Kites

Tiêu đề: [Ppyongteam - Joo Won's House][Happy Birthday to Joo Won] Chuseok Special Baker King Kim Tak Gu [In trang]

Tác giả: nakyung    Thời gian: 24-9-2013 12:05 AM
Tiêu đề: [Ppyongteam - Joo Won's House][Happy Birthday to Joo Won] Chuseok Special Baker King Kim Tak Gu

[Vietsub] CHUSEOK SPECIAL 2010

BAKER KING KIM TAK GOO CAST

Bạn đã từng mê mẩn những chiếc bánh mì nóng hổi, thơm lành và ngon mắt trong bộ phim truyền hình quốc dân năm 2010 - Baker King Kim Tak Goo? Bộ phim với cốt chuyện chặt chẽ về ý chí của người con trai với nghề làm bánh mì và và sự đấu tranh với số phận trong hành trình đi tìm mẹ của mình. Bên cạnh đó tình bạn, tình anh em, sự đố kỵ và lòng hận thù giữa các tuyến nhân vật càng khiến bộ phim có sức hấp dẫn mạnh mẽ đối với đất nước Hàn Quốc và đã tạo nên cơn sốt Vua Bánh Mỳ lớn chưa có với rating đạt mức 50,8%.

Nhưng đằng sau ống kính là một Mi Sook cực kỳ thân thiện, xinh đẹp và dễ gần; là một Ma Jun với nụ cười tươi rói và bẽn lẽn; một Yoo Kyung với khuôn mặt của nàng tiên một thời khiến bao chàng trai Hàn Quốc thầm thương trộm nhớ...

Hai mẹ con Kim Tak Gu đằng sau ống kính lại không thân thiết với nhau như hai mẹ con Ma Jun, quản lý Han lại là một người cực kỳ vui nhộn. Ai sẽ là Ông hoàng nụ hôn? Ai xứng đáng với danh hiệu Nữ hoàng lãng mạn? Cảnh quay phẫn nộ hay nhất thuộc về ứng cử viên nào?

Và còn nhiều điều thú vị khác nữa... Hi vọng các bạn sẽ khám phá qua tập đặc biệt mừng Trung Thu của Baker King Kim Tak Goo nhé

Brought To You By PpyongTeam - Joo Won's House

Project Leader: nakyung
Translator: tell_me_when, nakyung
Caption Translator: sussi
Editor: nakyung
Timer: AvriL
Typesetter: freya
Encoder: TrongDuc2903
Uploader: U-zone
Designer: Fluff

Tác giả: smile^^pyong    Thời gian: 24-9-2013 12:35 AM

LINK DOWLOAD

SD

[attach]97777[/attach]

HD

[attach]97778[/attach]

LINK ONLINE

Part 1
Part 2
Part 3
Part 4

Tác giả: Odaeng    Thời gian: 24-9-2013 01:57 AM
mới xem đc phần 2 ENG sub thôi mà thấy vui lắm
Lúc xem phim thấy ghét Ma Jun vì xấu tính, thương Tak Gu quá
Ai ngờ xem chương trình này thấy bất ngờ về con người ngoài đời của Won quá
Cứ bẽn lẽn, dễ thương như con gái ấy, nhìn yêu không chịu được, hát cũng hay nữa
Cũng bất ngờ với dàn diễn viên, nhất là người đóng vai bố mẹ của Ma Jun, trong phim thì thấy ác quá, ở ngoài thì lại vui tính
Trong phim không thấy mẹ Ma Jun đẹp, mà ngoài thấy cô ấy vừa đẹp vừa sang,
Phim nào cũng thấy Won thân thiết với các tiền bối hết, 2 mẹ con cũng tình cảm quá, vì bảo vệ con trai mà chiến đấu với 1 đống người, xem đoạn này mà cười đau cả bụng
Rất thích xem các show thế này, vì được thấy con người đời thường của Won, cám ơn subteam nhiều nha, ngày càng yêu con người đời thường của Won rồi

Tác giả: AvriL    Thời gian: 24-9-2013 06:41 AM
hic
Quên edit cái này mất tiêu
sr chủ thớt :)

Cái này coi đi coi lại raw nhiều ùi
thuộc lòng luôn
=]]
Won cách đây gần 4 năm, baby hết mức
Mừ xem cái này thấy Won còn đc mến hơn YSY nữa kia

Dự án này ấp ủ bấy lâu nay cũng đc lên thớt, từ hùi mình mới biếtn loàm sub tới giờ luôn <3
Tác giả: goldlotus    Thời gian: 24-9-2013 07:22 AM
Hic, chả hỉu sao vừa được thay máy mới ở cơ quan, rồi chả vào được youtube nữa. Không xem được lúc này, đành tối về xem vậy.
Nhưng vẫn cảm ơn Ppyongteam đã vất vả.
Ngày mới vui vẻ nhá cả nhà.

-Edit- Chính cái chương trình này đã khiến mình đổ Joo Won. Trong phim với ngoài đời quá khác nhau. Lúc đóng cảnh cưỡng hôn trông Bờm rất chi là mạnh mẽ quyết tâm, thế nhưng khi nhắc đến cảnh hôn trong chương trình thì e thẹn, ngượng ngùng, người đâu mà dễ thương thế.

Tác giả: quynhchi183    Thời gian: 24-9-2013 08:16 AM
sao không có link down ta
lần đầu có bộ phim nam thứ nổi tiếng hơn nam chính
Joo Won bây giờ là nhất rồi, yêu lão lắm
Tác giả: cheryl_lee    Thời gian: 24-9-2013 08:29 AM
Xí chỗ trước ah :))
Show này lâu lắm rồi nhưng k ngờ nhà mình lại làm lại. E đã shock khi thấy aegyo của bạn, khác hẳn hình tượng trong film :))

Thank subteam nhìu nhìu

Hôm nay CN mới có thời gian down về xem đây ah :D

Mới đó mà hơn 3 năm rồi. Bé Won babe giờ đã trưởng thành, chín chắn hơn rất nhiều rồi, nhưng cái kute với aegyo thì còn bá đạo hơn trước =)) Ngày trước xem King Of Baking rất thích lối diễn của bạn, cứ nghĩ ở ngoài bạn cũng nghiêm túc giống film lắm, ai ngờ... =))

Tuổi mới, chúc bạn sẽ thử thách bản thân ở những film khó nhai hơn nữa, và càng ngày càng thành công :)
Tác giả: 880203    Thời gian: 24-9-2013 08:32 AM
Tập này mình chưa xem tý nào, hóng sub của Ppyongteam {:161:}

Hồi xem Vua bánh mì cũng bị ấn tượng bởi vai diễn của Won rồi, nhưng lúc đó chưa có bị lậm hắn như bây giờ nên xem phim xong là xong chứ ko tìm hiểu thêm gì nữa

Từ khi mò vào Joo Won's house thì mới biết thêm nhiều điều về hắn, và nghe mn bàn tán về tập HT này nhiều ghê lắm. Ai cũng nói trong này hắn khác 1 trời 1 vực với trong phim làm mn choáng

Bây giờ mà mình xem thì chắc chắn sẽ ko bị shock như mn trc đây vì mình đã đc mục sở thị cái độ cute của bạn ý lâu rồi, nhưng vẫn hóng lắm, vì lúc đó Won mới debut trong vai trò diễn viên mà, chắc chắn còn nhiều ngại ngùng và e dè hơn bây giờ

Thank subteam nhiều nhoa {:155:}

P/s: khi nào có sub nhớ cà phê cho mình biết đặng còn down về nhóa, mình bị lười ra khỏi nhà ý {:144:}
Tác giả: loanxiketocxu    Thời gian: 24-9-2013 09:04 AM
Tập này ss đã xem được 1 phần trên Youtube, lúc đó tiếc hùi hụi vì sao không có phần 2
Giờ thấy chữ comming soon của nhà mình thấy iu nhà mình ghê
cám ơn Ppyong team nhiều nhé. Tặng 1 nụ hun nè {:155:}

Lúc trước xem VBM ghét Won ghê, phải chi lúc đó ss mà xem cái special này thì đã iu Won sớm hơn rồi, không phải đợi đến lúc Bridal Mask mới bắt đầu biết đến Won. Giờ biết đến thì đã thành nghiện rồi ^^
Trong show này Won cute vô đối lun, khác hẳn với lúc đóng vai Majun. Lúc đầu ss nghĩ chắc Won ngoài đời tính tình cũng vậy, vì cái mặt hơi nghiêm nghị. Xem xong té cái rầm vì cái suy nghĩ trớt quớt, trong phim và ngoài đời trái ngược hoàn toàn.

Thanks ppyong team lần nữa nhé.

Tác giả: tạng    Thời gian: 24-9-2013 09:52 AM
{:440:} {:443:} {:443:}

Cuối cùng nhà mình cũng ra sub xx

down về thôi

thật tuyệt vời ông mặt trời :">

cảm ơn các ss trong nhà mình nhiều nhiều ak ^^

Em là em hóng cái này lắm nha, đợt này Bờm cứ phải gọi là đẹp lạ ý :">

da trắng và cái áo đen ( quá nổi bật xxx

Tác giả: anna9908    Thời gian: 24-9-2013 12:27 PM
Hùi trước có xem eng trên YT, giờ có vietsub, iu Ppyong Team nhìu lắm *hun chụt chụt*
Bờm tập này dễ thương dã man, hồi mới ra mắt cười thẹn thùng cứ như nữ nhi
Lúc mới biết Bờm qua Gak, tìm profile thì mới biết Bờm đóng tên đểu đểu trong KTG. Lang thang trên YT thấy cái tập special này, phải nói là em bật ngửa luôn. Sao cái con người toàn đóng mấy vai thét ra lửa, lại hiền và đáng iu thế, vợi là em đổ một cái rầm, xong
Hóng sub. Một lần nữa thks Ppyong Team nhìu {:306:}

Tác giả: heaven1412    Thời gian: 24-9-2013 12:36 PM
Em ko biết dàn cast KOB tham gia show này

Em yêu Ma Jun lắm lắm luôn, nhưng em biết Ma Jun sau Kang To. Vì xem 2 phim cùng một lúc mà KOB chiếu xong lâu rồi nên ko để ý tới các hoạt động Won tham gia hồi đó. Lúc đó Gak  nổi lên như vũ bão nên chỉ tập trung vào Gak thôi. ^^

Nếu ai chưa từng biết tới Won mà xem show này  thì choáng váng lắm vì ko thể nào nghĩ tới Ma Jun máu lạnh ở trong phim ở ngoài lại hiền khô và đáng yêu đến vậy !Khi bắt đầu tìm hiểu và biết về Won em cũng bị choáng mà ^^

Cảm ơn ppyongteam nhà mình nhiều nhiều ạ ^^
Tác giả: tramlovejoowon    Thời gian: 24-9-2013 03:03 PM
hóng thôi,em xem chỉ có 1 tí phần tiếng anh giờ có sub rồi hạnh phúc vô bờ
hồi đó nhìn cái mẹt non bẹt
iu kinh khủng ak,rồi còn ngại ngùng nữa chứ
chờ link down thôi
Tác giả: sussi    Thời gian: 24-9-2013 03:04 PM
show đầu tiên nhận trọn cả phần caps
Nên em rất chờ mong nó
chả biết nó có ra sao không nữa=

Nhưng dù gì thì cũng có cái để cười
Mn hãy chờ đón nhé, có gì cứ ném đá nhiệt tình ạ=)))
Tác giả: yoonsoo    Thời gian: 24-9-2013 04:04 PM
Oa oa.Ngóng cái sub này lâu lắm lắm rồi ý <3
Chống cằm chờ ra sub {:161:}
Cảm ơn subteam nhiều nhoa ^^
Tác giả: haucha    Thời gian: 24-9-2013 05:11 PM
Oa oa oa oa ppyong team tuyệt vời quá
Tung quà đúng đợt luôn, ta đặt gạch hóng
Em iu subteam nhất
Để xem Won thời kỳ 3 năm trước là như thế nào nào *woww, 3 năm rồi cơ à, thế Tae Hee là 2 năm rồi cơ à *
Tác giả: ppyongdinh    Thời gian: 24-9-2013 06:22 PM
Ối trời, hôm qua mình được mời rùi nhưng không dám ngồi sofa
Vì biết thế nào cũng để dành post này post kia
hú hú may quá
Hình như show này mình xem Engsub rùi
Giai nhà mình rất đáng yêu
Còn hát hò nữa thì phải
Nhưng bản Vietsub thì chắc tuyệt vời lắm
Cảm ơn Bông Bí Tim nhiều nha
Ngồi chờ hóng linh down thuiiiiiiiiii {:181:}
Tác giả: comchien13    Thời gian: 24-9-2013 08:29 PM
hê hê, lại nhớ tới cái hồi mắt gườm gườm, trợn ngược lên, hê hê
nghĩ ngày đấy, xem cái này, ghét kinh khủng
nhưng bây giờ, người đó, phim đó, nhưng cảm xúc khác rồi
hieh
thank st
Tác giả: Van88    Thời gian: 24-9-2013 09:15 PM
Ui trời
Bờm trong show này dễ thương kinh khủng khiếp luôn đấy ạ.
Mặc dù đã xem ES rùi cơ mà có VS mới thấm hết độ cư tê trong hành động và câu nói của bạn í
Dàn cast của VBM ai cũng dễ thương và vui tính hết, không ngờ mẹ của MJ ngoài đời cũng đáng yêu không kém cậu con trai MJ ngoài đời.
^^
Cảm ơn BBT nhà mình lắm lắm, sub lung linh luôn. ^^
Tác giả: luciang    Thời gian: 24-9-2013 09:21 PM
Tk ss Na và PPyong Team nhà mềnh {:155:}
Theo cảm nhận vô cùng cảm tính của bản thân, Won ú nhìn ĐẸP TRAI, PHONG ĐỘ và cũng rất CỪ TÊ trong cái show này. Đẹp từ quần áo, đầu tóc cho đến khuôn mặt; góc máy nào nhìn cũng đẹp, ảnh cap hay BTS nào cũng ngất ngây
Sao mà nụ cười lại có thể đẹp như thế *á á á*
Tác giả: JoU    Thời gian: 24-9-2013 11:04 PM
ui, mình đặt gạch hóng sub show này

j thì j chứ Won xuất hiện trên HT ít nhất 3 lần rùi, lần này chắc là lần đầu tiên (2 lần kia thì mình nghiền hết rùi) nên bít Won dễ thương và cute vô đối

nhưng nếu chưa bít thì có lẽ xem ep này sẽ bị choáng vì độ ngây thơ, hiền lành dễ mến của anh í

Majun chỉ là nv trong phim thôi, thế mới bít anh í đóng đạt ntn
Tác giả: bubeohaman    Thời gian: 25-9-2013 12:39 PM
chương trình này thì toẹt vời rầu, lúc xem trên youtube em mê lắm, nhưng tiếng anh quớ cùi nên chỉ hiểu câu được câu không, thấy mọi người đều cười mà hem hiểu tại sao nhưng mà nhìn mặt Won cưng lắm
e thẹn nè rầu tỏ ra hơi tội nghiệp, nói chung là cưng lắm
iu Ppyongteam lắm lắm {:418:}{:418:}
Tác giả: unihang    Thời gian: 25-9-2013 02:49 PM
ôi ôi sướng {:448:}{:398:}
cái show nè đi tìm kiếm bao lâu nay roài
tìm mãi trên youtube chỉ có 1 phần được sub thoai
thía là sắp có sub của show nè roài, nhìn thấy coming soon là đã thấy sướng roài
thanks nhà mình nha, các bạn vất vả quá {:440:}{:440:}
Tác giả: snow.mint    Thời gian: 25-9-2013 04:12 PM
Tình hình coi lần này lần 2 nhưng HD nó đã hẳn   mặt bạn hồi đó tròn tròn, nhỏ xíu luôn, ba bi dễ sợ, cười 1 phát là tim bay đầy cái màn hình =]]] giờ hìn men hơn rồi đó chứ, chững chạc chín chắn hơn, rắn rỏi hơn cái thời ngây thơ, mới ra mắt này, cái bản tính ngượng ngượng vẫn ko đổi mà, cưng tóa, ngượng cái cười bẽn lẽn như con gái :v
bây giờ da đen sạm rồi, còn đâu làn da búng ra sữa luôn, lung linh <3
nhìn won vs cô In Hwa như 2 mẹ con thật ấy, ai cũng đẹp tuyệt vời dàn diễn viên này cũng hài, nhất là chú Sung Mo. Thấy Won được cái giải hôn like mạnh, e cũng khoái MJ bẹt boi hôn rồi bị tát =]]] ngay từ khi mới ra mắt đã để lại ấn tượng về sự khác biệt về con ng thật và vai diễn rồi :X ghét cũng ko nổi hà.
Cái câu ''E hãy là ng phụ nữ của a" đúng là giết người ko dao, nghe là muốn xách dép chạy theo Junnie luôn ^^

tks Bông Bí Tim <3 <3 <3
Tác giả: tranvucorp    Thời gian: 26-9-2013 08:13 PM
Đặt gạch đợi vietsub thôi, rất thích anh này nói chuyện, rất vui và trẻ con nữa chứ
Nhưng lại đóng phim rất hay.
Cảm ơn subteam nhiều lắm
HAPPY BIRTHDAY JOOWON
Tác giả: annieanhnguyen    Thời gian: 29-9-2013 06:27 PM
ú òa tớ rất thích điều này, mỗi ngày sẽ vào đây hóng
tuần nào cũng canh 2D1N chỉ để nhìn mặt cậu trai
thế có ai biết tham gia nhà Joo Won trên kites phải làm thế nào nhỉ, chỉ tớ với
tớ nhân tiện hỏi thế, bạn nào biết mách cho tớ làm cho nhanh
iu cả nhà và nhất là Joo Won cơ, hí hí
Tác giả: kimheesun    Thời gian: 29-9-2013 10:03 PM
ôi,đặt gạch hóng dự án này,lần trcs xem trên youtube  có mỗi fần,tìm mãi mà k ra
VBM chính là bộ phim đầu tiên của JW mà mình xem,mà điều kì lạ là xem lần 1 thì k ấn tượng nhưng khi xem lại lần 2,3 thì càng ngày càng thích JW oppa và thế là từ đó thành fan của oppa luôn,lên mạng tìm hiểu thông tin thì càng ngưỡng mộ bởi tài năng của a ,mà h đang xem GD thì chết mê chết mệt park si on,lâu lắm rồi chưa thích 1 nam diễn viên hàn quốc nào như vậy
thanks  các bạn ST trc nhé
Tác giả: tramanhtat    Thời gian: 1-10-2013 07:33 AM
Ôi cảm ơn nhà Joo Won nhiều.
Hồi đấy xem xong phim mò mẫm xem được vài khúc Special này trên Youtube, giờ lại có cả HD mà xem, khoái quá, phải xem lại mới được.
Gửi ngàn thanks.{:161:}
Tác giả: joowon1211    Thời gian: 1-10-2013 09:37 AM
Mới xem được mấy phút đầu thôi à. Hay quá đi.

Cái này được làm sub lúc này em thấy còn ý nghĩa hơn làm nó lúc 3 năm trước á. Như nhắc em nhớ là 3 năm trước Won đang ở vị trí nào và giờ Won đã có được những gì.

Hồi đó người ta vẫn chỉ gọi Won là Dong Top vậy mà giờ Won được nhắc đến mà không cần đứng cạnh tên bất kỳ ai, và bắt đầu con là cái tên được nhắc đến bên cạnh tên người khác.

Trời ơi! Toẹt vời, nhìn lại mới thấy chặng đường Won đã đi thật ngắn mà cũng thật dài T^T
Tác giả: caybutchi    Thời gian: 2-10-2013 10:26 AM
Anh Joo Won trong tập đặc biệt này đẹp hơn trong phim nhỉ. Anh ý cao 1m85 so với các dv khác trong phim anh ý cao hơn nhiều, cảnh quay nào cũng đứng dang chân ra vất vả thật :))
Hát cũng truyền cảm nữa, đúng là dv đa tài mà. Phim này đã lập đc rating cao là dv nào cũng xuất sắc cả. kịch bản cũng quá đỉnh <3
Tác giả: httedbsk    Thời gian: 2-10-2013 05:44 PM
mới bấn anh gần đây thôi nhưng mình chết đứ đừ khi nhìn thấy nụ cười của anh. Rất ấm áp. Cảm ơn Ppyong team nhiều <3
Tác giả: galaxy23491    Thời gian: 3-10-2013 08:23 AM
wow! mình thích Kim tak gu lắm luôn
đặc biệt là Yoon shi yoon ấy, phải down xem thui
cuối cùng thì cũng có sub, cảm ơn subteam nhé! ^^
Tác giả: honghanh94    Thời gian: 3-10-2013 01:18 PM
Ơ có vietsub rồi ạ. Cám ơn Ppyong team nhiều nha. Mình mê phim này chung với mẹ. Tối nay sẽ về down cho 2 mẹ con coi chung. Mình thích cả Yoon Shi Yoon và Joo Won. 2 anh người nào cười cũng đẹp cả, dễ thương quá chừng.
vua bánh mì 2 anh đóng hay lắm lắm lắm :)
Tác giả: superkiu    Thời gian: 5-10-2013 12:49 PM
bị ghiền Joo Won oppa từ hồi coi Kim Tak Gu và giờ là chính thức trở thành fan sau khi coi Good Doctor.
ko hỉu sao cứ mỗi lần nhìn vào mắt oppa là thý một sự quyến rũ kì lạ.
hý hý nên cứ thấy show nào oppa là pai zô  down je` coi liền và giờ là show này
cám ơn ST nhiều nhiều lun á
Tác giả: superkiu    Thời gian: 5-10-2013 06:23 PM
tình hình là đã down xong và đang nghiền ngẫm
có 1 sự hạnh phúc và mãn nguyện ko hề nhẹ
oppa cực dễ thương lun, Joo Won à.
Yoon Shi Yoon thì khỏi nói rồi hý hý kyeopta
Tác giả: niceday2013    Thời gian: 7-10-2013 03:58 PM
Hồi đó rất thích xem phim Vua bánh mì, phải nói là phim rất hay và ý nghĩa.
Diễn viên trong phim ai cũng thích hết bây giờ có show của các diễn viên này phải down về xem mới được.
Lúc trước xem phim cũng ghét vai của Joo Won lắm nhưng mà ở ngoài đời thì Joo Won dễ thương lắm.
Tác giả: niceday2013    Thời gian: 8-10-2013 09:55 AM
Vừa mới xem show xong, show rất hay và vui nữa.
Cô Jun In Hwa dù ở độ tuổi trung niên rồi mà vẫn xinh đẹp như vậy chắc hồi trẻ cô ấy hẳn là rất rất xinh đẹp, cô ấy trong chương trình rất dễ thương.
Bé Oh Jae Moo lần đầu đóng phim mà đóng đạt quá luôn, đã vậy bé nhảy cũng rất giỏi, bé đúng là một tài năng nhí.

Tác giả: hawon22    Thời gian: 9-10-2013 12:38 PM
Mừng tóa, hum bữa lang thang trên youtube thấy có bản engsub đã down về chờ ngày rảnh coi
không ngờ bữa nay lại vô trúng chỗ có việt sub ep special nì là vui nhất ngày rùi
kéo xuống thui. bữa h đang xem Baker king gần xong ùi, làm luôn special là đẹp
cám ơn pyeongteam nhìu nhìu!
Tác giả: falala1995    Thời gian: 9-10-2013 08:33 PM
Xem phim này phê nhân vật phản diện Ma Jun mới đau chứ
Nhưng công nhận phim này xem xúc động
Phải xem nhân vật tâm sự như thế nào
Tác giả: lethienanhngoc    Thời gian: 12-10-2013 01:55 PM
ôi, xem xong phải vô comment liền, anh Joo Won và bé đóng vai KTG lúc nhỏ dễ thương quá, mẹ Ma Chun đúng là một người phụ nữ trung niên đẹp lộng lẫy.
Tác giả: Yan    Thời gian: 15-10-2013 12:47 PM
Lang thang 1 vòng nhìn thấy sub show này bay thẳng vào xem
Ngẫm đi ngẫm lại thì mình cũng xem đầy đủ phim của Won rồi ý
Từ thời Bánh mỳ, đến trang trại vịt, sang mặt nạ, điệp viên rồi đến bác sỹ
Phải nói các vai diễn của Won của nhiều nhưng rất phong phú và đa dạng, độ khó tăng lên từng ngày luôn
Hồi đầu xem MJ thì ko thích nhưng cũng chẳng ghét, chỉ có mỗi 1 ấn tượng là anh này cao ơi là cao ;))
Mãi đến khi xem mặt nạ thì đổ rầm rầm, và mần show mới thấy, sao ngoài đời anh ý lại dễ thương và ấm áp đến thế ~~~~ :">

Thanks ST đã làm show này nhé, làm mình nhớ lại hồi xem phim này là vào mùa hè, cả nhà mình từ lớn đến nhỏ ngồi đợi sub :))
Show xem rất hay, cả dàn diễn viên này mình đều thích và nghiêng về dàn diễn viên phản diện hơn
Cô Jun In Hwa rất đẹp, ss Eugene cũng xinh quá đi mất, 2 người này lại gặp nhau trong phim di sản trăm năm thì phải, cũng là mẹ con
Và bạn Won rất được lòng các bạn diễn nữa thì phải :)) cười yêu thế kia cơ mà

Tác giả: chuiling265    Thời gian: 16-10-2013 01:48 PM
cám ơn Ppyong team nhiều nhé. Hóng sub này lâu lắm rồi. won thật là siêu. Vừa đẹp zai hát hay lại khiêm tốn và rất chi là thân thiện nữa.
dạo gần đây nôỉ tiếng ghê cơ. Hồi đóng phim này mình k để ý lắm. Thậm chí là hơi bị ghét. Từ khi vào Joo Won's house hóng hớt thông tin thì mới biết thêm. Mới thấy won đáng yêu quá trời{:290:}
Hóng các show mới của anh. Dạo gần đây làm bác sỹ rồi cảnh sát đẹp zai quá đi mất {:300:}. Nhưng mình vẫn thích hắn đóng vai phản diện hơn mới chết cứ. ai bảo cái mặt hình sự ghê cơ
Tác giả: thanhhoastyle98    Thời gian: 19-10-2013 04:30 PM
Hihi, cái show mà em đề cử hơn 1 năm nay cuối cùng cũng đã có sub ýe ye ỳe
xem xem Baker King khá muộn, cũng đầu năm nay hay gì ấy. xem xem hết phim rồi mới mò lên xem tập Special thì ôi thôi, search hoài chả thấy Vsub (hình như link die hết rồi). Esub thì mờ tịt, mà trình độ E cũng ko cao Thanks ST nhiều lắm  {:290:}
Tác giả: thanhtranguyen0    Thời gian: 3-8-2014 12:40 PM
Mình nghiền Kim Tak Goo lắm ý, phim hay, kịch bản hay, diễn viên diễn xuất tuyệt vời. Xem xong cứ khóc như mưa ý. Cám ơn sub team nhé <3

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3