Kites

Tiêu đề: "Những người thừa kế" Park Shin Hye, tình yêu của tuổi 18 tại sao đau [In trang]

Tác giả: belovely    Thời gian: 29-11-2013 11:48 AM
Tiêu đề: "Những người thừa kế" Park Shin Hye, tình yêu của tuổi 18 tại sao đau

Tình yêu của Park Shin Hye làm cho khán giả khóc theo.

Drama thứ 4,5 của đài SBS, "Những người thừa kế" tập 16, ngày 28,  nụ cười của Eun Sang dành cho Kim Tan sau khi cố gắng quyết định rời xa Kim Tan đã làm cho khán giả đau lòng theo. Vì Eunsang, Tan  quyết định thuê nhà cho mẹ con Eunsang ra ngoài ở, đi đến xem nhà, Eunsang đã chào Kim Tan lần cuối tại đây.

Eun Sang tiến gần hôn lên má Kim Tan và làm như không có chuyện gì xảy ra “em sẽ đợi anh về” đồng thời thể hiện một nụ cười rạng rỡ nhất nhưng sau khi Kim Tan đi Eunsang đã nín thở khóc thảm thiết.

Sau khi nở một nụ cười thật rạng rỡ chào tạm biệt với Kim Tan như ban thêm sực mạnh cho Kim Tan, diễn xuất tinh tế, khéo léo khi khóc sau đó của Park Shin Hye , Park Shin Hye đã hoàn toàn hoá thân vào nhân vật EunSang và đó cũng là cảnh làm cho khán giả đau lòng theo.

Khi tập 16 kết thúc, cư dân mạng đã để lại những cảm xúc qua những dòng tin nhắn SNS cũng như trên bảng thông báo: “Tình yêu của tuổi 18 sao đau lòng như thế này”, “Nụ cười rạng rỡ của Eunsang rất đẹp và rất buồn” “Tập 16 là tập phim tiếc nuối cho tất cả Tan – Eunsang – YoungDo”…

Cơn bão sau khi cặp đôi TanEun chia tay nhau, phim "Những người thừa kế "đang làm người xem trở nên nóng lòng và đẩy lên cao trào nhất. Park Shin Hye thuộc công ty S.A.LT Entertainment chuyển lời tới khán giả rằng “ Càng đi đến gần kết thúc thì tôi càng cảm nhận đang có cảm giác rất thực về sự nổi tiếng của "Phim những người thừa kế"” đồng thời “ Tình yêu buồn và đau lòng của cặp đôi Tan-Sang cho dù cái kết nó sẽ như thế nào, cũng mong khán giả hãy giành tình cảm thật nhiều cho họ"

Và thời gian càng trôi đi thì Biên kịch tài hoa Kim Eun Suk cùng với diễn xuất tinh tế của dàn diễn viên tài hoa đang cùng đồng loạt toả sáng.

Nguồn: http://news.naver.com/main/hotis ... 67013&ptype=011
Trans: [email protected]

Note: Lần đầu tiên mình dịch nên từ ngữ không được trôi chảy lắm, mong mọi người thông cảm.{:179:}

Tác giả: AmyVu    Thời gian: 29-11-2013 11:54 AM
Mình thực sự không tán thành cách của Sang chút nào
Cô ấy dường như chẳng có chút dũng cảm nào trong tình yêu cả
Luôn là Tan đấu tranh còn cô ấy luôn lùi bước
Thực sự đến lúc này mà biên kịch vẫn xây dựng Sang như vậy sao?
Không thử 1 lần vì Tan sao?
Tác giả: thanhthuyhp    Thời gian: 29-11-2013 11:58 AM
Phải công nhận tập 16 có quá nhiều tình tiết khiến người xem xúc động
Mới coi preview thôi mà thấy đau tim rồi
Chắc tối nay coi khóc luôn quá
Thương Tan Sang quá đi
Tks bạn tran new nhé!
Tác giả: ghitaxu    Thời gian: 29-11-2013 12:02 PM
Thương Sang quá! Nếu là mình mình cũng đâu có cách nào khác! Một tập đoàn thế lực hàng đầu Hàn Quốc như Jeguk thì Eun Sang quá nhỏ bé để làm điều gì đó cho Tan! Nhìn cảnh Tan chạy đi tìm Sang mà mình đau lòng chết đi được! Thương ban Tan quá!!
Tác giả: kieugiang100    Thời gian: 29-11-2013 12:04 PM
Tình yêu cũng ví như Chocolate vậy...trong vị ngọt xen lẫn vị đắng nhưng cảm giác đó khiến cho con người ta như bị nghiện. Mối tình của hai người vừa khiến người xem đau lòng vừa ngưỡng mộ thật sự. Biên kịch ơi...hãy để những cung bậc của tình yêu thăng hoa..nhé...Đừng chia cắt họ..
Tác giả: heoden179    Thời gian: 29-11-2013 12:04 PM
chưa xem ep 16 nhưng đúng là sao mới 17,18 mà biên kịch đã cho các tình huống gay cấn thế nhỉ
haiz yêu nhau say đắm dã man thật, mà bố Tan đáng sợ thật đó
Còn 4 tập nữa không biết BK định tháo gỡ ra sao???
Tác giả: meodeniugd    Thời gian: 29-11-2013 12:04 PM
haizzz zzô xem ep này buồn quá

thương Tan Sang quá đi thôi

thế mới nói tại sao yêu nhau lại kh đc ở bên nhau..huhu

klq nhưng càng ngày Do càng đẹp zai..hehe
Tác giả: chicken911    Thời gian: 29-11-2013 12:05 PM
xem xong ep 16 không biết nói gì luôn, nhất là mấy cảnh khóc của 2 bạn tan sang,
khi xem ep này chắc sẽ có rất nhiều cảm xúc mà thường là đau tim vì màn kiss quá nóng bỏng.
còn 4 ep nữa cố lên, chỉ mong là tan sang sẽ hạnh phúc thôi chứ buồn như thế này thì đau lòng quá
Tác giả: o0oSunnyo0o    Thời gian: 29-11-2013 12:07 PM
Biên kịch mà để cặp này mỗi người 1 ngả là tui hận biên kịch cả đời ...
1 tình yêu đẹp và lãng mạn nhưng  2 người lại thuộc 2 thế giới ...
Cầu mong kết phim có hậu như F4 ...
Tác giả: kimle55    Thời gian: 29-11-2013 12:11 PM
Xem tập 15 đã thấy có bao nhiêu vấn đề sẽ sảy ra cho cặp
Kim Tan và Eunsang , đúng thật họ đang phải tranh đấu với
bao nhiêu thứ đề giữ vững một lòng cho tình yêu , đau quá
tình yêu tuổi 18 vừa đẹp vừa đau lòng , khó khăn quá , đến
được với nhau không phải là dẽ như Kim Tan và Eunsang của
" Những người thừa kế ".
Tác giả: minsunnguyen    Thời gian: 29-11-2013 12:22 PM
thật tình không tán thành cách bạn Sang chọn
bạn ấy bỏ đi . bạn Jan Di lúc trước cố gắng đi tìm Bạn Jun Pyo
chỉ đến mức bị bà phù thủy hành hạ người thân bạn ấy iu bạn ấy mới bỏ đi thui
Tác giả: ucongtu    Thời gian: 29-11-2013 12:24 PM
Có thể đau lòng được thế sao??? nhưng mà như vậy mới thấy được tài năng của Bk Kim, đau lòng vẫn toát lên ve đẹp rất trong sáng của tình yêu tuổi 18, tình đầu vốn dĩ luôn đau lòng mà.
Cảm ơn bạn dịch tin
Tác giả: gigi8889    Thời gian: 29-11-2013 12:26 PM
Tình yêu tuổi 18 đau khổ vậy, vì người mà cô yêu không phải một chàng trai bình thường
Mà là một người thừa kế, người tưởng rằng có tất cả nhưng thực ra chẳng nắm giữ được gì trong tay
Kể cả sự tự do của mình {:140:}
Tác giả: vividuong94    Thời gian: 29-11-2013 12:26 PM
sao 18 tuổi mà yêu đương đau lòng thế này nhỉ :"(

mà đau khổ quá, không biết cuối phim biên kịch giải quyết thế nào đơi :'(
Tác giả: junkim_vũ    Thời gian: 29-11-2013 12:31 PM
Ôi, tình yêu.
TÌnh đầu hay tình cuối đều đau lòng cả.
Nhưng mà tình không môn đăng hộ đối còn đau lòng hơn
Tác giả: bim.lalala    Thời gian: 29-11-2013 12:35 PM
sao tập 16 nhiều biến động dữ vậy hôn nhiềuu xong khóc cũng nhiều nữaaa hic :(

Tác giả: Vanness    Thời gian: 29-11-2013 12:42 PM
Tình yêu của tuổi 18 tại sao đau lòng như thế này

Nghe mà đau lòng theo Sang... Sao mà bộ ba đó, mới 18 tuổi đã chịu biết bao sóng gió trong cuộc sống... Sao tình đầu của họ lại là mối tình đau khổ nhất mà họ phải chịu đựng???

Lúc Sang quay mặt đi òa khóc sau khi tạm biệt Tan, cảm giác như cả thế giới của cô ấy sụp đổ dưới chân, tuyệt vọng đến vậy làm mình cũng òa khóc theo... Rồi chính mình cũng tự thốt lên như vậy: "Sao lại phải chịu biết bao nhiêu đau khổ như vậy ở cái tuổi đẹp nhất cuộc đời???"
Tác giả: tieuyet1011    Thời gian: 29-11-2013 12:45 PM
Tình yêu của Tan Sang thật là đau khổ

Cánh cửa khép lại., Sang oà khóc. chắc lúc đó tim Sang đau lắm

Còn Tân nữa, lúc biết S bỏ đi, T chạy tìm kiếm, rồi khóc, khóc một cách nức nở. Ôi tim mình cũng quặng thắt
Tác giả: tngkhanh    Thời gian: 29-11-2013 12:49 PM
xem review và đọc news này xong đau long quá nửa mún xem nửa lại xong mún cảnh cả 2 phải ctay nhau ... rồi  2 người sẽ đấu tranh ra sao khi buông tay nhau đây :((
Tác giả: kudo007    Thời gian: 29-11-2013 12:52 PM
Càng lúc càng thấy phim hấp dẫn..mà phải công nhận 1 điều là sao thanh niên cấp 3 HQ ăn nói coi bộ khác xa so với tuổi quá :D
Tác giả: angela1311    Thời gian: 29-11-2013 12:53 PM
Công nhận xem tập mới mà thấy tội Tan-sang ghê gớm
Yêu nhau thế mà :(
Hi vọng kết sẽ có hậu cho mọi người mừng
Tác giả: mricemage    Thời gian: 29-11-2013 12:56 PM
Tập này có đủ mọi cung bậc cảm xúc luôn ^^ Ngọt ngào yêu thương đến đau đớn li biệt đủ cả :
Thương Tan- Sang- Do quá chừng... Ánh mắt mỗi nhân vật đều mang một nỗi đau khác nhau
Mọi chuyện sẽ như thế nào đây? Hóng tập mới kinh khủng

Tác giả: iuphimanh    Thời gian: 29-11-2013 12:58 PM
Đã là tình yêu thì phải có đắng , cay , ngọt , bùi
tình cảm giữa Tan và Sang quả thật rất cảm động
chỉ còn 4 tập nữa thôi
hi vọng cuối cùng họ sẽ được hạnh phúc bên nhau
nếu không thì sẽ rất là đáng tiếc

Tác giả: clamptsu    Thời gian: 29-11-2013 12:59 PM
Hic, chưa coi phim mà nhìn cảnh bé Sang khóc nức nở vậy thấy tội quá đi thôi hà.
Bé Sang mới có 18 tuổi thôi mà, làm sao đấu lại ông chủ tịch quyền cao chức trọng cơ chứ.
Thế nên đành chọn cách này thôi, hy vọng khoảng 5, 6 năm sau, khi cả hai đã trưởng thành thì sẽ có đủ sức mạnh trong tay để chống lại ông bố.
Tin tưởng happy ending!
Tác giả: sappblu    Thời gian: 29-11-2013 01:18 PM
ôi má ơi, nhìn cảnh này mà đau lòng quá
Xem xong mà sống mũi cay cay {:140:}
Cảm ơn bạn dịch
Tác giả: huongduonghoa    Thời gian: 29-11-2013 01:39 PM
Trông nụ cười của Sang thật buồn, haizzz tình yêu của đôi bạn trẻ này sao khó khăn quá vậy trời
mãi Sang mới dũng cảm đón nhận tình yêu của Tan mà
Mong rằng sự xa cách này không kéo dài
cảm ơn bạn đã dịch tin {:161:}
Tác giả: khongminh767513    Thời gian: 29-11-2013 01:58 PM
chà chia tay nhau tạm thời thui mà ,tình yêu là vậy luôn luôn phải có thử thách mà một trong những cách thử thách ty chân chính chính là khoảng cách về không gian và thời gian, ha ha, triết lý đó quá đúng
Tác giả: tiểulinh    Thời gian: 29-11-2013 02:04 PM
Đọc xong cái tin này làm cho mình cảm thấy cái kết thúc phim sẽ không có hậu vậy. Đúng là cái cảnh Sang khóc làm cho ai cũng đau lòng hết mà, nụ cười đó có thật sự hạnh phúc hay không, khi Sang đã ra đi mất rồi.
càng đi đến gần kết thúc thì tôi có cảm nhận là sắp phải xa những người thừa kế vậy, mong rằng cái kết thúc TanSang thành đôi, chứ cái kiểu này hơi bị sợ vì sợ họ không thành đôi
Thansk chủ thớt đã dịch nhé, nghe HYE nói mà y như fim sắp hết không à. chờ đón tập 17 của tuần sau vậy.
Tác giả: rainbowcolour87    Thời gian: 29-11-2013 02:05 PM
tội nghiệp cho eun sang quá,hoàn cảnh của cô đứng là so với tan thì quá cách biệt  
chuyện tình này trắc trở quá,tội nghiệp cho 2 bạn trẻ
hi vọng ông chủ tịch sớm thay đổi đi

Tác giả: sky2010    Thời gian: 29-11-2013 02:06 PM
Trời ơi, ep 16 này buồn quá, thật thương cho tình cảm của Tan-Sang
Hi vọng những tập tiếp theo 2 người sẽ được vui vẻ
Biên kịch ơi, phải là happy ending nha biên kịch
Tác giả: BlueEyes93    Thời gian: 29-11-2013 02:27 PM
thế là từ đây The End chuyện tềnh đẹp tuổi 18
tập sau là kh thời gian 3 năm sau chăng
k bjk sau ch nì Tan công thử có chuyển biến j về tâm sinh lí ko
phim xem tập 16 mà đau lòng quá
Tác giả: Suli    Thời gian: 29-11-2013 02:36 PM
Mình cũng thấy BK cho tính cách nvat ES hơi mụ mị.
1 người đấu tranh, gạt bỏ tất cả dũng cảm vì ty
Ngược lại, 1 người thì chỉ biết lùi bước vs suy nghĩ 2 thế giới khác nhau.
thực tế thì, kiểu yêu này mà có 1 tỷ kiểu tình yêu này may ra có 1 mà thôi {:404:}{:399:}
Tác giả: toz    Thời gian: 29-11-2013 02:39 PM
Xem phim xong buồn quá, lượn 1 vòng xem có gì zui ko mà sao toàn news buồn ko vầy nè.
Xem phim chỉ muốn nói Sang ơi đừng khóc thôi
Mong 2 bạn tẻ sẽ vượt qua
Hóng 1 cái Happy Ending
Tác giả: haiha_duong81    Thời gian: 29-11-2013 02:44 PM
o0oSunnyo0o gửi lúc 29-11-2013 12:07
Biên kịch mà để cặp này mỗi người 1 ngả là tui hận biên kịch cả đời ...
1 tình y ...

Vậy là hai tập tuần này nhiều cảnh buồn hơn là vui. Nhưng mà cũng là bình thường thôi vì phim thì phải có lúc buồn và lúc vui chứ. Có lẽ trong tập 17 tuần sau thì Tan cũng tìm ra Sang thôi mà. Còn đối với những bạn lo sợ SE thì mình khuyên các bạn không nên lo lắng vì Biên Kịch Kim Eun Sook nổi tiếng với những tác phẩm lãng mạn và cũng hơi hài hước. Các phim truyền hình của chị toàn là kết thúc có hậu và rất viên mãn. Không tin hả bạn đã từng xem phim "Chuyện tình Paris", "Chuyện tình Praha", "Sóng gió hậu trường","Công Chúa của tôi", "Secret Garden", "Phẩm chất quý ông". Tất cả phim này chẳng phải kết thúc rất viên mãn sao.
Tác giả: haiha_duong81    Thời gian: 29-11-2013 02:46 PM
Vậy là hai tập tuần này nhiều cảnh buồn hơn là vui. Nhưng mà cũng là bình thường thôi vì phim thì phải có lúc buồn và lúc vui chứ. Có lẽ trong tập 17 tuần sau thì Tan cũng tìm ra Sang thôi mà. Còn đối với những bạn lo sợ SE thì mình khuyên các bạn không nên lo lắng vì Biên Kịch Kim Eun Sook nổi tiếng với những tác phẩm lãng mạn và cũng hơi hài hước. Các phim truyền hình của chị toàn là kết thúc có hậu và rất viên mãn. Không tin hả bạn đã từng xem phim "Chuyện tình Paris", "Chuyện tình Praha", "Sóng gió hậu trường","Công Chúa của tôi", "Secret Garden", "Phẩm chất quý ông". Tất cả phim này chẳng phải kết thúc rất viên mãn sao.

Tác giả: yuchun_love    Thời gian: 29-11-2013 02:47 PM
Tuổi 18 tình yêu đáng lẽ rất đẹp nhưng trong phim quá đau lòng luôn
Hye cười rất đẹp nhưng cũng buồn
gần kết phim rồi hix thương Tan Sang
Tác giả: kaka1841989    Thời gian: 29-11-2013 02:48 PM
Công nhận xem xong tập 16 thương TanSang rồi
nhưng Do thiếu gia của mình cũng thật đáng thương
sau khi để Sang đi ở chỗ của hàng tiện lời thì Do thiếu gia chỉ lặng lẽ đứng từ xa lạng lẽ quan sát và bảo về Sang như từ trước đến giờ vẫn làm
thật mong chờ những tập tiếp theo quá đi

Tác giả: dannoduy    Thời gian: 29-11-2013 02:55 PM
Đúng là cuộc tình của anh chị đầy trái ngang nhỉ. Những cảnh ss và anh khóc xem mah tội

qúa chừng. Đúng là diễn xuất chân thật giúp truyền tải cảm xúc cho người xem mah

Hóng mấy tập tiếp theo quá. Thanks bạn trans news nhaz
Tác giả: bingo1711    Thời gian: 29-11-2013 02:59 PM
mình chưa xem nhưng mà thấy review thế này sao mà sống nổi
haiz, bắt đầu lên cao trào rùi
thoai thì sang ơi nếu k còn lau75 chọn nào thì đến với do đi, bad boy hiền lành của tui kìa, người ta ngóng nàng quay lại lắm lắm luôn á !!!!!!!!!!!!!!!!1
Tác giả: DuMai    Thời gian: 29-11-2013 03:01 PM
18 tuổi, chưa tốt nghiệp cấp 3, chỉ có một bà mẹ câm và cuộc sống nợ nần.
Ai chả muốn đấu tranh vì tình yêu của mình, muốn giữ chặt người mình yêu.
"Sao Sang không có chút cố gắng bên cạnh một tình yêu mãnh liệt, đầy tranh đấu của Tan" Nhiều người suy nghĩ thế và cũng đã có vô vàn ý kiến phải lại.
Đừng nghĩ mọi thứ đơn giản, chỉ cần đấu tranh là được. Gần hết phim mà vẫn phải gặp những ý kiến này thì thật là buồn.
Tác giả: thaodh06    Thời gian: 29-11-2013 03:04 PM
Còn có thể dũng cảm để làm điều gì? đối với người nghèo như Eng Sang thì tự ti rất lớn, nếu Kim Tân không chủ động tiến lên thì Eng Sang chỉ có một nước rút lui thôi
Tác giả: dachanh    Thời gian: 29-11-2013 03:09 PM
AmyVu gửi lúc 29-11-2013 11:54
Mình thực sự không tán thành cách của Sang chút nào
Cô ấy dường như chẳng có chút  ...

Mình thấy Sang rất dũng cảm đó chứ, rất dũng cảm để nắm lấy bàn tay của Tan.
Còn việc đấu trang vì tình yêu?
Sang đã muốn bảo vệ Tan khi Rachel đe dọa nói ra bí mật của Tan.
Và Sang cũng muốn đấu tranh lắm chứ, nhưng bằng cách nào và bằng cái gì?
Bạn cũng thấy đó, 2 sự lựa chọn cho cô, lựa chọn nào cũng phải rời xa Tan, bây giờ hoặc 15 ngày sau?
Để biến cô trở thành con nợ nên đã tự ý trả hết các khoản nợ của gia đình cô, nếu bố KT bắt cô trả nợ ngay lập tức, cô lấy gì để trả đây?
Còn Tan, Tan đấu tranh vì anh có nhiều thứ, con trai thứ 2 của tập đoàn Jeguk cũng là 1 trong những thứ anh ấy có rồi, bố anh sẽ ko thể bỏ rơi anh: Bố muốn sau này sẽ ko thấy con nữa sao? đó cũng là 1 lợi thế của anh để đấu tranh đó.
Vị trí của Sang ko thể làm đc điều gì cả bạn à, nhưng cho đến bay giờ, sự thể hiện của Sang phải nói là quá tốt ^^
Tác giả: Sujiisme    Thời gian: 29-11-2013 03:38 PM
công nhận chuyện tình yêu 18 tuổi mà mệt mỏi quá, phim đã đi đc nửa đường, hy vọng hai bạn trẻ nhanh có happy anding,
Tác giả: o0oSunnyo0o    Thời gian: 29-11-2013 03:55 PM
haiha_duong81 gửi lúc 29-11-2013 14:44
Vậy là hai tập tuần này nhiều cảnh buồn hơn là vui. Nhưng mà cũng là bình thường ...

Có thể Tan không tìm được San , Như Do thì có thể =))) cầu trời chàng Do xuất hiện kịp thời
Quả thật tập này cảnh buồn nhiều hơn vui , nhưng romantic thì lại không thiếu đâu nhé =)))
Cứ ngắt quảng chờ đợi kiểu này , mệt thật
Tác giả: haophan168    Thời gian: 29-11-2013 04:04 PM
Nhìn bạn Sang ôm miệng bật khóc, nhìn thương quá!
còn Tan thì tìm khắp nơi rồi nhìn ra bầu trời đêm, khóc tức tưởi, những giọt nước mắt của đau khổ, mất mát. ANH BIẾT TÌM EM Ở ĐÂU TRONG THẾ GIỚI NÀY ĐÂY??
Một tình yêu thật sự rất đẹp và cảm động!
Tác giả: Jan    Thời gian: 29-11-2013 04:04 PM
Đúng vậy, tình yêu tuổi 18 sao phải đau lòng như vậy????
Cái tuổi mơ mộng, thơ dại, hồn nhiên thế mà đứa nào trong chúng nó cũng đấu tranh, cũng vật lộn, cũng đau khổ.
Sinh ra trong gia đình giàu có cũng đâu phải là sung sướng gì.
Mong sao 4 tập cuối bạn Tan có thể giải quyết đc hết rắc rối để HE với em Sang.
Tác giả: thanhhau_99    Thời gian: 29-11-2013 04:42 PM
Vì Kim Tan và SHin Hye ở trong 2 thế giới
Nhưng kiểu gì thì 2 người cũng phải thành đôi đấy nhé!
Dù có biến cố gì sẽ xảy ra nữa
Tác giả: miing    Thời gian: 29-11-2013 05:01 PM
Ep 16 lần này là ep có nhiều cảnh ôm, hôn, thân thiết nhất
Nhưng đoạn cuối thực sự đã lấy đi bao nhiêu nước mắt của khán giả
Cảnh ES vừa đóng cửa cái là khóc nức nở, rồi đến cảnh Tan cô đơn trong phòng một mình, nhìn ra ngoài cửa và bỗng nhiên rơi nước mắt khiến ai cũng phải khóc theo T____T
Xin hãy cho họ được ở bên nhau... tình yêu tuổi 18 cũng là một tình yêu không thể nào quên được
Tác giả: lovely_finland    Thời gian: 29-11-2013 06:29 PM
Mình nghị Sang đã làm đúng..làm như vậy là để bảo vệ Tan..
đặt trường hợp là Sang mình cũng phải làm vậy thuj... người nghèo bị ép buộc thành cô gái ham tiền làm..đau khổ lắm chứ...but biết làm sao đc...
Sang ko có quyền lựa chọn..2 cách đều phải ra đi..đâu còn cách nào khác đâu...ra đi là để bảo vệ tình yêu 2 người...

Tác giả: anhsangkhimua    Thời gian: 29-11-2013 07:36 PM
Xem tập 16 mà buồn mất nhiều lúc. 2 đứa chúng nó có tội tình gì đâu cơ chứ : Nhìn cảnh Sang khóc lúc tiễn Tan và cái cảnh Tan khóc trong ngôi nhà mới mà nghẹn cả lòng. Không biết 4 tập nữa sẽ thế nào đây??? Đừng nói là biên kịch Kim cho chúng nó 1 sad ending đấy nhá. Nếu vậy thì mình cạch phim của bà ấy =.=
P/S: Có lẽ đầu tập 17 sẽ là 5 năm sau...
Tác giả: nilin    Thời gian: 29-11-2013 07:50 PM
Tình yêu tuổi 18 đau khổ đến vậy! :((

Diễn xuất của Múp hay quá đi mất! :"(

Vừa trao nụ cười, sau đã là nước mắt đầy đau khổ!

Thanks chủ thớt! ^^
Tác giả: yen.nhien    Thời gian: 29-11-2013 07:52 PM
Mối tình ở tuổi nào, đang yêu mà bắt buộc phải chia ly thì cũng sẽ đau khổ. :)
Tin về The Heirs được update liên tục nên mình cũng đã được chuẩn bị sẵn tinh thần trước khi xem tập 16.
Mình tin phim sẽ có kết thúc có hậu. Sang và Tan chịu đựng một chút bây giờ thôi, sẽ có ánh sáng cuối con đường. ^^

Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé ~

Tác giả: rainy_kute    Thời gian: 29-11-2013 08:45 PM
Mình có cảm giác đây không phải tình yêu 18 tuổi
18 tuổi là tuổi trong sáng và vẫn chưa thật sự yêu sâu sắc đến đau khổ như vậy, vs lại 18 tuổi vẫn chưa thật sự sắc xảo để đâu trí trong giới quyền lực, huống hồ là 1 người chỉ dồn IQ vào những việc khác người như Tan mà không phải việc học
Nói chung là mình xem phim này vì kịch bạn thú vị và dàn diễn viên chất thui chứ không hài lòng với lứa tuổi của kịch bản
Dù sao vẫn luôn ủng hộ phim
Ths chủ thớt nhiều lắm :x
Tác giả: hanhvan94    Thời gian: 29-11-2013 08:52 PM
hic tội bạn Sang quá!
coi mà tức ông bố ghê, đúg là ỷ nhà giàu cái chèn ép con nngười ta
mong là vế sau phim sẽ tháo nút thắt :)
Tác giả: quynhstar    Thời gian: 29-11-2013 11:17 PM
Có ai như mình k nhỉ xem tập 16 này mà thấy buồn buồn tủi tủi ngay từ mấy cảnh đầu.nhìu cảnh cảm động nhưng chẳng hiểu sao mình ấn tượng nhất lúc Sang đến gặp CY-BN,ôm thằng bạn thân rùi ôm BN để chia tay ấy. cả cảnh mẹ Tan ngồi uống rượu trên sàn nhà nữa.rất hay và nhiều cảm xúc
Tác giả: nhungnhimxu    Thời gian: 29-11-2013 11:20 PM
Trời ạ. Giàu để mà làm gì cơ chứ, buồn và thương Tan quá, thực tế đừng đổ lỗi cho Eun Sang vì cô ấy chỉ làm người tạo ra sức mạnh để Tan thoát khỏi địa ngục của mình chứ không phải làm cho Tan phải hy sinh mọi thứ.
Tác giả: pandavo    Thời gian: 29-11-2013 11:56 PM
lúc đầu xem film thấy cho các nv ở độ tuổi 18 thật sự wa' nhỏ và k phù hợp... nhưng tới tập này, khi tình cảm đứng trước 1 thế lực lớn thì lại thấy biên kịch cho nv ở tuổi này rất đúng...
vì 18t nên k thể quyết định hay thay đổi đc điều gì
vì 18t nên Sang k thể có 1 chọn lựa khác
vì 18t, ở cái tuổi quá nhỏ bé để đấu tranh
18t, tình yêu sâu đậm đã giúp 1 cô bé đưa ra 1 lựa chọn khó khăn vì ng` mình yêu..
có thể có những bạn cho rằng Sang k xứng đáng, tại sao k đấu tranh...
nhưng hãy nhìn lại, cô đã ở trong căn nhà đó đủ lâu, để hiểu rằng ngoài 2 lựa chọn cô đc nhận, cô sẽ k có cách nào khác... thôi thì ít ra cô chọn cách ở bên Tan 15 ngày, ít ra còn làm đc những gì cuối cùng cho 1 cuộc tình... và cô chọn cách này ít ra cô k còn mang ơn qua' nhìu chủ tịch... k như bạn gái của Kim Won ngày xưa đã chọn cách nhận sự hỗ trợ từ Jeguk để rồi k cách gì quay trở lại với Won...
bít đâu biên kịch cho Sang đi lúc này, để rồi ít năm sau, cô trở về và tự tin đứng cùng Tan thì sao..
hy vọng là như thế
Tác giả: Nhatthuy2105    Thời gian: 30-11-2013 02:06 AM
tình yêu tuổi 18 nhưng độ chín của tình yêu giữa eun sang và kim tan không còn là tình yêu học trò đơn thuần nữa. nó đã trưởng thành lên rất nhiều sau bao sóng gió. nụ cười rạng rỡ của eun sang làm mình thấy thật đau khổ. sao lại có thể cười tươi như vậy chứ. ám ảnh
Tác giả: conh0xhaycuoi    Thời gian: 30-11-2013 09:54 AM
phải công nhận đoạn khóc của đôi trẻ quá đạt, khóc thối đất thối cát thế này
18 tuổi đầu mà khổ sở dằn vặt đau đớn quá
mong hai đứa nó sẽ về với nhau, HE bk kim nhé
chúng nó đã sống khổ lắm rồi

Tác giả: xomtrokun    Thời gian: 30-11-2013 09:54 AM
hôm qua xem mà vẫn luôn nhớ cảnh anh quỳ khóc ròng, trái tim anh bóp nghẹt cũng làm e thấy đau lòng theo sao lại buồn như thế chứ, đến hôm nay nghĩ lại vẫn đau. " chỉ còn lại mình em nhưng em cũng ra đi rồi" T.T mau có tập mới đi, buồn ko dám xem lại
Tác giả: chunnie    Thời gian: 30-11-2013 10:20 AM
Cái tập thảm nhất từ trước tới giờ
Ông bố trong phim này quá là nham hiểm và khó lường luôn
Không biết là Sang với mẹ đi đâu nữa
Cảm ơn bạn chủ thớt dịch tin nha.
Tác giả: phuongthuy.bk55    Thời gian: 30-11-2013 11:00 AM
ô biên kịch biên kịch làm ơn cho con cái kết happy hộ con
chứ xem phim kiểu này mà chịu sadending thì thà đập lap để từ nay khỏi xem phim còn hơn
đau lòng chết đi đc
Tác giả: vokhanh123    Thời gian: 30-11-2013 03:25 PM

Hạnh phúc thì cũng thật nhiều nhưng đau khổ và nước mắt thì còn tăng lên gấp bội

ty mà lại như thế này sao ?? nếu 2 người ấy cùng tầng lớp thì chẳng bao h phải thế này đâu

thương quá Tan Sang à ,hay người phải thật mạnh mẽ lên
Tác giả: green_apple    Thời gian: 30-11-2013 05:59 PM
Càng gần đến cái kết càng đau lòng thế này, bất cứ ai trong phim này dường như đều có sự bất hạnh của riêng mình, dù Tan-Sang-Do, hay Won-Cô giáo-Hyo Shin, thậm chí đến cả Rachel mình cũng thấy đáng thương.
Tác giả: Hyunbin_RitaTN    Thời gian: 30-11-2013 11:54 PM
thật sự bộ phim đã lấy đi rất nhiều nước mắt của khán giả
một tình yêu thật đẹp và trong sáng
nhưng tình yêu tuổi 18 sao mà khó khăn đến thế
mong cái kết sẽ luôn là happy ending !
Tác giả: hana209    Thời gian: 1-12-2013 07:10 PM
Thật sự không thích tính cách của Sang, tại sao không đấu tranh vì tình yêu của mình trong khi lúc nào cũng là Tan đấu tranh thuyết phục Sang. Haiz, thường tình yêu tuổi 18 rất tuyệt sao lại thành bi kịch thế này Có lẽ yêu nhau cũng sẽ có ngày về được vs nhau nhưng mà đau lòng wá... :(. Hi vọng biên kịch sẽ cho cái happy ending. :)
Hóng tập tiếp theo của " Những người thừa kế"
Thks bạn dịch tin.

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3