Kites

Tiêu đề: [Vietsub by Sweetest House] Healer press conference - Ji Chang Wook & Yoo Ji Tae & Park Min Young [In trang]

Tác giả: sea77le    Thời gian: 13-9-2016 06:37 PM
Tiêu đề: [Vietsub by Sweetest House] Healer press conference - Ji Chang Wook & Yoo Ji Tae & Park Min Young

Healer press conference - Ji Chang Wook & Yoo Ji Tae & Park Min Young

♥ Sweetest House Subteam ♥

Translator + Editor: rainie_yang97, Hắng Thi Hằng
Timer + Typesetter: sea77le
Banner: Atula1994
Encoder: sea77le

P/s: Đã lâu nay mới được trình làng ^^
Tác giả: hanna226    Thời gian: 28-9-2016 11:33 PM
Vì K2 nên làm mình nhớ Healer, nhớ ChangMin couple, vì iu đôi này mà không thích xem K2 lý do ngớ ngẩn ghê, nhưng mà xem phim với xem hậu trường thì thực sự mong hai người thành đôi lắm.
Không biết chừng nào Young mới nhận phim Hàn mới nhỉ? Phim Trung thì đợi mãi chưa thấy chiếu .
Chỉ toàn ngắm gái qua instagram cho đỡ nhớ thui .
Tác giả: MaruShin    Thời gian: 13-10-2016 10:22 AM
Thật là hâm mộ quá đi, mình vẫn mê nhất couple Ji Chang Wook và Park Min Young.
Tác giả: vivuchutthoi    Thời gian: 23-10-2016 01:05 PM
Từ The K2 mới sang đây, thêm một bộ phim hay về JCW. Nghe nhiều về Healer nhưng cũng chưa xem, thật ngại, nhưng sau The K2 sẽ xem tiếp bộ này. Park Min Young thì cũng vừa xem Remember thôi, cô công tố viên mẫn cán.

Thanks chủ thớt
Tác giả: voi_manly    Thời gian: 28-10-2016 04:54 PM
Dạo này K2 đang hot nên dân tình ship Ji Chang Wook và Yoona nhiều, nhưng với mình thì Park Min Yong và Ji Chang Wook mới là chân ái.
Klq nhưng bồ kết cái quần của bạn chủ thớt thế
Tác giả: okhuyn    Thời gian: 4-1-2017 08:51 PM
Mới xem lại Healer, vẫn như hồi mới xem, vô cùng thích cặp đôi này, và ngày ngày ôm mộng mong mỏi 2 người này thành đôi, thế mà chờ mãi chả thấy thông tin xác nhận nào. Vì vô cùng thích cặp này nên đã không xem The K2.
Mong Park Min Young sớm trở lại, nếu tái hợp với Ji Chang Wook trong một phim nào nữa thì cảng tốt.
Tác giả: apple_green    Thời gian: 4-4-2017 12:38 PM
Healer, healer!!! Một trong những bộ phim yêu thích nhất của mình
Sau bao lâu lại có 1 show để nghiền ngẫm thỏa nỗi nhớ phim
Cảm ơn subteam nhiều nhiều nha
Tác giả: MaruShin    Thời gian: 26-4-2017 11:03 AM
Cám ơn bạn nhiều nhiều, Healer là bộ phim cuối cùng mình xem của JCW, vì quả thật không thể tiếp nhận bất cứ cô gái nào khác bên cạnh W ngoài Park Min Young. Những cảnh tình cảm trong Healer mãi là tường thành trong lòng mình.
Tác giả: superhuyen    Thời gian: 12-6-2017 12:17 AM
Đây đúng thật là bộ phim đầu tiên và cũng là cuối mình xem của JCW, hai bạn ở BTS ngọt quá đâm ra xem xem được các phim khác nữa...
Tác giả: Vyoong    Thời gian: 15-1-2018 12:41 AM
Tình cờ hôm nay mới nhìn thấy bài này
Lại nhớ cảnh đẹp buổi sáng hôm ấy cày lại một lần cho qua mùa đông cũng không tệ
Tác giả: Nguyên_Vy    Thời gian: 12-3-2018 06:26 PM
Xem Healer xong tự dưng chết đôi này không lối về. Chemistry hai người quá tuyệt đến mức sau này mình khá là không muốn xem họ đóng với ai khác nữa, dù phim thì vẫn ủng hộ.

Cảm ơn subteam
Tác giả: khuenhi123    Thời gian: 7-6-2018 09:29 AM
Hôm nay e lại ngồi lấy phim ra xem, nói thật là không biết đã xem lại biết bao nhiêu lần rồi nhưng tim vẫn cứ rung rinh như những ngày đâu. Muốn tìm lại thread phim trên kites hồi xưa mà giờ hình như cũng bị xóa vì bản quyền rồi ) Buồn )
Tác giả: anniesweet1812    Thời gian: 29-7-2018 01:41 PM
Ôi anh chị đẹp, thấy chị đẹp với anh Ji Chang Wook đứng cạnh nhau đúng kiểu trời xinh cực phẩm luôn ý
Tác giả: hienpanda_elf    Thời gian: 10-1-2019 09:34 AM
Mình đang xem lại City Hunter tự dưng nhớ đến Healer một thời điên đảo vì phim này xem đi xem lại không chánn
Tác giả: brilliant28    Thời gian: 3-8-2019 08:43 PM
Nhân dịp Ji Chang Wook hoàn thành nghĩa vụ quân sự và trong thời gian đợi bộ phim sắp tới của JCW và mong đợi dự án tiếp theo của PMY sau Thư kí Kim nên mình cày lại bộ Healer.
Và tình cờ dạo quanh nhà thì thấy bài này. Tuyệt vời !

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3