Kites

Tiêu đề: T.O.P Big Bang: “Phim quay 1 nửa là lúc tôi nhận ra Kim Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn [In trang]

Tác giả: Peace96    Thời gian: 1-11-2013 09:27 AM
Tiêu đề: T.O.P Big Bang: “Phim quay 1 nửa là lúc tôi nhận ra Kim Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn
T.OP. Big Bang: “Khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và rất đẹp. Mọi người đừng làm em ấy bối rối nữa"

T.O.P đã có cuộc phỏng vấn với phóng viên của Segye tại Seoul. Anh dường như không thể ngừng nhắc đến “cô em gái” Kim Yoo Jung bằng rất nhiều lời khen lặp đi lặp lại trong suốt cuộc phỏng vấn.

T.O.P nói: “Nếu tôi có em gái, tốt nhất là em tôi phải giống Yoo Jung thì tôi sẽ rất vui. Vì Yoo Jung thực sự rất dễ thương”.

Anh chia sẻ: “Ban đầu, kịch bản không có quá nhiều cảnh tình cảm giữa tôi với Yoo Jung. Tôi sợ em sẽ thấy ngại và xa lạ với tôi, vì vậy tôi đã đến bắt chuyện với em trước, sau đó đã trò chuyện và trêu đùa với em nhiều hơn. Bạn biết không, Yoo Jung ở ngoài thật sự dễ thương vô cùng, cả về tính tình”.

“Lẽ ra sẽ không có gì phải ngại ngùng hay lúng túng vì trong phim chúng tôi đóng vai anh em, không phải người yêu. Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp.   Trong mắt tôi em thật sự rất đẹp. Điều đó đã làm tôi lo lắng liệu có khi nào chúng tôi trông giống như “những người yêu nhau” thay vì là “anh em” hay không. Thực tế là đã có một cảnh quay giữa chúng tôi đã phải chỉnh sửa lại cho giống anh em”.

Khi phóng viên hỏi cảm giác của anh khi Yoo Jung nói dù có xem anh là hình mẫu lý tưởng nhưng hiện tại cô bé không có mẫu người đàn ông lý tưởng rõ ràng trong lòng, T.O.P vừa hóm hỉnh trả lời vừa nghiêm túc đề nghị: “Dĩ nhiên là buồn rồi (cười). Người phóng viên đã hỏi em như vậy trước mặt tôi, em tuy thông minh nhưng khá đơn thuần và rất hay mắc cỡ. Mọi người đừng làm em ấy bối rối ngượng ngùng như vậy nữa".  

(Yoo Jung cứ lớn dần lên trong mắt T.O.P)

Anh cũng nói về tính cách của mình: “Khi hiếu động thì tôi thực sự rất hiếu động. Khi yên lặng thì tôi sẽ không nói tiếng nào suốt cả ngày. Lúc nhỏ, tôi rất dễ mất bình tĩnh, nhưng khi trưởng thành tôi đã trở nên linh hoạt. Tôi không giỏi che giấu cảm xúc của mình mà sẽ thể hiện hết ra dù có khi làm người khác hiểu lầm. Tôi cũng không có tính cạnh tranh và không cảm thấy ghen tị với người khác. Tôi chỉ biết làm việc của mình thôi, cũng thường không để ý nhiều đến người khác.

Nguồn: http://www.segye.com/content/htm ... .html?OutUrl=naver;  
Dịch: [email protected]

Tác giả: linhtokie    Thời gian: 1-11-2013 09:33 AM
Ye Ye Ye, sofa này.
2 Anh em nhà này dễ thương quá đi, đóng với nhau cũng hợp nữa chứ, TOP thì trẻ con nên 2 anh em rất hợp nhau
Tháng 11 phim cũng đc chiếu ở Vn rồi, cùng nhau hóng nào
Hy vọng 2 anh em sẽ còn gặp lại nhau trong nhiều bộ phim khác nữa và chúc phim thành công nhé
Iu 2 anh em nhà này lắm cơ  <3
Tác giả: winnie56    Thời gian: 1-11-2013 09:37 AM
2 anh em nhà này đang làm gì vậy nè! Dễ thương quá đi à!

“Lẽ ra sẽ không có gì phải ngại ngùng hay lúng túng vì trong phim chúng tôi đóng vai anh em, không phải người yêu. Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp. Điều đó đã làm tôi lo lắng liệu có khi nào chúng tôi trông giống như “những người yêu nhau” thay vì là “anh em” hay không."  =>>>> Anh T.O.P, Yoo Jung bối rối là vì anh đó chứ ai vào đây nữa. {:290:}

Phóng viên cũng kỳ, hỏi con gái người ta trước mặt ông anh đẹp trai thì làm sao mà em nó nhận!  
Tác giả: nilin    Thời gian: 1-11-2013 09:40 AM
Giời ơi, mí cái pic bạn trẻ lê la trên sàn đáng yêu quá đi!
Em Jung càng nhớn càng xinh!
Dự là anh TOP anh ấy hơi rung rinh mất rồi!
Ship ship nha!
Thanks chủ thớt! ^^
Tác giả: bunbun0203    Thời gian: 1-11-2013 09:43 AM
ôi trời ơi dễ thương quá trời ơi
ship đôi này ghê gớm cơ. dù ẻm Yoo Jung còn nhỏ tuổi, dù TOP so với em (về độ tuổi) là già đau đớn, cay đắng rồi, nhưng sao mà mình vẫn ship nhiệt tình thế cơ chứ
nhìn 2 đứa đứng cạnh nhau đẹp đôi kinh khủng. Ẻm thì mắc cỡ ngượng ngùng, anh thì phởn phơ hớn hở nói chung là đẹp đôi kinh
p/s: cái ảnh cuối tạo dáng ko đỡ đc ko còn từ nào có thể diễn tả hết về độ bựa
Tác giả: killua240    Thời gian: 1-11-2013 09:44 AM
Đập bàn đập ghế
Trời ơi, có cần phải như thế không.
Chết mất thôi zai ơi, zai thích iẻm rồi kìa.
Jump jump jump
Thích thế này rồi thì mau mau đặt gạch bộ phim truyền hình nào đóng với iẻm đi thôi.
Hố hố hố
Tác giả: sessormaru    Thời gian: 1-11-2013 09:45 AM
Ban đầu, kịch bản phim không có quá nhiều cảnh tình cảm giữa tôi với Yoo Jung, nên tôi sợ em sẽ thấy ngại và xa lạ với tôi, vì vậy tôi đã đến bắt chuyện với em trước, sau đó đã trò chuyện và trêu đùa với em nhiều hơn. Bạn biết không, Yoo Jung ở ngoài thật sự dễ thương vô cùng, cả về tính tình”.

ầu Top là một con người đi bắt chuyện với người khác và đùa giỡn với người khác ư
thật ko tin đc, cứ nghĩ bạn ấy là kiểu ng thụ động, ít nói cơ, nhưng giờ thì biết rồi nhá :v
ngày xưa chơi vs 3 thừng 4D là cũng đủ hiểu rồi =))
mà bé. Jung đúng là càng lớn càng xinh
lại tài năng như thế
hỏi ai mà ko yêu, ko quý cho đc. Nhưng câu nói của Top dễ gây hiểu lầm quá =))

Tác giả: yunjae_99    Thời gian: 1-11-2013 09:46 AM
chết thật, biết ngay thể nào cũng có tình huống này xảy ra mf =))
xem ra đang có list dài các anh mến mộ bạn Jung rồi =))
nhắc lại lần nữa "đợi em nhỏ 5 năm nữa" đê anh =))
uy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp. Điều đó đã làm tôi lo lắng liệu có khi nào chúng tôi trông giống như “những người yêu nhau” thay vì là “anh em” hay không. Thực tế là đã có một cảnh quay giữa chúng tôi đã phải chỉnh sửa lại cho giống anh em”.

câu này sao giống như đang tỏ tình vậy giời =))
Tác giả: Happy555    Thời gian: 1-11-2013 09:48 AM
Hai anh em này nhá, cute quá đi!

TOP nhé, nào là buồn dỗi hờn vì Yoo Jung nói bây giờ không có mẫu đàn ông lý tưởng, nào là khen em tới tấp.

Còn cô em Yoo Jung thì cứ bối rối, giả bộ làm ngơ cho phũ phàng mà lòng thì ai cũng biết!

Anh vậy, em vậy, chèn ơi, câu chuyện đẹp và đáng yêu hơn cả trên phim nữa!
Tác giả: conh0xhaycuoi    Thời gian: 1-11-2013 09:49 AM
phát biểu của anh làm em hơi bị shock nặng nha
Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp.
khen luôn con nhà người ta thế đấy, thế mà còn kêu đừng hỏi em ý về vấn đề ấy nữa
ship nhiệt tình cho hai anh em nhà này, trả lời phỏng vấn đáng yêu vãi
hóng phim lắm lắm
Tác giả: november    Thời gian: 1-11-2013 09:50 AM
Trời ơi, đọc tin mà chấn động, kakakkakakakakakaka
"Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp" thích nhất câu này
Sau này con bé mà lớn lên nữa, chắc anh chịu ko nổi đâu
Mà đợi bé lớn lên nữa thì đóng ng iu nhau nhé
Tác giả: AkaSeuk    Thời gian: 1-11-2013 10:07 AM
Cứ như đang đọc một cuốn tiểu thuyết ngôn tình nào đó vậy! Dễ thương quá xá dễ thương!
T.O.P dạo này nói chuyện về Yoo Jung nghe thương gì đâu đó, lúc khen lúc hờn dỗi lúc che chở!
Mà T.O.P nói cũng đúng, em cứ lớn dần lên mỗi ngày trong mắt anh, thật mình nhiều lúc còn thấy hơn cả anh em!
Anh em nhà này bắt đầu chuyện dài nhiều tập nè! {:176:}
Tác giả: laianhnhat    Thời gian: 1-11-2013 10:08 AM
Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp. Điều đó đã làm tôi lo lắng liệu có khi nào chúng tôi trông giống như “những người yêu nhau” thay vì là “anh em” hay không. Thực tế là đã có một cảnh quay giữa chúng tôi đã phải chỉnh sửa lại cho giống anh em

Ủ uôi, anh TOP hơi bị thẳng thắn nha :x mà rốt cuộc hai người đã làm gì để phati chỉnh lại thế :))

Cái cặp này cứlafm mình cuồng loạn là sao nhỉ :)) cưa có bài phỏng vấn nào là y như rằng có những phát ngôn khiến mình cười rách mép :))
Anh Tộp cũng bảo vệ cái Jung phết :)) ảnh thấy hỏi về hình mẫu lí tưởng của nó trước mặt ảnh là không có hay, thôi bác nào hỏi thì xác định tối nay ôm mặt :))
Tác giả: hongnhung131290    Thời gian: 1-11-2013 10:09 AM
hai anh em siêu dễ thương
top đóng phim này xong trông xì tin xì khói quá
lúc nào cũng thấy toe toe toét toét
chết mất với cái mặt lão già
còn đâu hình tượng lạnh lùng nữa
Yoo Jung vẫn còn trẻ
đề nghị lão TOP tha cho em ý ngay
đóng với lão TOP xong
Yoo Jung thấy phân vân về hình tượng mẫu người lý tưởng{:420:}{:420:}{:420:}

Tác giả: munki1986    Thời gian: 1-11-2013 10:25 AM
Không biết sao đọc cái news này với cái news kia cứ là cười với TOP và Yoo Jung!
2 anh em nhà này cứ cà lăn tăn với nhau vậy, anh em thì có vậy đâu!
Anh TOP làm bé Jung mắc cỡ chắc luôn! Con bé không biết làm sao mà chống đỡ đây, đã vậy mọi người còn hỏi em nó hoài nên thôi cứ nói không có hình mẫu lý tưởng nào hết cho xong.
Khổ nỗi giờ đến phiên anh TOP dỗi hờn!
Ôi anh TOP lạnh băng nay đã biết buồn rồi đấy!

Yêu quá à!
Tác giả: osaka189    Thời gian: 1-11-2013 10:25 AM
yoo jung xinh thật, ngày càng đẹp ra.
nhìn hình mà nhớ tới mấy phim em đóng hồi còn nhỏ ghê.
đúng là diễn viên tài năng. tương lai hi vọng em sẽ gặt hái được nhiều thành công.
chờ phim mới của em!
cám ơn bạn dịch tin nha!
Tác giả: o0oSunnyo0o    Thời gian: 1-11-2013 10:34 AM
Hèn chi năm nay thấy ít tin tức cũa lảo , vừa đóng phim vừa chuẩn bị comeback ...
Mau mau lên sàn quậy đi lảo ơi , chờ lâu quá trời rồi ... nhóm còn mổi lảo nữa là solo đủ 5 người rồi , solo cho đã đi rồi gôm lại 5 tên đứng chung cho bà con được nhờ ...
Tác giả: Hoalong    Thời gian: 1-11-2013 10:35 AM
Trời ơi dễ thương quá à!
Thấy là không có bình thường rồi nha, 2 anh em!
Có khi Yoo Jung chuyển anh từ hình mẫu lý tưởng sang cái khác rồi mà em nó giấu đó! Ai bảo mọi người cứ hỏi xoáy em nó hoài về anh vậy!
TOP cũng ghê nha, đóng phim mà cứ để ý "Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp. Điều đó đã làm tôi lo lắng liệu có khi nào chúng tôi trông giống như “những người yêu nhau” thay vì là “anh em” hay không."

Anh mới làm bé bối rối ấy chứ ai vào đây! {:173:}
Hơi không bình thường tí, nhưng cứ Ship ship!
Tác giả: hawook304    Thời gian: 1-11-2013 10:36 AM
ầu zề, mình là mình ship cật lực cho hai anh em nhà này, dễ thương quá cơ..
"càng ngày em ấy càng lớn thêm và trở nên xinh đẹp.."..{:290:}{:290:}{:290:}
Nhìn hai người này rất là đẹp đôi nhé, Yoo Jung đúng là càng lớn càng xinh mà, cơ mà hình như em ấy chưa có ý định thì phải...Top oppa nhớ giữ cẩn thận nhé...
Tác giả: minam    Thời gian: 1-11-2013 10:38 AM
hai anh em nhà này dạo này lắm news quá, anh già này dạo này nhí nhảnh lại còn nói nhiều quá, không biết là tại sao nhưng có một sự nghi vấn không hề nhẹ ở đây...
Khác hẳn với hình tượng lạnh lùng mọi khi... cơ mà lại thú nhận là em nó ngày càng lớn lại còn rất đẹp nữa...đấy khen em nó liên hồi mà cứ bảo mọi người đừng làm em ấy bối rối nữa chứ...
Thú nhận có hai tính cách mà thấy cái nhí nhảnh như nầy chỉ xuất hiện dạo gần đây...
em nó còn bé lắm, anh già tha cho nó nhá...{:438:}
Tác giả: swallow80    Thời gian: 1-11-2013 10:51 AM
Ha.ha.ra là vậy ah.
Thui không có em gái thì cứ xem Yoo Jung là em đi cho rùi.
Thật đáng yêu khi TOP thú nhận rằng Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và..rất đẹp.
Không ngờ trong TOP  lại tồn tại 2 tính cách khác nhau đến vậy.
2 anh em cứ duy trì tình cảm này mãi về sau nhé.{:173:}
Tác giả: nguyetnd89    Thời gian: 1-11-2013 10:51 AM
“Lẽ ra sẽ không có gì phải ngại ngùng hay lúng túng vì trong phim chúng tôi đóng vai anh em, không phải người yêu. Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp. Điều đó đã làm tôi lo lắng liệu có khi nào chúng tôi trông giống như “những người yêu nhau” thay vì là “anh em” hay không. Thực tế là đã có một cảnh quay giữa chúng tôi đã phải chỉnh sửa lại cho giống anh em”.

đọc cái này cứ ngồi cười rúc rích không à
thộn ơi em nó còn bé lắm ,đợi vài năm nữa đi nha
mình là mình cực thích anh em nhà này rồi nha
mà nhìn chị gái lão cũng hao hao em YJ lắm xinh cực
cám ơn bạn đưa tin ^_^

Tác giả: KYUKYU    Thời gian: 1-11-2013 11:00 AM
Từ anh em chuyển thành quan hệ khác cũng được mà, ủng hộ TOP oppa hết mình {:311:}{:290:}
Mình cực thích YooJung luôn, vì em ấy đóng phim giỏi mà lại toàn nhân vật trong trắng lương thiện
Cặp này hơi bị đẹp đôi ấy, để xem biểu hiện trong Running man thế nào, hóng quá đi thôi, lại thêm 1 couple ngôi sao nữa ư {:286:}
Cảm ơn bạn đưa tin nhiều nha
Tác giả: uyentr    Thời gian: 1-11-2013 11:01 AM
Yêu quá nha! TOP với Yoo Jung làm sao rồi í!

Kiểu như anh có để ý em mà em thì ngại ngùng mắc cỡ chối phăng! Buồn cười mà yêu không chịu nổi!

Đọc lời TOP nói mà mình còn đỏ mặt huống hồ Yoo Jung! Anh TOP ơi, Jung không xem anh là hình mẫu lý tưởng nữa mà thành cái gì đó gần gũi thân thương hơn rồi anh ơi, anh biết mà anh còn làm bộ dỗi hờn với em ấy! {:286:}

Tác giả: phuongmax.info    Thời gian: 1-11-2013 11:05 AM
Lão Thộn nhà mình khen con bé suốt nhé
đi đâu cũng khen bé dễ thương
còn bé thì cứ chỉ có Thộn là thần tượng duy nhất trong tim
èo ơi 2 anh em tuing hứng nhau thấy sợ
thôi lão ơi hay dợi bé lớn tý rồi tính luôn 1 lượt nhé
đứng với nhau đẹp dôi ra phết ấy chứ
có ai nói là hơn nhau cả con gáp đâu nhỉ
ta phởn rồi hahaha
Tác giả: chuotbattom    Thời gian: 1-11-2013 11:25 AM
“Lẽ ra sẽ không có gì phải ngại ngùng hay lúng túng vì trong phim chúng tôi đóng vai anh em, không phải người yêu. Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp. Điều đó đã làm tôi lo lắng liệu có khi nào chúng tôi trông giống như “những người yêu nhau” thay vì là “anh em” hay không. Thực tế là đã có một cảnh quay giữa chúng tôi đã phải chỉnh sửa lại cho giống anh em”.
Mình có nên suy nghĩ đen tối một chút không nhỉ?
Tác giả: Soola    Thời gian: 1-11-2013 11:36 AM
HAHAHHA {:171:}

Em Jung chắc mắc cỡ rồi! Rồi, không biết TOP với You Jung giờ làm sao nữa!
Dễ thương, mà mọi người cứ theo hỏi hoài vầy Jung cũng ngại, dù sao cũng là con gái mới lớn mà, có gì thì cũng để trong lòng chứ!
Mà TOP cũng chịu nói ghê nha, hình như mọi người nói lúc trước TOP ít nói lắm mà!  
Tác giả: HYD91    Thời gian: 1-11-2013 11:39 AM
Tôi biết ông có tâm hồn trẻ như con bé rồi nên k cần phải nhắc lại thêm nữa {:408:}

Mấy cái ảnh của ông cũng đã thể hiện điều ấy rõ nét lắm rồi, có khi con bé nó còn k như vậy

Phải công nhận là YJ càng ngày càng xinh, lại đáng yêu, đang trong độ tuổi phát triển thì cao lớn là phải thôi, đọc đến đoạn có 1 cảnh chỉnh sửa mà thấy buồn cười quá haha

Hai anh em nhà này đúng là 2 anh em ngoài đời thật cũng đc, giống nhau ghê, ông TOP cứ bên cạnh con bé là làm trò k biết dừng lại
Tác giả: cun_conlove_fis    Thời gian: 1-11-2013 11:51 AM
Nếu lão đã nói thế thì ta đành không vote cho 2 anh em nhà người nữa vậy.
Nhưng mà tưởng có cô em như thế mà dễ á? TRông cái pic xinh kinh nhể?
Còn ông bạn già ạ. trông cái pic nó sợ chứ. Ôi cái mẹt lão kìa

Thanks chủ thớt nha
Tác giả: mine    Thời gian: 1-11-2013 11:57 AM
Mình cũng mún có 1 dứa em như vậy
Yoo Jung thân thiện, xinh xắn, đáng yêu quá mừ
Mà lão TOP cũng dễ thương ko kém
Cái pic cuối xì tin quá đi
thanks chủ thớt ^^
Tác giả: christos    Thời gian: 1-11-2013 12:15 PM
hem biết là lão TOP đang quảng bá cho phim hay là đang kiểu nhắn nhủ trong câu chữ với Yoo Jung nhở ^^
đôi này dù hơi chệch tuổi cơ mà vẫn vote nhiệt tình {:184:}{:184:}{:184:}
Tác giả: HyunYoo    Thời gian: 1-11-2013 12:17 PM
hự hự, đang cuồng điên loạn 2 ae nhà này quá {:414:}
hóng phim của 2 ae ko bít bh mới có sub nhỉ
trước tiên là hóng cái RM tuần này của 2 ae cái đã {:445:}
{:308:}{:308:}{:308:}{:308:}
Tác giả: Mt♥$$$♥    Thời gian: 1-11-2013 12:43 PM
Nói thế này lão Thộn cũng có tình cảm *trên mức anh em* vs em Jung à

Ừm em ấy xinh mà ^^ dễ thương khỏi nói

TOP ka cứ như đổ đứ đừ đừ ấy :)
Tác giả: dannoduy    Thời gian: 1-11-2013 12:54 PM
Oh news về 2 anh em nhà này cũng nhiều ghê ta. Hình như em Yoojung bỏ rơi anh roy mah ta

thế mah anh vẫn khen ngơi em nhaz. Anh TOP bị em YooJung hớp hồn roy . Hóng phim của 2 anh em

Thanks bạn trans news
Tác giả: mars_p89    Thời gian: 1-11-2013 12:58 PM
mỗi ngày có thêm một news của anh, làm mình càng ngóng hơn
mong chờ đến lúc The Commitment đc chiếu ở VN quá
nghe nói là tháng 11 nè, vẫn chưa thấy tăm hơi đâu, nhưng nhất định mình và mấy đứa bạn sẽ đi xem
Chúc phim của TOP già nhà em thành công nhé
p/s: cơ mà Yoo Jung càng lớn càng xinh mà
Tác giả: lethanhtam1023    Thời gian: 1-11-2013 01:00 PM
Không biết có ai giống tớ không chứ tớ rất rất thích 2 anh em này nhưng ko phải theo kiểu anh trai - em gái đâu
Thấy 2 người này dễ thương kinh khủng. Cơ mà hiện tại thì bé này vẫn còn đang nhỏ tuổi. Chứ khoảng 5,6 năm nữa thì tớ ship đôi này nhiệt tình luôn. Khoảng cách 12 tuổi cũng ko phải là quá lớn :))
Tác giả: JoU    Thời gian: 1-11-2013 01:00 PM
ôi, 2 anh em này dễ thương quá cơ ^^
TOP có vẻ cuồng em Yoo Jung rùi nhé, cứ khen nức nở, khen suốt thôi
mình cũng công nhận em í càng lớn càng xinh đẹp
lại có tài nữa
ôi, bị thích 2 anh em này lắm rùi nhá!
TOP đợt này hồi teen hay sao mà cute điên đảo thế hả a???
Tác giả: bumlevis    Thời gian: 1-11-2013 01:09 PM
chời ơi, tóp thật sự rất cute mà T T
Yoo jung thì nói làm gì nữa, thần tượng tóp từ bao đời nay rồi
2 người này làm anh em thì là nhất kbiz rồi

Tác giả: vokhanh123    Thời gian: 1-11-2013 01:10 PM

sao ta cứ mơ hồ  biết đâu 1 ngày nào đó anh em nhà này iu nhau thì sao đây ???

suốt ngày cứ khen em gái thế này thế nọ ,
Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp.  

rồi giờ lại như thế này nữa ,cũng hy vọng nhưng như thế có tội lỗi không nhỉ ???

mới họp tác lần đầu mà thân thiết thế rồi ,chẳng biết nếu có lần 2 thì sẽ ra sao ~~~~~~~~~
Tác giả: TamBi    Thời gian: 1-11-2013 01:26 PM
Chịu không nổi bạn T.O.P luôn, cứ khen em Jung mãi thế
Ừ thì em nó quả là xinh đẹp thiệt, vừa hồn nhiên, vui vẻ, lại dễ thương
Đầy mí anh Jin Goo và Min Ho cứ là chờ đợi em í lớn hơn xíu để là chinh phục em í.
T.O.P chắc từ từ cũng nằm trong nhóm đó oài (không, chính xác là hiện giờ đã thực-thực sự rồi)
Jung đúng là bá đạo thiệt
Tác giả: italyp    Thời gian: 1-11-2013 01:36 PM
thế đấy, bé lớn dần lên trong mắt anh roài
cơ mà bé còn nhỏ quá ngen bạn già, 2 ng là anh em tốt thôi thì tui cũng dzui lắm lắm roài
mong sao là sau này bạn vs em cứ xuất hiện đều đều nha, càng nhiều càng tốt
Tác giả: dikei1207    Thời gian: 1-11-2013 01:41 PM
T.O.P nói: “Nếu tôi có em gái, tốt nhất là em tôi phải giống Yoo Jung thì tôi sẽ rất vui. Vì Yoo Jung thực sự rất dễ thương”. Ha ha, cách nói có vẻ như TOP đang rất bấn em này thì phải, chắc không có loveline được rồi, ẻm còn nhỏ quá ^^ Thực sự mà nói khi coi phim mình rất ít khi để ý những diễn viên đóng vai lúc nhỏ của nhân vật, cơ mà em này thì khác hẳn, coi Trời Trăng mà bấn em này còn hơn cả Han Ga In đấy chứ, nhìn thật trong sáng và thánh thiện biết bao ^^
Tác giả: Yongyongno1    Thời gian: 1-11-2013 01:45 PM
Anh trả lời dễ thương quá đi, mình còn thấy bối rối trước vẻ đẹp của em ấy mà
mà sao anh lại nói vậy, YJ nghe đc đương nhiên sẽ bối rối rồi
thanks chủ thớt dịch tin

Tác giả: pchugo    Thời gian: 1-11-2013 01:48 PM
Chuẩn, anh đúng là mẫu người của em =
Đùa chứ ai mà nói ,ấy câu như thế này thì mình sẽ nghĩ là cố tình giật tít hoặc tạo scandal để câu khán giả xem nhưng. Nhưng với TOP ngố nhà ta thì mình nhất định là tin những gì a ấy nói.
Mình thường TOP ít khi nói về mình, nhân dịp này, được anh thổ lộ về bản thân nhiều hơn nên cảm thấy rất vui.
cố lên
Tác giả: baukeke    Thời gian: 1-11-2013 02:11 PM
hai anh em dễ thương quá
thôi thì đợi em nó vài năm nữa
rồi cả hai yêu nhau luôn đi
mặc dù em là ko thích oppa có người yêu tí nào đâu
cơ mà vì hạnh phúc của oppa
em sẽ ôm tim chịu đựng :))
tks thớt
Tác giả: iu_dreamhigh    Thời gian: 1-11-2013 02:16 PM
Bạn TOP tạo dáng xì tin trông buồn cười quá deeeeeeeeee
Bạn bảo người ta đừng làm e mình bối rồi thế mà lại có thể quay cảnh anh em giống cảnh yêu nhau sao???/ Kakaka
Nhưng mà đúng là khó cho TOP vì Yoo Jung tuy nhỏ tuổi nhưng rất ra dáng, xinh đẹp và đáng yêu nữa...
Tác giả: eoeoeo    Thời gian: 1-11-2013 02:21 PM
chưa xem phim này nhưng thấy anh này nói chuyện đáng yệu thế
hehe đừng làm anh ý bối rối thêm nữa
bé ấy đúng là xinh thật làm anh đỏ mặt hết ùi kìa

Tác giả: HanaSong    Thời gian: 1-11-2013 02:38 PM
linhtokie gửi lúc 1-11-2013 09:33
Ye Ye Ye, sofa này.
2 Anh em nhà này dễ thương quá đi, đóng với nhau cũng hợp nữa chứ ...

Chua choa! T.O.P sao nay nói chuyện tình cảm và dễ thương thế này nhỉ? Bình thường lạnh lùng, nghiêm túc và kiệm lời lắm kia mà, có hay nói về ai như thế đâu?
T.O.P có vẻ quý mến cô bé này nhiều nhỉ! Dễ thương thật!
Tác giả: lemaiphuong1810    Thời gian: 1-11-2013 03:02 PM
thôi đi nhá Thộp, già rồi, nói chuyện anh em mà cứ như tỏ tình
nói em nó thế mà còn bảo ng khác làm em ấy bối rối :))
Tác giả: hoahip11_12    Thời gian: 1-11-2013 03:12 PM
"mọi người đừng làm em ấy bối rối nữa"
anh nói mọi người đừng làm em ấy bối rối
nhưng chính anh lại làm em ấy bối rồi thì đúng hơn
gì mà khen càng lớn càng xinh đẹp nè
tuy anh là người em hâm mô nhưng không phải là mẫu đàn ông của em thì anh lại buồn
anh ơi là anh
hư quá à

Tác giả: winnie56    Thời gian: 1-11-2013 03:33 PM
lethanhtam1023 gửi lúc 1-11-2013 13:00
Không biết có ai giống tớ không chứ tớ rất rất thích 2 anh em này nhưng ko phải theo k ...

Mình là giống bạn đây! Chẳng hiểu sao cứ nhìn 2 người là thấy đẹp và tưởng tượng một tương lai không xa!
Tình yêu đâu có khoảng cách, huống hồ gì khoảng cách này đâu có nhiều!{:161:}
Nếu có thật, mình chúc phúc mạnh mẽ!

Tác giả: hienluong    Thời gian: 1-11-2013 03:54 PM
úi giời ơi, anh em nhà này hot dữ
hôm sau lại ko phải anh em mà thành một cặp thì ta nghi lắm, cơ mà đợi em ý lớn đã nhé
đóng phim anh em mà thành "những người yêu nhau" để rồi phải sửa lại thì cũng thật là!
hehe, hóng phim quá đê
thanks bạn dịch tin
Tác giả: jadiete    Thời gian: 1-11-2013 04:16 PM
“Lẽ ra sẽ không có gì phải ngại ngùng hay lúng túng vì trong phim chúng tôi đóng vai anh em, không phải người yêu. Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp.Trong mắt tôi em thật sự rất đẹp. Điều đó đã làm tôi lo lắng liệu có khi nào chúng tôi trông giống như “những người yêu nhau” thay vì là “anh em” hay không. Thực tế là đã có một cảnh quay giữa chúng tôi đã phải chỉnh sửa lại cho giống anh em”
đặt gạch chờ em nó đi là vừa ...{:138:}

Tác giả: genghuog    Thời gian: 1-11-2013 04:17 PM
anh có biết là nếu có anh trai, thì tốt nhất anh trai em phải là TOP, vì TOP oppa rất dễ thương
Chỉ là vài câu phỏng vấn thôi mà nghe cứ như thổ lộ tình cảm ngay trước mặt mình thế nhỉ {:430:} thậm chí còn đang tưởng tượng thấy cái giọng trầm rất đặc trung nữa chứ {:428:}
đọc news về oppa chắc sớm muộn gì cũng phải đi truyền thêm máu mất thui {:290:} bấn loạn quá!!
Tác giả: yen.nhien    Thời gian: 1-11-2013 04:20 PM
A trời ơi, hai người này dễ thương vậy XD
Tính cách của T.O.P hay quá :D thế mà giờ lại không phải là hình mẫu lý tưởng của em í nữa rồi :"( T.O.P ơi cố lên, em í lớn rồi, ngại mọi người nói ra nói vào nên mới nói vậy thôi :") Tiếp tục kiên trì anh nhé ~ :3
Eo ơi, cứ đọc những lời anh nói về Yoo Jung và mối quan hệ của hai người lúc quay phim là tim lại thấy rung rinh rung rinh ~ <3 <3
Tác giả: Trinh_vip    Thời gian: 1-11-2013 04:26 PM
giời ạ, sao có thể công khai làm em ý ngại thế hở TOP @@
Thế mà đòi người khác đừng làm thế. Anh ko làm được mà dám yêu cầu người khác làm à >_<
Hay yêu luôn đi cũng được á anh :3
Tác giả: Urin    Thời gian: 1-11-2013 04:58 PM
Và thế là Top ta đã gia nhập binh đoàn " chờ Yoo Jung lớn "
Yoo Jung đáng yêu quá mà, gương mặt em ấy ko phải thuộc dạng đẹp lung linh lộng lẫy nhưng nhìn vào là chứ như bị hút hồn vậy, đắm đuối lun :))
Cơ mà Top ta hơn em ấy tận một giáp :)) ko sao ko sao, tình yêu bây h hơn nhau nhiu tuổi cũng ko thành vấn đề, chỉ cần chờ em ấy lớn là đc, và cả binh đoàn " chờ Yoo Jung " cần vượt qua :))
Tác giả: hongnhung131290    Thời gian: 1-11-2013 05:09 PM
TOP già ơi, anh già rồi đấy

đề nghị anh tha cho em nó ngay

em nó còn trẻ người non dạ, còn phải học hành

dạo gần đây là anh bất bình thường lắm rồi đấy

toàn xuất hiện với hình tượng kute, xì tin ...cơ mà còn hơn cái vẻ lạnh lùng, lúc nào cũng đeo kính đen mỗi khi xuất hiện trước công chúng trước kia

hú hú hú

thank bạn trans news nhé
Tác giả: Hanhsnow    Thời gian: 1-11-2013 05:23 PM
“Lẽ ra sẽ không có gì phải ngại ngùng hay lúng túng vì trong phim chúng tôi đóng vai anh em, không phải người yêu. Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp.Trong mắt tôi em thật sự rất đẹp. Điều đó đã làm tôi lo lắng liệu có khi nào chúng tôi trông giống như “những người yêu nhau” thay vì là “anh em” hay không. Thực tế là đã có một cảnh quay giữa chúng tôi đã phải chỉnh sửa lại cho giống anh em”.

Khi phóng viên hỏi cảm giác của anh khi Yoo Jung nói dù có xem anh là hình mẫu lý tưởng nhưng hiện tại cô bé không có mẫu người đàn ông lý tưởng rõ ràng trong lòng, T.O.P vừa hóm hỉnh trả lời vừa nghiêm túc đề nghị: “Dĩ nhiên là buồn rồi (cười). Người phóng viên đã hỏi em như vậy trước mặt tôi, em tuy thông minh nhưng khá đơn thuần và rất hay mắc cỡ. Mọi người đừng làm em ấy bối rối ngượng ngùng như vậy nữa".  
dạo này new về TOP là toàn nhận xét của oppa về YJ
em nó thì quá xinh luôn ấy chứ, quay được nửa phim a mới nhận ra à
chết thật không lẽ anh già cảm nắng em nó rồi, a ngày càng đáng yêu đấy nhá
nếu có xảy ra thật thì ta vẫn ủng hộ nhiệt tình
Tác giả: YeuBacMou    Thời gian: 1-11-2013 06:04 PM
Chài ơi
tôi là tôi mơ mộng với anh em nhà này rồi đó nha
aizzz, ko cần nói nhiều
thích thì thích
ko sao đâu mà
cơ mà em nó còn bé và em nó phũ lắm
anh cứ chuẩn bị sẵn tinh thần đi là vừa
và em nó có nhiều anh đang chờ em nó lớn lên lắm đó anh ạ :P
anh muốn gì thì cũng nên tính dần dần đi ko là mất chỗ đó nha :D
hóng film này quá đi mất
Tác giả: HERMOSA    Thời gian: 1-11-2013 06:19 PM
Anh nhà, dạo này cứ Yoo Jung Yoo Jung {:303:}
Quảng bá film hay mến con bé thiệt đấy {:440:}

Cơ mà 2 a e siêu dễ thương :3 a gẹo e, e cười khúc khích hok à :3

Dễ thương ghê cơ :3
Tác giả: htrang_KYJ    Thời gian: 1-11-2013 06:34 PM
Trơi ơi! đọc new xong mà trái tim mình cứ rung động là sao nhỉ? Thật sự mình cũng thích 2 anh em T.O.P và Yoo Jung lắm ý. Mình đã hiểu vì sao T.O.P nói có tâm hồn đồng điệu với em Jung rồi, thật sự tính cách của 2 anh em rất giống nhau. Ngoài đời cả hai đều rất chân thành và dễ thương.

Dù biết Yoo Jung còn nhỏ tuổi nhưng vẫn muốn ship với T.O.P. Trước đây thì mình thích Jin Goo nhưng dạo này Jin Goo thay đổi nhiều quá mình không thích nữa rồi. hehe

Dù là anh em hay người yêu thì mình đều mong họ giữ được tình cảm tốt đẹp này. Chúc phim của T.O.P và Yoo Jung thành công.

Cảm ơn bạn dịch tin nhé {:161:}
Tác giả: kebe_lovely    Thời gian: 1-11-2013 06:41 PM
Ui giời, em còn bé lắm lão ôi, cứ xem em là em gái chứ đừng xem như là người thì em nó sợ chạy mất dẹp là phải, làm em từ chối luôn hình mẫu lý tưởng là lão kìa. Công nhận bé Jung càng lớn càng xinh đẹp, làm lão xao động cũng đúng, ke ke.
Mà lão dạo này trả lời phóng vấn nhắng quá thể, cute thế ko biết
Hóng cái phim của lão ghê gớm à, ko biết khi nào mới đk xem nữa.
Thank chủ thớt nhá.
Tác giả: nhungnhimxu    Thời gian: 1-11-2013 06:56 PM
Top nhà ta có vẻ thích em này lắm rồi thì phải, để cho em ấy lớn tí đã nhé, dừng để mấy fan hâm mộ nữ của anh chàng ném đá em ấy thì tội lắm.
Tác giả: khoailang2611    Thời gian: 1-11-2013 07:00 PM
Hai anh em mà hóa ra thân tới mức.
Thôn cứ trồng cây si em ấy rõ ràng thế này
bạn Min Hoo bé cạnh tranh sao lại Thộn
Tác giả: fullhouse_sj13    Thời gian: 1-11-2013 07:02 PM
vừa đọc tin của Bummie vs Moon xong quay sang đây tim cứ bay phấp phới
Ti Âu Pi anh ơi, đợi 5 năm nữa là yêu nhao đc mà =)) Anh em cách nhau 10 tuổi cũng ko sao đâu, thật đấy, như thế ms bền
oimeoi cái cảnh TOP của tui ôm Yoo Jung mà mặt ảnh mãn nguyện như cứu được thế giới ấy =)))

sao comment bh khó thế
Tác giả: dollyqueen    Thời gian: 1-11-2013 07:02 PM
Trời ơi, 2 anh em nhà này dạo này HOT quá. đi đâu cũng nghe thấy tên cả.
Hóng phim này lắm rồi.
Nhìn Yo Jung thế kia thì ai lỡ ghét e ý được.
E ý tầm này đang tuổi lớn nên TOP nhận xét như thế cũng hợp lý.
Giá mà e ý lớn hơn tý thì m đã ship 2 ng vơi nhau
Tác giả: huongquynhmytho    Thời gian: 1-11-2013 07:12 PM
Yoo Jung càng lớn càng xinh thế mới chết cho TOP nhà ta chứ, TOP cũng nhìn trẻ con so với tuổi nên đứng với bé Jung nhìn không già lắm. Mình là mình ship nhiệt tình cặp này đấy! Đến mình là con gái mà nhìn bé Jung còn phải mê ngắm tới ngắm lun thì sao mà TOP chịu nổi cơ chứ hehe. Bé Yoo Jung với bé Soo Hyun thì phải (đóng chung với Jung trong Mặt trăng mặt trời í) là 2 bé mình thấy nét đẹp có thể sẽ thay thế các đàn chị trong thời gian tương lại đó
Lớn nhanh nha Yoo Jung, các oppa Hàn đang chờ )
Tác giả: conkhoc_anhkia    Thời gian: 1-11-2013 07:24 PM
Sao lại nói như vậy về em gái hả chời. Thộn này thật là, giờ ko được làm mẫu hình lý tưởng của ngta nữa nên bùn hử? Dù sao cũng mình cũng rất hóng movie này của Thộn.
Từ sau 71 đến giờ mới lại được xem movie của Thộn. Chắc lão chọn film kĩ zữ lắm.
Fighting!!!!
Tác giả: OanhMin    Thời gian: 1-11-2013 07:28 PM
Ship anh em nhà ni ghê gớm =)
Chắc a Top đã bắt đầu rung rinh e ý rồi {:290:}
Chờ tới tháng ni để coi phim, hóng quá đi
Tác giả: Lehuyendtu    Thời gian: 1-11-2013 07:29 PM
linhtokie gửi lúc 1-11-2013 09:33
Ye Ye Ye, sofa này.
2 Anh em nhà này dễ thương quá đi, đóng với nhau cũng hợp nữa chứ ...

2 anh em nhà này nhìn yêu hết chỗ nói á {:298:}
Yoo Jung càng lớn càng kute mà..
T.O.P bấn loạn là phải rồi T.O.P ơi {:290:}
Ship 1 vé cho 2 anh em quốc dân này {:290:}
Tác giả: hanhvan94    Thời gian: 1-11-2013 07:40 PM
{:301:} uầy anh em nhà này mờ ám quá nha
anh thì khen em hết mực còn em thì mắc cỡ bẽn lẽn
mà vẫn mún ship cho đôi trẻ thanks thớt nhaz
Tác giả: bae    Thời gian: 1-11-2013 08:00 PM
hú hú ha ha, tin hơi bị hót nhá
Trong mắt lão thộn bé Jung ngày một xinh đẹp nhá
Mà tình hình là không phải kiểu xinh đẹp đáng yêu như
em gái đâu mà xinh đẹp như một thiếu nữ ý :))
Tình hình là muốn ship cp này rồi đó. Đợi thêm 3-4 năm
cho em ấy lớn, rồi 2 người đóng phim không phải 1 cặp
là anh em nữa mà là cp ấy :))
Tác giả: phuongha109    Thời gian: 1-11-2013 08:05 PM
hehe công nhận là 2 anh em này ngày càng thân thiết mà

mình còn bấn loạn vì 2 anh em nữa là YJ càng lớn càng xinh

hóng RM với sự tham gia của 2 anh em qua cơ ^^

Thanks chủ thớt nhiều
Tác giả: lovejea    Thời gian: 1-11-2013 08:38 PM

mong chờ đến lúc The Commitment đc chiếu ở VN quá
nghe nói là tháng 11 nè, vẫn chưa thấy tăm hơi đâu, nhưng nhất định mình và mấy đứa bạn sẽ đi xem
Chúc phim của TOP thành công nhé
Tác giả: choicuachuoi    Thời gian: 1-11-2013 08:41 PM
anh em này đáng yêu quá đi mất.đẹp trai xinh gái
Kim Yoo Jung thạt xinh và dễ thương
lại cũng tài năng
hóng phim quá đê
ủng hộ phim. hi vọng phim sẽ thành công
Tác giả: no_bin2000    Thời gian: 1-11-2013 09:02 PM
"Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp", -->chuẩn nhỉ ??, cái ni hơi bị ngi ngờ * cười gian*,lần đẩu tiên TOP khen ai ra mặt như vậy, *có 1 sự nghi ngờ không hề nhẹ*, e í cũng không nhỏ lắm đâu op
Thank bạn dịch nha <3
Tác giả: mango305    Thời gian: 1-11-2013 10:30 PM
Top oppa nói giề thế này, seo mà 2 anh em nhà này cute quá đág thế
Cơ bản là rất hóng phim này mà chẳng biết bao giờ nó được chiếu ở việt nam ra rạp xem cho sướng mắt, cơ mà seo lại có cảnh phải chỉnh lại cho giống anh em là seo chẳng lẽ lại có gì tình cảm hơn seo
Cơ mà con bé Yoo Jung đáng iêu thế này nhiều oppa mến mộ lắm cơ
Hóng tuần này 2 anh em chúng nó đi Rm quá đê {:311:}
Tác giả: benhoc    Thời gian: 1-11-2013 10:37 PM
dự là có một dàn các anh, các bạn đang chờ em Yoo Jung lớn lên để tỉnh tò tỏ tình
danh sách ngày càng dài và không biết khi nào mới chấm dứt =))
phải tội con bé ngây thơ quá chưa muốn suy nghĩ nhiều nên làm các anh phải đau lòng :))
Tác giả: supermeomeo    Thời gian: 1-11-2013 11:12 PM
vâng, các bác cũng đừng làm em nó bối rối nữa :"> mình anh TOP đã đủ làm em nó bối rối rồi =))) em nhỏ được cái rất hay được các anh lớn để ý, từ Lee Min Ho bé tới TOP ;;) ngày xưa thì ship Yeo Jin Goo với ẻm, nhưng giờ thì thôi rồi, quay ra ship ẻm với TOP cũng thú đê =)))
hai anh em nhà này tính tình giống nhau lắm, ngơ ngơ đáng yêu như nhau
Tác giả: MeoBong1802    Thời gian: 1-11-2013 11:15 PM
chết thật, sao cứ như đang bày tỏ thế này
ý anh là mọi người đừng làm em ấy bối rối nữa, để mình anh khen đáo khen để thế à
em ấy còn nhỏ á nha
chẳng biết cái hàng các anh lớn tình nguyện chờ em 5 năm nữa đặng tỏ tình nó dài tới mức nào nữa
vẫn thích YJ với Jin Goo hơn
Tác giả: BunHeo    Thời gian: 1-11-2013 11:35 PM
Khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và rất đẹp. Mọi người đừng làm em ấy bối rối nữa

mình nghi chính lão này mới làm em bối rồi  quá, hic , cơ mà phải chờ em ấy lớn thêm chút nữa đã chứ nhỉ
T.O.P thì trẻ con, lão ko cười còn đỡ chứ lão mà cười thì đúng chất THỘN. Đọc phỏng vấn của anh em nhà này đúng chất dễ thương. Lót dép ngồi hóng phim
Tác giả: asadangyeu    Thời gian: 2-11-2013 12:18 AM
đúng là lão TOP này thực sự thYoo jung nha
suốt ngày nhắc thui
em nó còn bé lắm TOP ah
quay về với Còi đi{:283:}
Tác giả: Sunflowers    Thời gian: 2-11-2013 01:04 AM
Câu của giai T.O.P làm thấp thỏm không biết bao nhiêu trái tim đâu ấy =)))
Đợi đi, 4 năm nữa yêu 5 năm happy ending là vừa =
Ship nhiệt tình, ship điên đảo, cơ mà hiện tại thì không được
Jung nó rất thơ ngây, đừng để e ấy phải yêu sớm T.T!!!!! Chịu khó đợi đi giai.
Gác việc yêu đương về cơm bách cái coi, ngóng gãy cổ rồi đây nài.
Tác giả: Tomnhodethuong    Thời gian: 2-11-2013 01:22 AM
T.O.P ui,thần tượng âm nhạc của mình
coi bộ anh nì khá thật thà quá à nghen
cóa giề là nói thẳng lun,mờ mk thích điều này,keke
dễ thương quá à,thks bạn đã post new nhá
Tác giả: taaya    Thời gian: 2-11-2013 04:20 AM
Danh sách list các anh cảm nắng em Yoo Jung sau khi đóng chung cứ gọi là dài tiếp nối dài tiếp...
Nghe TOP giãi bày thì cứ như tỏ tình vậy, không khác gì mấy anh Ho, Bin ngày trước...
Khổ nỗi em nó vừa đẹp người lại vừa đẹp nết...thế mới chết!
Nhưng thấy bé Yoo Jung lần này người lớn hơn trước rồi đấy!
Tác giả: Fairy    Thời gian: 2-11-2013 05:39 AM
Anh ơi, em nó mới có 14 thôi, anh đã 26 rồi đấy, anh hơn em nó tròn 1 giáp đấy :))

Tuổi tác ko thành vấn đề, nhưng cái chính là anh phát biểu thế này thì trái tim non nớt của em nó làm sao chịu được đây :)) Lỡ em nó cảm nắng anh từ đây về sau thì anh có chịu trách nhiệm đc ko :))

Em Yeo Jin Goo với em Lee Min Ho bé nghe thấy câu này chắc thấp thỏm đứng ngồi ko yên đâu nhỉ. Gì chứ nếu đọ với TOP thì 2 em có chung sức cũng ko lại đc đâu :))

Tác giả: dung1509    Thời gian: 2-11-2013 08:09 AM
Anh mới là người đừng làm cho bé bối rối đó! :))
công nhận,càng ngày càng trưởng thành!
mà vẫn dễ thương trùm! hí hí
Tác giả: map191994    Thời gian: 2-11-2013 03:16 PM
Gì vậy anh...anh có ý đồ gì thế anh
Chả lẽ nào anh yêu hạu bối của mình hả anh
Không được dâu nhé...em nó còn nhỏ lắm :))
Tác giả: GinnyGinerva    Thời gian: 3-11-2013 12:15 AM
T.O.P ơi anh hơn em nó cả giáp đấy =)) Nói thế này thì ai làm Yoo Jung bối rối hả? =))
Đừng có gián tiếp bày tỏ rõ ràng thế chứ, anh làm mấy cậu nhóc Yeo Jin Goo vs Lee Min Ho nhí hoang mang bây giờ =)) Cơ mà đúng là Yoo Jung rất đẹp T____T Ngày càng ra dáng thiếu nữ rồi T_____T
Thank bạn đã trans tin ^^
Tác giả: huongttn12    Thời gian: 3-11-2013 02:10 PM
Trời ơi, bạn Top, bạn cứ phát biểu như vậy là sẽ có scandal đó. Hai người đóng vai anh em mà, với lại Yoo Jung rất dễ thương nhưng em ấy còn nhỏ đó nhé, và rất được nhiều người yêu mến nữa.
Tác giả: HarryNa    Thời gian: 3-11-2013 09:21 PM
đọc mừ chít cừi :)))
xem ra ông anh mê tít con bé rồi ah ~~~ =)
chờ cơ hội hợp tác tiếp theo của 2 người ;))
Tác giả: thuhong29788    Thời gian: 3-11-2013 10:42 PM
Chờ mong phim của cặp anh em này lắm
Hai người này đẹp và diễn xuất ok
Nhưng anh Top ơi em Jung còn bé lắm

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3