Kites

Tiêu đề: [CH5 2013] Bi Tình Song Sinh / Sood Sai Paan | Toomtam Yuthana, Vill Wannarot | Vietsub E17 End [In trang]

Tác giả: leciel89    Thời gian: 7-8-2013 11:55 AM
Tiêu đề: [CH5 2013] Bi Tình Song Sinh / Sood Sai Paan | Toomtam Yuthana, Vill Wannarot | Vietsub E17 End
~ Sood Sai Paan~

Tên phim: Sood Sai Paan/ สุดสายป่าน

Thể loại:  tình cảm, slap kiss

Đài truyền hình : CH5

Số tập: 17

Ngày chiếu: 15/07/2013

Công ty sản xuất: Exact - Scenerio

Nội dung:

Một năm trước tại Prajuab, Thitit (Toomtam Yuthana) gặp gỡ và phải lòng Gandaomanee (Vill Wannarot) dưới cái tên Gandaowasee - tên người chị gái sinh đôi của cô. Gandaomanee nói dối mình là Gandaowasee để đi tán tỉnh những kẻ giàu có. Khi nhận ra rằng Tit không phải là người giàu có, Nee liền biến mất, điều đó khiến Thitit rất đau khổ và đi tìm khắp nơi cô nhưng không thấy  

Một năm sau, anh gặp Gandaowasee thật trong một bữa tiệc, anh chạy đến ôm cô nhưng Gandaowasee đã bảo rằng cô không quen biết anh. Vì vậy Tit cho rằng Gan bỏ rơi anh và giả bộ không nhận ra anh vì anh nghèo. Còn Gan, cô không hề biết mình có một người em song sinh là Gandaomanee.

Thitit thực ra là con cháu của hoàng tộc, sau khi ông nội qua đời, anh được thừa kế một gia sản lớn và trở nên giàu có. Sau đó anh kết hôn cùng Gandaowasee thật. Bỗng nhiên lúc này Gandaomanee xuất hiện. Cô nhận ra Thitit không phải là một người nghèo khổ như ngày xưa nữa mà nay đã là M.L Thitit Suriyakan. Cô quyết tâm, giành lại anh từ tay chị mình

credit: [email protected]

Diễn viên:  

Trailer

[utube]kjc9UMkfFbU[/utube]

Tác giả: leciel89    Thời gian: 7-8-2013 11:57 AM
T-Zone Subbing Team

Project Leader: nxuyen91, leciel89
Trans: nxuyen91, camngoc, chibikut3
Timers: leciel89, ~^o^~
Editors: uyenluong232
Typesetter: -=Bily=-
Encoder: -NTC-
Uploader: U-Zone
Poster: lunamun
T-Zone Subbing Team - http://kites.vn

Tập 01: [attach]96913[/attach]

Tập 02: [attach]97017[/attach]

Tập 03: [attach]97092[/attach]

Tập 04: [attach]97174[/attach]

Tập 05: [attach]97238[/attach]

Tập 06: [attach]97313[/attach]

Tập 07: [attach]97366[/attach]

Tập 08: [attach]97438[/attach]

Tập 09: [attach]97504[/attach]

Tập 10: [attach]97577[/attach]

Tập 11: [attach]97637[/attach]

Tập 12: [attach]97673[/attach]

Tập 13: [attach]97688[/attach]

Tập 14: [attach]97772[/attach]

Tập 15: [attach]97826[/attach]

Tập 16: [attach]97893[/attach]

Tập 17-End: [attach]97894[/attach]

Tác giả: leciel89    Thời gian: 7-8-2013 11:58 AM
Hướng dẫn cách download tại đây!

Tác giả: leciel89    Thời gian: 7-8-2013 11:59 AM
OST ~ Yang Rak Ter Muen Derm ~ BANKK CA$H

Subteam
Translator: nxuyen91
Editor+Time kara+TS : leciel89
Encode: -=Bily=-

http://vimeo.com/moogaloop.swf?clip_id=71755885

http://www.mediafire.com/?5o2q2ct5zftxtn6

Tác giả: pepsicola    Thời gian: 7-8-2013 12:15 PM
Mình hết mình ủng hộ subteam làm lakorn này.
Mình thích Vill và bây giờ thích luôn Toomtam.
Đang trông chờ diễn xuất của Vill có sự đột phá trong lakorn mới này.
Cám ơn subteam rất nhiều.
Tác giả: sara_chan    Thời gian: 7-8-2013 12:34 PM
Ơ, 19+
Ủng hộ film mới cụa T-zone
Nghe đã thấy hấp dẫn rùi ^^
*đặt gạch hóng*
Tác giả: mitatanguyen    Thời gian: 7-8-2013 06:48 PM
thấy 19+ nên nhảy zô, hehe:))
mình k rành mấy diễn viên Thái lắm nhưng bộ Lankorn nào Kites làm cũng daebak hết :x
ủng hộ ST, hi vọng bộ này sẽ happy-ending
Tác giả: star4u    Thời gian: 7-8-2013 07:36 PM
Chào cả nhà mình, phim này mình rất thích.
Cảm ơn các bạn đã sub phim này.
À, mình thấy các bạn ko có link torrent nhỉ. Mình tình nguyện up link torrent bộ này để mem dễ down.
Các bạn thấy thế nào?{:297:}
Tác giả: StefanieVu    Thời gian: 7-8-2013 07:50 PM
Lâu rồi mới có phim Thái xem trailer thôi đã thích như vậy, bên Ch5 coi bộ quay táo bạo hơn cả Ch7 nữa nha, chả bù cho Ch3 {:139:}

Nội dung fim có vẻ gay cấn, mình ấn tượng nhân vật nữ hơn mấy anh nam. Nữ đóng 2 vai, cá tính đừng hỏi, trông mặt lúc hiền thì hiền, lúc vai ác thì sắc sảo, nhìn khá là kết.

Đặt gạch hóng phim này. lâu rồi mới có hứng hóng fim Thái như thế. Cám ơn subteam
Tác giả: minhquan    Thời gian: 7-8-2013 07:57 PM
Cái mác 19+ và trailer thú vị mình xin một chân hóng sub phim này. Bạn Vill đóng đúp hai vai mong chờ đón xem diễn xuất của bạn, còn xem qua trailer thấy bạn dễ thương lắm, P'ek thì ngoại hình chưa ấn tượng nên mong chờ diễn xuất luôn.  
Tác giả: cafesua1402    Thời gian: 7-8-2013 08:21 PM
Những ngày hóng phim sắp quay trở lại^^
Hôm trước thấy bên giới thiệu phim mọi người bình loạn khí thế phim này làm mình nôn quá trùi, lần này theo hóng trai trẻ, mà thêm 19+ chắc vừa xem vừa che mặt^^*ặc ặc*
Ủng hộ ST hai tay lun^^
Tác giả: KenHouse    Thời gian: 7-8-2013 08:23 PM
ôi... tung hàng rồi đấy ah
nhà Ken sẽ hóng phim ngồi coi
coi teaser đã thấy hót  rồi cơ đấy
CH5 dạo này ghê quá cơ
heheheheh
Tác giả: Lansuka    Thời gian: 7-8-2013 08:43 PM
mình đang tính vào theard đề cử để mong subteam chú ý tới bộ này ,nào ngờ nó đã được mọi người rục rịch lên sàn rồi,vui quá .dạo này nhà mình hay làm phim cộng cộng ,nhưng mà cứ yên tâm cộng cộng bên Thái thì cứ phải trừ thêm 3 đến 5.Toomtam xuất hiện trên khu lakorn rồi,các zai mình lần lượt ra mắt hết  rồi chỉ thiếu Por T nữa. Toomtam Tuy ko có đẹp trai kiểu nhìn cái mê ngay nhưng kiểu cười tít mắt của Toomtam ,lối diễn tự nhiên khiến mình càng ngắm càng đắm mới chết.Hình như em này có tố chất đóng vai vừa cute,vừa bá đạo,mình kết kiểu này.Phim này công nhận em Vill đóng lên tay rõ rệt,Gan và Ni hai tính cách đối lập mà em ấy diễn ngon ơ,cho thấy sự khác biệt hoàn toàn giữa 2 con người .mong là HE ,chứ đừng có kết thúc CHẳng RA NGô RA KHOAI Gì THì PHí QUá

Tác giả: star4u    Thời gian: 7-8-2013 09:36 PM
A, bây giờ mình thấy các bạn có link torrent, mình nhìn nhầm. Hì hì.
Nếu các bạn có rùi thì thui, mình ko up nữa.
Chúc subteam sớm ra ep đầu tiên.

P/S: Các bạn sửa lại cái tên thread là của CH5 chứ ko phải CH3 nhé.
Tác giả: babie_lx93    Thời gian: 7-8-2013 11:44 PM
vui là vui quá, vui là vui gê
mấy hôm nay toàn xem engsub với em raw mấy tập đầu tuần
cuối cùng st nhà ta cũng đã cho ẻm lên thớt. Thanks st nhìu nhìu
đang bấn loạn chờ tuần sau để xem raw tiếp, mặc dù chả hiểu nói cái gì nhưng vẫn bấn loạn vì Gan và Tit
Tác giả: nelly2602    Thời gian: 8-8-2013 05:42 PM
ko ngờ nhà Ch5 này chịu chơi giữ,tận 19+ cơ,không như Ch3 toàn là 13+ như là film cho trẻ em vậy{:265:}
Nào giờ ko có xem phim của nhà này tại dàn gà ko thích mắt như Ch3,với lại phim hình như cũng rất dài nữa,bữa  nay nhờ cái tít 19+ nên vô nhà koi thử trailer thấy cũng hấp dẫn quá nhỉ,đặt cục gạch thui{:262:}
Tác giả: chijiro    Thời gian: 8-8-2013 06:02 PM
Em xin một chân bon chen xã hội đen, dạo này em chẳng biết xem phim gì cơ

Cái trailer hay quá đi nhưng mà mới xem một lần nên em còn hơi loạn mấy nhân vật

Subteam fighting !!! {:311:}{:311:}
Tác giả: myherond    Thời gian: 8-8-2013 06:56 PM
hô hô 19+
thấy tit là nhảy vào luôn, đào hố khẩn cấp. trước Pin ANong cũng vì cái 17+ mà vào, h lại đến phim này
xem trailer đã thấy hấp dẫn rồi. hóng thôi {:180:}
Tác giả: susuchan    Thời gian: 8-8-2013 07:05 PM
Xem đến tập 7 rồi. Vẫn chưa thấy gì là 19+ cả. 15+ thôi hà. Hì hì hì.
Mà công nhận cốt truyện thấy cuốn hút quá. Hờ hờ. Cơ mà tôi nà tôi ko thích cái kiểu Nang'ek cứ suốt ngày dịu dàng và nhẹ nhàng để bị ăn hiếp bởi Nang'rai như thế. Coi nó ức chế. Còn Pra'ek sao mà chẳng có lôi cuốn gì cả, như 1 tên khù khờ, ngu ngốc, dại dột thế nhỉ.
Thật ra sinh đôi thì chỉ giống y nhau lúc nhỏ chứ lúc lớn thì cũng có chút khác biệt rồi.
Thích Vill quá
Tác giả: tsubame1508    Thời gian: 8-8-2013 08:27 PM
phim nè có vẻ hay nè,
hóng sub, lại còn nhìn thấy mác 19+ nữa chứ.
Nhưng mà cũng chả tin được phim lakorn Thái,
Toàn thấy kiss giả không à.
Ủng hộ subteam nhiệt tình luôn
Tác giả: MyLove_9x    Thời gian: 8-8-2013 09:27 PM
Xem engsub đc 1 nửa rồi qua Kites thấy dán mác 19+ thấy ngượng ngùng quá hà {:268:} Nhưng mà 19+ lakorn xem chừng vẫn lịch sự lắm ^^! Phim rất hay. Dù xem engsub rồi nhưng vẫn hóng sản phẩm của subteam lắm ạ Người Việt dùng hàng Việt mà ♥
Diễn xuất của Vill phim này tuyệt vời lắm mọi người ạ! Ai bỏ qua là hơi bị tiếc đó Nhiều lúc ức chế sôi máu. Xong lại được cả OST cũng hay nữa... Em chờ subteam đó {:290:}
Tác giả: violet_nt91    Thời gian: 9-8-2013 12:48 AM
ủng hộ PJ này của ST nhiệt liệt lun {:414:}
nào giờ e ko đam mê phim nhà 5 lắm, nhưng coi phim này thì thật sự đổ ko hối hận lun {:444:}
Toomtam càng nhìn càng thấy đẹp, diễn xuất ok
còn Vill thì đẹp sẵn rồi, còn diễn xuất trong đây quá đỉnh, diễn sinh đôi mà chẳng thể nhìn ra là 1 người đóng
cuồng couple này rồi {:437:}
OMG, Rate 19+ {:438:}
Tác giả: olender    Thời gian: 9-8-2013 07:35 AM
mác tới 19+ lận đấy, thêm cái hình anh chị hun nhau làm mình bấn loạn quá
Cà 2 anh chị là lần đầu mình xem, trước đó bấn anh Ken trong Sawang Biang, kế đó là Nadech, giờ thì lại có thêm anh Toomtam, kết phim Thái từ lúc xem Bad guy Ken^^.
Ủng hộ subteam hết mình
Tác giả: botan    Thời gian: 9-8-2013 10:20 AM
Vill phim này tuyệt vời. Thể hiện 2 chị em với tính cách trái nhau. Chị thì đáng thương còn em thì đáng đạp.
Toomtam ngoài những đoạn đần đụt ra thì càng nhìn càng đáng iu, diễn xuất cũng ok lắm, nhất là những đoạn sàm sỡ p'ek, nhìn vô cùng đểu
Xem engsub đã tức muốn hộc máu, giờ xem vietsub chắc sẽ nhiều cảm xúc hơn nữa đây, haiz

Thanks ST nhiều nhé.
Tác giả: Cẩm.    Thời gian: 9-8-2013 07:20 PM
Một vài hình ảnh của các diễn viên

Cr: wiki.asianfuse
Tác giả: Cẩm.    Thời gian: 9-8-2013 07:25 PM

Tác giả: Cẩm.    Thời gian: 9-8-2013 07:30 PM

Tác giả: mit_kun    Thời gian: 9-8-2013 07:51 PM
mí xem trailer mà thấy hay quá chừng
lại còn gắn mắc 19+ nữa :))
Vill đóng phim nè xinh quá chừng
k bít đóng 2 vai sẽ như thế nào nữa
vụ nè lại phải đi ra đi vào để hóng phim rùi
Tác giả: vitcon160289    Thời gian: 9-8-2013 10:21 PM
ho ho bay vào nhìn thấy nhà Sood Sai Paan là ta vui đập bàn đập ghế. và nhìn cái mác 19+ cười đau cả bụng . phim này xem live mà tức nổ đom đóm luôn vậy đó. không hiểu nổi sao mà con em lại hung dữ thế kia, dù là sống trong môi trường không được dạy dỗ tốt nhưng làm người sao mà tệ quá vậy. tội nghiệp người chị, iu người không nên iu và chỉ biết ôm nỗi đau không thể nói thành lời.
Tuy nhiên rất tức vì sao mà biên kịch lại có thế biến người chị thành kẻ khờ thế kia, cứ chịu đựng mà không nói, chỉ biêt im lang mà khóc. haizzzz sao mà ngược tâm thế nì. Ep 9 tới mình mà xem live nữa thì con laptop chac bị đập nát thiệt . ta hận ông đạo diễn và biên kịch, hạnh phúc cho nhiều rồi sau đó thì toàn lệ tuôn thôi. đau lòng, xót xa
Ủng hộ subteam và dự án này. phim hay, diễn viên nam chính mới đảm nhiệm vai thứ 2 thôi nhưng diễn xuất khá ư là đạt + bạn VILL nhà ta nữa. ho ho ho
Tác giả: map_ngoc    Thời gian: 9-8-2013 10:26 PM
19+ :))) nghe đã thấy hay rồi nội dung hấp dẫn =
xếp gạch ngóng từng ngày :)))
thank st nhé
Tác giả: marionguyen88    Thời gian: 9-8-2013 11:41 PM
sau bao ngày chờ đợi thì cuối cùng em nó cũng đã bị lên thớt
hóng phim quá... thanks sub team nhiều...
Vill đóng bộ này lột xác hẳn
Kết thúc mùa hè bằng cái mộc [19+] rực lửa luôn...
Tác giả: strawberrygirl    Thời gian: 10-8-2013 12:41 AM
nhìn thấy mác 19+ là nhảy vào ngay.mình đã đủ tuổi{:180:}
cảm ơn subteam lắm lắm,mong chờ tập đầu tiên
phim chắc nhiều cảnh tức cơ mà mình sẽ cố đu đến những tập cuối cùng...
Tác giả: -NTC-    Thời gian: 10-8-2013 02:24 AM
Sood Sai Paan - E01 - HD

Thumb:

Have fun.!!!

Tác giả: marionguyen88    Thời gian: 10-8-2013 02:30 AM
ôi , đã có ep 01 rồi ah
hoan hô subteamkiss lả chả...mê ly từng phát một luôn
Đêm nay chắc không ngủ rồi...để thứ 7 máu chảy về tim luôn..
hóng em nó từng giờ từng phút...
Tác giả: khoinguyen_tgg    Thời gian: 10-8-2013 09:38 AM
Ôi có sub rồi, mình đang mê cái film này lắm luôn, mấy nay toàn xem raw, bữa trước thấy subteam dự định làm sub film này vui mừng cả ngày, sáng nay vô thấy sub ep 1 complete, down nhanh thôi, down về để ngắm em Toomtam từ từ, thích cái ánh mắt bạn ấy những lúc nhìn bạn nữ chính say mê.
Cám ơn subteam rất rất nhiều vì đã sub film này, để những người ghiền film này như mình được xem hiểu rõ nội dung hơn.
Tác giả: hello1239    Thời gian: 10-8-2013 10:54 AM
Phim này thấy gắn mác 19+ nên nhào vô xem thử, đã có sub ep 1, down về xem thử xem như thế nào
Diễn viên thì đẹp khỏi chê rồi, nhất là các diễn viên nữ
Gửi lời cám ơn đến subteam nhé!!!
Tác giả: vitcon160289    Thời gian: 10-8-2013 12:18 PM
mờ mờ ảo ảo lên mạng xem tin, nhảy vào T-Zone mình vui lên như điên dại: đã có nhà và giờ được subteam tung ep 1 thì trạng thái này không ai cản nổi rồi . đa tạ rất nhiều. phim nì mình xem chay, hiểu sơ sơ qua engsub đến ep 8, hiểu sơ sơ rồi lại tức nổ đom đóm vì tình tiết phim. ông biên kịch bá đạo, lần nào cũng khiến khán giả vừa mới hưởng được giây phút ngọt ngào thì giáng cho 1 đòn chí mạng. huuuu tuần sau xem ep 9, 10 không biết thế nào đây. chỉ hi vọng là đừng ngược tâm nhiều.
Phim này thích nhất bà nội của anh Ti, rất sáng suốt, trí tuệ và hiểu được tâm tư của thang cháu độc tôn
Tác giả: babie_lx93    Thời gian: 10-8-2013 01:05 PM
nãy giờ không để ý lắm giờ mới qua nhà
thì đã có ep 1, rất chi là vui
xem raw với engsub không, nay đã có vietsub để càng hiểu rõ hơn nữa
thì sẽ càng bấn loạn, và càng ức chế hơn vì hiện nay rất tức rồi
P/S: Thanks subteam nhà ta nhiều nhiều nha {:290:}
Tác giả: star4u    Thời gian: 10-8-2013 02:48 PM
Đã có ep 1 rùi, cảm ơn subteam nhiều lắm.
Tình hình là mình đã coi engsub đến tập 8 nhưng vẫn vô hóng hớt vietsub nhà mình.
Chúc subteam mau chóng đuổi kịp engsub.

P/S: Subteam tô màu đỏ thì mem mới thấy phim mà down. Màu xanh này trông chìm quá.^^
Tác giả: PanDoRa    Thời gian: 10-8-2013 06:11 PM
ế ầu, Vill đóng 2 tính cách à?? cơ mà lại khoái cái tạo hình cô em hơn, sắc sảo...chứ nhìn Vill quen đóng mấy vai hiền lành, yếu đuối hơi bị chán ý!! Bạn giai kia thì mình chưa xem phim nào bào giờ?? =''=
Lại có hố mới để nhảy, hy vọng là sẽ ko bị thất vọng!
Thanks ST nhiều nhé!
Tác giả: Emi_Tran    Thời gian: 10-8-2013 06:47 PM
Tớ rất thích phim này, mấy bữa trc vô tình lượn lờ kiếm lakorn mới!! Thấy được bộ này, nghĩ nếu có làm sub chắc còn chờ ai ngờ bên mình đã làm rồi, rất hot!!!
Mà xem ghiền lun, có cái bên Thái hình như cũng chưa chiếu xong, làm cho mình xem raw cũng chờ nóng ruột, hihi. Thanks ST nhiù nhìu!!
Tác giả: hatrongbac    Thời gian: 10-8-2013 06:55 PM
Ủng hộ SubTeam phim này
Hí hí 19+
Diễn viên đẹp qá đi mất, nội dung cũng hay nữa
Đặt gạch tập 2 ^^~
Tác giả: kimngoc1999    Thời gian: 10-8-2013 07:04 PM
StefanieVu gửi lúc 7-8-2013 19:50
Lâu rồi mới có phim Thái xem trailer thôi đã thích như vậy, bên Ch5 coi bộ quay táo b ...

CHuyện chị Vill diễn xuất mà. Nhưng có vẻ 2 vai diễn này của chị rất bận rộn với công việc. Vì chị 2 đóng 2 nhân vật, 2 tính cách khác nhau. Tháng 7 chị gặp chuyện không vui nhưng chị vãn hoàn thành được vai diễn của mình chứ Vui quá {:176:} {:176:}
Tác giả: kimngoc1999    Thời gian: 10-8-2013 07:09 PM
pepsicola gửi lúc 7-8-2013 12:15
Mình hết mình ủng hộ subteam làm lakorn này.
Mình thích Vill và bây giờ thích luôn Too ...

Mình cũng rất hồi hộp khi xem diễn xuất của chị Vill ở vai diễn này. MẶc dù tớ xem diễn xuất của chị Vill ở nhiều phim rồi hi hi .
{:312:} Love Vill

Tác giả: motnguoimoi    Thời gian: 10-8-2013 07:51 PM
ôi trời ơi, vui quá là vui. sau khi vô đây độc được tin rằng phim này được làm sub. mình đã mê mẩn bộ phim này từ những tập đầu kia. cố gắng coi raw rồi coi  english sub cứ chỗ hiểu chỗ không. phim này hai nhân vật chính thật là xứng đôi vừa lứa. anh nam chính thật là đẹp trai nhung phải ội dễ bị lừa gạt

Tác giả: kimngoc1999    Thời gian: 10-8-2013 09:01 PM
Mình thấy ở tiêu đề là 19+ độ tuổi trên 19 hả. Mình còn chưa đủ 19 tuổi thì làm sao ???. Mình nói đùa cho vui thôi. Hì hì. Mình biết tập 1 phim này có vietsub rồi nhưng mình ko biết xem ở link nào, dowload về máy kiểu gì. Mong các bạn chỉ dẫn cho mình tại mình cũng vừa tham gia vào nhóm nên chỉ biết chút ít thôi. Cảm ơn các bạn trước nhé !!! {:307:} {:301:} {:292:}
Tác giả: giraffe.story    Thời gian: 10-8-2013 09:07 PM
19+ nghe là thấy hấp dẫn rồi
vừa mới xem ep1
phim hay quá đi!!!

Cám ơn subteam đã sub phim này ♥

Tác giả: Alicia.nguyen    Thời gian: 10-8-2013 09:17 PM
19+ click vào như điên.
Rõ khổ cái thân tôi, thấy rate là mắt sáng lên thế này.
Đang nghiền ngẫm bộ Kol Ruk, đặt gạch đã

Tác giả: tau_tuong    Thời gian: 10-8-2013 09:21 PM
bên thái lan 19+ mà cũng cho lên sóng truyền hình à
mình k hiêu vấn đề này cho lắm {:177:} {:177:}
Tác giả: Soro    Thời gian: 10-8-2013 09:31 PM
Thích cái vụ sinh đôi
Sinh đôi nói ra ngoại hình thì dễ phân biệt nhưng thần thái thì phải nhờ vào dv, nên coi coi, mà chị nữ chính nhìn cũng ko tệ :D
Cơ mà loạn hết cả, ko nhớ đc tên ba hồi Wase ba hồi manee >< ><
Ậy, nhớ lúc trc mình mong phim bà Ann đóng có mác 18+ thôi cũng đc =)), vì phim Ann toàn quay trần nhà vs gầm giường =-))
Tác giả: PinkNaKa    Thời gian: 10-8-2013 09:39 PM
Mình đã từng xem chị Vill đóng nhiều vai rồi,nhưng hầu như là đóng vai hiền và dễ thương không à!
Phim này là sẽ sự đột phá lớn của chị Vill đây!!!
Thấy chị ấy với vai dễ thương quen rồi,nên hơi bất ngờ!
Cơ mà 19+ nghe sao nghiêm trọng thế!!! Muốn xem mà lại hổng dám xem!
Tác giả: traicamsanh    Thời gian: 10-8-2013 09:45 PM
thấy 19+ nhảy vô liền
chỉ cần tương đương với Pin Anong là đủ dzui lắm rùi
Hy vọng cao vút{:440:}

Tác giả: elaineha94    Thời gian: 10-8-2013 09:50 PM
Vừa hôm qua mò lên youtube đào được bộ này... Hóng-ing
Thế mà hôm nay đã có sub rồi
Iêu subteam nhiều nhiều lắm
Nhân vật của Vill đúng kiểu em bồ kết {:290:}
Tác giả: hau.rikado    Thời gian: 10-8-2013 10:27 PM
Subteam quyết định làm bộ này quá chuẩn. Đang đợi từng tập để theo dõi, tuy vẫn mang hơi hướng cổ điển của lakorn Thái nhưng diễn xuất của cặp nam nữ chính rất vui. Háo hức chờ vietsub những tập sau :X
Tác giả: Kunnie{Zhenzhen    Thời gian: 10-8-2013 10:47 PM
Wow O.O

Khá là hấp dẫn nhé :)) mà dán mác 19+ nữa cơ

Dàn diễn viên khá là đẹp đấy nhỉ ♥

Nội dung phim khá phong phú , nhưng khổ thân cô nàng Gandawaree quá :(

Mà DV nữ chính quá là hay khi đảm nhận cả hai vai :''> từ chính diện cho đến phản diện

Ủng hộ ST nhé ! Cố lên ^^
Tác giả: FutoriChan    Thời gian: 10-8-2013 11:31 PM
tau_tuong gửi lúc 10-8-2013 21:21
bên thái lan 19+ mà cũng cho lên sóng truyền hình à
mình k hiêu vấn đề này cho lắm { ...

Bạn ơi 18+, 19+ bên Thái cũng chỉ chừng 16+ của mình thui.
Như bộ Pin Anong 18+ ấy, dữ lắm là kiss ko fake :)))
Đặt gạch CH5 nào, mình ít xem nhà đài này lắm.
Hi vọng 19+ tiến bộ hơn CH3 và CH7 =))))))
Tác giả: tinaluc129    Thời gian: 11-8-2013 03:13 AM
Dạo này bên Thái ra nhiều bộ hay quá xá. Mình cũng mới biết bộ này đâu đây khi dạo vòng trailer. Phải nói là rất hay, vừa xem trailer xong đã tìm xem có bạn nào làm sub chưa. Hôm qua vừa xem mấy tập engsub. Thích cực kì. Vòng lại Kites để xin vietsub bộ này thì đã thấy... đây. Ôi yêu chết được ấy chứ ♥
Mình không biết Vill nhiều. Nhưng sau khi đọc vài tin đồn về chị này với Mark (thần tượng của lòng tôi) thì mới để ý tới chị ấy. Xinh thiệt mà đóng phim cũng chả thua kém gì ai. Nhưng có vẻ bộ phim này sẽ khai thác thêm nhiều khía cạnh và độ khó nhiều hơn những phim trước chị đóng. Một lúc đóng hai vai, chị em song sinh nhưng khác tính nhau một trời một vực. Hấp dẫn vô cùng.. mặc dù thích vai nhân vật chị, thánh thiện và đúng là "mẫu người vợ lý tưởng" nhưng mình vẫn bị thu hút bởi tính cách "có một không hai" của cô em. Thật sự cũng không thích vai cô em cho lắm, tại.. ác quá nhưng không cầm lòng muốn biết cô em định làm gì để cướp lại "người chồng danh chính môn thuận" của chị mình. Nói thiệt thì cũng vì môi trường lớn lên nên cô em mới trở thành người như vậy... nên cũng thấy cô em có chút đáng thương. Mong cái kết không quá bi thảm.
Còn về vai người chồng do Toomtam đóng.. yêu quá hóa cuồng. Chỉ biết nói như thế. Biết trước cái kết thế nào cũng là chàng này chọn người chị, nhưng vẫn mong tình tiết trước cái kết sẽ khác nhiều với những bộ phim trước. Thấy trước mắt là bộ này chẳng phải bộ hài nhưng trước nhân vật và lối diễn hấp dẫn của Vill, mình thật sự mong chờ... ♥
Thanks subteam rất nhiều vì đã chọn bộ này để sub !!
Tác giả: thaotrinh    Thời gian: 11-8-2013 09:07 AM
19+..oh my god.
kiểu này thì không coi không được rồi
xem xong trailer xong là không thể cưỡng lại nổi rối
Pin Anong 18+ đã siêu hot rồi, bây giờ 19+ thì không biết sao đây
Tác giả: sun921    Thời gian: 11-8-2013 10:07 AM
cho mình hỏi phim này bên Thái
chiếu vào ngày thứ mấy thế..
mới coi xong tập 1...hóng quá thôi
Tác giả: nxuyen91    Thời gian: 11-8-2013 11:10 AM
Hêhê, mới ep1 lên sóng thôi nhưng vào cmt ủng hộ cái nào.
Tóm lại là nếu đứng ở góc độ khách quan thì mới gặp nhau p'ek có phần hơi .. biến thái
Vừa gặp đã nhào vào ôm ấp bảo nàng là ng mình yêu, xong rồi còn theo về tận nhà, khuyến mãi cho 1 cái kiss và cả màn leo rào nhà nàng vào đến tận cửa
Chậc, mình kết Toomtam trong phim này ở chỗ nhé, những cảnh 35 diễn đạt, hêhê.
Tuy chưa xem phim nào của Vill đóng nhưng có lẽ để đóng đc 2 vai, thể hiện đc tính cách thần thái khác nhau hoàn toàn thì kĩ năng diễn xuất cũng k tệ Có điều mình k thích vai cô c quá ư là hiền thế kia, toàn bị ức hiếp rồi cam chịu ko à
Tác giả: kirishle    Thời gian: 11-8-2013 11:27 AM
Đài 5 chơi bạo ghê ta ơi, real kiss mới sợ, coi mà đã cả con mắt chứmấy phim khác toàn thấy mỗi cái đầu của p'ek .Tụt  hứng!!!!. Vill diễn xuất quá đỉnh, không thể nào nhầm lẫn cô chị với cô em được, còn anh Toom thì dễ thương wóa xá. Hi vọng là bộ này không dài dòng như truyền thống CH5, và happy ending nữa
Tác giả: Lansuka    Thời gian: 11-8-2013 12:20 PM
mới xem tập một thấy chút cộng cộng rồi.nhịp phim nhanh ,ko diễn dải dài dòng ,mình thấy rất cuốn hút.ngay từ những giây phút đầu gặp gỡ,Tit đã  rất mặn nồng rồi,giữa bàn dân thiên hạ nhào vô ôm Gan  khíên em nó sững người ,ko biết trời trăng gì ở đâu lòi ra một anh chàng cứ xán vào mình,theo về tận nhà ,lại còn dám kiss rất nhiệt tình,Gan sợ xanh mắt vào,nghĩ Tit là tên biến thái cũng nên.Vill diễn đỉnh thật,phá vỡ hình ảnh hiền dịu quen thuộc với vai Nee, gian xảo ,lả lướt.tội thân Tit ,bao ngày mong nhớ kiếm tìm ,nhìn đúng người gọi đúng tên mà người hờ hững ,bao thương nhớ anh dồn vào cái hôn mãnh liệt ,lại phản tác dụng càng làm đối phương sợ hãi..Bánh xe số phận đến lúc phát huy vai trò rồi
Tác giả: chomeocannhau    Thời gian: 11-8-2013 12:41 PM
những 19+ cơ á, hehe, không sao, mình đã 19+ mấy tháng rồi
mà phi Thái cũng nhẹ nhàng lắm cơ, như Pin Anong 18+ mà cũng trong sáng dễ thương quá trời
đặt gạch hóng phim thôi
Tác giả: thaotrinh    Thời gian: 11-8-2013 01:42 PM
vừa mới xem xong tập 1. mới tập 1 mà đã kiss rồi
không hổ danh 19+ mà, nhưng mà cũng công nhận là nội dung phim này
vừa coi hết Majurat See Nampeung và Roy Lae Sanae Luang thì lại có bộ này
cám ơn subteam nhiều nhiều. chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ
Tác giả: elaineha94    Thời gian: 11-8-2013 03:06 PM
Xem xong ep 1 mới phát hiện ra là phim cổ cổ (a bit disappointment)
Nhưng nội dung thì cx ấu kề... Khun Gan vẫn khá hiền
Nên e đang mần engsub bên viki... Đến ep 9 rồi ạ
Subteam mà chưa làm bộ này thì chắc e phải đợi ra hết mới xem đấy...
E tự đào hố chôn mình rồi {:442:}
Tác giả: hoakute62    Thời gian: 11-8-2013 10:26 PM
hixxxxxx. dạo này mình ham hố lắm rồi. từ bên nhà k-zon sang đây. trong máy mình chắc phải đang tích trữ hơn chục bộ phim. mà toàn phim bộ >16 tập chứ. vậy mà nhìn thấy phim này lại không chịu nổi lại muốn down về. đang bị bấn loạn về phim rồi {:285:}
Tác giả: kuny    Thời gian: 12-8-2013 12:32 AM
19+ nhóe, hàng hot hàng hót
ngồi hóng đợi chờ được 56 tập rồi xem chứ xem nước mắm nhỏ giọt thế này kiêu gì cũng mò xem rau rồi ngồi cười thôi
thanks subteam nhiều nha
Tác giả: thanhmai277    Thời gian: 12-8-2013 01:36 AM
elaineha94 gửi lúc 11-8-2013 15:06
Xem xong ep 1 mới phát hiện ra là phim cổ cổ (a bit disappointment)
Nhưng nội dung t ...

Hjx bạn làm mình search gg cả 20p, chưa ra ep 9 mà... mừng hụt, lỡ dại xem là ri đây hjxhjx
Đang coi đoạn hấp dẫn, cái cậu T rõ ràng Gan đã nói là không phải ng anh yêu từ đầu, vậy mà ...
Hjx sao cứ tin cái con ng đã bỏ mình 1 năm trời,...  tội Gan quá đi mất
Tác giả: khoinguyen_tgg    Thời gian: 12-8-2013 08:28 AM
Đã down và xem xong ep 1, dù xem raw đến ep 8 rồi thế mà xem lại ep 1 có sub vẫn điêu đứng với bạn Tit quá, cứ sấn sổ vào con gái người ta thế kia ah, người ta đã bảo k quen, k biết anh, thế mà bạn Tit cứ hết nhào vô hug rồi kiss con người ta tá lả, thêm cái đoạn leo rào vào nhà con người ta lúc đêm hôm nữa chứ làm bạn Gan sợ chạy mất dép. Mà mình thắc mắc, sao bạn Gan hiền quá cơ, lẽ ra gặp tên "biến thái" thế thì phải gọi cảnh sát hốt cái tên "biến thái" ấy đi chứ nhỉ {:438:}
Nhưng mình lại thích cái hành động biến thái ấy mới chết {:437:}, ngóng đến tối nay quá, xem bạn Nee giở thủ đoạn gì để chia rẽ đôi trẻ của mình, từ giờ đến tối còn lâu quá, làm gì để giết thời gian đây, cứ trông ngóng đến giờ chiếu phim, xem xong rồi lại tức đến lên máu thế này thì thật hại não quá, haiz {:402:}
Tác giả: chuotpt3    Thời gian: 12-8-2013 11:22 AM
Chà chà ... đề tài chị em sinh đôi mà tính cách khác nhau khiến nhiều Biên tập phim hứng thú à nha!!!
K-Drama không thiếu đề tài này – giờ T-Lakorn không rõ xây dựng thể loại này có hay như của K-Drama hay không.
Thôi thì cứ download về xem sao – vì mình thích một số nhân vật mà nàng Vill Wannarot này đóng ở một số phim gần đây hay được chiếu trên TodayTV / Hoặc Let's Viet!!!
Cũng hoan hô – cảm ơn và ủng hộ Sub-Team hết mình nhé ... vì thú thiệt là các bạn làm cho bọn mình "yêu" dần rồi đó nghen!!!  
{:179:}{:179:}{:179:}
{:129:}{:129:}{:129:}
{:133:}{:133:}{:133:}
Tác giả: sacy    Thời gian: 12-8-2013 12:29 PM
Ai giải thích cho mình hiểu tại sao 19+ không?
Phim bộ sao có vụ 19+ nhỉ?
Cái chị chính nhìn quen quá, nhà từng làm phim của chị này chắc luôn
Mong phim nhanh chóng ra
Tác giả: clover_9999    Thời gian: 12-8-2013 01:14 PM
19+ á? Thật á?
Đùa chứ phim Thái có 18, 19+ từ trước đến h mình thấy chỉ có hôn nhau rồi quay phong cảnh thôi á
Không biết phim này thì như nào nhỉ?
Nhưng mà h mới có tập 1, đào hố đến bao h đây
2 bạn diễn viên cũng lạ, ít khi xem của CH5, trước h xem CH3 vs CH7 là nhiều, thôi thì vì cái 19+ mình cũng xin 1 chân vậy
nhưng mà có vẻ lại theo motip báo thù à? Phim Thái được cái chuộng thể loại này, tuy là trả thù nhưng đủ các kiểu lí do Đọc xong cái giớ thiệu phim mà laonj hết cả lên, ko biết chị nào vào chị nào chỉ vì cái tên cũng na ná nhau
Tác giả: StefanieVu    Thời gian: 12-8-2013 03:03 PM
Qua tập 1 thấy chưa có j ấn tượng j với nam chính ngoài việc bạn ấy có vẻ rất thích kiss nữ chính {:180:} Mà Thái hồi xưa cũng thoáng quá, yêu 1 cái là đã  luôn rồi {:139:}

Ấn tượng với diễn xuất của Vill, chưa coi fim nào Vill đóng nhưng thích cách thể hiện của bạn ấy qua 2 vai. Vai hiền nhìn rất hiền, nhưng vai cô em Ni công nhận ác lại còn lẳng lơ cộng thêm phần make up đậm nên nhìn dữ, 2 vai sinh đôi mà khác nhau hẳn, rất thu hút

Hóng tập tiếp theo xem diễn biến thế nào
Tác giả: chuotpt3    Thời gian: 12-8-2013 03:41 PM
Chính xác như bạn StefanieVu comment – Vill đóng hai vai này hoàn toàn khác hẳn nhau về tính cách
Có thể do môi trường sống khiến cho hai chị em sinh đôi – nhưng không được lớn lên cùng nhau – trở nên khác hẳn nhau như vậy chăng, không rõ.
Nhưng kiểu lấy tên em gái / chị gái trả thù như thế có phần ... ác ác cả nhà nhỉ!!!
Mình nghĩ: Vill sẽ "mệt" lắm với 2 vai này đây ... vì phải hoàn thành cả 2 vai với 2 thái cực hoàn toàn khác nhau như thế cơ mà!!!
Có anh chàng Tit thì hơi vui heng, tự dưng nhảy một phát lên là dòng dõi hoàng tộc nè  
Tập 2 chắc sẽ bắt đầu nhiều kịch tính đây!!!

Thanks Sub-Team nhiều lắm nhé – cụ tỉ là cảm ơn Bạn leciel89 nhiều thiệt nhiều!!!
Tác giả: huy147    Thời gian: 12-8-2013 05:06 PM
Mình ủng hộ subteam làm lakorn này.
Đang trông chờ diễn xuất của Vill có sự đột phá trong lakorn mới này.
Cám ơn subteam rất nhiều.
Mà Title 19+ :D Hay
Tác giả: me_Bomb    Thời gian: 12-8-2013 05:40 PM
Đọc giới thiệu cũng thấy hay rồi.
Cái kiểu tranh đoạt chị em này rồi người tốt bị hiểu nhầm này, mưu mô này. Nói chung là điển hình kịch bản phim Thái luôn. Nhưng mỗi phim lại có một cái hay khác nhau.
Hehe, nhưng phải thừa nhận cái mác 19+ lại càng tăng thêm phần hấp dẫn.
Cảm ơn ST!!!
Tác giả: Lansuka    Thời gian: 12-8-2013 06:31 PM
khoinguyen_tgg gửi lúc 12-8-2013 08:28
Đã down và xem xong ep 1, dù xem raw đến ep 8 rồi thế mà xem lại ep 1 có sub vẫn điêu  ...

phim Thái cảnh sát lá nhân vật phụ thôi.hehe mà cảnh sát xuất hiện thì lấy đâu Tit si tình cho chị em xem,.Gan Gan hiền thế,Tit mới bắt nạt mà hug,kiss tán loạn như thế ,hiền nhưng anh cu cũng đã bị ăn 1 cái tát rồi.buồn quá trưa mai t mới được coi phim cơxem phim Thái thích nhất là được phẫn nộ,bực tức,yêu thích cực điểm, t đang bị chết trong lòng 1 tí vì em Toomtam đấy,khổ thế
Tác giả: hthu90    Thời gian: 12-8-2013 06:49 PM
uầy uầy, nghe hay thế >.< nhưng mà thấy gthieu nthe kia thì nghi là quay lại vs cô em lắm, không thích đâu {:402:} cầu mong là sẽ yêu cô chị
thanks sub team nhìu nha, mấy bộ phim ở T-zone xem hết xẩy, hí hí
Tác giả: annieanhnguyen    Thời gian: 12-8-2013 07:30 PM
hồi nào giờ mình đâu có coi phim Thái đâu, bỗng dưng 1 ngày đẹp trời thấy diễn viên phim Thái đẹp lung linh lấp lánh nên tò mò luôn, thấy 19+ lại càng tò mò nên click vào đây, bebe, 19+ thường là phim lẻ mà bây giờ có cả phim bộ là cớ làm sao, ngộ quá hổng hiểu :D chắc phải coi thử, lần trước mình coi sơ sơ phim Thái gì không nhớ tựa nữa, mà diễn viên nào đóng vai ác thì ác khỏi chê nên coi xong là tức sôi bụng, cho nên nan giải quá đi à :(
Tác giả: ayu_rukawa    Thời gian: 12-8-2013 08:44 PM
19+ thiêt hem vậy {:167:} . Nghi ngờ lắm à, vì phim thái đóng có nhìu phim toàn hôn giả, mất hứng dã man hà, cứ nhử mồi cái quay chỗ khác, mà hôn má cũng hôn giả luôn mới chán chứ T___T
Muốn xem phim này vì có Vill đóng, thích c í từ phim " Ánh sáng trân châu", nhìn vừa hiền dịu, đằm thắm vừa đài cát nữa, but a dv chính thì có vẻ ko bắt mắt lắm nhỉ, hay tại tùy góc ta ? . Nhưng thôi, nội dung có vẻ hay, mà Vill lại đóng 2 vai nữa, nên phải hóng phim thôi, but dc cái dv nhìn một hồi từ ko đẹp sẽ thành đẹp thôi hí hí  {:87:}

Tác giả: nothing2say94    Thời gian: 12-8-2013 09:20 PM
Phim Thái mình mới xem mấy phim do anh Mario Maurer đóng thôi.
Thấy kịch bản phim này cũng hấp dẫn, chị em sinh đôi, rồi anh nam chính nhận nhầm người, rồi cô em quyết tâm giành giật lại tình yêu của mình từ cô chị...
Nhất là cái mác 19+, há há
Ủng hộ sub team nhiệt tình
Tác giả: HYD91    Thời gian: 12-8-2013 10:34 PM
Hôm nay vừa cày được phim xong

Công nhận là lâu lâu rồi mới có bộ phim có motip đột phá 1 chút, chị Vill diễn 2 vai phải gọi là đạt quá, k đọc gioi thiệu nhân vật có khi mình nghĩ là 2 nữ khác nhau

Anh Toomtam có nét hao hao giống Rome thế, lúc đóng hiền thì thấy đến tội, lúc đóng cool thì thôi, em đi chết luôn đây {:437:}

Mà phim của CH5 thấy mấy màn kiss là real, chứ bên CH3 toàn thấy chạm mũi, hít ngửi rồi thôi à
Tác giả: Lansuka    Thời gian: 12-8-2013 10:49 PM
chết cười,10 page comt mà có tới 90% bài có số 19+ hoặc đại loại thắc mắc liên quan. cô Chổi chủ nhà và subteams có đôi lời phát biểu gì ko ? sức hút ghê gớm,thế này chả mấy chốc có chòi hóng mát.Thật ko dám tin cứ ngỡ sẽ lèo tèo vài anh em đồng chí giống mình xem bộ này thôi,giờ thì có cả sư đoàn rồi,"chụt "mỗi ngừoi một cái,riêng subteams  {:444:}. Hôm nay tranh thủ ngắm lại ep 1 HD,chao ôi chất lượng cao có khác nhìn sắc net ,cu Toomtam  đẹp trai hẳn ramình phục mình thật mệt đờ người ra nhung mà tập 1 xem tới 4 lần rồi
Tác giả: zennyvy    Thời gian: 12-8-2013 10:53 PM
Mình thấy ss Vill diễn hai vai khác biệt nhau khá tốt {:446:}
Diễn xuất của ss Vill đã cải thiện nhiều, nhất là trong mấy bộ phim gần đây {:412:}
Cảm ơn chue thread nhiều, phim rất thú vị và hấp dẫn {:414:}
Tác giả: map_ngoc    Thời gian: 12-8-2013 11:26 PM
mình vừa xem lướt qua tập 9 như kiểu đuổi hình bắt chữ {:402:}
và rồi cũng không hiểu lắm {:437:}
nhưng công nhận 2 chị e 2 diễn xuất khác hẳn nhau nhìn cô e từ ánh mắt đến ngoại hình lả lướt đã thấy ko ưa rồi trước mặt thiti thì đối xử vs cô chị tốt lắm rất ngọt ngào sau lưng thì thay đổi đến 360 độ tức đến ko còn lời gì để tả {:430:}
phim rất hay kết bộ này lắm 19+ cơ mà {:438:}
Tác giả: LoveDome    Thời gian: 13-8-2013 01:37 AM
Trời ơi sao mới sub đc có 1 tập

xem bản tiếng thái mà k hiểu cái gì hết

xem qa trailer thấy rất là ghét con em >.<

k biết kết cô chị có được hạnh phúc k nữa
Tác giả: sunnybum    Thời gian: 13-8-2013 04:19 AM
Thấy poster chị dv xinh quá vào xem xem phim gì thì ra là c Vill :x :x Mình nhớ hồi xem phim Vill đóng vs a Bie vai giả trai ý c ý ko xinh như thế này đâu vì để tóc con trai mà :)) bây h tóc dài rra xinh quá :x
Xem trailer thì còn sock hơn vì c ý đóng 2 vai 1 tốt 1 xấu nhưng như kiểu là Vill có chị em sinh đôi thật ý.
anh P'ek nhìn ảnh poster ko đẹp lắm xem phim thì thấy đẹp zai đó chứ ( thỉnh thoảng có những góc anh ấy rất đẹp :))
Vì tò mò đã xem engsub đến ep 8 (Sr Sub team :(( ) thấy đồn là những 22 ep.Bà ko cho Gan bỏ đi thì ko hiểu 3 ng sống cùng nhau chăng hay anh Theti bỏ ra ngoài cặp kè vs cô e rồi để Nee ở nhà khóc hết nc mắt :((
Mà với tình trạng giống nhau đến nỗi ko nhận r nổi thì sau này a Thiti phân biệt 2 chị em kiểu gì đây,thế nào chả nhầm
Tác giả: rainie26    Thời gian: 13-8-2013 07:49 AM
sis Vill đóng hay thật, đóng vai ng chị nhìn hiền ơi là hiền, iu lắm luôn {:308:}
Còn qua vai ng em sinh đôi thì dữ quá, son môi thì đỏ choét.
Xem cảnh giới thiệu lúc đầu phim có nhiều cảnh ng em ôm Tit còn hất mặt với chị mình, chỉ muốn tát 1 phát ...  thương Gan quá, chắc sẽ có nhiều cảnh đau lòng lắm đây
Tác giả: nxuyen91    Thời gian: 13-8-2013 11:47 AM
Tềnh hềnh là đa phần các mem sa chân lỡ bước vào đây là vì cái mác 19+
Lý do tại sao lại có cái con số hot hot ấy nằm chình ình trên kia thì..mời mn xem phim khắc rõ.
Điển hình là mới ep đầu tiên chàng đã đè nàng ra hôn, mà cái nguyên nhân là mong muốn nàng nhớ lại chuyện tình năm xưa  
Tội, nàng này có biết mô tê gì đâu, tự dưng đâu ra 1 anh biến thái bay vô ôm hôn như thế, choáng thật
Con ngta ko biết đã yêu bao giờ chưa mà chàng làm nàng chết khiếp, ng giống như có nút bấm, gặp nàng là nổi máu sàm sỡ ko à Sơ sơ cũng còn tầm mười mấy hai chục tập, để xem sức chàng bền bỉ tới đâu
Tác giả: samdongsarang    Thời gian: 13-8-2013 03:41 PM
Tớ rất thích phim này, mấy bữa trc vô tình lượn lờ kiếm lakorn mới!! Thấy được bộ này, nghĩ nếu có làm sub chắc còn chờ ai ngờ bên mình đã làm rồi, rất hot!!!
Mà xem ghiền lun, có cái bên Thái hình như cũng chưa chiếu xong, làm cho mình xem raw cũng chờ nóng ruột, hihi. Thanks ST nhiù nhìu!!
Tác giả: flower_neptuni    Thời gian: 13-8-2013 05:40 PM
Ớ, thế về sau Ni trở về và nhận mình là Gan và cưới Tit à @@ Thế cuối cùng vẫn là Tit cưới Ni chứ không phải là cưới Gan à :| Có vẻ Gan trong phim là kiểu tip người hiền lành và luôn bị bắt nạt rối :-<
Không biết cuối cùng thế nào chứ xem trailer thấy như kiểu Tit vẫn chỉ yêu Ni thôi, với hận Ni vì luôn yêu a ấy vì tiền, thế Gan lúc nào cũng là nạn nhân của 2 người này à :|
Tác giả: tickychan    Thời gian: 13-8-2013 07:17 PM
Đã bon chen xem thử tới tập 6 không sub  thấy phim hấp dẫn vô cùng. Mình còn tưởng 2 chị e là hai người khác nhau cơ. Rất thích kiểu nhập vai này của vill.  Lần đầu có Bộ phim truyền hình Thái khiến mình phải bận tâm như thế này.   trời đang độ nóng hừng hực, và nhiệt huyết chờ phim cũng hừng hực theo. Đội diều cố lên.
Tác giả: chijiro    Thời gian: 13-8-2013 07:31 PM
Bon chen bon chen, phim hay quá trời luôn

Chị nữ chính đóng đạt quá, đóng vai cô chị hiền lành thục nữ vậy mà sang vai cô em thì quay ngoắt 360 độ luôn

Còn anh nam chính thì thâm tình quá, thích ánh mắt của anh ý

Ps : Cám ơn subteam ạ ^^ Mọi người cố lên {:290:}{:290:}
Tác giả: voicoitomato    Thời gian: 13-8-2013 08:04 PM
Phim hay quá. Nữ nhân vật chính đóng hay tuyệt, hai con người với tính cách hoàn toàn trái ngược luôn. Nhìn mà không ra là một người đóng, lúc đầu cứ nghĩ hai người sau đó nhìn kĩ hoá ra lại là một người. Nam chính thì tình cảm quá, không thể quên được mối tình đầu của mình. Hy vọng 2 người sớm có happy ending.  
Tác giả: puny_kst    Thời gian: 13-8-2013 09:41 PM
Đợt Pin Anong cũng vì cái rate 18 + mà bom chen vào xem

Cá nhân mình , luyện nhiều bộ phim THÁI thì đa số là fake kiss , lợi dụng góc quay

Nhung Pin Anong đc lên hàng ngũ 18 + là real kiss ( vẫn nhớ mãi liên hoàn kiss mà WeirMin diễn ==> chà chà rất chi là Hót )

18 + trog pim Thái chỉ bằng 15 + của HQ thôi

Vẫn mong phim này xem như thế nào , coi trailer thấy thik quá nhất là chị DV chính
Tác giả: Lansuka    Thời gian: 13-8-2013 10:33 PM
Tiêu đề: ,
dở đi dở lại vấn cái mặt mình ở đây,tranh thủ bàn phím tái hoạt động được thêm 3 nút ,mình comt  thêm một bài{:438:}.giờ thấy thắc mắc là Tit mang họ bà nội à,vì thấy họ ông nội bắt đầu bằng chữ W,còn họ bà nội là Soraya ...gì đấy,xong rồi bảo là Tit là nguời thừa kế duy nhất của dòng họ So...( xin lỗi mình ko nhớ hêt) thấy lạ .Mà thừa kế dòng họ gì thì cũng rất danh giá kèm theo đẹp trai ,giàu có,siêng năng, lại si tình ..đời bới đâu ra anh này.Mà buồn cười quá,anh cu bảo là hứa sẽ ko làm phiền Gan nữa ,thế mà ngay sáng hôm sau ra đường đã va trúng ngay nàng rồi,xong tức giận nên lại {:444:} ,duyên trời định rồi  em ơi có đi nửa vòng trái đất quay lại thì chúng ta cũng lại gặp nhau thôi .Hiện nay tỉ số slap/kiss đang hoà 1:1( ta có tính nhầm ko nhỉ {:425:})
Tác giả: marionguyen88    Thời gian: 14-8-2013 12:33 AM
Huynh Tit này, kiss là bá đạo luôn... Ăn tát cũng "no nê", mà làm như càng tát anh càng nghiền hay sao mà cứ khoái kiss hoài...nhìn mặt huynh trắng bóc mà ăn tát riết chắc có ngày hai cái má phúng phính như cái bánh bao mất
Mới xem ep1 mà đã thấy thật sự "sợ" Ni rồi, thưở đời người khác thấy cha dượng là đã chạy mất dép mà cô ả thì cứ "xấn" vào...nhiêu đó thôi cũng thấy được độ "thoáng" của người rồi...
Vill diễn tốt thật, mỗi cảnh 2 người xuất hiện đều không hề nhầm lẫn với nhau, thêm một cái vote cho tạo hình nhân vật đã hỗ trợ nhiều...

Yêu lắm...hóng phim thôi...thanks subteam nhé
Tác giả: phonganh    Thời gian: 14-8-2013 01:53 AM
Thi thoảng mình cũng coi film Thái Lan, nội dung film cũng hay và dàn diễn viên cũng đẹp không thua gì sao Hàn.
Đọc nội dung film thấy có vẻ là kiểu film truyền thống nhưng cũng rất hay và lãng mạn.
Tình yêu mà được đong đếm bằng tiền thì đúng là sẽ không bao giờ tốt đẹp.
Dù sao thì anh chàng Tit theo như nội dung này thì là một chàng trai qua 1 đêm thành hoàng tử đã tìm được người con gái anh yêu.
Tác giả: yeuthailan    Thời gian: 14-8-2013 07:13 AM
Phim này có DVD không vậy các bạn
Có chiếu ở Việt Nam không vậy
Mình chỉ hỏi để chờ đón bộ phim này {:138:}
Tác giả: yeuthailan    Thời gian: 14-8-2013 07:40 AM
yeuthailan gửi lúc 14-8-2013 07:13
Phim này có DVD không vậy các bạn
Có chiếu ở Việt Nam không vậy
Mình chỉ hỏi để ch ...

Mình chỉ hỏi để biết có không thôi
Mà sao bạn biết bên Thái chỉ mới chiếu ngang tập 10

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3