Kites

Tiêu đề: [6MenST][Vietsub] Taxi Talk Show Ep292 with ShinHwa [In trang]

Tác giả: Nhiennhien    Thời gian: 20-8-2013 10:05 PM
Tiêu đề: [6MenST][Vietsub] Taxi Talk Show Ep292 with ShinHwa
[Vietsub] Taxi Talk Show Ep292 ShinHwa

Brought To You By 6Men Subbing Team

Project Leader: Nhiennhien
English Translator: Ukki, vocalvirus, straylights, yoogamin, 2403Carissa, kwee1001@SFsubs  
Vietnamese Translator: Safina.angel105, Belie, Miênxù, cuoithaga92, teukhanh, greenflow, t@b2y
Typesetters: sue_eda, gua, Fire Ant, iloveminbong, Yuusu-chan@SFsubs
Editor: iloveminbong@SFsubs, Nhiennhien
Timers: ddabong, gua, Yelrihs36, bonita, yanaluvshinhwa, juzzt, shinie@SFsubs
Typesetters: sue_eda, gua, Fire Ant, iloveminbong, Yuusu-chan
Encoder: Nhiennhien(SD), Miênxù(HD)
Uploader: Belie, Miênxù
Designer: Nhiennhien
Special thanks to SFsubs

Down load phụ đề miễn phí tại http://kites.vn

Nhà chính ShinHwa Kites House
http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;extra=#pid6789230

Face book
https://www.facebook.com/ShinhwaKitesHouse?fref=ts

Tác giả: Nhiennhien    Thời gian: 20-8-2013 10:06 PM

http://www.youtube.com/watch?v=sCRt5v9hRG0

Down load

Torrent

HD : http://torrentbox.com/download/1 ... 4-muxed.mp4.torrent
SD : http://torrentbox.com/download/1 ... D-muxed.mkv.torrent

Mediafire

HD : http://www.mediafire.com/folder/4ie7pzx4ozh16/Taxi

Mega

HD : https://mega.co.nz/#!JZ9E0QwI!Mg ... W8AUnQC7yZ0ePYom-5M

Khuyến khích xem phim bằng phần mềm  K-Lite Mega Codec Pack để xem với chất lượng tốt nhất

Tác giả: trishphan338    Thời gian: 20-8-2013 10:41 PM
chòi ơi hóng show này lắm
dạo này bấn loạn với 6 chú này lắm òi ngày nào cũng coi show cũ của mấy chú mà cười mún đau bụng
thks subteam nhìu lắm lắm nha
Tác giả: cuoithaga92    Thời gian: 20-8-2013 11:05 PM
chài ơi, hàng hot:))

có chậm chút cũng không sao, sinh  nhật Jinie đúng là daebak mà

mình sẽ nhớ sinh nhật năm nay của Jinie lắm đây
Tác giả: t@b2y    Thời gian: 20-8-2013 11:21 PM
Cuối cùng cũng có quà rồi {:408:} *nhảy múa* Sau show này tiếp tục chờ đến RM thôiĐúng là làm tâm trạng thăng hoa mà. Wannie về kịp nữa...Manseeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
*tung hoa* *tung hoa* {:290:}
Tác giả: Miao0408    Thời gian: 21-8-2013 06:42 AM
Hàng hot hàng hot quá
Dạo ni được xem show các lão liên tục thế này, còn gì tuyệt bằng
Các lão đi đâu mà không nhí nhố chắc không được rồi
Thanks st nhiều nhiều nhá!
Tác giả: phthao19    Thời gian: 21-8-2013 06:55 AM
Hôm qua đợi mãi mà không có
Sáng thấy có là phải xem liền đấy
Hóng mấy chú lắm chứ chẳng vừa đâu nha
ST nhà mình cố gắng làm nhiều show cho tụi này xem với
Tác giả: Candy1988    Thời gian: 21-8-2013 07:37 AM
sinbang đang bị gián đoạn nên cứ hóng hớt mãi
cuối cùng cũng hóng được 1 show
cứ đi show thường xuyên đi cho fan nó nhờ. thanks st nhiều nhiều ^^
Tác giả: annecloud    Thời gian: 21-8-2013 09:24 AM
Hé hé cái show này, ấn tượng nhất màn phản công của chú Dy với chú Ric. Xem đoạn đó mà cười ngặt nghẽo {:184:}. Cho chú Ric chừa cái tội trêu ghẹo maknae đi nhá {:98:}
Trong lúc chờ Shinbang comeback, coi show này với chờ đợi Running man là cả 1 niềm hạnh phúc rồi khà khà{:165:}
Cám ơn các bạn subteam nhé, mong chờ những sản phẩm mới của các bạn. {:161:}

Tác giả: miko7323    Thời gian: 21-8-2013 03:15 PM
hí hí Subteam tung hàng Hot {:152:} e yêu st nhiều nhắm
yêu mấy chú Shinhwa xì teen ...dạo này mình cứ ngồi xem đi xem lại Shinbang muốn thuộc lòng {:139:}hì hì mấy chú chuẩn bị tham gia Running Man nữa hóng hóng {:155:}
Hy vọng Wannie sẽ quay về kịp để quay RM {:147:} Nói chung con yêu các chú Shinhwa và mong chờ thêm những sản phẩm của ST {:178:}
Tác giả: ricsung    Thời gian: 21-8-2013 07:18 PM
Em yêu subteam nhà mình lắm. Cảm ơn nhiều nhiều.
Bao nhiêu ngày tháng chờ mong show này, cuối cùng cũng thỏa ước nguyện, được xem show này của mấy chú rồi.
Mặc dù nhà mình ít ra vietsub show của mấy chú, nhưng một khi đã tung hàng thì hàng đó hot phải biết.
Em luôn mong mỏi chờ đợi các sản phẩm mới từ nhà mình.
6MenST fighting !!!
Tác giả: greenflow    Thời gian: 21-8-2013 07:22 PM
Chúc mừng sinh nhật (muộn) của Jinnie, mừng siêu phẩm của subteam ra đời

Chờ torrent mãi ko được nên xem online luôn.

Mấy chú vẫn hài như thía, buồn cười Jinnie được xếp thứ 5 mà cái mẹt hí hửng ghê

Mong chờ các sản phẩm tiếp theo của ST, ST hwaiting {:438:}
Tác giả: nguyenhuyen0603    Thời gian: 21-8-2013 07:46 PM
úi ú úi i!!!
hàng hot ~~ hàng hot
dạo này mình đang bấn loạn các "ông chú ngoài 30" Shinhwa :v :v :v
hôm nay tự nhiên lại thấy được show này,phải down về xem ngay và luôn thôi >:o
cảm ơn St nhiều nhé :* :*
mong rằng các bạn sẽ làm thêm nhiều show về các "Chú" ý nữa <3

Tác giả: hyunbin92    Thời gian: 21-8-2013 10:36 PM
cuối cùng sau Ep50 của SB đã có show tiếp theo ra lò.
dc tin từ bạn cuoithaga92 nên mới biết, ôi vui quá là vui, dc xem cái show này rồi :x
cảm ơn mn, và hi vọng sẽ có nhiều sản phẩm hơn nữa ^^
Tác giả: wemido    Thời gian: 21-8-2013 10:52 PM
cuoithaga92 gửi lúc 20-8-2013 23:05
chài ơi, hàng hot:))

có chậm chút cũng không sao, sinh  nhật Jinie đúng là daebak mà

Chà! Mình cũng ko biết là có bài để hóng đâu. Tự nhiên có tin nhắn của một bạn bên thread của Running Man nên vội vàng chạy qua đây để xem luôn :)
Thật là niềm an ủi lớn trong thời gian chờ đợi Running Man. Lâu rồi mới được gặp lại mấy anh. Hôm trước còn phải ngồi xem lại Radio Star với hello Counselor cho đỡ nghiền.
Chân thành cảm ơn bạn cuoithaga92 và sub team nhiều (ko chỉ vì khâu phụ đề mà cả khâu up lên nhiều nguồn trong thời gian ngắn như vậy)

Tác giả: nhenngo    Thời gian: 22-8-2013 07:30 AM
ÔI hàng hot . hóng show này để xem cảnh hot giữa chú Ric vs chú Dy..
Đến cuối tuần lại hóng RM của mấy chú nữa {:448:}{:448:}{:448:}
Cảm ơn ST nhà mình nhiều lắm {:309:}{:309:}{:309:}
Tác giả: polaris912007    Thời gian: 22-8-2013 09:28 AM
Ôi trời, sao giờ mình mới biết có show này nhỉ :(( đã down torrent về kéo, cảm ơn subteam nhiều nhiều <3

Mình thích xem show của mấy anh này lắm, tự nhiên gì đâu <3 Mọi người cứ nói là tại vì Shinhwa là idol lão làng nên mới tự nhiên như thế, nhưng mình ko nghĩ thế. Mình nghĩ cái tự nhiên đấy là tư chất trời phú của mấy anh rồi:)) Thêm vụ vô cùng hiểu nhau, đoàn kết nữa nên là đi show vui cực kì <3

Mỗi người một tính cách mà ko lẫn đi đâu đc. Eric thì mình thấy vô cùng thú vị, vừa ngơ ngơ lại vừa nguy hiểm :)) MinWoo rất là...bựa:)) DongWan ngô ngố:)) JunJin hài vô đối:)) Andy dễ thương cực <3 và Hye Sung thì...nhạt nhẽo theo kiểu rất buồn cười: Tóm lại là ai cũng yêu hết á <3
Tác giả: iminloveDBSK    Thời gian: 22-8-2013 10:42 AM
Thanks các bạn ST nhiều lắm <3
Hóng show này kinh khủng mà không có thời gian xem engsub...may quá đã có các bạn thực hiện show này...
Mấy lão này nhét vào 1 xe thì chỉ khổ thân MC thôi...chẳng hiểu có chen nổi tiếng nào với mấy lão ý không nữa...lắm lời thì đừng hỏi...mà toàn quay sang tự sướng rồi dìm hàng với nhau, chẳng quan tâm gì đến ai khác nữa :))
Mình xem xong nhất định sẽ quay lại comment...thanks các bạn nhiều lắm!!!

Edit:
Chết cười với bảng xếp hạng sự nổi tiếng này...cool guy với những nhận xét vô cùng tốt nhưng vẫn xếp hạng cuối cùng =))
Dư âm của SNL quá là mạnh mẽ...cả show thì đến 1/3 là nhắc lại về SNL rồi...đến mình sau khi xem show đấy vẫn còn choáng váng vì độ bá đạo của nó nữa là...các chú đúng là có tuổi rồi nên chả còn gì phải giữ gìn nữa, hiến thân hết mình cho show...đúng là qua SNL mới khai quật được khả năng diễn xuất của Hye Sung =)) gì mà bộ váy đó được bán chạy nhất nữa chứ =)) mình cũng ấn tượng ghê gớm với cái giọng thỏ thẻ của bà già, đúng điệu già rồi mà còn sang chảnh =))

Quay trở lại tòa nhà SM cũ, đến thăm lại nơi xuất phát ban đầu của mình...quá khứ cừ ào ạt về, cứ như mới hôm qua vậy...ở đây đã xảy ra biết bao nhiêu chuyện, bao nhiêu quyết định quan trọng trong cuộc đời của các thành viên SH...dù tốt dù xấu, cũng xin chân thành cảm ơn SM đã tạo nên 1 huyền thoại Shinhwa mạnh mẽ như bây giờ...

Chúc cho gia đình các thành viên SH luôn mạnh khỏe, luôn tin tưởng vào các chàng trai của SH như bây giờ...
Chúc cho nhiều, nhiều năm sau nữa chúng ta vẫn đón nhận được những tin tức tốt đẹp của SH <3
Tác giả: sister_younger    Thời gian: 22-8-2013 11:18 AM
gửi 6 trái tim của các chú đến Subteam nhà mình,
nhà mình đã làm việc vất vả, dù cho có nhiều sự cố xảy ra, nhưng mọi chuyện đều đã tốt đẹp hết rôi.
mấy  hôm nay nhà mình toàn tinh vui không á,

Tác giả: iloveseungho    Thời gian: 22-8-2013 12:33 PM
Em hóng show này lâu lắm rồi, thankz ST nhiều nhé.
Càng coi show lại càng ghiền mấy chú hơn, coi nhiều quá nên giờ có cảm giác quen thuộc như là mấy chú hàng xóm sống bên cạnh nhà vậy đó.
Tác giả: bobcat    Thời gian: 22-8-2013 03:06 PM
Canh me rình rập tất cả các show nào có mặt của ShinHwa
Thế mà hôm nay mới thấy show này, thật là - - - đúng là  - - -
Down nhanh, xem nhanh, bình luận nhanh thôi. Cám ơn Subteam nhiều nhiều ạ
Tác giả: superkiu    Thời gian: 22-8-2013 07:23 PM
thanks ST nhiều nhiều lun á, mấy bữa thý có engsub mà coi bằng daily nó chậm wa' nên lười load
hix may mà jo` đã có vietsub
hồi trước mới thích bắt đầu tìm show cùa các chú coi liên tục, coi đến bi jo` ko còn j` fải ngồi ngóc mỏ chờ đợi, hix
ôi Minwoo tội ngiệp, cái bảng xếp hạng dìm hàng ổng
nhìn cái mặt chú Jin lúc chú Sung đọc lời thoại hài chết đc
ôi yêu 6 cái ông nài ghê gớm
Tác giả: bingotran    Thời gian: 22-8-2013 10:38 PM
Subteam vô đối {:290:}{:311:}
Mà khoái nhất là cứ mỗi lần tung sub show mí a, lại phát hiện ra nhiều silent lover of Shinhwa
Coi show Taxi này rất dzui & ý nghĩa nhưng khoái nhất lại là cái fancam hậu trường 2 maknae ôm nhau ^^
Tác giả: giangmam    Thời gian: 23-8-2013 12:37 AM
xem tới cái đoạn mấy anh quay về phòng tập xưa, tự nhiên ứa nước mắt. DÙ rằng trc đây mình chả quan tâm mấy về SHinwa :(((
- Phải công nhận là thầy Lee soo Man mát tay, tuyển chọn nhân tài kĩ lưỡng. 15 năm rồi mà anh nào anh nấy vẫn đẹp ngời ngợi ^^ <3
Tác giả: muadong11    Thời gian: 23-8-2013 04:30 AM
Cảm ơn ST lắm!
cái lúc ông Sung ổng biết mình được xếp thứ 4 đóa,mặt phởn  ghê đó
RicSyung nha, đáng yêu hết biết à, Ric anh tranh ghế của ai không tranh lại đi tranh ngay ghế Sungie, cái lúc mà mấy lão rơm rớm nước mắt khi thăm lại phòng tập cũ cảm động ghê đó.
đoạn ông Sung lồng tiếng cười té ghế luôn
Tác giả: nhungtran91    Thời gian: 23-8-2013 07:26 PM
dạo này cứ bắt gặp được show nào của các chú là mừng lắm luôn, cứ để dành mãi chẳng dám xem, vì xem xong sợ hết mất chẳng còn gì để xem cả :((.
Đang hóng SB quá mà chưa có sub mới gì cả. show này hay mà k có sub, tiếc ghê :((

nhungtran91 gửi lúc 23-8-2013 19:26
dạo này cứ bắt gặp được show nào của các chú là mừng lắm luôn, cứ để dành mãi c ...

vậy thì mừng quá, mình cũng chả dám ý kiến vì cũng có lòng nhưng chả đóng góp đc j cho subteam nên chỉ biết mong ngóng và ủng hộ "mồm" thôi "D

Tác giả: totieungoc2912    Thời gian: 23-8-2013 09:48 PM
ế sao đến h này mình mới thấy cái show này ta? Thật là thiếu sót mà. Down ngay và luôn mới được. Cám ơn subteam nhìu nha! Hehe từ lúc coi SB mình bắt đầu thấy bấn mấy chú này rồi, vô cùng hài hước và mất hình tượng =)) coi show này xong rồi ngồi chờ tiếp show RM có phần tham dự của mấy chú. ^.^
Tác giả: poppeo    Thời gian: 24-8-2013 09:34 AM
hợ đã lỡ ngày ra lò buồn 5 rây

xem nhìu show của 6 chú mà cuồng lên cuồng xuống

hóng tập Running Man tuần này ghê gớm lắm cơ

hay dzô ngó cái ShinBang mà chưa có thấy dấu hiệu mới giờ tia đc show này

Tác giả: only_Yunnie    Thời gian: 24-8-2013 02:06 PM
hự hự, chờ mãi cuối cùng cũng đc coi vietsub cái show này của các chú * chấm nc mắt* :(

nghe đồn các chú trong show này thiệt khó đỡ :((

mong chờ cái khúc fanser của chú Ric =)) coi pờ rì viu mà đã cười muốn banh mồm rồi =))

thanks subteam nha :)
Tác giả: totieungoc2912    Thời gian: 24-8-2013 10:10 PM
Coi cái lúc Eric kiss Andy bị Andy kiss lại (nói đúng hơn là liếm lại =)) ) thiệt là mún té ghế luôn mà kakaka. Dong Wan "hiền" nên mới né đi vậy thui chứ còn maknae thì anh muốn 1 em cho 10 =)) Lúc DW nói chuyện cả Eric và AD cùng quay đầu qua lại nữa hehe nhìn là mún cạp cho 1 phát rùi. Lúc về lại ký túc xá cũ thật cảm động quá, như vậy là đã 15 năm rồi. Họ bên nhau từ khi còn là những cậu bé 18, 20 đến bây h đã trở thành những người đàn ông chững chạc và thành công. Một chặng đường ko hề ngắn. Iu ShinHwa và ngưỡng mộ tình bạn của họ.
Tác giả: PaigeRain    Thời gian: 27-8-2013 12:31 AM
Nửa đêm ngồi xem show này của các chú Shinhwa, thiệt là cảm động với tình bạn bền chặt của các chú. Cùng nhau trải qua bao nhiêu thăng trầm sau 15 năm vẫn tiếp tục đứng cùng nhau trên cùng một sân khấu, vui buồn có nhau, cùng chia sẻ chuyện gia đình của nhau nữa, cảm động quá đi
Dù thời gian có trôi nhưng mà các chú lúc nào cũng hồn nhiên nhí nhảnh như xưa, nét quyến rũ thì vẫn làm tim fan tan chảy hơn xưa nữa {:291:}
thanks subteam đã làm một show có ý nghĩa như vậy

Tác giả: lylywhite83    Thời gian: 27-8-2013 02:22 AM
Cả tuần nay mất mạng không vào được, vừa vào đã có show mới để xem, đã ghê.
Xong cái này lại có running man, đời còn gì đẹp hơn =))
Thanks subteam nhiều, subteam làm nhiều show quá chất.
Tác giả: monkey121291    Thời gian: 27-8-2013 08:23 AM
Trùi ui trùi ui thấy là phải down liền down liền tay
Thích quá mấy chú shinhwa thích quá đi :((
Sao các chú có thể hài hước đến vậy chứ. Yêu quá
Thank subteam nha <3
Tác giả: al0_tujla4nh    Thời gian: 27-8-2013 02:51 PM
các bạn cho mình các link show của 6 chú vs :)
cứ thấy bài nào của các chú là chạy vào xem liền à.
hóng chết đi đc
Tác giả: JessieLuu    Thời gian: 28-8-2013 12:30 AM
Wow tập này ý nghĩa quá !!!
15 năm rồi chứ có ít đâu. Nhìn Jung Jin lúc đứng trước cửa ký túc xá mắt rưng rưng mà thương gì đâu
Nhưng mà dù sao đi nữa 15 năm Shinhwa vẫn còn, huyền thoại <33333
Khúc đầu dzui dã man, đúng là vua giải trí
Tác giả: traime    Thời gian: 28-8-2013 09:52 AM
mình suốt ngày lượn lờ ở khu nhà Shinhwa bên kpop singer, không để ý nhà mình bưng show của mấy chú qua đây
đã down về coi 1 lượt rùi khà khà iu quá cơ, gừng càng già càng cay, mấy lão càng già càng nhí nhố làm fan toác miệng cười
coi lão Sung tập diễn xuất mà chết cười,
Tác giả: green_rose_1207    Thời gian: 3-9-2013 07:32 AM
có ai vừa mới xem Running man xong lại tìm được taxi như tui không *sung sướng*
mấy chú Shinwa huyền thoại !xem RM mà cười suýt té ghế !{:155:}{:155:}
thank subteam nhiều nhá! hình như bị cuồng mấy chú ấy rồi..ai cũng yêu hết ý..ấn tượng nhất là "chú"Andy đoạn nhảy để lừa RM {:144:}{:144:}
tích cực tìm show shinwa coi  thui {:171:}{:171:}
Tác giả: HeonPark    Thời gian: 3-9-2013 09:56 AM
Tuy không phải fan Shinhwa nhưng show nào của Shinhwa được Kites sub đều down về để xem hết :">
1 phần vì muốn hóng cp Eric- Hye Sung :">
Vừa xem RM của Shinhwa xong lại muốn xem nữa.
Nếu được mong ST sub cái show Hello talk Show kì có Shinhwa luôn nhé >_<
Tác giả: lalapinguoin    Thời gian: 3-9-2013 10:32 PM
Lúc đầu mình chỉ nghe nhạc nhóm Shinhwa thôi
Nhưng khi coi RM có sự xuất hiện của mấy oppa trên 30
thì càng ngày càng hâm mộ nhóm nhạc huyền thoại này
mấy show Shinhwa tham gia show nào cũng hay hết

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3