Kites

Tiêu đề: (Reply 1994) Lời tuyên chiến giữa Jeong Woo vs Yoo Yeon Suk - cuộc chiến giành G [In trang]

Tác giả: binopark    Thời gian: 23-11-2013 10:11 PM
Tiêu đề: (Reply 1994) Lời tuyên chiến giữa Jeong Woo vs Yoo Yeon Suk - cuộc chiến giành G

Trận chiến giữa Jeong Woo và Yoo Yeon Suk bắt đầu.

Tập 11 bộ phim "Reply 1994" phát sóng ngày 23 đã cho thấy tình cảm thật sự của Sseureki hướng về Sung Na Jeong và cuộc đối đầu của Chil Bong và Sseureki cũng bắt đầu.

Ngày hôm đó, Sung Na Jeong đòi đi cùng Sseureki đến buổi họp mặt câu lạc bộ. Được sự cho phép của Sseureki, Na Jeong hồi hộp chuẩn bị đi thì nghe tin Sseureki sẽ rời nhà trọ để dọn về sống cùng anh. Na Jeong cho rằng đó là vì lời bày tỏ của mình nên khóc sướt mướt, Sseureki dỗ dành cô với tâm trạng phức tạp.

Trong một lần say rượu, Jo Yoon Jin đã hướng về phía Sseureki nói "Tại sao anh lại không chấp nhận tình cảm của Na Jeong? Chấp nhận hay không cũng phải nói chứ. Đồ tồi". Nghe được những lời đó, Sseureki cảm thấy rối bời. Tâm trạng Chil Bong cũng trở nên phức tạp.

Thấy vậy, Hae Tae đã mời Sseureki đi uống rượu. Trong lúc uống, Hae Tae đã hỏi Sseureki về Na Jeong. Sseureki nói "Cậu với Na Jeong là bạn phải không? Anh cũng chỉ muốn là bạn của con bé thôi."

"Na Jeong đã tiến đến mức độ này.. nhưng anh vẫn không thể nhận tình cảm đó được. Không thể nhận nhưng cũng không thể từ chối.. Gần đây anh đã suy nghĩ rất nhiều" và anh bắt đầu kế về quá khứ thời còn nhỏ. Hae Tae hỏi "Nếu như vậy thì đúng là anh có thích Na Jeong phải không?".

Sseureki trả lời "Ừ. Nếu như bọn anh là bạn thì anh đã bày tỏ trước rồi". Đồng thời anh cũng giãi bày tấm lòng mình "Anh cũng đâu có ghét Na Jeong. Chính vì coi con bé như em gái nên cảm thấy rất bối rối... Vì thế nên anh đã suy nghĩ rất nhiều." Lời bày tỏ của một Sseureki chưa từng thể hiện tình cảm chính thức với Na Jeong khiến khán giả hết sức bất ngờ.

Ngày hôm sau, Sung Na Jeong và Sseurki quyết định đi đến buổi họp mặt câu lạc bộ. Tuy nhiên do có việc ở trường, Sseureki đã đến muộn và khi anh chạy đến, Na Jung đã bỏ về trước. Nhìn thấy chiếc ghế trống, Sseureki cảm thấy hết sức áy náy.

Vào buổi đêm tâm trạng rối bời, Sseureki đang ngồi suy nghĩ một mình trong xe thì gặp Chil Bong. Trong lúc hai người chơi ném bóng thì Chil Bong đã nói "Em có chuyện muốn nói với anh. Em đã bày tỏ với Na Jeong. Dù biết rằng cô ấy thích tiền bối, dù biết rằng sẽ bị từ chối nhưng em vẫn bày tỏ.""Na Jeong chỉ luôn thắc mắc tình cảm của anh. Thật sự có phải cô ấy đang yêu đơn phương không... Theo như em thấy thì không phải vậy"

Tiếp đó "Tiền bối, hiện tại không phải Na Jeong đang yêu đơn phương phải không?" Sseureki bất ngờ trước lời nói của Chil Bong "Anh cũng biết rằng mình không nên gặp Na Jeong. Vì còn bố mẹ và người bạn đã mất nên dù có đau khổ mấy, anh cũng phải bơ đi. Vì anh biết rằng thời gian trôi qua, tất cả sẽ tự nhiên thay đổi." "Nhưng khi thấy con bé phải bước đi một mình, anh lại cảm thấy vô cùng đau đớn. Nếu nỗi đau của Na Jeong cũng trở thành nỗi đau của anh, thì đó có gọi là thích không? Phải rồi. Na Jeong không hề đơn phương. Anh cũng thích cô ấy".

Sseureki lại nói "Vì cậu mà anh lấy lại tinh thần rồi... Có lẽ anh sẽ bày tỏ và chấp nhận tình cảm của Na Jeong. Anh đã suy nghĩ như một kẻ ngốc, nhưng nếu người con gái mình thích bị người khác cướp mất thì phải làm sao nhỉ?" đồng thời vạch ranh giới với Chil Bong  "Đây sẽ là lần cuối chúng ta vừa cười vừa chơi bóng như thế này. Giữa hai ta cũng không còn là mối quan hệ có thể vui vẻ chơi bóng cùng nhau nữa."

Chil Bong không hề chịu thua, cậu nói "Vậy thì trò chơi vẫn chưa kết thúc. Em sẽ không bỏ cuộc đâu. Có thể anh sẽ bị em cướp mất đấy."

Ngày hôm ấy, lần đầu tiên hai người đã chính thức làm rõ tình cảm của bản thân dành cho Na Jung, mở ra một tam giác tình yêu lãng mạn. Sseureki trước đây luôn phải kìm nén tình cảm dành cho Na Jeong đã nhận lời thách đấu của Chil Bong và Chil Bong cũng tham gia vào cuộc đấu với tham vọng chiến thắng.

Cuối tập phim là đoạn preview với cảnh Sseureki chuyển nhà và Chil Bong dọn vào căn phòng trống.

Mặt khác, Hae Tae nhìn thấy tình yêu đơn phương của Sung Na Jeong cũng cảm thấy đau lòng. Đối với câu hỏi "Mình là đứa con gái vô vị đến vậy sao?" của Na Jeong, Hae Tae đã trả lời "Nếu là mình thì mình đã hẹn hò với cậu rồi. Nếu không phải chúng ta đã là bạn như thế này thì nhất định mình sẽ hẹn hò với cậu", câu nói này cho thấy tình cảm tốt đẹp của cậu dành cho Na Jeong.

Cre: http://news.nate.com/view/20131123n14303?mid=n1008
Trans: [email protected]

P/S: News dài dã man, 2 bợn zai có vẻ căng hơn mình tưởng
vì edit vội nên ko đc chau chuốt, các bợn đọc tạm coi như trong lúc hóng sub

Tác giả: phuongha109    Thời gian: 23-11-2013 10:24 PM
vậy là cuộc chiến đã chính thức bắt đầu rồi

công nhận căng thẳng quá đi mất bây giờ mình cũng bỏ thuyền rồi

chỉ mong rằng sau này ai có thể đem lại hạnh phúc cho Na là mình đồng ý tất
Tác giả: outsiders    Thời gian: 23-11-2013 10:28 PM
đang rất buồn vì tuần này chỉ có 1 tập đây :-<
mà nghe nói preview ep sau lại rất gay cấn và gây sự tò  mò =(((

--

hy vọng khi bạn Bông chuyển hẳn vào nhà trọ thì 2 bạn sẽ có tiến triển mới
nhưng có vẻ việc anh Rác đi ra ngoài thì như kiểu đôi ta chia xa rồi sẽ lại về với nhau í :((
anh Rác mà xác định tình cảm như này thì thuyền bạn Bông lật chắc rồi cô ơi, huhu
ước gì bạn Najeong cứ hẹn hò vs Rác nhưng sau mới nhận ra Bông là ty đích thực và tèn ten ten ten =))
khổ thân bạn Bông quá đi, thôi thì bạn Bông bạn hãy về đội của bạn Ao cũng đc =)))
preview ep mới thấy bạn NJ vừa chạy vừa khóc hem biết có chuyện gì :-s

Tác giả: ducduy1989    Thời gian: 23-11-2013 10:34 PM
phim đang đến hồi gay cấn quá
từ giờ đến lúc kết thúc thì khán giả cứ tha hồ đoán mò
thank chủ thớt đã post tin
Tác giả: tieuduongnhi    Thời gian: 23-11-2013 10:36 PM
AA EDITTED, cảm ơn chị unnie thớt rất rất nhiều, đọc xong cái news mà em muốn xỉu luôn quá
Một ngày u ám mịt mù đã được vực dậy và hứa hẹn sẽ vô cùng tươi sáng để hóng sub ngày mai hiu hiu, cuối cùng anh đã nhận ra tình cảm của mình rồi Rác ki yaaaa     . Hãy tấn công nhiệt tình vào, làm cho con bé nó chết mê chết mệt đi, em là em pho de vờ ủng hộ anhhhhhhhhh. Anw mình thấy cái đầu của chú rể trong tập 10 nó cứ bông bông quăn quăn là cớ làm seo??? các tiền bối nhà Rác Na hãy giải thích hộ mình đc hoongggggggggg     
Tác giả: sessormaru    Thời gian: 23-11-2013 10:40 PM
Oppa cuối cùng cũng tỉnh ngộ ra rồi
cuộc chiến chính thức bắt đầu
cơ mà đọc đoạn đấu khẩu của 2ng mình tưởng như Bông đang giành Rác hoặc Rác đang dành Bông vợi =))
news dài quá, thanks em bino nhé ^^

Tác giả: yoonafan    Thời gian: 23-11-2013 10:43 PM
News dài thật, kamsa chủ thớt chăm chỉ quá.

Dẫu đã xác định Rác-Jung sẽ có HE nhưng mà không thể bỏ phim được nên vừa xem vừa thương Bông thôi.

Nó tuyên chiến rồi, nhưng mà vậy thì sao chứ, hix, cứ tưởng rep94 sẽ không lặp lại motip nam nữ chính kéo kéo đẩy đẩy rồi cũng về với nhau chứ, Bông bị làm nhân vật xúc tác rồi. Chilbongie đáng thương của ta, đừng buồn nữa nhé TT
Tác giả: Ady_s9    Thời gian: 23-11-2013 10:48 PM
tình hình ngày càng căng rồi đây căng như dây đàn íh
đoạn đối thoại của anh Rác với Bông mới đọc thôi đã thế này chắc lúc xem sub nín thở lun quá :(
kể từ tập này trở đi sẽ là những chuỗi sự việc khiến 1 đứa ship Bông-Na như bị bị tim hồng đây
Bông ơi cố lên cố lên!!!!!!!!!!!!! em vẫn có 1 niềm tin mãnh liệt ở anh đó anh ơi
#teamChilbongyi fighting :))
Tác giả: Park_Kim_Chon    Thời gian: 23-11-2013 11:04 PM
Rác sẽ tỏ tình với Na sớm thôi ><

Rồi hai người sẽ hẹn hò đúng ko. Tội nghiệp cho Bông.

Mà theo hướng kịch bản và nhiều sự kiện gần đây thì thể nào chồng của Na cũng là Rác thôi -___-

Nếu vậy thì BK nhân từ chút, cho thằng Bông gặp e gái nào tốt tốt một chút sớm sớm đi :-<
Tác giả: uyentam    Thời gian: 23-11-2013 11:05 PM
yahhhhhh, cuối cùng thì cũng thổ lộ lòng mình rồi
Tiến tới đi anh ơi
Tỏ tình đi anh ơi TT________________TT
hay quá, tuyệt vời, đọc news mà mừng như điên luôn TT______________TT
Cuối cùng đã thổ lộ tình cảm của mình rồi *múa may quay cuồng*
Bõ công gào thét 3,4 tập gần đây
Cảm ơn bạn đã dịch news ~
Tác giả: dungnguyenha    Thời gian: 23-11-2013 11:07 PM
Thiệt là muồn vò đầu bức tóc với cái tam giác tình yêu này {:432:}
Thích Rác lắm mà cũng thích Bông nữa..{:448:}
Không biết biên kịch sẽ xử lý cái tình huồng tình tay ba này sao nữa...{:409:}
Tác giả: peCong    Thời gian: 23-11-2013 11:12 PM
thực sự là muốn comt lắm
nhưng phải suy nghĩ 1 lúc mới dám viết
có thể còn lý do nào khác mà Rác aka chưa chấp nhận tình cảm Na
hi vọng nếu có lý do thì cũng đơn giản thôi chứ bác BK phức tạp quá là trái tym fan gơ ko thể hứng chịu được sóng to, gió cấp 12 đâu, ngồi thuyền Na - Rác mà vừa run vừa sợ và chỉ muốn cập bến nhanh nhanh thôi
Tác giả: hoadimple    Thời gian: 23-11-2013 11:19 PM
Cảm ơn bạn dịch tin nhé.
Thực sự mình không thích hai người căng thẳng đâu,huhu
na chọn ai cũng có người đau khổ
mình nhớ ngày trước khi đọc xuxu đừng khóc mình đã rất thích câu mẹ xuxu trả lời khi con gái hỏi làm sao biết mình yêu một ai đó :" khi nỗi đau của người đó là nỗi đau của con". Anh rác yêu na thật nhưng còn vướng bận chuyện anh em này nọ
Càng ngày mình càng nghĩ rác là chồng na nhưng mà vẫn tin vào bông. bông dễ thương cute ơi,cố lên nhé,dù không được na lấy làm chồng thì cũng có một tập đoàn fan ủng hộ và sẵn sàng rước bông về làm chồng bất cứ lúc nào nên không sợ ế đâu.{:159:}{:159:}
bông đừng chạy theo cái chị mũ lưỡi trai đâu nhé
Tác giả: cacom    Thời gian: 23-11-2013 11:22 PM
Á á á á á á á
Má ơi hay quá : thanks ss rất nhiều vì đã dịch cái tin dài loằng ngoằng vô đối này
Chết mất thôi, sao phim lại hay thế này cơ chứ
Ủng hộ anh Rác tỏ tình với Na, ủng hộ bạn Bông đấu tranh để giành Na! Diễn biến như vậy mới càng lôi cuốn người xem và đến kết cục dù Na cưới ai thì mình cũng cảm thấy mãn nguyện
Nhà đài chơi ác quá, chiếu mỗi 1 tập mà lại còn là tập gay go kịch tính thế này nữa chứ (
Bác nhà đài ơi bác thương tình cho cháu xem thêm tập nữa, chứ lại đợi 1 tuần thì có mà gãy hết cả cổ
Có 1 sự troll ko hề nhẹ

Tác giả: dannoduy    Thời gian: 23-11-2013 11:23 PM
Oh công nhận news dài thật nhưng đọc news mình cứ tưởng như đang xem phim ah

bây giờ cuốc chiến chính thức bắt đầu roy nhưng mình lại không ngờ tình hình

căng thẳng như vậy nhaz. Hóng sub tập này nào. Thanks bạn trans news
Tác giả: cherry999999999    Thời gian: 23-11-2013 11:30 PM
hấp dẫn quá
vậy là rõ t/c của a rác rồi
mừng quá đi mất :x
cũng buồn cho Bông nhưng t/c cần có từ 2 phía mà
Tác giả: ngaphamnguyen    Thời gian: 23-11-2013 11:36 PM
Hic hic, đã kịch tính đến như vậy rồi à :'( Hôm qua vì MAMA nên tập 11 mới phát ngày hôm nay, làm cả ngày như ngồi trên đống lửa.

Chil Bông cư xử thật là đẹp :)
Tác giả: artemix_112    Thời gian: 23-11-2013 11:37 PM
Đêm nay tui không ngủ :-<< , trời ơi tới tuần sau mới có tập 12, sao mà hựn cái MAMA quá đi chài ai. Mần ơn nhà đài thương tình dân chúng đang quằn quại vì cái con người nào đó tên là Km Jae Joon thì chiếu lần 3 tập trong tuần sau đi.

"Vậy thì trò chơi vẫn chưa kết thúc. Em sẽ không bỏ cuộc đâu. Có thể anh sẽ bị em cướp mất đấy." tui đao lòng quá cậu Bông à T__T. Cậu cố gắng kiểu này mà hông được là có 1 cơ số người ôm nhao nhảy sông chết chìm hết đấy cậu à.
Tác giả: husky2409    Thời gian: 24-11-2013 12:05 AM
Anh Rác có lẽ vì sợ làm tổn thương Na Jeong nên mới không đối mặt với tình cảm thật sự của mình ( tổn thương vì Na - Rác coi nhau như anh em ruột từ nhỏ, anh Rác sợ Na lầm lẫn tình yêu đó nên cho dù có thích cũng không nói ra hoặc anh Rác sợ chấp nhận Na lỡ sau này có việc gì xảy ra cũng khó đối mặt với Na). Nhưng Chilbong đã giúp anh Rác nhận ra cái còn đáng sợ hơn là mất Na. (Đây là những gì mình suy đoán từ việc đọc news thôi, hy vọng coi tập 11 xong sẽ hiểu hơn).
P/S: đã bắt đầu cuộc chiến gồm Rác - Bông - Hai Tai trong việc làm rõ tình cảm với Na rồi. Phim hấp dẫn quá, cám ơn bạn trans news.
Tác giả: KemLy    Thời gian: 24-11-2013 12:07 AM
Em nói thật là thái độ tuyên chiến của anh em không thích tí nào.
Giả dụ như anh Rác không nói thích Na rồi, thì anh hãy cứ tấn công.
Nhưng đây là anh cứng đầu, biết phải làm sao, tình đầu mà...
Thực sự là không muốn xem tiếp nữa -_-
Sau này còn không thể tiếp tục ném bóng, chả hiểu sao đời anh nó nhá nhem quá vậy...
Tác giả: sunflowerseason    Thời gian: 24-11-2013 12:08 AM
Anh Rác ơi sao anh khờ vậy hả {:439:}
Anh làm tôi đến suy tuym vì anh mất thôi {:437:}
Anh ăn cái gì mà phải mất bao lâu mới xác định dc tình cảm của mình thế {:431:}
Anh ăn cái gì mà quyết đấu xong lại bỏ nhà đi thế {:421:}
Ng ta bảo nhất cự li nhì tốc độ mà cả 2 cái anh đều ko có thì biết sao đây hả dời {:417:}
Ôi biên kịch này may mà viết phim tình cảm chứ viết phim kinh dị chắc khán giả trụy tuym hết quá  {:402:}
Tác giả: mu_1105    Thời gian: 24-11-2013 12:13 AM
trời ơi tình yêu của bạn Bôngchẳng lẽ bạn lại tốt bụng như thế ư
bạn thích Na Jung như vậy màhuhuhu đau lòng quá...
ko dám xem tiếp mất thui...:(

Tác giả: JessieLuu    Thời gian: 24-11-2013 12:21 AM
Trời ơi cám ơn bạn rất nhiều, mình đang muốn khùng vì coi raw mà không hiểu gì đây
Cuối cùng thì cũng đã hiểu ra tâm tư tình cảm của ông Rác. Nhưng lý do ko nói thích Jeong quá cùn ko thể chấp nhận được Anh làm ơn dọn dẹp đầu óc dùm em, anh suy nghĩ kiểu gi vậy hả
Tập 11 này biểu cảm của Rác vs Bong hay thật đó. Mình muốn chết chìm trong mắt của Rác và buồn thảm thương với mắt của Chil Bong. Ottoke
Trận chiến chính thức cũng bắt đầu rồi. Race start !!!!!!!!!!!!!!
Tác giả: caicubap    Thời gian: 24-11-2013 01:06 AM
trơì ơi, hóng hóng, hóng =)))) cứ đến mấy ngày cuối tuần là không học hành gì được do cứ F5 liên tục để update thông tin phim với hóng sub :))
ấu giề, thế là a cũng thích c đúng ko, đúng ko =))) zui quá :3 từ này 2 giai quyết chiến ồy :3 a Rác fighting, a Bông fighting :)) các a càng chiến hăng thì e càng thích ^^
Tác giả: luckystar93    Thời gian: 24-11-2013 01:16 AM
chưa có phim mà cứ tung spoiled vầy làm sao tui chịu nỗi :((
Rác à, dù em rất thích anh nhưng xin anh đừng làm Bông của em đau khổ, hiu hiu
Bông à, làm sao để vẹn cả đôi đường khi em không muốn thấy ai phải buồn :'(
BK à, cho Na lấy Hai Tai quách đi ạ =))
Tác giả: Sho    Thời gian: 24-11-2013 04:01 AM
Na thích anh Rác
Anh Rác thích Na.
Nếu anh Rác xác nhận tình cảm và sẽ tỏ tình vs Na thì BK còn làm cho Bông nhà tui thành ng vô duyên sao?????
Bông bị đau khổ mỗi tập như vậy còn chưa đủ hay sao???
Nếu ngay đầu chưa quyết định ai là chồng thì k nên để Bông tỏ tình vs Na sớm như vậy, k nên để Bông kiss Na lần thứ 2 để rồu làm trái tim mong manh của fan gơ tui đây hy vọng rồu thất vọng tràn trề {:442:}
Thà là 1 sự "gần gũi" nhất định để bây giờ tui khỏi phải đau thế này hả thím BK
Tác giả: kimle55    Thời gian: 24-11-2013 04:39 AM
Thank bạn New dài và có đầy đủ chi tiết khỏi cần xem tập 11 mình cũng
biết được diễn tiến của phim , một cuộc chiến khởi điểm là để dành lấy cô
gái mà cả hai cậu trai đều thích , ai sẽ là người thắng cuộc ? tình yêu  ,tình
bạn , tình anh em ...giải quyết thế nảo ?
Tác giả: kuku    Thời gian: 24-11-2013 07:11 AM
"Anh cũng biết rằng mình không nên gặp Na Jeong. Vì còn bố mẹ và người bạn đã mất nên dù có đau khổ mấy, anh cũng phải bơ đi. Vì anh biết rằng thời gian trôi qua, tất cả sẽ tự nhiên thay đổi." "Nhưng khi thấy con bé phải bước đi một mình, anh lại cảm thấy vô cùng đau đớn. Nếu nỗi đau của Na Jeong cũng trở thành nỗi đau của anh, thì đó có gọi là thích không? Phải rồi. Na Jeong không hề đơn phương. Anh cũng thích cô ấy".

Sseureki lại nói "Vì cậu mà anh lấy lại tinh thần rồi... Có lẽ anh sẽ bày tỏ và chấp nhận tình cảm của Na Jeong. Anh đã suy nghĩ như một kẻ ngốc, nhưng nếu người con gái mình thích bị người khác cướp mất thì phải làm sao nhỉ?"

ối mẹ ơi
cuối cùng cũng bày tỏ
cơ mà sao k nói với Na mà đi nói với Bông ci vậy?
cái anh ngất này
làm em buồn chết mất thôi
tuần này 1 tập
tiêu luôn
Tác giả: NamChamCham    Thời gian: 24-11-2013 08:17 AM
trời ơi, đến hồi gay cấn phải đợi tiếp sang tuần sau
nhất định là anh Rác, chỉ có thể là anh Rác mới gắn chặt với chị Na được thôi {:308:}
Tác giả: ami.dory    Thời gian: 24-11-2013 08:41 AM
Quả là quyết định đúng đắn khi rời thuyền bạn Bông lên bờ, h thì ở luôn trên bờ với Haitai đây

Càng ngày càng thích Haitai, tình bạn giữa ổng vs Na siêu đẹp luôn ấy, kiểu quan tâm nhau vừa như 2 thằng bạn, vừa giống 1 người anh để Na Jeong dựa vào lúc cần

Đúng lúc gay cấn thế này lại thấy Na về thuyền ai cũng ko quan trọng nữa, quan trọng là Na hạnh phúc là được, vì ai trong 2 anh giai đó cũng xứng đang hết
Tác giả: cheep_nguyen    Thời gian: 24-11-2013 09:00 AM
Tình cảm của 2 anh vs Jeong thì ko nói làm gì, quan trọng là bh suy nghĩ của Jeong ra sao thôi, anh Rác làm con bé khổ quá nhiều rồ, chính vì sự ko quyết đoán và lưỡng lự của anh mà từ một đứa tự tin sôi nổi như Jeong đã phải hỏi Haitai rằng mình ko xứng đáng để đc yêu à, một đứa con gái với mối tình đầu bày tỏ và gần như bị từ chối thì đó hẳn là cú sốc và vết thương lòng khá lớn ý, nên mình nghĩ 9 tập còn lại cả Bông và Rác đều có cơ hội ngang nhau chứ ko chỉ có anh Rác đâu.
Haizzz, nghĩ lại dù sao cũng thương Bông quá chừng, bày tỏ rồi cũng bị từ chối, Jeong thò có thể anh Rác chưa phuc hẳn chứ Bông thì bị phũ hẳn rồi. 5 lần 7 lượt phải nghe yoonjin bảo Na yêu anh Rác thì Bong phải làm sao nhỉ :(
Tác giả: showbizkorea    Thời gian: 24-11-2013 09:27 AM
thế là bắt đầu cuộc chiến rùi
dưng mà anh rác lại chuyển đi, chil bong lại chuyển đến
phức tạp quá
mà na ung vẫn thích anh rác thì chil bong cướp kiểu j đây
hic
Tác giả: lt_jess    Thời gian: 24-11-2013 09:30 AM
rùi bắt đầu căng thảng rùi đây
cuối cùng anh Rác cũng thừa nhận tình cảm của mìn rùi, mong là ep sau anh í sẽ bày tỏ
mong là Jeong sẽ vẫn giữ nguyên tình cảm dành cho anh Rác, đừng lung lai nhá Jeong ơi

Tác giả: BlueEyes93    Thời gian: 24-11-2013 09:34 AM
Rác dọn ra ngoài là phải
như vậy mới dễ dàng thể hiện tình cảm vs na Jung
tội nghiệp Bông quá
tuy đã tỏ tềnh nhưng chỉ bị làm lơ

Tác giả: saophale_91    Thời gian: 24-11-2013 09:49 AM
Ôi trời

nếu anh Rác bày tỏ với Na Jung bây giờ

thì khả năng bạn Bông là chồng Na Jung quá cao rồi

nhưng cũng rất vui vì anh đã đối mặt với tình cảm của mình

Tác giả: fanhan86    Thời gian: 24-11-2013 09:57 AM
Hehe... mặc dù "thuyền" của Na-Bông đang rất là chông chênh nhưng mình vẫn tin chắc là chồng của Na sau này sẽ là Bông. Mình thấy Na chẳng qua đang bị ám ảnh bởi lời bày tỏ của mình và muốn biết suy nghĩ của Rác thôi. Dù sao đi nữa cái chemistry của Na và Rác không phải là chemistry của một cặp đôi yêu nhau được. Mặc áo phao và ngồi thiền tịnh tâm cho qua cơn sóng gió thôi ^^
Tác giả: Tamalinh1710    Thời gian: 24-11-2013 10:20 AM
Đúng là một tuần một tập!
Nhưng chỉ cần một tập thôi cũng đủ gây mưa gây bão, gây sóng, gây gió, gây lật đổ thuyền ở khắp mọi nơi T.T
Nhà Rep 94 đang nóng hơn bao giờ hết T.T
Tuyên chiến và xác định lại tình cảm mà cái lão Rác thần kinh còn có hành động dẫn gái trước về đi ăn đám cưới hả????? Hừm!
Na quay sang yêu xừ nó Hai Tai đi :)). Kệ hai thuyền chìm cho hạnh phúc đôi bên :D
Tác giả: HeonHee15    Thời gian: 24-11-2013 11:13 AM
Ôi, mặc dù biết trước thể nào cũng có ngày này nhưng mình không mong hai anh đối đầu với nhau sớm thế?
Cuối cùng thì anh Rác cũng nói là mình thích Na Jeong. Với những gì thể hiện từ tập đầu đến giờ thì 99% khả năng chồng Na Jeong là anh Rác rồi. Tiếp theo chỉ chờ xem anh sẽ làm thế nào để trở thành chồng của Na Jeong.
Hix, mà hiện giờ mình lại đang thích Chil Bong, biết trước kết quả như vậy nhưng vẫn hơi buồn một chút :(
Và giờ thì mình thích thêm cả anh Hai Tai nữa, có khi nào có kết thúc bất ngờ không nhỉ?
Tác giả: haehono    Thời gian: 24-11-2013 11:35 AM
đúng là 1 mối quan hệ phức tạp, thích mà ko dám nói vì bố mẹ, vì người bạn đã mất, có thể thấy anh rác trong thời gian qua đã phải khổ tâm lắm, phải kìm nén mọi cảm xúc của mình mà ko dám thể hiện. Tiến tới đi anh, hãy dũng cảm thổ lộ vs Na Jeong
Chil Bong cũng đau khổ lắm khi anh Rác dã thú nhận hết tình cảm, anh sẽ phải chiến đấu ntn khi mà lợi thế thuộc về anh Rác??? Mình thực sự thích anh Rác nhưng mình sẽ ủng hộ Chil Bong vì ngay từ đầu mình đã chọn Chil Bong mất rồi
Tác giả: kiranguyen    Thời gian: 24-11-2013 12:08 PM
hồi hộp, và hơi buồn. dù Na Jung có chọn ai đi nữa thì cũng vẫn buồn :(((, sao bác Dong Il không có 2 cô con gái, cho Sung Bin vào nữa đê:(
Tác giả: mun_huong    Thời gian: 24-11-2013 12:36 PM
Tớ là tớ muốn nói thế này này..
SCP về với YJ rồi, Bingrae thì hướng về Oppa rồi.
Còn mỗi bạn Hae tae bác biên kịch cho lên sàn nốt đi cho nó xôm tụ, từ tam giác thành tứ giác tình yêu luôn đi.
Mình ngồi thuyền Rác-Jeong, nhưng nếu Hae Tae mà được lên sàn mình nguyện đạp hai chân hai thuyền... :))
Chứ thật sự thì bạn Bong rất tốt, rất biết quan tâm, vừa giỏi vừa đẹp trai, là hình mẫu lý tưởng của nhiều cô gái.
Thế nhưng ngay từ đầu mình vẫn thấy Bong không hợp với Na lắm.
Hôm qua có mấy bạn xem tập 11 xong thì đã phản ứng với phim vì nghĩ rằng có nhiều bằng chứng cho thấy rằng Bong không phải là chồng Na, mình đọc xong cảm thấy hơi buồn một tí.
Mình thì... Dù Na có về với ai mình sẽ vẫn theo đến cùng, các bạn fan Bong _ Na cũng đừng vội mất hy vọng, vì nếu theo như mạch phim từ đầu đến giờ thì luôn là tập lẻ anh Rác lên sàn, còn tập chẵn thì Bong lên sàn mà :))
À mà mình nói nhỏ cái này mong là nhà Bong_Na đừng ném đá mình nha, đây chỉ là ý kiến cá nhân thôi nhé :)). Theo mình thấy, lỡ như Na không về với Bong thì vẫn còn một người nữa rất hợp với Bong đó là bạn nữ quản lý đội bóng chày ấy. Mình rất có cảm tình với bạn này, và không hiểu sao mình thấy bạn này hợp với Bong ngay từ lần mình thấy cô ấy lần đầu tiên trên phim, và càng ngày thì càng cảm thấy thế :)) !
Cơ mà hôm qua xem raw xong tình hình là đang bấn Joonie... Đáng yêu quá đi mất :))... Công nhận là mới lần đầu đóng phim nên còn hơi gượng nhỉ... Cố gắng lên em, làm diễn viên nhí để chị còn được ngắm em nhiều nhiều lỡ như em không tham gia Bố ơi... nữa nhé :))
Tác giả: mimila    Thời gian: 24-11-2013 01:58 PM
Ôi giồi ôi ôi giồi ôiiiiiiiii
Sseureki trả lời "Ừ. Nếu như bọn anh là bạn thì anh đã bày tỏ trước rồi".

RỒi, hẳn là anh sẽ làm trước. Sao mấy hôm trc ko nói gì đi, để bọn em đỡ phải nhìn hình đoán ý
Hôm trc làm em phát điên lên sao hôm nay đã lại lăn lóc nói cho bợn Tae rồi :
Hai Tae ơi, anh là nhân vật cứu cánh của nhà em :)) Em yêu anh như cá yêu nước ý, nhờ mấy câu
trong lúc say của anh mà em lại có niềm tin vô hạnnnnn
Tác giả: ilovefbp    Thời gian: 24-11-2013 02:33 PM
Kể cũng tốt, nếu chil bonv kg làm vậy thì có thể suốt đời a Rác sẽ kg tỏ tình với bạn Na mất.
Vậy là đã có đáp án chính xác cho câu hỏi chồng của Na Jeong là ai rồi....
Ôi couple dễ thương của lòng mình tan theo mây khói rồi
Tác giả: kumap    Thời gian: 24-11-2013 03:52 PM
Rồi bắt đầu game on r. Hóng sub dã man con ngan lun. Rác bây h chính thức đối diện với sự thật r. Cuộc chiến các tập sau không biết sẽ thế nào đây. Thôi cứ theo con thuền Rác Na thôi.
Hong có MAMA là bi h tràn ngập tin ep12 với bấn loạn pre ep13 r.
Tác giả: cactus87    Thời gian: 24-11-2013 05:43 PM
Mong chờ mỏi mòn tập mới. Cám ơn bạn nhiều! Càng xem 2 tập gần nhất lại cảm thấy thích bạn Bông và bạn Na thành đôi hơn. Anh Rác tuy tốt nhưng chỉ tốt như một người anh hơn là bạn trai :"(
Tác giả: trang_220893    Thời gian: 24-11-2013 06:17 PM
Oh yeah! Cuối cùng thì anh cũng đã ngộ ra rồi
Nhanh nhanh tỏ tình đi anh ơi
Chiến đấu ác liệt vào
Tác giả: wonmi_nta    Thời gian: 24-11-2013 06:56 PM
Chil Bong không hề chịu thua, cậu nói "Vậy thì trò chơi vẫn chưa kết thúc. Em sẽ không bỏ cuộc đâu. Có thể anh sẽ bị em cướp mất đấy."

Bông ơi là Bông cậu hãy suy nghĩ khác đi, mối quan hệ này là vô vọng
Sẽ rất đau khổ cho cậu sau này,
Bk ơi, nếu kết cục Na không về với Bông thì hãy cho cậu ấy từ bỏ từ sớm đi, nhìn vào đôi mắt Bông đoạn này thương quá đi
Thank chủ thớt dịch new
Tác giả: luvkyuoppa    Thời gian: 24-11-2013 07:15 PM
Cá nhân mình ủng hộ Chil Bong hơn vì Chil Bong là mẫu người có thể làm tan chảy trái tim mọi cô gái ý. Nhưng mà... bỏ anh Rác thì cũng tiếc lắm lắm lắm lắm luôn. Thôi mặc kệ biên kịch thôi, cưới ai cũng được, dù sao cũng có 1 chút nuối tiếc. Mình thì cảm thấy Hae Tae cũng rất được luôn cơ mà sao chưa có đối tượng nào dành cho Hae Tae xuất hiện thế này? Yoon Jin với Sam Chun Po thì một cặp rồi. Binggeure của mình, em hẳn là rồi sẽ tiếp tục ôm mối tình đơn phương thôi~
Tác giả: RH_YS    Thời gian: 24-11-2013 09:03 PM
huhu thế này thì rõ ràng quá rồi còn gì {:437:}

chỉ có mình Bông đơn phương thì sao mà thành đây

anh Rác cũng rục rịch chuẩn bị rồi {:402:}

Bông ơi là Bông

Tác giả: HyunYoo    Thời gian: 24-11-2013 09:25 PM
câu nói cuối cùng của HaeTae liệu có phải 1 lời khiêu chiến khác?!
mình vẫn thik a Rác nhất
mặc dù có thể có nhiều ng từ tập đầu tới h sẽ ko thik a Rác
vì bảo a ko rõ ràng trong tình cảm
nhưng đối vs 1 ng quá thân thiết như a Rác, từ nhỏ đã sống như 1 ng a trai, ng con cả trong gđ NaJeong
thì rất khó để bày tỏ lòng mình mà
vì sẽ cảm giác ko đường hoàng, và thấy có lỗi vs pama cũng như ng bạn đã khuất
Tác giả: April_River_29    Thời gian: 24-11-2013 11:00 PM
Hea Tea có phải là bạn Hai Tai không thế hả mọi người? Đạo diễn cứ để cuộc chiến Rác - Bông rất chi là gay cấn thì để mọi người  tha hồ đoán già đoán non, nhưng có khi Hai Tai ở ngoài "ngư ông đắc lợi" ý nhỉ :D.
Chỉ là một í tưởng :))
Tác giả: dangngochieu    Thời gian: 25-11-2013 10:34 AM
Bạn Rác cũng thích bạn Na, Na cũng thích rác
Thế là biết kết film sao rồi
Cơ ma em vẫn muốn Bong cơ, hy vọng 5 tập ngắn còn lại bác tạo cơ hội cho bong đáng yêu dc Na thích
Mong manh quá Bong ơi
Tác giả: huongduonghoa    Thời gian: 25-11-2013 11:44 AM
Gay cấn ghê, haizz kể ra xem mấy tập gần đây hơi bị đau tim,
Suốt ngày thẩn thơ suy nghĩ ai là chồng na
tuần này chỉ có 1 tập thì lại đợi lâu rồi
thanks chủ thớt nhiều {:161:}
Tác giả: zonzonzon86    Thời gian: 26-11-2013 08:04 AM
Bông cũng đáng yêu nhưng về loveline thì không sâu đậm được như Rác :(
mình đã theo Na-Rác rồi
ủng hộ Rác nhé
thổ lộ tình cảm xong mà Rác nhà ta chẵng nói với Na, làm em ấy tuyệt vọng quá
Tác giả: vokhanh123    Thời gian: 26-11-2013 02:38 PM
Ngóng tập sau quá ,hy vọng Bk đẩy nhanh tiến đọ  chút  xíu đi

chờ ngày Rác na chính thức hẹn hò ^^

cố gắng lên nghen Bông ,anh Rác đã chuẩn bị chiến thuật rồi đấy !!

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3