Kites

Tiêu đề: "The Heirs" Kim Tan xuất hiện trong đề thi cuối kì ở Hàn Quốc [In trang]

Tác giả: tieuyet1011    Thời gian: 9-12-2013 12:47 PM
Tiêu đề: "The Heirs" Kim Tan xuất hiện trong đề thi cuối kì ở Hàn Quốc

Cái tên Kim Tan - vai diễn của Lee Min Ho trong bộ phim truyền hình đình đám hiện nay "The Heirs", đã xuất hiện trong đề thi ở trường trung học của Hàn Quốc.

Câu hỏi là: " Sách mà Kim Tan mua, chất lượng kém, nên đã được đổi bằng sách mới? Điều này thể hiện quyền lợi gì ở người tiêu dùng?"

Không những thế, trong đề thi tiếng anh cuối kì còn có câu hỏi :" Kim Tan đã hỏi gì trong đoạn hội thoại phía trên?"

Kim Tan không phải là anh hùng trong lịch sử, cũng không phải là tấm gương tốt ở Hàn, Kim Tan chi là tên vai diễn của nam chính Lee Min Ho trong bộ phim "The Heirs". Và điều này chứng tỏ sức hút của nhân vật Kim Tan, và sự nổi tiếng của Lee Min Ho.

Fan hâm mộ của anh, cảm thấy rất hào hứng, và liên tiếp để lại lời nhắn, " Nếu đang làm bài thi mà thấy tên của Kim Tan, chắc tim tôi đập liên hồi và không chọn được đáp án nào quá", " Người ra đề là fan cuồng của Lee Min Ho đây mà".

Không những thế, sức hút của Lee Min Ho còn lan tỏa ra ở nhiều lò luyện thi, họ còn treo poster hình của Kim Tan và những lời thoại đặc biệt của nhân vật này.

Điều này đã chứng minh "Hội chứng Kim Tan" ngày càng lan tỏa, mọi người đều yêu mến anh ấy. Và "The Heirs" sắp đi đến hồi kết thúc, thành tích của Kim Tan trong kì thi cuối cùng là đều mà mọi người đang rất quan tâm .  vì lần trước Kim Tan đứng bét ở trường, nên kết quả lần này Kim Tan sẽ đứng thứ hạng bao nhiêu, là điều mà khán giả tò mò nhất  .

Một đại diện còn tiết lộ rằng: " Thứ hạng của Kim Tan sẽ được tiết lộ trong tập 19 tới, và nhất định sẽ có nhiều biến đổi".

"The Heirs" sắp đến hồi kết thúc, tập 19 sẽ được phát sóng vào ngày 11.12 tới.

Vtrans: [email protected]

Nguon: FB Official Starhaus
Tác giả: TieuHo    Thời gian: 9-12-2013 12:53 PM
hehe , ss ham hố chiếm cái sofa
ss đang hóng cái kết quả thi lắm
không biết là Tan có vượt qua được bạn Myung Soo không , lần exam vừa rồi bạn Myung Soo cảnh giác cao độ với bạn Tan lắm =)) , lần 1 thì nhấp nha nhấp nhổm , lần hai thì bạn MS lên hang 99 hơn bạn Tan nên thật là làm cười muốn bể bụng
cảm ơn em :xxxxxxxxxx

Tác giả: Hana217    Thời gian: 9-12-2013 12:57 PM
Câu hỏi là: " Sách mà Kim Tan mua, chất lượng kém, nên đã được đổi bằng sách mới? Điều này thể hiện quyền lợi gì ở người tiêu dùng?"

Không những thế, trong đề thi tiếng anh cuối kì còn có câu hỏi :" Kim Tan đã hỏi gì trong đoạn hội thoại phía trên?"

Không những thế, sức hút của Lee Min Ho còn lan tỏa ra ở nhiều lò luyện thi, họ còn treo poster hình của Kim Tan và những lời thoại đặc biệt của nhân vật này.

Kinh khủng luôn sức hút của Kim Tan. Mình k nghĩ hội chứng Kim Tan lại phổ biến rộng rãi như thế này. Có khi còn hơn cả Hyun Bin hồi xưa nhỉ :)) Ở Hàn là thế, ở VN có clip bạn gái gì cuồng Kim Tan nữa :))
Mình mới xem vài ep đầu, sau k theo dõi nữa mà chỉ nắm nội dung qua news. Cơ mà cũng thấy ngạc nhiên về sự phát cuồng này :))
Phim còn 2 tập thôi nhỉ, chúc phim kết thúc thắng lợi :)

Tác giả: thuyduong92    Thời gian: 9-12-2013 12:59 PM
=)) Gì thế này. Đúng là hiện tượng. Giờ mới thấy vai diễn phim được đưa vào đề thi.
Vẫn chưa xem phim. Chờ ra hết đã. Xem rồi là khỏi ôn thi :P
Chắc phim hay lắm. Mong chờ :D
Tác giả: bae    Thời gian: 9-12-2013 01:00 PM
Sức hút của Kim Tan khỏi phải nói luôn :))
Pó tay luôn á, bữa nay giáo dục cũng nắm
bắt được xu thế. Câu hỏi này đem hình tượng
Kim Tan vào nghe thấy khác hẳn à :))
Tác giả: thanhtuyen912vt    Thời gian: 9-12-2013 01:03 PM
Quả thật sức nóng của phim, của nhân vật Kim Tan đã lan tỏa một cách chóng mặt
Không những trong nước mà còn khắp nơi trên thế giới.
Đâu đâu cũng nghe nhắc tới Kim Tan.
Mình cũng đang rất tò mò về thứ hạng của Tan đây.
Hi vọng kết quả của Tan kì này sẽ vượt trội. Đọc news mà nôn nóng muốn được xem phim liền quá.
Cám ơn bạn dịch tin ^^

Tác giả: hueminoz    Thời gian: 9-12-2013 01:13 PM
Kim Tan no.1 hehe. Lee Min Ho #1. Sức lan tỏa của oppa mạnh quá, Việt Nam cũng có một đề thi nhắc tới Kim Tan.
2 tập nữa là kết thúc rồi mong Kim Tan không bị đội sổ :)
Tác giả: loveKTH    Thời gian: 9-12-2013 01:20 PM
KT học hành lúc nào cũng đội sổ mà lấy hình ổng treo ở lò luyện thi là sao ?
coi chừng có huông nha
thể nào năm nay mấy bạn trẩu tre bên Hàn cuốc thi rớt như sung rụng cho mà sem
LMH mặt hơi bị nhiều thịt nhỉ ?
1 câu cúi cùng là "TH hết lẹ lẹ dùm cái đi" để sem phim của bạn ngố nữa
Tác giả: babykitty76767    Thời gian: 9-12-2013 01:22 PM
Thật không ngờ sự nổi tiếng của Kim Tan, mặc dù chỉ là một nhân vật trong phim mà cũng được xuất hiện trong bài thi.
Đủ thấy độ hot của Tan đến mức nào.
Ôi mình cũng mong ngóng cái kết quả thi lần này của Tan lắm đây.
Thanks bạn dịch tin.
Tác giả: Joongie_girl    Thời gian: 9-12-2013 01:25 PM
Ôi chết cười với cái đề thi, lúc đầu e còn tưởng là ở trung quốc chứ không phải ở Hàn, vì bên TQ nó bá đạo hơn, thật không ngờ

Em mà ra đề ấy, là phải cho 1 câu luận, bình về Heirs , viết hay là em cho pass thẳng, khỏi chấm mấy câu còn lại

Xem ra Heirs và Tannie ko phải là ko nổi tiếng ở Hàn, lúc trước e đọc bài báo nào của VN bảo Heirs chỉ được cái làm loạn ở VN thôi
Đấy, muốn dùng cái nhân vật Kim Tan thì phải dùng như thế, ko phải mấy trò chế hình nhàm nhí

Mà ai ra đề tâm lí ghê. Em mà làm cái đề ấy thì chắc hét toáng lên giữa phòng thi
Ai ra đề chắc cũng đang lậm hội chứng Kim Tan
Tác giả: vitbackinh    Thời gian: 9-12-2013 01:28 PM
mấy người ra đề thi cũng nắm bắt đượctâm trạng của giới trẻ, lấy nhân vật mà họ thix để tạo sự hứng thú cho người làm bài thi
ko bít Vn mình có bắt chước được như vậy ko nhỉ???
Tác giả: Nhatthuy2105    Thời gian: 9-12-2013 01:32 PM
xời ạ. mình chờ tin này mãi. cuối cùng mất mặt tiền. huhu buồn quá.
không ngờ ở hàn Kim Tan hot đến mức này.
mẹ mình lên báo thấy toàn tít Kim tan, về nhà hỏi mình rồi hẹn xem phim cùng nữa.
Nhớ hồi BOF Gu Jun Pyo và Lee Minho cũng xuất hiện trong đề tiếng Anh của hàn nữa
hóng kết quả thi cuối kì của mấy bạn
Tác giả: maimai1tinhyeu    Thời gian: 9-12-2013 01:33 PM
Không ngờ cái tên Kim Tan lại có sự nổi tiếng ghia gúm như zậy
Đến mí nhóc em zai của mềnh ở nhà cũng hỏi chị ơi Kim Tan là ai thế ^^
Không khéo tên LMH sẽ bị đổi lun thành Kim Tan mất thoai

Tác giả: Matheo    Thời gian: 9-12-2013 01:35 PM
Hội chứng Kim Tan lan tỏa vậy sao
Không ngờ oppa lại có sức hút như thế, có cả trong đề đại học luôn kìa
Mong thứ 4 để xem phim quá, đang hóng không biết buổi tiệc sinh nhật ra sao
Không biết lần này Tan có đội sổ không nữa=)))
Tác giả: hoanghong_v    Thời gian: 9-12-2013 01:36 PM
nói thẳng thăn, mình khong nghĩ kim tan là mọt nhân vật quá hay. thậm chí so với những nhân vật nam trong các tác phẩm trước của bk kim như chuyên tình pari s, khu vườn bí mật, phẩm chất quí ông thì vãn còn kém hơn một bậc.  nhưng đó là những nhaanv ật trưởng thành và được diễn bởi những diễn viên giàu kinh nghiệm hơn nhiều.
minh fkhong nói là lee min ho diễn không tốt chỉ là không có mấy bứt phá mà thôi, không nổi trội lên được so với các nam diễn ivn khác, nếu kim  w oo bin có nhìu đất diên hơn như giữa 2 nhân vật nam trong chuyện tìh par is thì chưa biết nhân vật nào được yêu thích hơn đâu.

Tác giả: Luvyou    Thời gian: 9-12-2013 01:51 PM
bó tay với cái tin này

hiệu ứng KimTan lan tỏa quá sức rầu

và cũng khẳng định luôn người ra đề cuồng phim, và cuồng cả KT

nhưng mà ra đề kiểu này không ổn.

biết là phim rất hot, nhưng đâu phải tất cả đều biết, ra đề kiểu này thật sự không hợp lý
Tác giả: minholucky    Thời gian: 9-12-2013 02:08 PM
thú vị quá ,ai như VN  mình ý ẹ quá
toàn là cuồng một cách mất lịch sự
thiếu văn mình chấm chấm .. nói chung là
đang ngóng cái kết quả hong biết Tân bao nhiêu điểm nửa
mình tin là Tan sẽ hạng nhất {:145:} ,tại vì Tân đã nói ,em không lơ lững ở giữ đâu ,
một là bét bảng hai là nhất bảng ,mình tin  là như thế ,haha tự sướng chút ,chờ đợi ,thanks em up new {:161:}

Tác giả: katori1510    Thời gian: 9-12-2013 02:20 PM
sức nóng kim tan đang lan tỏa vô cùng
hahaaa đến đề thi mà cũng nhắc đến khá nhiều như vây
chứng tỏ người ra đề rất biết năm bắt xu hướng và cộng thêm là fan của kim tan nữa
quả thực bản thân cũng muốn được làm những đề thi như vậy
cảm tưởng như được tăng thêm tinh thần ấy:))
Tác giả: DuMai    Thời gian: 9-12-2013 02:21 PM
Tin này trước sau cũng xuất hiện, k phải hàng fake như ở VN.
Coi kỳ thi cuối cấp mà bạn MS che giấu bài ghê, có ai trông mong vì thứ hạng 99 đâu chứ, chắc sợ bạn Tan ngồi sau cướp mất thứ hạng của mình.
Tác giả: cauvonglonglay    Thời gian: 9-12-2013 02:47 PM
Thứ hạng hả? có 2 đoạn thoại của BK Kim "nhét giẻ vào mồm" Tan rất chi bá đạo. 1 là đoạn cưỡng hôn em Sang Tan nói tôi không hề lửng lơ ở giữa đâu. 2 là đoạn họp phụ huynh thì chàng rất ngây thơ nai tơ đập luôn cục gạch vào miệng để bày tỏ với Won hyung về thứ hạng 100: Em không bao giờ đứng ở giữa đâu anh. Quả này dễ Tan đứng thứ nhất không chừng, mình nghi lắm. Kiểu Tan là kiểu chỉ có địa ngục hoặc thiên đường, không có lửng lơ trên mặt đất )
Tác giả: MeoBong1802    Thời gian: 9-12-2013 03:00 PM
mấy cái câu hỏi trong đề thi thiệt bá đạo mà sức hút của bạn Tan bây giờ thật là khỏi phải bàn

độc nhất là cái câu "Kim Tan đã hỏi gì trong đoạn hội thoại phía trên?" ấy

ai mà làm cái đề này chắc tim đập tay run, khỏi thi nữa quá

không ngờ đội sổ như Tan mà được treo hình ở lò luyện thi nữa mới ác chứ

cảm ơn chủ thớt đăng news
Tác giả: lalapinguoin    Thời gian: 9-12-2013 03:12 PM
sức hút mãnh liệt luôn mà

bây giờ nơi nào km tan cũng xuất hiện hết đó

phim đã tạp tiếng vang quá tuyệt vời

anh ho đẹp trai quá đi mất

tks chủ thớt
Tác giả: dannoduy    Thời gian: 9-12-2013 03:15 PM
Oh ghê thật nhaz bên VN mình cũng thành hiện tượng Kim Tan trên FB luôn roy

không ngờ bên Hàn còn có giáo viên cuồng phim và nhân vật của anh Ho ghê thế nhỉ

đúng là độ nổi tiếng của anh ngày càng lan rộng luôn nhaz. Thanks bạn trans news nhaz
Tác giả: phamtiendat    Thời gian: 9-12-2013 03:41 PM
Gớm, cái lão này, nổi quá đi mất thôi
Ở đâu ra cái kiểu mà lại cho cả vào đề thi
Đúng là chỉ có lão Ho {:414:}
Tác giả: HarryNa    Thời gian: 9-12-2013 03:56 PM
hehe, vui thế ^^
bạn Kim Tan còn xuất hiện trog đề thi nữa
chứng tỏ mức độ nổi tiếng của nhân vật này
thank bạn dịch ~
Tác giả: natasa    Thời gian: 9-12-2013 03:58 PM
Khiếp quá, Hô xuất hiện trong cả đề thi à, cứ tưởng đùa chứ, hóa ra thật
Ai ra đề thi này chắc cũng phát cuồng vì Kim Tan mất{:180:}
tks bạn đã trans ^^

Tác giả: conh0xhaycuoi    Thời gian: 9-12-2013 04:05 PM
thú vị ghê, kim tan cứ bay tán loạn trong các đề thi từ việt nam đến hàn quốc thế này
kể cung hay ho, kim tan trở thành một cái tên quen thuộc khi lấy ví dụ về một ai đó, không còn cứng nhắc như kiểu nguyễn văn A nguyễn văn B nữa, làm tăng hứng thú cho học sinh hơn
mấy lời thoại của bk kim cũng ý nghĩa quá, đến lò luyện còn treo mà, ngẫm ra thì cũng đúng thôi
cuối cùng hy vọng bạn tan sẽ đứng thứ hạng cao cao lên một tí, như thế thì bạn sẽ không có nguy cơ làm kpop star đâu
Tác giả: Hyunbin_RitaTN    Thời gian: 9-12-2013 04:18 PM
nếu mình nhớ ko nhầm thì ở VN cũng từng có một trường hợp giống như vậy nek
đúng là sức hút của bạn Tan dữ dội thiệt nha
kiểu này làm sao học sinh có thể tập trung nổi đây
tinh thần bị bấn loạn cả rồi !

Tác giả: meodeniugd    Thời gian: 9-12-2013 04:21 PM
hôm nọ đọc cái đề thi ơ Việt Nam mềnh đã thấy hài rồi

không ngờ bên đó cũng ra đề nhắc đến Kim tan luôn mới sợ :v

đúng là Tan nhà mềnh thành hiện tượng sâu hot roài :)))
Tác giả: leeminho_sarang    Thời gian: 9-12-2013 05:57 PM
woh...đọc cái news hơi bị shock nha haha
"Kim Tan"...đã trở thành xu hướng ùi hihi, anh giai cũng đã lấy lòng được giáo viên(ra đề thi của trường đó) ùi...kinh qá...kinh ngạc qá đi ^^
ui, còn 2 tập nữa là hết film, thế là chặng đường cùng anh cũng sắp hết ùi, ta phải làm gì sau đó đây hix hix
Tác giả: tiểulinh    Thời gian: 9-12-2013 07:45 PM
Công nhận hàn bá đạo dã man luôn trời, đưa ra cái đề thi kìa, đề cũng nghe mắc cười
Mà còn 2 tập cuối fim là hết, hôm bữa Kim Tan thi hạng từ dưới đếm lên, hi vọng lần này đừng như lần trước là được, mà nghỉ sao 3 năm bên mỹ chỉ ăn chơi không học nên cảnh sát cũng biết luôn mới ghê
thi kì rồi hạng bét nên cứ bị Eun Sang nói nhiều câu tức, thi kì này ráng cố lên Tan ơi, ráng cao hơn điểm Sang và nói Sang lại chơi cho vui

Tác giả: thucanhtran0512    Thời gian: 9-12-2013 07:59 PM
Hahaaaa hôm trc mình vừa đọc đc trên fb ở Việt Nam cũng có trg nào đấy ra đề thi liên quan đến Kim Tan

Tưởng có mỗi Viẹt Namlà kiểu cuồng cuồng nthé hóa ra Hàn Quốc cũng có. :

Đặt đề thi như vầy thì học sinh nó ms có hứng thú làm bài chứ. :))

Hiện tượng Kim Tan kinh khủng quá. :))
Tác giả: Jan    Thời gian: 9-12-2013 08:16 PM
Và "The Heirs" sắp đi đến hồi kết thúc, thành tích của Kim Tan trong kì thi cuối cùng là đều mà mọi người đang rất quan tâm .  vì lần trước Kim Tan đứng bét ở trường, nên kết quả lần này Kim Tan sẽ đứng thứ hạng bao nhiêu, là điều mà khán giả tò mò nhất  .
Một đại diện còn tiết lộ rằng: " Thứ hạng của Kim Tan sẽ được tiết lộ trong tập 19 tới, và nhất định sẽ có nhiều biến đổi".

Có thật là có nhiều biến chuyển ko bác nhà đài?
Vậy chứ biến chuyển kiểu gì khi mà suốt thời gian ôn thi coan toàn thấy nó đi bar, đi club, đi tắm biển, đi tắm mưa rồi đi oánh nhau ko hà.
Chả hiểu nó học vào cái giờ nào, phút nào khi mà ngay ngày thi coan thấy người yêu nó học bài cả đêm còn nó thì hậm hực cả đêm vì người yêu nó chỉ ngồi học bài.
Cái thằng này đứng top là phải xem lại xem mẹ nó có tung phao cho nó k à nha.
Tác giả: hanhvan94    Thời gian: 9-12-2013 08:29 PM
đúng là hội chứng Kim Tan thiệt bá đạo mà
học sinh đi thi mà gặp đề vậy chắc cũng tế ghế )
càng ngày sức hút của Heir thiệt khó cưỡng mà, ai cũng mê hết
Tác giả: thanhthuyhp    Thời gian: 9-12-2013 08:44 PM
Vậy là anh đã dc ghi vào như nv lịch sử rồi
Có cả câu hỏi về bạn Tan nữa, dã man
Hóng cái kết thúc của Tan quá, hot quá mà
Tks bạn tran new nhé
Tác giả: conthotaidai    Thời gian: 9-12-2013 08:46 PM
"Câu hỏi là: " Sách mà Kim Tan mua, chất lượng kém, nên đã được đổi bằng sách mới? Điều này thể hiện quyền lợi gì ở người tiêu dùng?"

Không những thế, trong đề thi tiếng anh cuối kì còn có câu hỏi :" Kim Tan đã hỏi gì trong đoạn hội thoại phía trên?""
Quá choáng với câu hỏi =D =D, độ nổi tiếng của Lee Min Ho thật ngoài sức tưởng tượng .
Hóng 2 tập cuối phim quá đeeeeeeeeeeeeee.Phim ơi, nhanh đến đây nào
Tác giả: rainbowcolour87    Thời gian: 9-12-2013 08:50 PM
trời, sức hút gì mà ghê zậy ta
trường học ra đề về kim tan học sinh sao làm bài được đây
chịu hông nổi lun
Tác giả: Nana.bn09    Thời gian: 9-12-2013 09:15 PM
Đây là lần đầu tiên mình thấy có nv trong phim lại được nhắc đến trong đề thì, đúng quả là SO HOT mà, Kim Tan sống ở Mỹ 3 năm nên có trong đề thì tiếng anh thì nghe cũng hợp lý!!!
Còn chuyện ở các lò luyện thi là sao? Nếu nv Kim Tan là 1 người học hành giỏi giang thì người ta treo hình của anh thì ko sao...cơ mà đằng nàyko hiểu họ muôn PR theo kiểu gì???

Tác giả: linhbanban    Thời gian: 9-12-2013 09:24 PM
đọc news từ sáng mà bây giờ mới vào comt đc..
đúng là nổi tiếng rùi, nv Kim tan là học sinh 18 tuổi nên cho vào đề thi vì có n học sinh chắc cũng yêu thích nv kim tan
ai ra đề tâm lý ghê lun,
hồi trước Ho đóng BOF cũng đc nhắc đến trong đề thi tiếng anh bên hàn
còn hồi City hunter thì tên nv và tên phim này cũng xuất hiện tràn lan ở đề thi trung quốc
đúng là Ho ham giỏi thật..
còn vụ kết quả điểm thi thì Kim tan lần này chắc chắn trong top 3..
vì bạn ý có tình thi rớt lần trước thôi chứ kiến thức thì bạn ý tu luyện bên mỹ quá nhiều rùi và còn rất chăm chỉ đọc sách nữa
chỉ là giấu nghề mà thôi
Tác giả: namlun712    Thời gian: 9-12-2013 09:36 PM
Thế mới biết sức hút của bộ phim nói chung và nhân vật Kim Tan to lớn đến thế nào :))
Chắc giáo viên ra đề thi cũng cuồng lắm mới ra đề như thế chứ :))
Cơ mà anh đội sổ lần thi thứ nhất, vậy mà cũng được có mặt trong đề thi sao :)) Không hiểu lần thi thứ 2 anh leo lên hạng mấy nữa :))
Tác giả: Vanness    Thời gian: 9-12-2013 09:38 PM
Thế mới biết sức hấp dẫn không thể chối từ của The Heirs, len lỏi vào mọi ngóc ngách trong cuộc sống rồi.
Kim Tan tạo nên sức hút rất đặc biệt của The Heirs
Đọc tin mà thấy vui quá, mặc dù không là gì nhưng cũng chứng minh được sự nổi tiếng của phim.
Thanx bạn chủ thớt đã dịch tin.
Tác giả: tieudongta    Thời gian: 9-12-2013 11:09 PM
Đọc news mà không thể không ngừng cười, như thế này mới biết dân Han cũng yêu mến Kim Tan lắm chứ...
Tò mò về kết quả thi cuối kì của Tan ghê ghớm, bao giờ cho đến thứ 5? Nhưng mà cũng sợ phim hết, 20 tập cảm thấy vẫn ngắn quá, nếu có tập đặc biệt thì tốt, ước gì có.
Kim Tan, Kim Tan, Kim Tan...muốn gọi tên của bạn ý mãi thôi.
Cám ơn bạn đã dịch tin nhé.
Tác giả: ngocha_kitty    Thời gian: 10-12-2013 12:01 AM
nhìn biểu cảm thì có thể thấy là lần này cả Tan lẫn Do đều thực sự thể hiện bản thân mình {:302:}
dự là có khi vượt cả Chan Young {:448:}
chỉ ko biết là giữa Do và Tan, trí tuệ của ai hơn hẳn?
Tác giả: minhyolee298    Thời gian: 10-12-2013 12:31 AM
Hội chứng KIM TAN phải gọi là điên đảo trong cộng đồng luôn, mọi lứa tuổi luôn
*thậm chí hôm nay thầy tiếng Anh của mình còn khoe là thầy biết viết chữ KIM TAN bằng tiếng Hàn làm cả lớp cười gần chết =)))*

Mình mà gặp đề thi như vầy chắc phải khoanh tròn, đóng khung, highlight vẽ ngôi sao chíu chít xung quanh cái tên KIM TAN trong đề thi luôn quá.

Đang tưởng tượng, cả phòng thi đang căng thẳng, đọc đến hai chữ KIM TAN lại phá lên cười. Thi cử như vậy, nhẹ nhàng, đỡ hại não biết bao nhiêu :D
Tác giả: nhamkeu206    Thời gian: 10-12-2013 01:33 AM
độ hot của Kim Tan, the Heirs quá bá đạo
bây giờ còn vào cả đề thi nữa? ôi thôi, các bạn thi chắc mất 1' mơ mộng ý nhỉ? hí hí
tks sub nhé
Tác giả: namtrang    Thời gian: 10-12-2013 08:18 AM
Sức hút của chàng thật đáng sợ đấy Tan à ^^ Nhưng để được vào đề thi thế này thì đúng là đáng sợ thiệt!
Ở Việt Nam chắc chàng đã bị giật tít và sẽ có 1 loạt bài bình luận về cái đề thì này là ko hợp lí, haizzz
HUm nọ ở mình cũng có đề thi về Bà Tưng, Ngọc Trinh đó thui, đúng là phá cách táo bạo
Tin hot, cảm ơn bạn dịch!
Tác giả: hanhmy92    Thời gian: 10-12-2013 08:37 AM
Chịu người ra đề luôn, thật là bá đạo{:313:}
Thử thách tinh thần thí sinh chăng{:266:}
Dù sao thì sức nóng của Kim Tan từ ngày anh xuất hiện tới giờ vẫn chưa hề có dấu hiệu hạ nhiệt
Bảo sao nhiều người GATO với anh cứ đi chế ảnh với chế lời thoại tràn lan trên mạng{:285:}
Tác giả: hueminoz    Thời gian: 10-12-2013 08:58 AM
hueminoz gửi lúc 9-12-2013 13:13
Kim Tan no.1 hehe. Lee Min Ho #1. Sức lan tỏa của oppa mạnh quá, Việt Nam cũng có một đề  ...

sặc thế ra là fake để đánh lừa dư luận ak. k thể tin nổi
Cứ tưởng là thật, giời ơi :((
Tác giả: hueminoz    Thời gian: 10-12-2013 09:01 AM
hueminoz gửi lúc 9-12-2013 13:13
Kim Tan no.1 hehe. Lee Min Ho #1. Sức lan tỏa của oppa mạnh quá, Việt Nam cũng có một đề  ...

sặc thế ra là fake để đánh lừa dư luận ak. k thể tin nổi
Cứ tưởng là thật, giời ơi :((
Tác giả: LucasNguyen    Thời gian: 10-12-2013 09:27 AM
ôi bó tay rầu nhá

nổi tiếng cũng vừa thui chứ nổi cả trong đề thi nữa thì bá đạo quá :))

mình cũng vui vì LMH nổi như vậy, hiệu ứng KT lan tỏa quá sức

nhưng cũng k thích cái kiểu ra đề thế này

người ra đề quá cuồng KT rầu
Tác giả: lavender    Thời gian: 10-12-2013 10:24 AM
Chỉ cần có gì đó liên quan đến Kim Tan hay Lee Min Ho là thấy hot rùi.
Ui độ nổi tiếng của Ho ngày càng lớn nhể?
Tác giả: kmphng    Thời gian: 10-12-2013 10:24 AM
Giờ đi đâu cũng Kim Tan,! "Hội chứng Kim Tan" lan tỏa khắp mọi mặt.
Chúc mừng Ho có một vai diễn thành công!
Phim sắp kết thúc, không còn gặp được Ho mỗi tuần. Buồn!
Cảm ơn bạn dịch tin!
Tác giả: sone.qt98    Thời gian: 10-12-2013 12:56 PM
Sức nổi tiếng mãnh liệt của 'The Heirs' {:180:}
Đây là 1 trong "hiệu ứng Kim Tan" đó
Mà có khi đề thi này vào, các nàng thấy Kim Tan lại ko làm bài
Mà nghĩ đến Tan thôi thì sao nhở
Thank chủ thớt nhé ~
Tác giả: BlueEyes93    Thời gian: 10-12-2013 01:01 PM
cái tên Kim Tan đang gây sốt khắp châu Á
dự sau phim này
khối ng hàn đặt tên con là Tan cho coi
Tác giả: Sting.Gray    Thời gian: 10-12-2013 01:30 PM
Ảo quá trời ơi. Nhưng có lẽ ai cũng làm đựoc hết nhỉ keke
Quả lá khó tin mà
Tác giả: LiễuSn    Thời gian: 10-12-2013 10:02 PM
Em thấy lạ là mắc dù kết quả học tập của anh không khả quan cho lắm(lần trước còn đứng thứ 100/100 cơ) Tan à. Nhưng mà không ngờ là mọi người lại đưa anh vào đề thi đấy. Điều này chứng tỏ, người ta không hề ghét bỏ anh cho dù kết quả học tập của anh không tốt lắm, thế cho nên là anh cứ tự tin trước chị Sang đi, không phải sợ chị soi mói đâu mà. Tài là mấy lần thấy anh có vẻ lo lắng khi nghe chị Sang nói về chuyện học hành lắm cơ.
Hi vọng là lần thi vừa rồi anh có kết quả cao hơn để tự tin hơn nữa trước mặt chị Sang nhé !
Thân ái và quyết thắng !!!
Hwaiting Oppa <3

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3