Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: winnie56
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

T.O.P Big Bang: “Gần đây tôi thật sự muốn được yêu… Tôi xác định sẽ kết hôn trễ.

[Lấy địa chỉ]
66#
Đăng lúc 7-11-2013 08:21:08 | Chỉ xem của tác giả
gần đây anh muốn được yêu sao, vậy hẳn là có đối tượng rồi a~~~~~
nhưng tận 40 tuổi anh mới kết hônnnnnnnnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 7-11-2013 08:13:08 | Chỉ xem của tác giả
đừng để tình yêu phải chờ đợi mình quá lâu T.O.P à
Giờ đã có ý định muốn yêu mà 40 mới rước người ta thì chỉ có trương hợp người ta mới 15 tuổi thôi đấy nhá
Bắt bài mà ko biết có đúng không nữa{:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 7-11-2013 08:12:40 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
sao thế chưa gì đã nói chuyện cưới rồi.
Làm gì tới 40 dữ zậy.
Cưới luôn bây giờ cũng được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 7-11-2013 08:12:24 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, sao đọc hình mẫu của TOP mà giống ai kia thế nhỉ,
"Một người tự nhiên gần gũi, người mang đến cho tôi cảm giác dễ chịu mỗi khi ở bên cạnh, một người chân thành, có sự kiên định mạnh mẽ và cũng có sự ôn hòa dịu dàng."
Ai kia mà dạo này suốt ngày làm TOP cười ấy, chết mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 7-11-2013 07:33:52 | Chỉ xem của tác giả
40 có vẻ hơi trễ ấy nhỉ có phải ý anh ấy là đợi yoo jung ko nhỉ anh thế này fan bấn hết cả lên dù ở hàn các nghệ sĩ hình như đều kết hôn muộn nhưng anh lại còn bảo "gần đây mún đc yêu" thì có ý j đây ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

61#
Đăng lúc 7-11-2013 07:24:13 | Chỉ xem của tác giả
Chết mất thôi! Đọc những lời tâm sự của Mặt Thộn mà lòng mình nhói!
Anh nói cứ như thể anh đang để ý đến 1 ai kia. Nhưng anh ấy không nói ra, cũng là vì tình cảm mà cũng là vì bảo vệ cô ấy!
Antue!!!!!!!!!!! Antue!!!!!!!!!1
Anh ơi, hãy yêu em và cưới sớm hơn đi ạ. 40t là quá già :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 7-11-2013 07:17:22 | Chỉ xem của tác giả
Hiện tại tôi không có bạn gái. Tôi cũng không nghĩ đây là thời điểm thích hợp để bày tỏ với ai đó cảm xúc của mình. Nhưng thật sự là gần đây tôi muốn được yêu. Tôi hay đùa nhưng tôi không giỏi giấu diếm cảm xúc của mình. Tôi không giỏi lắm trong việc yêu đương nhưng tôi đang làm việc chăm chỉ để có thể ghi điểm nhiều hơn trong lòng người ấy (cười)… Tôi nghĩ khi yêu tôi có được nguồn cảm xúc dồi dào hơn. Tất cả mọi thứ tôi làm sẽ suôn sẻ vì tôi muốn mình thật tuyệt trước mặt người mình yêu
oppa của e, từ dạo đóng phim xong a nhiều cảm xúc quá, hay do 27 rồi nên anh như thế, e ủng hộ việc anh muốn yêu ạ
cơ mà muốn yêu sao lại định 40 tuổi mới kết hôn
mong a sớm có người yêu như mong muốn, gato với chị nào đó, được anh quan tâm nhẹ nhàng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 7-11-2013 04:19:00 | Chỉ xem của tác giả
Sao đọc bài này mà cứ liên tưởng đến hình ảnh em Kim Yoo Jung nhỉ :") Cảm giác là sau khi đóng chung phim với Yoo Jung thì T.O.P có khá là nhiều chuyển biến về tình cảm í :D Có phải là T.O.P muốn được yêu bây giờ nhưng phải đến năm 40 tuổi mới kết hôn để đợi em ấy? :")
Không ủng hộ việc yêu chừng mực của anh lắm vì khi yêu và là phái nam thì nên chủ động bày tỏ tình cảm nhiều hơn :p nhưng mà có lẽ trong giới nghệ sĩ thì phải khác?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 7-11-2013 02:40:08 | Chỉ xem của tác giả
hahaa!~~~~~~~~~~~~~~~
kỳ này chàng muốn được yêu!~~~~~~~~~~~~~~~~~
giờ muốn được yêu mà 40 mới kết hôn á!~~~~~~~~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 7-11-2013 02:25:30 | Chỉ xem của tác giả
Ai cũng có quyền yêu và được yêu, kể cả họ là người nổi tiếng hay bình thường :">

40 tuổi có muộn quá ko nhỉ, dù sao thì vẫn nên lấy sớm hơn anh ạ :P Muộn quá thì khi anh 60 con anh mới 20 (đó là nếu anh ... à quên ... vợ anh sinh con cùng năm đó =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách