Kites

Tiêu đề: (The Heirs) Lee Min Ho, Park Shin Hye, Kim Woo Bin chính thức rơi vào chuyện tìn [In trang]

Tác giả: LibrAqua8790    Thời gian: 25-10-2013 11:37 AM
Tiêu đề: (The Heirs) Lee Min Ho, Park Shin Hye, Kim Woo Bin chính thức rơi vào chuyện tìn

Tập 6 của bộ phim 'The Heirs' lên sóng vào ngày 24 vừa qua cho thấy Kim Tan (Lee Min Ho) trở nên mệt mỏi khi phải cố gắng bảo vệ Cha Eun Sang (Park Shin Hye) khỏi sự tiếp cận của Choi Young Do (Kim Woo Bin)

Anh đã giúp cô trở thành một tiểu thư nhà giàu mới nổi để có thể tồn tại giữa nhóm thừa kế quyền kinh doanh, nhóm thừa kế cổ phần, nhóm thừa kế danh tiếng và nhóm được xã hội quan tâm.

Choi Young Do tiếp tục thể hiện sự thích thú của mình với Cha Eun Sang, nhưng bởi vì sự tò mò hơn là tình yêu. Anh đã nói với cô rằng, "Kể từ lúc này, cô là của tôi". Khi biết được cô là một nhân viên làm thêm, anh càng tỏ ra tinh nghịch.

Trước mặt Cha Eun Sang, anh bắt nạt một học sinh thuộc nhóm được xã hội quan tâm. Anh thậm chí còn đặt nghi vấn về thân phận của cô và nói rằng, "Tôi sẽ trông chờ vào những việc xảy ra tiếp theo", khiến cô không khỏi lúng túng.

Một mặt khác, Kim Tan ra sức bảo vệ Cha Eun Sang và theo cô bất cứ nơi nào cô đến. Anh cũng bày tỏ với cô rằng, "Hãy ở bên cạnh tôi. Sẽ không có chuyện gì xảy ra nếu cô ở gần bên tôi. Đừng gặp Choi Young Do nữa". Nhưng Cha Eun Sang chỉ trả lời, "Những cô gái ấy đang trừng mắt với tôi vì anh. Người mà tôi không nên gặp chính là anh, chứ không phải Choi Young Do".

Trong phần cuối của tập phim, cả ba người họ gặp lại nhau trước nhà của Kim Tan. Choi Young Do vẫn cứ tiếp cận Eun Sang và Kim Tan cố gắng bảo vệ cô ấy đã báo trước một chuyện tình tay ba hấp dẫn trong bộ phim.

Cre : OSEN
Vtrans : [email protected]
Tác giả: nilin    Thời gian: 25-10-2013 11:40 AM
Hot ơi là hot!
Một bên ra sức bảo vệ!
Một bên ra sức trêu chọc!
Và 1 bên ra sức kháng cự cả 2!
Tất cả đều vô ích vì cả 3 đều cố chấp làm theo điều mình muốn!
Thanks chủ thớt! ^^
Tác giả: meo9801    Thời gian: 25-10-2013 11:46 AM
Vui rồi đây
Kể từ lúc này, cô là của tôi
Hãy ở bên cạnh tôi. Sẽ không có chuyện gì xảy ra nếu cô ở gần bên tôi. Đừng gặp Choi Young Do nữa

Cả 2 đều có tính chiếm hữu mạnh mẽ quá   
Đi kéo tập 6 về coi thôi
Tks chủ thớt!
Tác giả: tieuyet1011    Thời gian: 25-10-2013 11:47 AM
Thấy Ho luôn bảo vệ Hye mà thích ghê

Còn Bin Bin nữa chứ, cứ ghẹo em Sang hoài, kiểu này tới khi yêu em Sang mà không hay nè

Một chuyện tình tay 3 thú vị, chuẩn bị xem sub ep 6 thui, mà lại hóng tới tuần sau nữa rồi
Tác giả: Pearl_Gấu    Thời gian: 25-10-2013 11:50 AM
Có mấy đoạn trong tập 6 bạn Young Do làm mình sợ. hix hix. Con mắt thì nhướng lên rồi bắt nạt ng khác,chưa gì mà làm Sang sợ muốn khóc luôn rồi. Ban đầu Young Do tò mò vì gặp lần đầu ở quán đó,sau thì thấy Tan theo bảo vệ lại càng tò mò muốn bik hơn. Giờ Do nắm đc điểm yếu của Sang rồi,ko bik sau này Sang sống sao nổi với bạn ý đây haizzz{:437:}
Tác giả: lylycheng    Thời gian: 25-10-2013 11:51 AM
tớ edit sau nhé

노브레싱'은 어린 시절 수영 라이벌이었던 원일(서인국 분)과 우상(이종석 분)이 체육고등학교에서 재회하며 벌어지는 일을 그린 영화. 호흡을 멈추고 최대치로 스피드를 올
Tác giả: ●KS2H●    Thời gian: 25-10-2013 11:55 AM
xin lỗi vì mềnh chỉ nghĩ tới truyện ngôn tình

Choi thiếu gia ra sức tấn công, Kim thiếu gia ra sức che chắn {:157:}  {:157:}

còn em Sang thì kiểu hờn dỗi vs anh Tân   

đáng eo quớ
Tác giả: minsunnguyen    Thời gian: 25-10-2013 11:56 AM
càng ngày càng gay cấn
lại pải pải chờ tập 7 nữa rồi ...
hình như tập 6 có vụ hôn nay nữa hả ta {:438:}
Tác giả: hj3n.njc3    Thời gian: 25-10-2013 12:01 PM
1 người tấn công
1 người bảo vệ
thế này nàng cảm kích cả 2 thì làm thế nào đây
Tác giả: h2y    Thời gian: 25-10-2013 12:02 PM
hai anh tấn công dồn dập quá =)))
eun sang có phúc thật đấy, được hai anh đẹp trai nhà giàu yêu T^T
ủng hộ couple Tân Sang \m/
Tác giả: nhuocvy    Thời gian: 25-10-2013 12:04 PM
Kim Tan thì tấn công theo kiểu nghĩ cho Sang.

Còn YD thì bất cần.

Tới giờ vẫn chưa biết nên gả Hye cho bên nào...bên nào cũng hấp dẫn cả..chờ thui :D
Tác giả: mua    Thời gian: 25-10-2013 12:05 PM
Mình phát ngán với mô-típ các cô...lọ lem khi được hoàng tử yêu thích bày tỏ kể cả bảo vệ liền biến tình yêu của chàng thành ngọn roi để gây đau đớn cho chính chàng, người thật lòng yêu mình. Chỉ giỏi cứng cỏi, đành hanh với chân tình của người thật lòng cùng mình và lúc nào cũng cắn răng, nhịn nhục với những kẻ khác!
Mình chờ đợi một kịch bản nào đó ở đoạn cuối cho đột ngột đồng hồ gỏ 12 tiếng để các..lọ lem hiện trở lại nguyên hình..lem luốc, áo sống tả tơi chân hài chân trần và..cùng với xa mã với những cái rực rở từ chiếc đũa thần, Bạch mã hoàng tử cũng...biến mất vỉnh viển cho các chị chàng...sáng mắt!
Tác giả: bim.lalala    Thời gian: 25-10-2013 12:14 PM
trời ạ tay ba gì mà không biết về phe nào nữa {:430:}
không hiểu quá khứ hai ổng có chuyện gì mà lúc gặp nhau gay cấn qqáaa {:400:}
dù gì cũng mong không anh nào cuối phim bị cô đơn {:438:}
Tác giả: ShinHyunAnna    Thời gian: 25-10-2013 12:18 PM
càng ngày càng bị cuồng phim này chứ!
Bị thích Tan :)
Chúc bôh phim sẽ luôn đạt nhiều thành công như này
Cảm ơn bạn dịch tin :)

Tác giả: chicken911    Thời gian: 25-10-2013 12:20 PM
2 thiếu gia này yêu theo 2 trường phái khác nhau, nếu anh tan yêu theo kiểu nhẹ nhàng, như là ở bên cạnh sang để bảo vệ người đẹp
thì anh young do lại thích lấy công làm thủ, tấn công dồn dập tranh thủ kiếm các
tội nhất nhưng cũng sướng nhất là bé sang vì có 2 anh vừa giàu vừa đẹp trai chạy theo bất cứ nơi nào cô đến
tình tay 3 là điều không thể tránh khỏi, nhưng dưới sự sáng tạo của biên kịch kim thì không ai có thể biết được chuyện gì sẽ xảy ra
Tác giả: trunghieu0726    Thời gian: 25-10-2013 12:21 PM
Phim càng ngày càng hấp dẫn quá đi
Anh chàng YD cũng thích chị ES nhà mềnh nữa chứ. Chết thật Quả này anh KT cứ gọi là phải đấu tranh hết sức mình đây.
Nhưng mình là mình có xu hướng thích anh YD hơn cơ ấy.Woo Bin đóng vai này siêu hợp luôn. Cố lên anh ơi
Tác giả: anhthao0112    Thời gian: 25-10-2013 12:22 PM
Mặc dù chuyện tình tay 3 kinh điển nhưng vẫn thấy hay, hehe
Young Do bá đạo quá, mới đầu tò mò đã vậy rồi, sau này yêu người ta nữa ko biết đến cỡ nào nữa đây{:438:}
còn Kim Tan thì cái kiểu tán người ta không đỡ được, mong Kim Tan bảo vệ được Eun Sang , bảo vệ được tình yêu của 2 người{:400:}
Tác giả: king99lfc    Thời gian: 25-10-2013 12:23 PM
Choi Young Do tiếp tục thể hiện sự thích thú của mình với Cha Eun Sang, nhưng bởi vì sự tò mò hơn là tình yêu. Anh đã nói với cô rằng, "Kể từ lúc này, cô là của tôi"
thế là cũng đến lúc tranh giành nhau rùi
thật sự rất thích kiểu truyện tình tay ba này
Tác giả: dannoduy    Thời gian: 25-10-2013 12:23 PM
Vào chuyện tình tay ba mới hấp dẫn chứ như vậy sẽ làm phim thêm

hấp dẫn đây. Cả 3 đều bướng như nhau chả ai làm theo ai nhờ vậy . Hóng tập này

Thanks bạn trans news
Tác giả: machan    Thời gian: 25-10-2013 12:26 PM
Anh nào cũng đẹp chai, nhà giàu, hok bik chọn ai bi giờ đây ^^. Woo Bin nhìn hay thật ah. Con trai Jang Don Gun có khác.
Hi vọng phim có nhìu cảnh dui và quậy tưng bừng.
Tác giả: you.myall    Thời gian: 25-10-2013 12:26 PM
Hot ơi là hot.
Mỗi lần Eun Sang gặp Tan là tim mình đập thình thịch.
con Eun Sang mà gặp Young Do là chuẩn bị tinh thần cười ) cặp này cũng vui. nhưng mà thích Eun Sang với Tan hơn {:398:}
Tác giả: MinhBin    Thời gian: 25-10-2013 12:28 PM
đang down HD ep5 và 6 nên chưa được xem những cảnh này =)))
chuyện tình tay 3 này chắc chắn sẽ còn nhiều màn hay lắm đây, thấy Kim Tan bảo vệ Cha Eun Sang để tránh Choi Young Do coi bộ hơi khó à nha =)))
đã xem pre ep 7 thấy những tập tới sẽ hấp dẫn lắm đây ;;)
Tác giả: zu_su    Thời gian: 25-10-2013 12:28 PM
Đây rồi, cuối cùng cũng bắt đầu vào đoạn cao trào của phim, tình tay ba nảy nở :))
Choi thiếu gia đúng là vẫn đang thể hiện sự tò mò & hứng thú với Eun Chan, thể hiện tính chiếm hữu, vì thấy Kim Tan với Eun Chan có một quan hệ kỳ lạ, nên Choi thiếu gia lại càng hứng thú hơn nữa, chiếm hữu hơn nữa, bây giờ cũng chưa phải tình yêu :)).

Kim Tan thì vừa mặt dày, vừa dịu dàng, đúng là giết người mà @__@
Tác giả: kangyongneul191    Thời gian: 25-10-2013 12:34 PM
:)) phải nói đây là cuộc tình tay 3 hấp dẫn nhất mình muốn coi từ yah tới h.
Muốn biết bạn young do cảm nắng sang như thế nào quá =)).
Cơ mà xem tập 6 thấy young do ghê quá, mình còn khiếp nữa là bạn sang :)). Muốn tán thì phải dịu dàng bựa bựa như tan chứ :)). Bạn tan mà không nhah tay là em ship sang-do thật đấy =))
Tác giả: JJJJ    Thời gian: 25-10-2013 12:38 PM
Cuối cùng mình cũng đã bị cuốn vào "Những người thừa kế" này.Thật ghét cái cảm giác mỗi tuần phải hóng 2 tập phim để coi nhỉ. Phim này, Min Ho nhìn đáng yêu nhỉ, mình thích tính cách của nhân vật này.
Tác giả: mit_kun    Thời gian: 25-10-2013 12:39 PM
nguoj tjep can, nguoj bao ve, aj se danh duoc traj tjm cua nang lo lem eun sang day??? {:430:}
se chj co the la Kim Tan - ma vuong cua truong hoc {:444:}
cang ngay cang bj thjch couple Tan Sang nay ruj, moj nguoj cung ung ho nhe!!! {:292:}
Tác giả: Vẹo    Thời gian: 25-10-2013 12:43 PM
Bắt đầu rồi.

Bh đang down tập 6 rồi đây.

Tập 6 ơi chờ em

Rating còn tăng mạnh nữa chứ.

Mừng rớt nước măt.s Ối dời ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Cứ chê đi. Rating tăng là đc. :v

Tks bạn dịch tin!
Tác giả: khicon3189    Thời gian: 25-10-2013 12:53 PM
chưa kịp xem tập 5,6 cơ mà ấn tượng vs cặp Tan sang ở tập 4 vs cái vụ nhắn tin
còn bạn Do thì he he chúc mừng bạn đã thấy bộ mắt ngái ngủ k biết trời đất gì của bạn Sang
iu chết mất

Tác giả: vividuong94    Thời gian: 25-10-2013 01:07 PM
hix, chết ì lee min ho mất
xuất hiện rạng ngời dã man :Xxx
mà sao thấy giống bof quá :3333
Tác giả: châuchy    Thời gian: 25-10-2013 01:08 PM
Hot ơi là hot!
Một bên ra sức bảo vệ!
Một bên ra sức trêu chọc!
Và 1 bên ra sức kháng cự cả 2!
Tất cả đều vô ích vì cả 3 đều cố chấp làm theo điều mình muốn!

đọc cái còm của ss thiệt tình là túm gọn lại cái news
cái pic thứ 5, tại sao Tan lại nắm chặt tay Sang vậy ta
nhìn giống như là đang tức giận với Sang
còn người ngồi dưới đất, có phải là Choi hônnnnnnnnn?
Người mà tôi không nên gặp chính là anh, chứ không phải Choi Young Do".

có nghĩa là tần suất Sang gặp mặt Choi sẽ diễn ra nhiều hơn phải hơm
đã coi 4 tập, (đang down ep 6, chờ xong coi ep 5 luôn thể), dự là không biết phải ủng hộ ai đây ta ơi
Ho cũng đập chai, mà Bin cũng đơp trai, ghép hai ảnh vô với Hye thì ai cũng hợp hết trơn
phân vân, phân vân
Tác giả: kebe_lovely    Thời gian: 25-10-2013 01:15 PM
Ke ke, chuyện vui và hấp dẫn đã thực sự bắt đầu, càng ngày càng gay cấn rồi đây. Young Do thì thấy Sang thú vị nên tò mò do đó cứ dồn dập tấn cống làm Sng hoảng. Còn Tan thì iu em ấy quá rồi, si tình rồi hem, cứ suốt ngày theo ẻm để bảo vệ. Còn ẻm Sang thì 1 bên bị hoảng 1 bên thì vẫn còn ngại vì ánh mắt mọi người xung quanh. Phim hay quá mà.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Tác giả: thanhduc73    Thời gian: 25-10-2013 01:16 PM
Đánh nhau đánh nhau to rồi
Người tấn công người phòng thủ, sướng nhất Sang còn gì
Tác giả: thuytrang263    Thời gian: 25-10-2013 01:26 PM
nhìn ánh mắt của hai anh giai lúc đối mắt với nhau bắn ra tia lửa thì thôi rồi, nếu mà có lực sát thương thật thì các nạn nhân xung quanh ngả rạp hết :)), cơ mà không biết sao chứ hai anh giai diễn đạt ánh mắt rất chi là chuẩn nhá, im im vậy thôi chứ oánh nhau vì Sang lúc nào ko hay đâu, bây h thì mới chỉ dằn nhau bằng lời nói, chỉ tội nghiệp Sang ở giữa, theo bên nào cũng ko xong, mà tách một mình cũng ko dc yên, hai anh cứ kéo kéo, đẩy đẩy thế này thìthôi, lảm nhảm một hồi rồi, lại đành lót dép xem diễn biến tiếp theo vậy :D
Thanlx chủ thớt dịch tin !!!
Tác giả: baukeke    Thời gian: 25-10-2013 01:26 PM
Hot ơi là hot!

hóng ơi là hóng

cơ mà khổ thân em Cha Eun Sang nhà mình quá

toàn zai đẹp cua thế này thì học hành sao nổi :))
Tác giả: baobinh_tht    Thời gian: 25-10-2013 01:28 PM
Công nhận anh chàng Kim Tan nhà ta chịu khó đi bảo vệ nàng. Nàng đi đâu ta theo đó. Tội nghiệp Eun Sang đi học mà cứ như ép xác ấy. Còn anh chàng Young Do cứ chọc con gái nhà lành.
Tác giả: Mt♥$$$♥    Thời gian: 25-10-2013 01:30 PM
Vừa xem xong vietsub ep 6 quá hay chết thôi

Do thiếu gia bá đạo lắm, cứ bày trò bắt nạt, trêu chị Sang thôi

Ầy bao giờ mới thấy Choi thiếu gia thôi trêu chị để em xem Do thể hiện yêu thương có như Tan ko
Tác giả: lenanguyen184    Thời gian: 25-10-2013 01:46 PM
Hố hố đang nghiền chết phim này
Tay ba tay tư tay năm bắt đầu rồi , mình thích chị Shin Hye quá
đấu đá tranh giành nhiều vào cho mình thấy mấy cảnh skinship he he
Tác giả: seobieyang    Thời gian: 25-10-2013 01:52 PM
Thích bộ ba này quá cơ!! Có vẻ Young Do hồi thô bạo. Hỉ? Tán con gái ngta phải dịu dàng chứ :)))))
Bạn Tan thì lúc nào cũng theo bảo vệ Sang .... Thích cp này quá aaaaaaaa
Mong chờ tập sau
Lót dép hóng đâyyyy
Tác giả: BlueEyes93    Thời gian: 25-10-2013 02:00 PM
mặt Young Do đểu hết chỗ nói
bắn ra câu nào là gai góc đến tận xương ng
Rachel thì thui khỏi nói...nữ hoàng băng giá, sang chảnh
nhìn cặp anh em này mà thấy hơi rùng mình
Tác giả: ngoclinh310    Thời gian: 25-10-2013 02:01 PM
kể từ lúc này, cô là của tôi
Anh ấy khẳng định thế
Nghe giọng này cứ như muốn khẳng định mình chứ chẳng phải iu :)
Tác giả: jongcola    Thời gian: 25-10-2013 02:04 PM
Kiểu tán gái của hai anh đặc biệt ghê, ko đụng hàng thích Tan quá, Eun Sang nhìn thấy tim không đập nhanh mới là lạ{:161:}
Tác giả: vokhanh123    Thời gian: 25-10-2013 02:28 PM

tình tay ba gay cấn rồi đây ?

bên này kéo qua bên kia kéo lại ,em Hye là người khổ sở nhất thôi

mà anh Bin cũng ghê quá ! chắc chỉ muốn phá anh Tan thôi chứ gì ?

tuần sau bùng nổ luôn đê eeeeeeeee
Tác giả: conheodat_279    Thời gian: 25-10-2013 02:40 PM

tay 3 rồi tay 4 ý chứ. Còn cô vợ sắp cưới của Kim Tan nữa mờ.hihi.
cảm ơn bạn dịch tin nhé.
Tác giả: khongminh767513    Thời gian: 25-10-2013 02:46 PM
chết con gà đen, em phải quyết tâm lắm mới ko vào xem phim để chờ ra hết nhưng mà cuối cùng cũng nhảy vào coi và ghiền chết luôn, trời ơi, ra nhanh nhanh lên,
Tác giả: HanakimichiAOF    Thời gian: 25-10-2013 03:05 PM
Thích rồi nha,những cảnh 2 anh chàng này đối đầu thật gay cấn,hay những cử chỉ hành động 2 người dành cho Eun Sang cũng rất hay
Rất tò mò liệu Eun Sang có thể giúp 2  người này trở lại thân thiết nữa không.Hóng từng tập
Tác giả: haeyenie    Thời gian: 25-10-2013 03:23 PM
Tập 6 của bộ phim 'The Heirs' lên sóng vào ngày 24 vừa qua cho thấy Kim Tan (Lee Min Ho) trở nên mệt mỏi khi phải cố gắng bảo vệ Cha Eun Sang (Park Shin Hye) khỏi sự tiếp cận của Choi Young Do (Kim Woo Bin)
ấy, Kim thiếu gia ơi, mệt mỏi nhưng vẫn phải cố gắng cách mạng mới thành công được chứ
cậu hai mà bỏ dở giữa chừng là hem có được đâu
hai bạn thiếu gia cứ tranh giành đi, thú vị lắm ý
Tác giả: bumthoi    Thời gian: 25-10-2013 03:25 PM
chuyện trước sau gì cũng xảy ra thôi mà:))
không biết diễn biến cảu chuyện tình này sẽ ra sao đây:))
càng không biết được là kết thúc cảu chuyện tình sẽ như thế nào đây:)
hồi hộp quá:)
thank bạn dịch tin!
Tác giả: mysunshineSB    Thời gian: 25-10-2013 03:37 PM
Phim ngày càng hấp dẫn.
Vẫn motip hoàng tử - lọ lem nhưng BK Kim đã nhào nặn để người xem có thể thấy họ với những khía cạnh sâu sắc hơn, thực tế hơn. PSH và LMH, KWB đều thể hiện diễn xuất tuyệt vời.
Tiếp tục hóng phim.
Tác giả: lyly1411    Thời gian: 25-10-2013 04:02 PM
Woa hot quá hot quá
Bắt đầu lôi cuốn rồi đây
càng ngày càng thấy phim hay
nhanh nhanh có tập mới nào
Cám ơn bạn dịch tin
Tác giả: HarryNa    Thời gian: 25-10-2013 04:08 PM
nhìn mặt bạn Bin nguy hiểm wa ^^
p ngày càng hấp dẫn, rat cũng cao lên rồi
chúc rat bò lên liên tục nhá :)))
Tác giả: mickey_1410    Thời gian: 25-10-2013 05:53 PM
mình có đọc nhiều cm nhận xét phim này nội dung nhàm chán nhưng xem mấy tập mình lại thấy hay thích cách nhìn và hành động của lee min ho, thật ấm áp
Tác giả: begau162    Thời gian: 25-10-2013 05:59 PM
dù thích cặp đôi chính nhưng sao vẫn mún kin woo bin và chị eun sang nhỉai dabộ phim ngày càng làm mọi người đau đầu vì ai cũng đáng iu cả...>.<.{:159:}
Tác giả: nghixinhdep    Thời gian: 25-10-2013 07:04 PM
mình kết cái phim ni khủng khiếp
tập coi cái khúc uen sang và bạn tan gặp nhau ngay cổng nhà buổi sáng, bạn Tan né là bu vô bờ tường
ta nói nhìn cái cảnh đó mà bụng đau kinh khủng
cười howsc hước hết khí trong bụng ra ngoài
HO ơi là Ho
ho mà cứ kute như thế này ta ao chịu nẩu đây
nói j nói sao mình ko ưa cái thèng young đo được nha
láo quá láo quá
bạn choi young thì ngọt khó đỡ luôn
em bo na thì dễ thương quá xá
anh sun bae tên j quên mất roài thì đáng iu
rachel thì hơi tội
mẹ kim tan quá nhì nhảnh
ông bố kim tan quá thông minh và thấu đáo si nghĩ của con
bố của choi young thì bá đạo quá đi
Tác giả: yuni.evil    Thời gian: 25-10-2013 07:07 PM
mình nghi ông Bin này quá, chắc thấy Tan thích Sang quá nên cứ chọc ghẹo rồi tấn công này nọ @@
dù gì cũng chỉ ủng hộ cặp Sang Tan thôi
Fighting!!
Tác giả: chullie.kute    Thời gian: 25-10-2013 07:21 PM
Hay quá đi, sao lại hay bị chê nhỉ.
Mấy tập đầu nội dung không có gì hấp dẫn nhưng từ khi Tan về HQ thì vui quá rồi
Thích cả Tan vs Do nhưng vẫn thích Tan hơn :v
Do hợp vs em kế hơn :v, 2 người tính giống hệt nhau
Tác giả: Nhatthuy2105    Thời gian: 25-10-2013 07:55 PM
haiz, chả biết rồi shin hye sẽ đổ ai trước nữa. vì rõ ràng phim này woobin là nam thứ nên cuối cùng chắc tan và eun sang mới là một đôi. nhưng trước khi đi đến bước cuối cùng rất có thể young do sẽ cưa đổ shin hye trước
Tác giả: haehono    Thời gian: 25-10-2013 08:10 PM
cuộc chiến không nhân nhượng bắt đầu từ đây. Để chiếm được trái tim của Eun Sang mà 2 người đã từng là bạn của nhau sẽ bắt đầu cạnh tranh. Mặc dù biết chắc Eun Sang vs Kim Tan sẽ 1 là cặp rồi nhưng mình vẫn mong Eun Sang vs Young Do sẽ có những cảnh lãng mạn bên nhau, như vậy thì mới để lại trong Young Do những kí ức đẹp chứ.
Tác giả: fandrama    Thời gian: 25-10-2013 08:26 PM
ố ồ tình tay ba diễn ra nhanh quá, hấp dẫn hớ hớ, dù mô típ cũ nhưng k thể k coi được, đó là nhờ sức hút của dàn trai xinh gái đẹp của fim đó mà... Kim Tan à bảo vệ cho tốt Eung San đi nhá, vì cô nàng là hàng hiếm đối với các anh chàng quý tộc kia đấy, Young Do à cố gắng thể hiện tình yêu nhiều vô nhé... mặc dù mong Tan-San thành đôi nhưng nghĩ tội Do wa, mà k ưa Rachel nên cũng k muốn Do và Rachel thàh đôi tí nào, thôi thì Do độc thân vui vẻ vậy hớ hớ
Tác giả: leannetran0720    Thời gian: 25-10-2013 08:54 PM
haha đọc chuyện tình tay ba này thấy thật là đáng yêu quá đi thôi
ở Kim Tan mình thấy có 1 sức hút khá kì lạ nha, ko phải lạnh lùng cũng ko tình cảm sến súa nó cứ nhẹ nhàng sao sao ấy
còn Do Young thì khỏi nói nam tính và cũng rất đáng yêu
rất mong ngóng những tập tiếp theo đây
Tác giả: nongnhung    Thời gian: 25-10-2013 09:31 PM
phim hay quá, ủng hộ ủng hộ Kim Tan
chuyện tình tay ba hay à nha
hóng tập tiếp theo
{:142:}
Tác giả: phthao19    Thời gian: 25-10-2013 09:51 PM
hot hot hot. hohoho. ngày càng gay cấn à nha.
phim ngày càng hấp dẫn rồi. thật ghen tị với chị Sang quá, được tới hai người tuyệt vời như vậy yêu. thật ngưỡng mộ mà.
tks bạn dịch tin
Tác giả: Tamalinh1710    Thời gian: 25-10-2013 10:14 PM
Cũng chưa biết được bạn Do sẽ như thế nào...
Bạn ấy chỉ đang ở mức thích thú và trêu trọc thôi...
Tình tay ba vẫn chưa rõ ràng T.T
Mà tình là như thế,bạn ES đến với bạn nào cũng vẫn còn cả núi cách trở với thế lực gia đình 2 bạn kia hoành tá tràng như thế
Giờ chỉ muốn nó ra hết rồi xem 1 lèo để được ngắm bạn Hô cho thoả thoả thoả  
Tác giả: minhphuongro    Thời gian: 25-10-2013 10:25 PM
công nhận ES sương khi được hai người bảnh bao nhà giàu đề ý
nhưng kì thực đó lại là việc làm cho cô nàng phải đau đầu dài đây
Tác giả: supermeomeo    Thời gian: 25-10-2013 11:18 PM
bá đạo hết cả phần con nhà người ta. thế hai gọng kìm dư này thì em nó làm sao mà thở nổi ==" mà em Sang và Tan kiểu tình trong như đã mặt ngoài còn e, bạn Bin cứ cẩn thận, ghẹo em nó vừa thôi có ngày yêu thật thì khốn nhé =))

giời ơi tôi lại phải cắm HD rồi TT___TT
Tác giả: fatpig    Thời gian: 25-10-2013 11:33 PM
Quả là đầy kịch tính và hấp dẫn đang xem tới tập 5 .
Thấy cảnh Tan chụp hình tự sướng rùi đăng lên trang cá nhân củ Eun Sang mà choáng luôn .
Càng ngày thấy phim càng hay và hấp dẫn . Cám ơn bạn dịch news
Tác giả: clamptsu    Thời gian: 25-10-2013 11:36 PM
Khiếp, đúng là hai anh nhà giàu có tư tưởng chiếm hữu cao khủng khiếp sợ mà.
Mà lúc thấy 2 bạn ấy đối đầu nhau, nhạc lại hoành tráng nữa chứ,  nghe thật là kích thích mà.
Khúc cuối tập 6 hay quá đi ah, lại hóng phim tiếp vậy.
Tác giả: tieumieu.92    Thời gian: 25-10-2013 11:54 PM
Sau khi bạn YD nói vs bạn ES sau khi bạn ý khua chân múa tay cố ý đánh thức bạn ES, chắc để thấy con gái nhà người ta tức điên lên với mình vs vừa lòng, chú ý đến mình một chút thì vs thích
Sao ngày nào cô cũng ngủ ở nơi như thế này thế. Làm cho người ta cứ muốn đến bảo vệ

Thì chính thức ship cặp này nhaaaa
Bạn YD ơi, bạn bớt bad boy đi 1 chút cũng không chết đc đâu ạ> Nhìn cái mặt nhiều lúc tôi chỉ muốn cho cái đấm
Tác giả: lonconlovely    Thời gian: 26-10-2013 12:36 AM
yep! mọi chuyện đã diễn ra theo đúng kế hoạch, hồi gay cấn là đây hihihi, mong ép mới quá
Tác giả: Fairy    Thời gian: 26-10-2013 06:23 AM
Mình thì chả thấy tay 3 đâu cả :))

Tan thì rõ là thích ES, ES tuy chưa đổ nhưng rõ ràng cũng có chút rung động. Còn lại thì bạn Do đến giờ này mình chả thấy bạn ấy thật lòng thích ES đâu. Có thể ban đầu bạn ấy cũng thấy cô bé này hơi thú vị đấy, nhưng cũng chỉ thế thôi, còn bạn bắt đầu tiếp cận ES rõ ràng là vì tò mò về quan hệ giữa ES và Tan và muốn chọc cho Tan tức thôi, chứ ko chắc bạn cũng chả chớp đến nửa con mắt. Bạn ES thì rõ ràng ko ưa bạn Do tí nào rồi :))

Thôi bạn Do khỏi tranh chấp tay 3 tay 4 gì cho mệt, mà bạn ES cũng chả hợp với bạn đâu. Mình là mình thấy bạn hợp với cô em gái hờ của bạn nhất đấy :)) Sau này bạn mà cũng kiểu yêu nữ chính xong đau khổ lụy tình là mình sẽ thất vọng lắm đó :))

Tác giả: sapphia2807    Thời gian: 26-10-2013 06:32 AM
quá phấn khích
xem các bạn giành giựt ban Sang vui ghê, cơ mà dù sao cũng cổ vũ và mong bạn Tan chiếm ưu thế
thích cái cảnh cuối ep6 quá, bạn Tan xuất hiện quá đúng lúc và bất ngờ
Tập này là bạn Do mới ở mức tò mò với Sang, hem biết sau khi thích rồi thì còn thế nào nữa
À mà xem phim cứ có cảm giác mẹ của Tan cũng là mẹ của Do nhưng nếu thế lại ko thấy phu nhân lẽ ấy nhớ thương rì cậu con trai cũ nên cũng nghĩ có lẽ hem phải, ko biết biên kịch Kim tạo ra khúc mắc bất ngờ rỉ giữa 2 bợn ý mà bợn Do coi bợn Tan như kẻ thù, thôi chờ vậy
Tác giả: bichbo    Thời gian: 26-10-2013 08:39 AM
Sao mình thấy còn chưa tiến triển tình cảm mấy nhỉ, nhìn chúng nó như đang khiêu khích trêu chọc nhau ấy chứ?
Eun Sang chưa tỏ thái độ gì mà, còn wo bin thì đang định trả đũa lại tan thui, thôi hóng típ tập tiếp theo xem diễn biến nó thế nào mới được
Tác giả: mintri    Thời gian: 26-10-2013 08:51 AM
Mình thích xem mấy đoạn có 3 người này lắm'

Anh Tan cứ ra sức bảo vệ Sang mà Sang kệ

Choi thiếu gia thì cứ giở trò bọ lực trước mặt chị Sang T_^
Tác giả: ggm_cg    Thời gian: 26-10-2013 08:55 AM
không thích tay 3 à
mà 2 bạn nam kịch liệt vậy
quăng bạn Rachael vô xó làm cảnh rùi
tội con bé, mặt cũng đẹp mà bị bơ
Tác giả: girasol    Thời gian: 26-10-2013 09:39 AM
Hic, không hiểu sao mình lại có xu thế đi ngược lại với mọi người thì phải, mình thì mình rất ship cho YD và Sang. Ngay từ đầu, YD đã chú ý tới Sang khi trong cửa hàng xe máy, Sang chống lại sự chọc ghẹo của mấy chú thợ rồi. Rồi sau đến cảnh Sang ngủ, YD ngồi nhìn nữa. Mình thấy thích đôi này hơn. Cứ có cảm giác YD nhìn thấy một người con gái có vỏ ngoài mạnh mẽ  nhưng cần được bảo vệ nhiều hơn là Tan (dù rằng các cảnh Sang ở với Tan toàn là cần Tan che chở, nhưng vẫn thấy không sao đẹp bằng cảm giác khi được YD che chở) Có thể là cái gì rõ ràng quá (Tan che chở cho Sang) thì nó mất hay đi chăng :D Hehe, dù sao cũng chỉ là ý của mỗi mình mình
Tác giả: Rika0922    Thời gian: 26-10-2013 10:16 AM
Càng ngày càng gay cấn, Nhưng mà thấy Tan nói là mấy cái trò bắt nạt là do ngày trước Tan là người bày ra
Nhìn mặt Tan hiền vậy nên mình không tin nổi là ngày trước Tan là Lucifer trong trường
Còn ES khúc cuối cùng nằm ngủ mà YD đá vào cạnh bàn cũng cố tình không chịu tỉnh là vì sao nhỉ
Vẫn thích ES thể hiện thái độ không sợ hãi YD hơn
Tác giả: huyen04    Thời gian: 26-10-2013 11:30 AM
tính cách đối lập. bấn loạn với dàn diễn viên trong phim này. ai cũng phong cách. ai cũng xinh! màu sắc phim đẹp nữa. hóng hóng!
Tác giả: yunyaeforever    Thời gian: 26-10-2013 12:40 PM
Tuần này bận quá chưa coi được phim, chỉ coi qua cái giới thiệu thôi đã thấy gay cấn rồi,
mà không hiều tên Do thích nàng thật hay do cố tình gây hấn với Tan vậy đây,
tối nay phải chén cả hai tập cho thỏa thích, mình thích nhất vẫn là vai của Min Hyuk ấy dẽ thương kinh, nhưng chắc qua những tập sau thì đất diễn ít đi nhỉ
Tác giả: chimsemuaha    Thời gian: 26-10-2013 01:35 PM
bắt đầu càng ngày càng hay r {:297:}{:295:}
mong đc xem tập 7 quá
{:138:}{:138:}{:138:}
Tác giả: trantuvt2008    Thời gian: 26-10-2013 01:40 PM
"Kể từ lúc này, cô là của tôi"
"Hãy ở bên cạnh tôi. Sẽ không có chuyện gì xảy ra nếu cô ở gần bên tôi. Đừng gặp Choi Young Do nữa"
chuyện tình tay ba sắp bùng nổ rồi, gay cấn lắm đây.
Hóng thứ 4 nè
Tác giả: krad777    Thời gian: 26-10-2013 02:03 PM
Ôi, đoạn cuối của tập 6, lúc Tanie nói "mì có ngon không?" thì tinh thần fan gơn đã hú hét ấm ĩ.
Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.
Tác giả: hoangcuc06    Thời gian: 26-10-2013 02:11 PM
Mỗi lần Young Do chọc phá Eun Sang thì Kim Tan luôn có măt j đúng lúc để giúp đỡ, hihi
Young Do có vẻ thích Sang nhưng mà cứ chọc phá hoài nhìn mà tội nghịp con bé.
Một tuần trôi qua thật lâu, để hóng chờ 2 tập phim, ooiiiii hnay mới thứ 7 à, còn lâu quá mới tới thứ 4, hóng gê
Tác giả: duongkimthuy    Thời gian: 26-10-2013 05:49 PM
Mặc dù biết là cuối cùng Sang cũng về với Tan nhưng mà vẫn ship cho Sang với Do :v
Bk Kim đừng để cho Do cô đơn nhé. Tội nghiệp ẻm lắm
Tks b trans news
Tác giả: hoa_cauvong    Thời gian: 26-10-2013 09:20 PM
Dù là mô típ phim cũ nhưng cách thể hiện truyện của biên kịch thật hay và hóm hỉnh làm mình không thể dời mắt khỏi màn hình. Mắt thì mở to mà miệng thì cười khúc khích. Càng coi càng bấn loạn, coi hết từng tập phim rùi mà cứ suy nghĩ về tình huống tiếp theo suốt. Không dứt ra được. Biết làm sao đây, mình yêu từng couple trong phim rùi.
Tác giả: nhoxheo_baby    Thời gian: 27-10-2013 06:02 PM
Eun Sang nhìn không có hạnh phúc =)) Tội nghiệp cô ý quá

Như mình mình sẽ hốt mỗi anh Hoooo =)) Có điều dễ dãi như mình sớm muộn cũng bị đá :))

Eun Sang biết giữ khoảng cách nhẩy :3 Cô nàng tự trọng, không dính đến người có hôn phu :o

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3