Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: me2u_89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kỉ niệm 6 năm SNSD. Tin nhắn chúc mừng của các thành viên "Mãi mãi là SNSD&

[Lấy địa chỉ]
374#
Đăng lúc 6-8-2013 18:16:53 | Chỉ xem của tác giả
tôi khẳng định không ai có thể cản tôi yêu các bạn sự đoàn kết mãnh liệt, sự vươn lên kiên cường vượt qua khó khăn luôn vui vẻ với cuộc sống, sự phi thường ở chín con người này đã làm tôi thay đổi yêu cuộc sống, yêu thế giới này. cảm ơn các bạn, cám ơn vì các bạn dã tồn tại trên thế giới này, tôi sẽ luôn yêu và ủng hộ các bạn cho đến khi tôi không còn trên cõi đời này.{:290:}{:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

373#
Đăng lúc 6-8-2013 13:49:30 | Chỉ xem của tác giả
mới đó mà kỉ niệm 6 năm of SNSD r
chúc mừng các chj
chúc SNSD lun thành công
mãi là thần tượng iu wí of e
i love SNSD 4ever
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

372#
Đăng lúc 6-8-2013 10:18:07 | Chỉ xem của tác giả
sáu măn trôi qua với biết bao nhiêu buồn, vui, hạnh phúc, khó khăn
để có được những thành công như hôm nay S9 đã phải đánh đổi biết bao nhiêu nỗ lực, công sức
các thành viên cùng với nhau và cả SONE nữa, ví vậy hay4cung2 nhau dến cuối con đuồng nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

371#
Đăng lúc 6-8-2013 09:48:26 | Chỉ xem của tác giả
aigoooooooo!!!!!!!! snsd 6 năm rầu nè ^^! nhanh thật, mới hồi nào còn nhảy aerobic bài gee của các nàng ấy, h đã gần tốt nghiệp rầu :P
chúc mừng các nàng nhé, mún yoona đóng phim quá đi, lâu lâu vẫn lục lại fo ngó yoona đấy,. híhi1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

370#
Đăng lúc 6-8-2013 09:11:13 | Chỉ xem của tác giả
happy birthday to snsd  chúc mừng SNSD đã đi được 1 chặng đường khá dài
hi vọng các thành viên sẽ luôn ở bên nhau cùng tạo ra những bài hát hay
taetiseo với snsd sắp comeback rồi, hi vọng lại là 1 thành công lơn nữa, 5ting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

369#
Đăng lúc 6-8-2013 09:08:57 | Chỉ xem của tác giả
Nhóm đã có 6 năm bên nhau thật gắn bó

chúc cả nhà SNSD thêm nhiều dự án mới

dạo này bé Yoona chưa tham gia phim nào cả, mau chóng nhận lời một drama nhé

cám ơn các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

368#
Đăng lúc 6-8-2013 09:06:50 | Chỉ xem của tác giả
{:440:} SNSD mãi một tình yêu, 6 năm đã qua, nhưng tình yêu với gái chưa bao giờ phai, 9 cô gái với 9 tính cách khác nhau, hòa làm 1, cùng nhau trải qua những khó khăn để đến được thành công như hôm nay, thực sự ngưỡng mộ, yêu cả 9 cá tính ấy, yêu những lúc chúng nhí nha nhí nhó, yêu những lúc chúng đằm thắm với các bài hát. ôi My Love
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

367#
Đăng lúc 6-8-2013 08:03:51 | Chỉ xem của tác giả
Đã 6 năm rồi cơ đấy
ứ có máy nên 2 ngày vừa rồi chẳng online mà đổi avata được
hì 6 năm và nhiều năm nữa
Chắc chắn các gái sẽ còn nhận được nhiều sự ủng hộ và gặt hái nhiều thành công hơn
Luôn tin và yêu mến 9 thị
Hwwating...S9
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

366#
Đăng lúc 6-8-2013 01:44:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Happy Birthday 9
6 năm, một chặng đường tưởng dài nhưng hóa ra lại rất ngắn. Trên con đường ấy có những lúc tưởng như các bạn sẽ buông xuôi vì mệt mỏi , sẽ ko thể nào đứng dậy sau thất bại nhưng không các bạn vẫn mạnh mẽ vượt lên và cùng nhau bước tiếp.
9 cô gái là 9 cá tính khác nhau và để có thể gắn bó và đi được lâu dài với nhau các bạn đã cố gắng bỏ cái tôi của mình như thế nào để dung hòa cái chung cho cả tập thể. Mình tin rằng tình cảm là thứ rất khó để diễn tả bằng lời. Sống lạc quan thì hạnh phúc tự nhiên đến.
Happy 6th Anniversary các cô gái của tôi :X
P/S: có mau comeback ko thì bảo. Tui nhớ quá sức nhớ rồi nè huhuhu :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

365#
Đăng lúc 6-8-2013 01:02:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Đừng nhìn ava tui rồi nghĩ tui hơm phải là Sone :">

Các chị cũng 6 năm xà nẹo cùng nhau, nhất định không theo chồng bỏ cuộc chơi *thiệt cảm động rơi nhệ*

Thôi thì nhân kỉ niệm 6 năm ôm ấp nhau, tui chúc 9 chị luôn mang tới cho Sones mí màn bệnh hoạn hơn nữa :)) *dạo này khả năng đi show mí chị xuống quá [-(*, luôn yêu nhau, chơi khăm nhau, bụp thêm nhiều giải thưởng nữa :">

Và đặc biệt là chân thành cảm ơn Sunny tục tưng là người đưa mình đến với 8 chị còn lại, hồi đó rảnh còn update dc cho nàng, giờ thì :-<, cảm giác quá tội lỗi. Tuy ko active trong 4rum, trên twitter hay facebook về gái * về gái khác thì có :))*, nhưng mà tui vẫn một lòng hướng dzìa cội nguồn yêu dấu là 9 chị :">

Nãy giờ tui viết có được gọi là sến hok ta :-?, tại tui được mọi người biết đến là Xôi hiền lành mà :">

Chúc mừng 9 Gái :x

P/s : Giờ tui sắp lên Paris rầu, 9chị làm cái concert nữa đêeeeeeeeeee

Bình luận

Kat
chệ Xôi thánh thiện đây mờ TvT  Đăng lúc 6-8-2013 01:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách