Kites

Tiêu đề: [Vietsub + Kara] Please don't go my girl - Yoo Jae Suk & Yoo Hee Yeol ~ 201 [In trang]

Tác giả: xiaoling308    Thời gian: 4-11-2013 10:29 PM
Tiêu đề: [Vietsub + Kara] Please don't go my girl - Yoo Jae Suk & Yoo Hee Yeol ~ 201
Please don't go my girl

Yoo Jae Suk  & Yoo Hee Yeol

'Infinity Challenge's Music Festival từng gây bão trong ngành công nghiệp âm nhạc Hàn Quốc năm trước nay đã trở lại với dàn khách mời đặc biệt là G-Dragon, BoA, Yoo Hee Yeol,  Primary, Kim C, Jang Ki Ha & the Faces, và Rose Motel. Chủ đề năm nay là "Infinity Challenge Night Club".

Sau khi lên sóng, 8 bài hát của đêm diễn đã lập tức xóa sổ các bài hát hiện tại và all kill tất cả các BXH âm nhạc với các vị trí từ 1-8.
M-zone xin giới thiệu với các bạn một trong số 8 màn trình diễn tuyệt vời ấy: "Please don't go my girl" do MC Yoo Jae Suk và khách mời Yoo Hee Yeol cùng ca sĩ Kim Jo Han thể hiện.

M-zone Subbing Team

Translator: chrisnguyen
Timer: endy_beauty
TS + Enc: shindongheee

[utube]bvnKgnXuCN4[/utube]

Download

Fshare

Mega

Tác giả: hoaquynh    Thời gian: 4-11-2013 10:35 PM
Ít coi show Hàn, chỉ hay coi ca khúc nhạc phim hay MV các nhóm nhạc thích mà thôi
giờ coi thấy mấy anh này hát hay, ca khúc cũng được
không cần quá đẹp trai mà vẫn tạo ra sự thu hút
ừm, cám ơn subteam thật nhiều ^^
Tác giả: kazr    Thời gian: 4-11-2013 10:51 PM
Nhìn cái tướng chú đứng hát kìa
Không hiểu sao cứ ngó cái style tóc bẹp vào mặt với quả kính kia lại hình dung ra con Ruồi {:438:}
Chú lên nốt cao má hóp hết cả lại, nhìn ko kỹ lại tưởng mới xuất hiện lúm đồng tiền
Dưng mà hay quá chú ạ, ngọt như mía "Please don't go my girlllllllllllllllllllllllll"
Fall in love với ng già cả vợ con thế này mệt ghê chú ơiiii
Tác giả: kool.angel    Thời gian: 5-11-2013 02:06 AM
Haha, Lại bị lầm vố nữa, cứ tưởng là Eng hết a xD
anw, tò mò vì chưa nghe chú Jae Suk hát bao giờ :") cứ nghĩ đến chú là nghĩ đến thứ hài hài, tếu tếu, cái MV này xem cũng thấy thế xD chỉ có sau có mấy chị vũ công múa máy là k thích lắm cơ mà được được, cái này rất hay♥ cảm ơn subteam :*
P/s: ơ, bạn Ling, làm gì ở chốn này vậy? làm mình bị nhẫm nhẫn :)))
Tác giả: trangnm    Thời gian: 5-11-2013 09:21 AM
bình thường chỉ biết đến chú Yoo Jae Suk với vị trí làm MC, với những trò hài, trò cười của chú. Hôm nay thực sự bị choáng, bất ngờ, ngưỡng mộ thêm về chú sau khi xem bài hát này @@ chú hát hay quá, còn đọc rap nữa chứ <3
Tác giả: bumbumssi    Thời gian: 5-11-2013 09:28 AM
chời ơi hay quá hay waa!!!! chịu ko nổi lun.. Please don't go my girlllllllllllllllllll
đoạn bác áo đỏ hát đọc sub thấy 1 đoạn " e ko quay về sao? oh yeah!!" cứ tưởng troll
Thakiu sub team nhe.. lời dịch hay wa chừng... mấy bữa coi trên U chẳng hiu đang hat j nữa
Subteam hwaiting{:408:}{:408:}{:408:} !!!!!!!!!!!!
Tác giả: nhimxinh1234    Thời gian: 5-11-2013 09:32 AM
Chú châu chấu hát hay wá, bấn loạn " Please don't go my girl " :))) xem IC chú cứ đòi phải nhạc dance và beat phải trên 130 cơ, ko chịu hát R&B, tranh cãi hài và nảy lửa " How do Yoo two "
Chú ấy thật nhìu tài năng wá, ngưỡng mộ ♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

Tác giả: Leebabycutepro    Thời gian: 5-11-2013 09:34 AM
Ủng hộ một cái nhỉ. Chú Yoo hát hay rồi. Con người đa zi năng cái gì cũng biết, cái gì cũng giỏi vì chú luôn luôn cố gắng và chăm chỉ. Nghe bài này mê mệt luôn.
p/s: chú Yoo hát nhiều bài lắm. Let's dance với Tiger JK và Mi Rae, Apgujeong Nallary và As One Says với Lee Juck, I'm a loner cover của CNBlue với cast IC, Family songs trong FO, Hotel California cover của Eagles với cast IC, LK Kites and Balloons trong lễ cuối năm 2008 với cast FO, và giờ là Please dont go my girl với chú Yoo bựa khác và KIm Jo Han :)
Tác giả: lynhwang    Thời gian: 5-11-2013 09:36 AM
Ôi hình tượng chú Châu Chấu trong tôi!
QUÁ NGỌT NGÀO LUÔN!!!!!!!
Có lẽ đã bị đầu độc rồi! Ngay từ giai điệu đầu tiên vang lên luôn!
"please don't go, my girl!" - cất lên từ chú là cháu gục luôn rồi ạ! :x :x :x
Yêu chú Châu chấu nhất! :) <3 <3
Tác giả: xian_1903    Thời gian: 5-11-2013 09:49 AM
Please don't go my girl=. Chết cười vì ông chú. Ko ngờ ông chú hát hay như thần tượng đâu ạ. Hôm trước mình xem bên Facebook Kites dẫn link 8 ca khúc, nghe quả này ngay từ đầu đã ngoác cả mồm ra rồi:))
Tác giả: lanxuanthu0705    Thời gian: 5-11-2013 09:50 AM
quá tuyệt vời
thank sub team nhiều lắm
gì chứ mình nhai đi nhai lại bài ngày mấy ngày hôm nay rùi , nghe không biết chán mặc dù chỉ hiểu có tí tí
nhưng giờ thì quá tốt rùi , biết trọn vẹn nghĩa của ca từ lại càng thích hơn ,chú Châu Chấu làm quả ngân cuối ai cũng phải mắt tròn mắt dẹt kinh ngạc
thích chú Châu Chấu nhất
Tác giả: mamava    Thời gian: 5-11-2013 10:02 AM
Tuyệt vời ông mặt trời luôn. Chú châu chấu đỉnh ơi là đỉnh.
Trong RM cứ thấy chú nhảy hay hát gì là tự động cười phì phì mà xem chú hát bài này với cả mấy cái động tác tay rùi giơ mic lên giọng ko khác gì idol, hehe. Chưa xem IC nhưng giờ chắc hóng.
Tác giả: gillielam    Thời gian: 5-11-2013 10:18 AM
hiu hiu đỉnh quá đi coi đi coi lại clip raw chắc cả chục lần rồi á, giờ có sub còn bấn loạn hơn nữa. Công nhận chú JaeSuk bá đạo quá hát hò có thua ai, cơ mà mâm nào cũng có chú haha, nhảy cũng trùm, hát cũng số dzách zầy ai chịu cho nổi, chẹp

cơ mà, mình có tý nhẹ ko hiểu bài hát, có vẻ như bài hát nói về 1 bad girl nhỉ, kiểu như kêu là đừng nghĩ tới anh, đừng gọi anh nhưng điều cuối cùng là xin em đừng đi , có cái đoạn anh sẽ ko để mọi người nói xấu em, dù rất khó nhưng anh sẽ ko  nói xấu em , nghe có vẻ "em" là bad girl nhỉ, hay có thâm ý gì đó mà mình chưa hiểu ??
Tác giả: HangSoNie    Thời gian: 5-11-2013 10:23 AM
Hôm trước coi màn trình diễn không sub đã thấy bấn loạn lắm rồi, các anh ý hát hay knh khủng >"<
Giờ được coi bản này thì còn gì bằng nữa hiuhiu
Hy vọng st có thể sub cả tập đại nhạc hội để có thể xem liền hết 8 tiết mục ý
Cảm ơn st nhìu lắm ạ <3
Tác giả: Ty-D.K    Thời gian: 5-11-2013 10:28 AM
Ôi chú châu chấu cũng hợp với nhạc R&B mà sao mà chú cứ đòi nhạc dance với tiết tấu nhanh. Coi chú với chú Hee Yeol tranh cãi mà đau hết cả ruột. Cuối cùng cũng xuất xưởng nhạc R&B nghe wuyến rũ và sexy wá...Hay ghê. Chú hee Yeol tài wá sáng tác bài này hay kinh lại phù hợp với chú châu chấu nữa. Bài hát ko cần nhảy sexy hay ăn mặc hở hang nhưng vẫn thể hiện được sự wuyến rũ của ca sĩ lẫn bài hát. Những idol còn trẻ nên học hỏi điều này
Tác giả: hainguyen81    Thời gian: 5-11-2013 10:34 AM
Quá tuyệt vời. Chú Jae Suk trong lòng tôi.

TIếng hát cất lên ngọt ngào êm ái đi vào tim.

QUá tuyệt, không ai sánh được thần tượng của tôi

Jae Suk fighting!!!
Tác giả: tzin94    Thời gian: 5-11-2013 10:50 AM
coi clip này tưởng chết đi sống lại ấy chứ
chú hát cứ gọi là chẳng thua gì idol :x
hayy dữ dội lun
Tác giả: coaldepot    Thời gian: 5-11-2013 10:56 AM
oai. phải nói là bài này cực kì hay.
hehe, không ngờ giọng chú Jae Suk lại hay vậy. cả cái chú cầm gậy nữa. giọng phải nói là ..
còn chú còn lại, xem cái tập IC trước đã thấy buồn cười rồi.
nghe bài này suốt mấy hôm nay vẫn chưa thấy chán {:290:}
Tác giả: trangle812    Thời gian: 5-11-2013 11:23 AM
ôi trời {:301:}
không nhận ra cả giọng của chú luôn {:286:}
chú Yoo hát hay quá đi {:290:}

Tác giả: Thu-Huong    Thời gian: 5-11-2013 12:13 PM
Chú hát quá tuyệt khà khà khà {:313:}
Nhìn mãi cứ thấy lạ lạ quen quen, dù sao cái điệu nhạc dance của chú đã in quá sâu vào cháu nên  >"< cứ thấy lạ sao á
Cơ mà hay lắm ý {:308:}
Tác giả: DaoThanhLam    Thời gian: 5-11-2013 12:42 PM
Hóng mấy ngày, cuối cùng cũng ra...
Lời bài hát quá tuyệt cộng thêm nhạc sĩ và các "ca sĩ" hát quá chất..
Chú châu chấu cứ phải gọi là sướng nhá...
Tác giả: lavieenrose    Thời gian: 5-11-2013 02:10 PM
khâm phục chú Yoo quá cơ
yêu giọng hát chú quá <3  hjc hjc trước nay ko biết mà nghe cơ
Tác giả: ginko    Thời gian: 5-11-2013 02:46 PM
eo ơi mình bị bấn loạn vì bài này {:428:} từ hôm xem đến giờ cứ lẩm nhẩm trong mồm ý
từ đầu còn k nhận ra giọng chú, mãi đến mấy nốt cao mới thấy là đúng giọng chú thật {:418:}
xem mà nổi hết cả da gà lên ý, chú châu chấu siêu tài giỏi {:443:}
Tác giả: lalalulu    Thời gian: 5-11-2013 02:46 PM
hê hê, chú già nhà mềnh hát hay quá cơ{:161:} <3
hn mới xem sub , hum trước xem k hiểu mấy cơ mà vẫn thấy hay <3
Tác giả: minnieiu11    Thời gian: 5-11-2013 04:07 PM
cứ nghe đến đoạn Please don't my girl mà nổi hết cả da gà da vịt , chú châu chấu hat hay quá chừng luôn, cũng nghe chú mấy lần hát cơ mà là hát đùa hát vui nghe chỉ buồn cười, lần này nhạc vừa cất lên cùng tiếng hát của mấy chú nghe choáng quá trời luôn, bài này công nhận hay thật, trong 8 bài thì mình thích bài này nhất, ủng hộ chú chấu chấu hết mình {:308:}{:306:}{:308:}
Tác giả: shimira    Thời gian: 5-11-2013 05:45 PM
khả năng hát hò của chú CC quá ổn luôn. chú hát aloner của CN-Blue cũng cực ok
không biết có gì chú không làm được không nhỉ.
Tác giả: khjconpupj1    Thời gian: 5-11-2013 06:59 PM
Cháu chính thức "mọc thêm da gà" sau khj nghe xong tác phẩm này của chú , cũng ra gì phết đấy chứ
Đeo kính đen kia chắc là run quá toàn nhìn xuống nền nên mới phải đeo kính đen cho nó thêm tự tin đây mà
Running man cũng tụ tập mấy ảnh và chị cùng làm một hit liveshow như này thì hay hết biết, ủng hộ sub
Tác giả: lavieenrose    Thời gian: 5-11-2013 08:35 PM
xian_1903 gửi lúc 5-11-2013 09:49
Please don't go my girl=. Chết cười vì ông chú. Ko ngờ ông chú hát hay như thần tượng  ...

cậu ơi cậu có thể cho tớ link đấy đc không??? <3 tớ thích chú Yoo lắm ý. thank bạn nhé
Tác giả: nodi_31    Thời gian: 5-11-2013 10:44 PM
Ngày xưa nghe chú Jae Suk hát Haru haru cũng trong chương trình này, đã thấy chú có chất giọng với tài năng tiềm ẩn hát rap rồi, giờ hát cũng lên cao được như ai =))
Nghe bài này lần đầu thấy cũng bình thường, chỉ thấy thú vị với cái biểu cảm nghiêm túc của chú. Lần thứ 2 nghe thì cứ đến đoạn "wonhae" gì đó, miệng cũng tự động ngoác ra... nhép theo =))
Tác giả: duakoi1702    Thời gian: 6-11-2013 12:08 AM
Hát hay đến bất ngờ ạ , yêu dã man , muốn down cả ep quá mà không biết music festival năm nay có chiếu không .
Đùa chứ, xem mà cứ nổi hết cả da gà =)))
Chú hát hay quá chú ơi
Tác giả: Nhoc_naughty    Thời gian: 6-11-2013 04:55 PM
Ah~ Hàng hot, Thích sân khấu của chú châu chấu lắm nhé, không ngờ bình thường như vậy mà đến khi lên sân khấu cũng hát phiêu như ai, hèn gì mấy bài nay càn quét bảng xếp hạng dữ vậy
Thanks subteam!
Tác giả: lavieenrose    Thời gian: 7-11-2013 10:15 AM
please dont go my girl <3 <3 yêu chú hát quá, nghe đi nghe lại mà không thấy chán, mình toàn nghe đoạn chú hát tiếng anh thôi :)) thích thật
Tác giả: phuongha109    Thời gian: 8-11-2013 10:30 PM
phải nói là nghe giọng của chú Yoo quá ngọt luôn ấy

càng nghe càng ghiền mà 1 bài hát tuyệt vời quá đi

tiếc là bài này theo kiểu ballad nên chú nhà mình không có dịp phô bày những màn nhảy tuyệt vời của mình

thanks st nhiều
Tác giả: Quỳnh.Anh    Thời gian: 9-11-2013 09:34 PM
hơi buồn cho mấy gái của mình comeback mà bị IC chặn No.1 tùm lum :D

cơ mà phải công nhận mấy bài của IC hay thật ^^

lần đầu tiên thấy bác Yoo Jae Suk mà mình không buồn cười :))

bác hát hay quá, nếu chỉ nghe giọng chắc không nhận ra được là bác luôn :D

bài hát rất hay, nhẹ nhàng, giống nhạc Kpop thời của Fin.K.L ghê :X

cảm ơn subteam và c Linh nhiều ạ !

Tác giả: JJaNetS    Thời gian: 10-11-2013 12:08 PM
chời ơi, chú Yoo hát có thua ca sĩ nào đâu chứ, nó ngọt như đường trộn vs mật ong á.
chú rap cũng đỉnh nữa, bởi vậy đâu phải tự nhiên chú đc gọi là thánh đâu,{:445:}
rốt cuộc có gì mà chú hông làm đc vậy chời???
oa oa oa, iu chú qá hà, già cả rồi mà còn bị cuồng nữa chớ, chịu đời hổng thấu mà {:437:}
Tác giả: Tieutinhtinh79    Thời gian: 10-11-2013 11:35 PM
> Ôi chú châu chấu hát hay quá {:290:}{:290:} giọng nghe ngọt kinh lun!..
Bài này nghe hay mà dễ thuộc nữa!..nhớ được một câu  please don't go my girl, i love you {:161:}{:161:}
Thank chủ thớt nhiều nha!..
Tác giả: qua_tao_hong71    Thời gian: 11-11-2013 02:32 PM
ôi mẹ ơi
sao mà chú Châu Chấu hát hay ntn
mê luôn rồi {:290:}
đến đoạn chú hát mà cứ tưởng nghe nhầm, dịu mắt nhìn lại mấy lần
bài hát quá hay, quá chuẩn luôn, xứng đáng top {:306:}
Tác giả: SupErKazik    Thời gian: 12-11-2013 05:46 PM
Ôi mèn ơi, Giờ mới biết subviet ở đây.
Lúc trước xem trên FB mà há hốc mồm luôn, sao chú Yoo lại có thể bá đạo như vậy chứ. Phục vãi.

Liệu còn cái gì mà Yoo Jae Suk không làm được đây
Tác giả: killua240    Thời gian: 16-11-2013 06:10 PM
Lần đầu tiên nghe đúng là sởn gai ốc lúc chú Chấu hát câu đầu tiên "Please don't go my girl".
WOW WOW WOW
Xem cả tập 319 với 351 thì cười sặc sụa. Đúng là ĐAU RUỘT với KHÓ THỞ với mấy cái cặp đấy. Bá đạo và Nguy hiểm
=))

Tác giả: melodyssong    Thời gian: 27-11-2013 08:00 PM
Từ hùi FO tới giờ lần đầu tiên nghĩ tại sao chú châu chấu hát hay vậy. Mặt của chú ấy cũng rất nghiêm túc. Chú có thể đi hát đc rùi, quá chuyên nghiệp vừa hát vừa rap lun. Kết nhất lúc Please don't go My girl cuối...khâm phục,khâm phục thật.
Xem cái đoạn 2 chú cãi nhau loại nhạc nào mà chết cười, tự nhiên bị thích Hee Yeol luôn, Hee Yeol giọng thì ấm mà còn lôi cuốn nữa{:176:}{:176:}{:176:}
Tác giả: Issac    Thời gian: 4-12-2013 04:04 AM
Cám ơn các bạn đã sub bài hát này,một trong những bài mình nghĩ chú hát hay nhất (bài còn lại là As One Says)
Chú Hee Yeol biến thái thỏa mãn ước mơ rồi nhé,vào showbiz vì muốn nhiều phụ nữ để ý đến mình,với 1 bài hát đầy tình cảm thế này thì ai ko "đổ" chứ!
Bộ Tam này đùa đùa chứ tới hồi lên sân khấu ko hề thua ai.Hay nhất là cái đoạn lên cao gần cuối!{:440:}

Tác giả: dongbienam    Thời gian: 15-3-2014 10:27 PM
hôm nay mới lần mò tìm được clip này, coi xong thấy mê quá lại đi lục lọi mấy bài chú Jea Suk hát
ngày xưa là Haru Haru này, rồi tới I'm Aloner, giờ bổ sung vô bộ sưu tập bài này nữa
công nhận là chú hát quá hay cơ, lần đầu tiên nghe chú hát thể loại nhẹ nhàng như thế này, mà ngay câu đầu tiên "Please don't go my girl" ngọt lịm mà muốn nổi cả da gà lên ấy chứ.

Tác giả: EleganceTran    Thời gian: 12-8-2014 07:55 PM
Thật sự bài này hay tuyệt, nghe xong ghiền lun rùi
Jaesuk theo thử dòng nhạc R&B này thật là đúng đắn
Cám ơn subteam nha, mình thật sự thik vietsub của các bạn, mong các bạn tiếp tục hơn nữa nha
Tác giả: bjnim    Thời gian: 26-4-2016 11:06 PM
Ngồi lục xem lại Đại nhạc hội mùa trước thấy cảm tình bài này kinh khủng khiếp. Coi đi coi lại nhiều lần. Đại khái cũng hiểu sơ sơ cơ mà sub của 360kpop dở quá, chỗ được chỗ mất .
Điên quá chạy đi tìm sub mãi k có. Thế nào mà lại mò trúng nhà mình mừng hết nậy luôn .
Sub nhà mình thì chê chỗ nào đc. Cám ơn subteam đã chăm chỉ. Luôn ủng hộ Kites. Tuyệt vời ông mặt giời

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3