Kites

Tiêu đề: [2008] Twilight - Kristen Stewart, Robert Pattinson (Vietsub Completed) [In trang]

Tác giả: G-Tu    Thời gian: 20-9-2011 03:13 PM
Tiêu đề: [2008] Twilight - Kristen Stewart, Robert Pattinson (Vietsub Completed)
Twilight

Đạo diễn : Chris Weitz
Tác giả : Stephenie Meyer
Biên kịch : Melissa Rosenberg
Thể loại : Ảo tưởng , Kinh dị , Lãng mạn

Nội dung:
Twilight là  câu chuyện kể về tình cảm của một cô nàng 17 tuổi và một chàng ma cà rồng cực kỳ bảnh trai.
Bella Swan (Kristen Stewart) là một cô bé luôn thầm kín và không hòa đồng cùng với nhiều  bạn bè ở trường trung học Phoenix, Arizona. Cô chuyển tới thi trấn Forks, Washington để sống với người cha đẻ của mình. Tại đây, cuộc đời của cô bắt đầu thay đổi. Cô bị chàng trai bí ẩn Edward Cullen (Robert Pattinson) thu hút. Và rồi cả Bella và Edward đều bị nhấn chìm trong tình yêu lãng mạng. Nhưng điều Bella không ngờ đó là Edward thực là một Ma Cà Rồng. Nhưng cô không chạy trốn khỏi anh mà càng yêu anh hơn. Cũng chính sự khác biệt giữa người và Ma Cà Rồng đã dẫn đến sự nguy hiểm cho Bella. Họ sẽ như thế nào? Tình yêu của họ sẽ vĩnh viễn chứ? Sự nguy hiểm nào đang chờ đón họ. Mời các bạn đón xem.

Ban biên tập KSTE
Translator: jenne
Editor: lana_kwon
TS & EC: sieunhantaithe
Uploader: KSTU
Poster: Nhinhi@KST

Trailer:
[utube]S2T7d8j6I5I[/utube]

Tác giả: G-Tu    Thời gian: 20-9-2011 03:13 PM
Thông báo link die tại đây

https://tenlua.vn/download/0d37e ... ilight-2008-kste-hd

http://tny.cz/543bbbc5

мậт кнẩu: мộт cộng мộт bằng mấy? (тrả lời, cнữ тнường)

http://tny.cz/68186994

мậт кнẩu: мộт cộng мộт bằng mấy? (тrả lời, cнữ тнường)

http://www.fshare.vn/file/T9VHMT8Q7T/

Tác giả: onlykyu    Thời gian: 21-12-2011 10:03 PM
keke, đọc tr rất nhiều lần rồi
hôm nay mới có thời gian, mình sẽ down đủ cả bộ này về xem
thanks ST nhiều nha
Tác giả: tranglinh_1978    Thời gian: 19-2-2012 10:06 PM
mình muốn tải tập chạng vạng, nhưng không biết phải làm thế nào? Các bạn chỉ giúp mình với nhé
Tác giả: jaejoo_1904    Thời gian: 28-4-2012 11:28 PM
thấy lâu lắm òi
h mới có đủ cả 4 phần nên bắt đầu koi từ twilight đây
Nhưng mà, hình như nam chính trong truyện đk miêu tả tuyệt vời quá nên trong phim ko đáp ứng đk sự thèm khát của fan nhỉ?
Tác giả: anhngoc_94    Thời gian: 22-11-2012 09:20 PM
G-Tu gửi lúc 20-9-2011 15:13
Thông báo link die tại đây

st owichoe hỏi phim nè có nhà mình có up link torrent k vậy?e mún down cả bộ phim này về xem lại cho thích ms đi xemphaanf cuối xong phim hay quá...

Tác giả: 7601    Thời gian: 5-12-2012 10:07 AM
sao lai khong co link torrent roi down kieu gi day
hix
:((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((
Tác giả: Kid_Ares    Thời gian: 14-12-2012 01:27 PM
Torrent đi bác ơi huhu ::(( down torrent quen rùi mấy cái này down chết link giưa chừng mệt lắm :((((
Tác giả: quachgia    Thời gian: 15-12-2012 03:30 PM
Đọc truyện còm muống chứ coi film mất hết cảm giác.nhìn nữ chính thấy ngứa ngứa mắt...đòn gì mà đơ đơ..nam chính nhìn dơ dơ...dòm mãi mấy cảnh oánh nhau mà cứ bày ra rùi thu lại.
Tác giả: huong_hvbc    Thời gian: 17-12-2012 10:56 PM
sao không có link torent thế mấy bác. thật là hóng phim quá mà tới giwof lại k có link :(

:(
Tác giả: VanJen    Thời gian: 19-12-2012 01:25 PM
Bản này là bản full có đủ 4 phần từ đầu đến cuối ạ????

Cơ mà không có torrent. =.=
Tác giả: chjpngu    Thời gian: 21-1-2013 10:45 AM
Phim này phần 1 và 2 ko có bản HD hả ad ? mình down cã 4 phần ở đây rùi chỉ phần 3 và 4 là HD thui @___@ 2  phần 1 và 2 là SD
Tác giả: Eun.Ju    Thời gian: 13-2-2013 02:24 PM
Phần đầu tiên lúc nào cũng hay, đây là phần mà tớ thích nhất. Lúc đọc truyện phần tính cách của Bella có vẻ vui tươi nhí nhảnh hơn trong phim nhiều, xem phim nhân vật Bella có vẻ trầm tĩnh. Nhưng tớ thích nhân vật Bella trong phim hơn. Nhất là đoạn Bella trượt chân ở bậc thềm nhà, không giả tạo chút nào. Đặc biệt trang phục của Bella thì tuyệt, tớ thích phong cách như vậy. Tớ thấy ở ngoài Kris cũng hay mặc như thế. Về Rob thì quá đẹp để trở thành Edward, tớ cũng xem những phim khác của Rob nhưng thấy trong Twight thì Rob đep hơn, kiểu như ma cà rồng vậy.
Tác giả: camille    Thời gian: 14-2-2013 02:42 AM
Hồi mình đọc sách thì thích nhất là phần một. Những tập sau càng ngày càng chán
Phim thì mình thấy diễn không tốt lắm. Robert Pattinson lúc nào cũng cứng đơ đơ sao ấy.
Mà trong sách Edward cũng đâu có lúc nào cũng căng thẳng ủ rũ như thế đâu.
Nhìn R.P. đóng mà cứ như ông già đau khổ một rổ tình yêu
Anh Jacob thì trong phim nào cũng cởi áo khoe cơ bắp cuồn cuộn. Đúng là anh này chỉ để làm fan service

Chung quy thì mình thấy phần 4(2) là hay nhất. Ít ra còn cả cảnh đánh nhau cũng khá.
Tác giả: ngoanloves    Thời gian: 27-2-2013 12:23 PM
Bộ này ai chưa từng coi truyện thì ok, nhưng đã từng thì coi truyện chuẩn hơn, trong phim cách diễn của diễn viên làm lệch đôi chút nhân vật của bản gốc rồi nên cảm giác có chút hổng chân. Tuy diễn xuất của Rob khiến Edward trở nên hơi cứng nhắc, nhưng tình thật là không thể tìm đâu ra nét đẹp liêu trai thời kỳ bá tước cổ ở bất kỳ diễn viên khác nào ngoài Rob. Đúng chuẩn Vampire   
Tác giả: monkhoa94    Thời gian: 19-4-2013 08:26 PM
trong mấy phần twilight em coi thì e cũng chỉ thích nhất mỗi phần đầu này
. Không biết sao xem qua xem lại mấy lần tập đầu này mà nhìn kristen và robert rất chi là đẹp đôi
{:179:}
Tác giả: nkhanhbang    Thời gian: 19-4-2013 09:37 PM
đậy là bộ film đưa mình vào con đường tội lỗi!!!
Vì sao khi coi phần này xong mình bị cuồng.
Đề tài film này hok biết với mọi người sao, chứ với mình là mới, thích nội dung tới diễn viên, huhu, ganh tỵ với Bella quá đi ak, phần này Jacob nhìn thấy cũng thường thui,phải nói là hơi dị hợm với mái tóc dài nhưng có điều nhìn chân thành và dễ thương, mấy phần sau thì khỏi nói, đẹp trai, chung thủy.
Tác giả: tetedited    Thời gian: 23-4-2013 09:29 PM
Phim này là cái series mình theo lâu nhất =)) mặc dù ko thích Robert lắm =)) nhưng công nhận là anh này rất hợp với nhân vật. Kristen cũng vậy :D

Theo mình thì phần đầu là phần hay nhất.

Thank subteam nha :D
Tác giả: havisweet    Thời gian: 24-4-2013 04:15 PM
Đây là một bộ phim mình xem đến 5 lần (tại rạp)  Robert Pattinson diễn xuất vô cùng ăn ý cùng Kristen Stewart. Cảm giác vừa đam mê, vừa nồng nhiệt của 2 nhân vật chính làm người xem phải thổn thức hồi hộp theo dõi. Cảnh quay không quá hoành tráng nhưng chủ đề rất lạ và lãng mạn. Bộ phim đã rất thành công.
Cảm ơn sub team
Tác giả: lyuyen1998    Thời gian: 25-4-2013 07:42 PM
phim này vô cùng hay nhất là tình yêu giữa của cặp đôi nhân vật chính.Nhưng trong phần này trang điểm trắng quá.Nhất là bella cô vẫn chưa là vampire ma da đã trắng kinh khủng rồi{:173:}
Tác giả: trucquynh0703    Thời gian: 1-5-2013 01:48 AM
Phim này bùng một cái hot luôn ấy...mình xem xong mới mò đi đọc truyện
Tình yêu đẹp và lãng mạn ghê gớm...Nhưng Bella trong này diễn hơi gượng gạo
một cái nhìn khác về Vampire
Tác giả: zik_sad    Thời gian: 22-5-2013 11:20 PM
thật sự không thích diễn xuất của Kristen, thậm chí cả Robert, tạo hình quá khác xa trong truyện, 17 với 19 kiểu gì đó, già ơi là già,trong truyện nó tươi sáng, ngọt ngào bao nhiêu, Bella trong phim nhìn như co giật,truyện tràn ngập ánh sáng, phim nhìn như phim động vật hoang dã, truyện thì piano trắng, phim thì piano đen, thiệt đúng thất vọng phần 1. vì mình đã đọc truyện và cảm nhận 1 twillight hoàn toàn khác Hollywood mang lại
Tác giả: shinloli    Thời gian: 15-7-2013 09:50 PM
truyện chạng vạng phần 1 hay lắm lắm ý, đọc đi đọc lại vẫn không chán, nhưng có lẽ chính vì đọc truyện nhiều quá nên đến lúc xem phim hơi bị hẫng, vì mình tưởng tượng đẹp hơn phim nhiều !!!!
Tác giả: Trọc    Thời gian: 27-11-2013 09:08 PM
có 1 thỉnh cầu ST ơi

sao k có link torrent ạ

mấy link kia không tải đc ạ {:402:}

làm ơn đi ST oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Tác giả: kieukhakhanh    Thời gian: 28-11-2013 11:55 PM
Các bạn biết không đã xem film này ở rạp rồi những vẫn sưu tầm là download 1 lần nữa về máy để dành xem lại. Và đặc biệt lại đọc truyện trước khi xem film nữa chứ, anyway truyện vẫn là số 1 vì có những tình tiết hay tâm trạng thì trong truyện thể hiện rõ nhất.
Thanks all of you!!!
Tác giả: Dương.smile    Thời gian: 4-12-2013 01:28 PM
Bác nào biết down bằng Fshare k hướng dẫn mình với :( Mình muốn down mà k đc :(
Muốn xem lại quá mà k biết làm tnao :(
Tác giả: eckxinh93    Thời gian: 6-12-2013 03:15 PM
cho tớ hỏi cái, nếu muốn down cái này ntn thế, tớ ghi mật khẩu thế nào đây?
"Một cộng một bằng mấy?" thế này là đc hả? hay ntn
tớ ấn vào nó chỉ hỏi có Password thôi, chưa hiểu down ntn
Tác giả: maideo    Thời gian: 6-1-2014 02:58 PM
bắt đầu down lại cả bộ Twilight xem cho liền mạch cảm xúc
Ôi, Robert ơi, anh đẹp trai quá đi
Tác giả: ilsj13    Thời gian: 6-1-2014 04:38 PM
Mình thấy mọi người chê phim này nhạt nhẽo, rồi giành giải mâm xôi vàng gì đó rất vô lý. Phim này có nội dung hay mà, diễn viên đẹp nữa. Chả qua là nội dung viễn tưởng phù hợp vs giới trẻ thôi, còn hơn mấy cái phim hài nhảm của Adam Sandler. Dù sao thì phim vẫn rất thành công, xem lại vẫn thấy hay ghê gớm. Từ lúc Bella và Edard yêu nhau cho đến lúc đám cưới là cả 1 quá trình
Thank subteam
Tác giả: darknjght88    Thời gian: 9-1-2014 04:23 PM
Tình yêu giữa hai người đến thật bất ngờ và thật tự nhiên.
Cứ thích nhìn Edward lắm luôn ý, đẹp trai manly không thể cưỡng lại nổi sức hút của anh ý.
Đọc truyện hay, xem phim lại thấy càng hay hơn nữa @@
Tác giả: phuonggaanh    Thời gian: 4-2-2014 11:37 PM
Kristen sao chị xinh quá vậy ??
Nội dung phim hay lắm !!
Mình rất thích xem đi xem lạiiii
Tác giả: huyenvit_309    Thời gian: 10-2-2014 09:21 PM
Cứ tưởng là phim ma cà rồng kinh dị lắm, nhưng thực ra lại lãng mạn quá, cuộc gặp gỡ giữa Édward và Bella như định mệnh vậy, ngay khoảng khắc Ed cứu Bel rồi hai người nhìn nhau thật lâu, đắm đuối
Đã có mấy phần tiếp theo rồi, hóng down cho xong rồi cày nốt trong tối nay quá
Tác giả: allieth166    Thời gian: 2-11-2014 09:04 PM
down về để xem lại để nhớ về những ngày điên cuồng cả truyện cả phim
Cảm ơn subteam nhiều nhiều lắm
Tác giả: quangk137a    Thời gian: 19-1-2015 11:24 AM
Chạng Vạng. Cuôc chiến của ma cà rồng. TÌnh yêu giữa kẻ săn mồi và con mồi đầy lãng mạn một điều tưởng chừng không thể xảy ra được .
Tác giả: keoduong010    Thời gian: 7-3-2015 04:53 PM
dạo này muốn trau dồi tiếng anh nên đổi từ phim hàn sang xem phim mĩ và lựa chọn đầu tiên là twilight thấy hơi quê mùa vì mãi tận năm nay, 2015 em mới xem phim này
nội dung khác quá xa so với chuyện
Kịch bản bị sửa gần như là 2/3 nên phim chạy nhanh hơn và mất đi một số đoạn nên em thây nó không được logic cho lắm.
bella, edward trong phim cũng rất khác so với tưởng tượng của em khi đọc chuyện
Dù sao thì đây cũng là một bộ phim hay và em sẽ ngốn đủ tất cả các phần

Tác giả: soubi2509    Thời gian: 12-3-2015 07:59 AM
hồi còn trẩu tre mơ mộng thích bộ này lắm luônnnn XD
cơ mà k có HD :'(
thích Robert xDDDDDDD thích luôn cặp Robkrist cơ mà giờ đường ai nấy đi r :'(
cảm ơn nhóm dịch :'( dù k có HD :'(
Tác giả: hanazawa_rui    Thời gian: 21-10-2015 01:14 PM
phim rất thu hút vì ngoại hình dàn diễn viên
hồi năm 2008 xem về cứ mong mình được như Robert lạnh lùng bí ẩn
cái thời trẻ con buồn cười thật
thanks sub team nhiều
Tác giả: chayo    Thời gian: 14-12-2015 08:00 PM
truyện hay, phim hay
Tác giả: black.sky    Thời gian: 21-12-2015 06:43 PM
ôi thời oanh liệt nay còn đâu, một thời cuồng phim cuồng truyện điên dại, bấn loạn không thể tả
series gắn liền với mấy năm trẻ trâu, mê traicoi làm thèm thuồng với cái gọi là tình yêu lãng mạn
còn chút gì để nhớ
Tác giả: linhlinh0712    Thời gian: 31-3-2016 08:56 PM
dù ai có nói gì thì mỗi lần xem lại twilight đều có cảm giấc như lần đầu
Tác giả: dolinhxike    Thời gian: 7-8-2016 09:19 AM
Thanks ST đã làm sub cho phim này
Down về xem thui
Tác giả: pulu_codon    Thời gian: 7-8-2016 02:35 PM
Ủng hộ, ủng hộ...hay lắm

Cảm ơn bạn  nhiều nhiều nha
Tác giả: cybergame123    Thời gian: 5-9-2016 01:29 AM
các bạn thật biết làm trò, phim cũng thường thôi ko hay
Tác giả: rioblue    Thời gian: 19-5-2017 11:28 AM
tự dưng hôm nay nhớ lại phim này
ôi mối tình tuyệt đẹp từ trong phim ra ngoài đời mà rốt cục kết thúc lãng xẹt T_T

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3