh em sao ngày càng iu quá {:161:}. Hi vọng các bạn mãi vui vẻ, đoàn kết và thương iu nhau thế này nhé xxxx.

Thanks súp tim dễ thương xxxx

P/S: page 2 luôn
Tác giả: cheryl_lee    Thời gian: 20-5-2013 11:44 PM
venus48 gửi lúc 20-5-2013 23:27
Cảm ơn súp tim đã làm việc với tốc độ tên lửa để mag đến cho mọi người sản phẩ .

chời ơi, type bằng đt mà giỏi wá đi :(( k type sai chỗ nào hết : thiệt là chuyên nghiệp.

cái vid này đc zoom thẳng mặt bà bồ của hyun heo khi nghe congratulation, stupid nhưng thật là iêu iêu. ss nói em mới nhớ ra là shin bóp cổ hyuk vì ẻm là cameraman =) hyuk hí thiệt là ĐIỆU. Lúc Shin đột nhập vào phòng lại còn đang nhắn tin choa em nào nữa đấy ;))

Hyun heo mới đc tặng cái đàn đã I love you rồi. ss tặng cả nhùi đàn hum trước choa ẻm chắc ẻm còn làm nhìu việc kích động hơn ;)) hyunie chuẩn dễ dãi namja hehe. Sr em =)))

p.s: cheryl không HEO nha :(
Tác giả: Hoadai    Thời gian: 21-5-2013 12:53 AM
Hwa tự tin có thừa. Lạ cái là sự tự cao tự đại đó của Hwa không làm ai khó chịu mà còn thấy yêu hơn. Vì sao vậy ta? Vì ba thằng em đều nể, vì mọi người đều thấy vai trò thực sự của Hwa đối với ban nhạc. Giả bộ khiêm tốn làm chi? Khiêm tốn đưa đẩy hổng hợp với “mỹ nam” đa tài cá tính như Hwa.

Hyun là đối trọng tuyệt hảo của Hwa:  trầm ấm, vững chãi và đương nhiên là cũng đẹp zai ngời ngời. Cứ nhìn cái lúm đồng tiền của Hyun là lại nhớ lời MC trong chương trình Sketbook: “sao tôi thích cái lúm đồng tiền của cậu quá, cậu xoáy ngón tay vào má để có lúm đồng tiền đấy à?” hehehe.Trầm trầm vậy đừng tưởng Hyun già à nha. Nhìn Hyun nhảy tưng tưng quíu chân tay khi chơi điện tử mà xem, nhìn ẻm tranh thủ liếm chút cream dính trên tay khi cầm ly frappucchino “đạo cụ” chụp ảnh mà xem, cũng nhắng ra trò.
Shin cute ơi là cute. Lúc nào cũng tươi cười. Miệng la oai oái đuổi các anh nhưng chẳng nhằm nhò gì. Các ông anh lười biếng vẫn thản nhiên tận hưởng căn phòng ngăn nắp ấm cúng của thằng em. Hyuk cuống quit lo mất hình tượng khi bất chợt phải chìa cái mặt chưa được “sửa soạn” của mình vào máy quay. Có cái mặt “ăn tiền”, lo cũng phải, heheh.

Mấy anh em nhà này sao mà dễ thương quá. Hát hay thì chắc vẫn có người hát hay hơn. Đẹp zai chắc chắn có người đẹp zai hơn. Đa tài chắc có người đa tài hơn. Nhưng  khi 4 chàng hợp lại thì có thể nói là vô đối.

Thoạt tiên tính viết post này để cảm ơn subteam đã làm việc thần tốc, cảm ơn phần chuyển ngữ cực hay (chứ không còn là dịch thuật đơn thuần) nhưng viết đến đây lại ...bực, chuyển sang “luận tội”: tại subteam và một số thành viên tích cực khác mà mềnh càng ngày càng lậm CNBLUE, càng ngày càng nghiện nhà xanh - Kites . Làm thế nào bây giờ?

Tác giả: ajuma    Thời gian: 23-5-2013 09:45 AM
Xem xong từ cười mỉm thành cười xòe rồi cười ngoác vì độ buồn cười đáng, yêu lúc bị quay bất ngờ trong phòng khách sạn.
Bông Hoa đúng là chàng trai tỏa sáng, nằm trong chăn mà vẫn thấy rạng ngời.
Hyun ngơ ngơ cả trong lúc đc chúc mừng sn, nhưng khi đánh đàn hát thì thôi rồi, sao không quay hát thêm mấy câu nữa mà cắt toẹt luôn vậy.
Hyuk cuống cuồng làm đẹp êu êu.
Shin cậu bé bút chì, cận cảnh mặt trước cửa phòng ks, khóe miệng có 2 cái lỗ dùi duyên, yêu ko tả đc. Có khi Shin đẹp trai nhất cũng ko sai.
Túm lại cc của 4 thằng ku, chất lượng, hoành tráng, nổi tiếng. Ghét nhất cái bọn K-net quốc xẻng ghen tức toàn hầm hè, bình luận phiến diện. Mong 4 theng ku t/c wt cả Âu, Mĩ, Phi nữa thành công rực rỡ để dán băng dính vào mấy đứa Kanti.
Tác giả: Punny_12    Thời gian: 30-5-2013 03:20 PM
woa~ Yonghwa đáng iu wa'
Đúng là Hwa :
Dù mình bên GMG nhưng mình cũng rất thích CNBLUE
Sao mọi ng hok lập riêng 1 cái 4rum giống như FT . ở trên ý ý mỗi lần mình mún vào tìm thông tin hay clip liên wan đền CNBLUE thì khó wa  vì trong thớt đã lên tới 890 trang rồi
Mình đang tìm 4rum nhà CNBLUE có ai biết chỉ mình với nha.
Tác giả: venuslee    Thời gian: 31-5-2013 11:22 AM
oh là la, cảm ơn các subteam nhìu lắm ạ. em đang thi mà thấy có CNBLUE là không kiềm chế được, phải xem xong để lấy tinh thần học bài {:161:}{:181:}
Yong Hwa nhà ta dễ thương quá cơ, oppa có một vẻ đẹp rạng ngời mà k chói lòa {:161:}{:161:}

Tác giả: cobemaunuocmat    Thời gian: 8-6-2013 12:38 PM

Thực sự là dạo này đang bị bấn loạn bởi CNBlue, nhất là Yong Hwa của tui - Anh chàng leader luôn tự biết cách làm cho mình tự tỏa sáng...^^ <3
Xem cái vid này chỉ biết cười, thấy mấy chàng cute mà ứ chịu được. :)
Cơ mà, vẫn rất thích cái cảnh quay trộm được Yong Hwa lúc đang ngủ - iu quá đi cơ <3. Trong lúc Jong Huyn còn đang giật bắn mình lo lắng cho ông anh thì cậu em MinHuyk kia lại lo cho nhan sắc của mình trước, thật là hết nói nổi...iu thiệt mà..!!!^^
Và, cũng rất chi là thấy thích cái cảnh sau cùng: Yong Hwa cười cực thân thiện. Shin thì cỏ vẻ gì đó tự nhiên mà cực đáng yêu. 2 anh chàng còn lại thì có vẻ gì đó gọi là nghiêm túc hơn, cơ mà cute cũng chẳng kém...!! ^^ :)
Hi vọng là các anh sẽ mãi giữ được tinh thần đoàn kết này, và thành công các anh nhé!!!
Tác giả: FallGrass    Thời gian: 9-6-2013 05:00 PM
Lão Hwa càng ngày càng tự tin...{:398:}kòn kêu thêm hiệu ứng cho e nữa chớ...{:402:}dễ thương ko để đâu cho hết zị troài...{:408:}
Đang ngủ mà bị thèng e ghi hình...{:446:}kái mặt ngố ko chịu đc...ju ko chịu đc...{:418:}
Máy quay tới mà mí lão bật dậy tuốt lại vẻ đẹp trai mắc cười wá đi{:441:}
Dù trễ ròi nhưng mà vẫn Hpbd lão Burning{:429:}
Thk subteam...
Tác giả: southriver    Thời gian: 19-6-2013 01:36 PM
mấy anh này càng ngày càng giỏi tham gia show nha. Chả thể hiện mấy mặt thì hơi ngơ ngơ vậy mà lại rất quấn hút. Lúc mới debut thấy trầm tính ít nói, vậy mà tư tưởng của các anh đều nổi loạn.
Các anh đẹp trai quá, nhìn cười thôi mà đã thấy nao lòng rùi:D
thanks subteam.
Tác giả: hoathuytien1003    Thời gian: 19-8-2013 07:33 PM
hè hè jong hwa tỏa sáng quá đi :)))
sao anh nào cũng đẹp zai vậy ta, phải để phần cho người ta đẹp với chứ.
đã đẹp trai lại còn cute đúng là đáng "ghét" :D

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3