Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10457|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Lớp học cuối cùng (KO One II)/ 终极一班 II/ Uông Đông Thành, Tăng Bái Từ, Lâm Tử Hoành

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 23-5-2012 01:59:45 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Tên phim: 終極一班 II
Tiếng Việt: Lớp học cuối cùng II
Tên tiếng Anh: KO One II

Ngày Chiếu: 26 - 12 - 2012
Thời gian chiếu: Thứ 2 - thứ 6 vào lúc 20h
Kênh Phát Sóng: GTV
Nhà sản Xuất: Lưu Hành
Giám Đốc sản xuất: Kha Chính Minh, Lâm Thanh Phương
Thể loại: Phim thần tượng Đài Loan
Số tập: 30

Diễn viên:
Uông Đông Thành vai Vương Đại Đông
Tăng Bái Từ vai Lôi Đình/ King
Lâm Tử Hoành vai Trung Vạn Quân
Hứa Danh Kiệt vai Hoa Linh Long
Huỳnh Nhân Đức vai Linh
Tiểu Hầu vai Na Cá Thùy

Nội dung:

Khi Vương Đại Đông được giao đưa Lưu Bị trở về Thế Giới Bạc. Anh Gặp phải một không gian liên chiều và bị đẩy về Thế Giới Vàng lúc 10 năm sau anh trở lại trường học Bá Lạc vào lớp Chung Cực Nhất Ban ở Thế Giới Vàng để tìm kiếm bạn bè cũ của mình nhưng không ngờ mọi thứ đã thay đổi thay đổi hoàn toàn. Trong thời gian này tất cả mọi người trên bảng KO đều bị biến mất một cách bí ẩn.. Vì muốn tìm kiếm về bí ẩn sự mất tích của bạn bè anh trong bảng KO, anh trở lại lớp Chung Cực Nhất Ban và nhận thấy lớp Chung Cực Nhất Ban hiện nay được lãnh đạo bỡi một cô gái tên là King (Lôi Đình).

Nguồn: http://www.myentertainmenthall.org/2012/12/2-ko-one-ii.html
Dịch : hs.ben - [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-9-2013 23:27:22 | Chỉ xem của tác giả
cho hỏi film này coi ở đâu vậy?
kiếm mãi mà k thấy
chờ cũng k thấy tin tức gì thêm?
film này đã chiếu chưa vậy mấy bạn??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 23-8-2013 05:31:28 | Chỉ xem của tác giả
Tăng Bái Từ đóng thì thích từ A Hương đến Lôi Đình mà sao phim này 1 đích chính là nói về Uông Đại Đông lạc vào thế giới 10 năm sau mà mới co 1/2 bộ phim giải lao rồi không đóng nữa Giống khách mời hơn là diễn viên chính
Nếu mà King thích Uông Đại Đông sao khúc cuối gặp Lại Vạn Trung Quân rồi tự nhiên kết thúc giống như ám chỉ cặp đôi này hơn là quay về kiếm Uông đại đông
khó hiểu rồi Lưu bị xuất Hiện 10' tập 1 rồi mất tích luôn
phần 3 A hương Phần 4 Lôi Đình (King) Chị Bái Từ thăng hoa với 2 vai diễn này nhỉ toàn làm tiểu thư không mà KO one 2 đẹp, dễ thương,men,mặc đồ phong cách(hoàn hảo) còn Tam Quốc Thì dễ thương, đẹp
chắc phần 5 có bộ 3 Đông,Sát,Vũ vs cặp đôi King,Trung Quân quá nếu 2 bên đánh nhau thì King và Quân làm gì có chỉ số chiến lược đánh đấm gì tôi nghĩ phần 5 chắc thiên về tình cảm nữa đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-5-2013 17:44:50 | Chỉ xem của tác giả
Theo như mình nhớ thì KO One là vào khoảng 2006- 2007 ak và tiếp đến là The X Family cũng là 1 phần của KO  rùi đến KO 3an guo rùi mới đến KO One II nên tính ra khoảng cách giữa các phim chỉ có từ phần 3 (KO 3an guo) đến phần 4 (KO One II) này là lâu thôi.

Xem đoạn kết phần phim này, nhóm KO One của Uông Đại Đông đã tập hợp lại ở trường . Không biết có xãy ra đại chiến giữa nhóm Uông Đại Đông và Lôi Đình không đây.... Giữa lão đại cũ và lão đại mới của lớp Chung Cực.

Trong phần này khi Uông Đại Đông gặp Lôi Đình đã xãy ra xích mích và đã có đụng chạm gần như là gây chiến. Và khi Lôi Đình quay về 10 năm trước ngăn cản Ông của mình. Khiến cho mọi chiện liên quan đến Uông Đại Đông đều mất sạch nên tình cảm cũng không còn. Liệu sẽ có phần tiếp theo của bộ phim này và nếu có thì Uông Đại Đông vs Lôi Đình sẽ có thể đến với nhau không ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-5-2013 16:56:00 | Chỉ xem của tác giả
Giờ có cả KO one II nữa ah? Phim KO One trước phải cách đây cũng mấy năm rồi còn gì nữa nhỉ? Xem phần 1 mà thấy nhân vật Đại Đông hay thật ấy. Nhưng mà thích thì cả toàn bộ nhóm Phi Luân Hải trong phim đấy luôn dù rằng Ngô Tôn chỉ xuất hiện có tí xíu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-5-2013 16:51:55 | Chỉ xem của tác giả
hjx hjx, sao ít người tham gia bình luận box này thế nhỉ.... Hình như không được nhìu ng` thick phim này như mình cho lắm thì phải T.T....... Chắc chỉ có thể đợi phim được làm vài tập thì mới sôi nổi được đây >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-5-2013 01:18:13 | Chỉ xem của tác giả
Uhm` uhm`, đồng ý với bạn yoo_mi đó ....
Đó là 1 điểm chung của KO3 và Ko4
Còn 1 điểm nữa là cả 2 phần đều do gia đình của Bái Từ gây nên cả ( Ko3 do cha của Tôn Thượng Hương, Ko4 thì là Ông của Lôi Đình).
Nhưng phần 4 thì thiên về xự lí tình huống bằng tình cảm nhiều hơn là các phần trước.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-5-2013 12:02:22 | Chỉ xem của tác giả
hs.ben gửi lúc 9-5-2013 15:47
Khoảng khắc cuối cùng của Uông Đại Đông, xem khúc này mà muốn khóc theo mọi người  ...

Hình như tăng Bái Từ rất có duyên đóng vai yêu mấy anh ko cùng thế giới với mình và giữa chừng đêu biến mất (nhưng may mắn là Ko3 bạn Tu còn trở lại, còn bạn Đại Đông thì say gudbye luôn TT___TT)

Xem đoạn này lại nhớ đến Ko3, đoạn Lưu Bị thật xuất hiện nên bạn Tu phải đi khỏi, cảnh chia tay của bạn Tu với A Hương trong phim đó cũng đau lòng ko kém..
1 người thì cảm thấy người mình yêu thay đổi
1 người thì đứng kế bên nhưng vẫn ko thể chạm vào người mình yêu, chỉ có thể gào khóc mà thôi
Nói chung 2 phần, mấy cảnh thế này đều quá đau lòng TT____TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11#
Đăng lúc 9-5-2013 22:10:01 | Chỉ xem của tác giả
mới xem 1 chút Chung cực Tam Quốc, mê luôn bạn Bái  Từ , ko ngờ lại đc gặp bạn trong phần tiếp theo của K.O
bao giờ kites mới làm sub ạ ))))))))))
Mình tìm mãi chung cực tam quốc nhưng vẫn k tìm đk để xem phần còn lại (((((((((((((((((((((((9{:140:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-5-2013 20:40:12 | Chỉ xem của tác giả
taurus gửi lúc 8-5-2013 10:29
Ối giời ơi , môt thời say Chung cực Tam Quốc, mê luôn bạn Bái  Từ , ko ngờ lại đc gặ ...

Bạn ơi, bạn có link vietsub hay engsub Chung Cực Tam Quốc.... Cho mình xin với.... Trong thời gian chờ đợi  quyết định của team có làm sub phim hay không.... Mình muốn xem lại phim Chung Cực Tam Quốc mà mất link engsub của Chung Cực Tam Quốc rùi T.T

Bình luận

link engsub hình như bị xóa hết rồi bạn ơi =.=  Đăng lúc 11-5-2013 03:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-5-2013 15:47:59 | Chỉ xem của tác giả
Khoảng khắc cuối cùng của Uông Đại Đông, xem khúc này mà muốn khóc theo mọi người lun T.T .... Pùn ghê

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=vDLr78hyfR4#!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách