Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5452|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“Holding love” Châu Tú Na “quyến rũ” Lưu Khải Uy, Dương Mịch đụng độ kình địch

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 28-6-2012 18:28:21 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Gần đây đoàn làm phim “Holding love” tại Liên hoan phim Quốc tế Thượng Hải xuất hiện trong trang phục hôn lễ giới thiệu bộ phim đồng thời công bố Giấy chứng nhận đăng ký kết hôn của đôi nhân vật chính.

Kể từ khi công khai, Lưu Khải Uy cùng Dương Mịch không ngại trước mặt truyền thông ân ân ái ái. Trong phim có cảnh trên bãi biển, Lưu Khải Uy và Châu Tú Na nóng bỏng thân mật. Đối với cảnh quay nóng bỏng này không biết bạn gái Dương Mịch của anh sẽ có cảm nhận gì?

Được biết hài kịch điện ảnh “Holding love” do Công ty TNHH truyền thông Vạn Đạt, Công ty cổ phần truyền thông Kim Dật Quảng Châu và Công ty TNHH điện ảnh Đại Địa (Bắc Kinh) phát hành. Đạo diễn Trương Kỳ, các diễn viên chính Lưu Khải Uy, Dương Mịch, Châu Tú Na, Vương Cảnh Xuân... Bộ phim sẽ công chiếu rộng rãi trên các rạp vào đêm thất tịch (23/8 dương lịch).

Trong phim, Châu Tú Na đích thực tạo hình thập phần nóng bỏng, gợi cảm, mặc áo tắm hai mảnh cùng Lưu Khải Uy “thân mật tiếp xúc”. Được biết cảnh này Châu Tú Na tại bãi biển đang bị truy sát, trong lúc hoảng loạn thì bất ngờ gặp lại bạn trai cũ Lưu Khải Uy. Do yêu cầu của bộ phim, Lưu Khải Uy và Châu Tú Na không tránh khỏi tứ chi thân mật tiếp xúc. Châu Tú Na ngã đè lên người Lưu Khải Uy, toàn thân ghé sát vào anh, hai người mặt đối mặt trong tình huống nhạy cảm, thần tình và động tác cần phải có chút dũng khí.
   Lưu Khải Uy và Châu Tú Na mới đầu khi quay có chút ngượng ngùng, song đều cùng xuất thân từ Hồng Kông nên không lâu đã hợp tác với nhau rất tốt. Lưu Khải Uy thẳng thắn bày tỏ: “Đây là lần đầu tiên tôi cùng Châu Tú Na hợp tác, lại là cảnh đầu tiên đã tiếp xúc thân mật, nóng bỏng nên cả hai không tránh khỏi có chút khẩn trương song rất nhanh cảnh quay đã hoàn thành thuận lợi.”

Sự chuyên nghiệp của Châu Tú Na cũng khiến cho Lưu Khải Uy hết lời khen ngợi: “Cô ấy đích thực là cô gái gợi cảm nhất Hồng Không, tiếp xúc nhiều mới biết không chỉ nóng bỏng gợi cảm, cô ấy còn có vẻ đẹp dịu dàng, là người chu đáo tỉ mỉ, giỏi giao lưu với mọi người.”

Mệnh danh là cô gái được cánh mày râu khao khát nhất Hồng Kông, Châu Tú Na quay cảnh nóng bỏng cùng Lưu Khải Uy khó tránh người ngoài suy đoán cô sẽ trở thành kình địch của Dương Mịch, nguy cơ phát triển mối tình tay ba. Đối mặt tin đồn, Châu Tú Na cười nói trong phim nhân vật của cô chuyên môn làm những chuyện khiến cho nhân vật của Dương Mịch ghen: “Vai của tôi giống như một gián điệp, chuyên môn làm những chuyện khiến cho Đào Hiểu Lỗi (Lưu Khải Uy diễn) và Chu Tĩnh (Dương Mịch diễn) nảy sinh mâu thuẫn. Trong phim đa số cảnh quay có quan hệ với Lưu Khải Uy. Mối quan hệ của ba người chúng tôi trong phim cũng rất ly kỳ, đáng xem.”

Nguồn: ent.qq.com, weibo, baidu
Vtrans: wakaluhic-Hổ cam@kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-7-2012 09:44:58 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi xem mấy cái gif mà cười đau cả ruột
*lăn lăn*
Nhất là cái lấy ma-nơ-canh che "tiểu Uy" )))))
(Bi nhiễm Miss Rose ))))) )
Phải xem phim này mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-7-2012 11:03:50 | Chỉ xem của tác giả
Ô nàng ơi
cái này h ta mới đọc kĩ
hôm đó bảo về nhà đọc tiếp mà
Mà ss Châu Tú Na toàn được đưa tin còn gì
mà lúc đó ta bít nàng chưa ^^
anw, ra phim mới bít ai là chính, hi vọng phim này sẽ thành công, 2 ng lần đầu tiên đóng phim điện ảnh nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-6-2012 03:30:17 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim này
dạo này mình thích mấy phim tình cảm hài nhẹ nhàng
Châu Tú Na nhìn sexy quá, đóng cảnh này chắc anh Uy nóng mặt lắm đây
ss Mịch đang nhìn kìa {:438:}

Bình luận

23/8 phim chiếu rạp rồi, nhưng DVD thì ko biết đến bao giờ :((  Đăng lúc 29-6-2012 07:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 28-6-2012 21:51:49 | Chỉ xem của tác giả
hihi, khoản này không lo, mình là mình hoàn toàn tin tưởng vào tình yêu đích thực của 2 người

chắc chắn anh Uy chỉ rung rinh khi đó là DM, còn các nàng khác thì chẳng có j đâu, dù cho nàng DM có chút ghen khi thấy 2 người đóng thân mật, thì cũng sẽ tin tưởng anh Uy mà không nghĩ xa xôi, hơn nữa 2 người cùng trong nghề, đều hiểu những cảnh thân mật trong phim chỉ là diễn mà thôi, cảm xúc ngoài đời mới là quan trọng
tuyệt đối không có chuyện tình tay ba gì đâu, cánh nhà báo cứ thích thổi phồng chuyện lên

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11#
Đăng lúc 28-6-2012 20:53:43 | Chỉ xem của tác giả
xem trailer mà đã thấy hấp dẫn rồi, mong đợi tới ngày có phim xem qúa.
Uy hớn sướng thật, toàn diễn chung với mấy em đẹp ko hà, phim này diễn chung với biểu tượng sexsy HK mà, hỏi sao em mịch ko ghen đc cơ chứ {:313:}

Bình luận

hihi, e cũng vừa mới vào đó ss ^^  Đăng lúc 28-6-2012 09:12 PM
sáng h mất hút hehe :-) , ss vô mà hok thấy ai hết bùn hiu  Đăng lúc 28-6-2012 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-6-2012 19:54:35 | Chỉ xem của tác giả
hầy hot thật ;))
hot thế nhg nghe nói là lúc đóng mấy cảnh đấy s.Mịch cũng ở đó mà=))
chả sao, j chứ tớ thấy báo chí chỉ đc cái nói móc
mấy bác báo chí Trung quốc toàn đụng vào chỗ nhạy cảm để thêm thắt 8-}
tớ xem cả đoạn PV của Uy-Mịch lúc hỏi suy nghĩ j khi Uy đóng cảnh hot như vậy
sao thấy họ hỏi vô duyên thế k biết
r cả mấy cái bình luận đi kèm cũng k nuốt nổi x(

anw, tớ xếp chiếu chờ phim :x

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-6-2012 19:47:02 | Chỉ xem của tác giả
wakaluhic gửi lúc 28-6-2012 18:40
Xem những hình sau để biết thêm chi tiết  

Cont :

Nè nè nè anh Uy ơi,anh né em được hok? hỏi anh nè e có quyến rũ hơn Mịch anh hok nè ? hehe :-)

Nè em Chrish ui anh với Mịch hấp dẫn chưa nè ... vậy thì coi anh kiss nè .. hấp dẫn hok?

Thấy gơ đẹp thì ... anh cứ nhìn và hậu quả .... hehe :-)

Mời bạn đón xem Uy nhé :

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-6-2012 19:34:34 | Chỉ xem của tác giả
lại là cảnh đầu tiên đã tiếp xúc thân mật, nóng bỏng nên cả hai không tránh khỏi có chút khẩn trương song rất nhanh cảnh quay đã hoàn thành thuận lợi.”

Hự {:439:} vậy là Uy hớn có chút rung động hả{:404:}
đứng trước biểu tượngng sẹc xi đc các chàng trai hong kong hâm mộ thế kia thì cũng đúng thui{:402:}
kể ra Uy hơn cũng sướng phết nhờ{:438:}
bị gái tranh nhau + giằng giật )

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-6-2012 19:18:36 | Chỉ xem của tác giả
Tụi nghịp Uy hớn wá

bị chị Châu Tú Na sexy body

diện bikini đè lên ngừi thế kia

chắc fải kìm chế dữ lắm

hóng fim này ghê gớm ,để xem Uy hớn

hớn đến mức nào