Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 79193|Trả lời: 265
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2010] 365 Ngày Yêu / 365 Wun Haeng Rak | Ken & Ann

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 4-12-2012 20:51:59 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
365 Wun Haeng Rak - 365วันแห่งรัก (365 Days of Love)

Kênh chiếu: CH3

Thể loại: tình cảm, lãng mạn

Số tập: 14

Rating: 8

Diễn viên:

Ken Theeradeth Wonpuapan vai Tula (Toon)
Anne Thongprasom vai Lanaree (Lan)
Pakramai Potranant (Tong) vai Racha

Nội dung:

Tula (Ken) kết hôn với Lanaree (Ann). Tula là một người đàn ông tự tin trong tình yêu, nhưng đối với Lanaree, thế là không đủ. Lanaree được miêu tả là một người nổi bật, luôn tự cho mình là trung tâm, gần giống với nhân vật Alin của Ann trong "Sanaeha Soot". Một ngày nọ, Lanaree cùng bạn đi đến chỗ một nhà tâm linh để xem vận mệnh . Bà ta nói với cô rằng cô và Tula sớm muộn cùng sẽ chia tay Cô không tin nên bà ta đã đưa cho cô một quyển sách cũ và hướng dẫn cô đặt nó dưới gối khi ngủ. Khi cô tỉnh dậy, cô sẽ biết được răng những gì bà ta tiên đoán về cuộc hôn nhân của cô là đúng.

Vài ngày sau đó, Lanaree là rất căng thẳng bởi dự đoán của nhà tâm linh,cô không muốn tin và tự nhủ rằng tâm linh là cũ vàcó lẽ là không có thật. Tuy nhiên, cô quyết định làm những gì mà nhà tâm linh dặn và đặt quyển sách dưới gối của cô trước khi cô đi ngủ. Ngày hôm sau, cô tỉnh dậy và thấy mình không ở nhà của cô với Tula mà ở nhà mẹ cô. Cô vội kiểm tra lịch, ngày tháng thì chính xác nhưng đó lại là một năm sau. Và Lanaree dã tìm hiểu được rằng một năm trước đây, Tula và cô đã có một cuộc cãi vã nghiêm trọng và cô đã chuyển về ở với mẹ cô...

Source: wiki.asianfuse.net (translated by rukato_peo)

Rate

Số người tham gia 14Sức gió +69 Thu lại Lý do
leeteuk.chip + 5 Ủng hộ 1 cái!
misshan15 + 5 e quên chưa rate :) hehe
sweet.milk_xuxu + 5 Ủng hộ 1 cái!
sarahlee_95 + 5 ^^
_Jin_ + 5 Ủng hộ 1 cái!
brightsnow_tm + 5 Ủng hộ 1 cái!
Pasta + 5 Ủng hộ 1 cái!
rosy_rosy + 5 Ủng hộ 1 cái!
ichigo_daifuku + 5 Ủng hộ 1 cái!
gaumisahuong + 5 Ủng hộ 1 cái!
tokpokki + 5 nhanh thế ^^
BabyMoon + 5 Ủng hộ 1 cái!
uyenluong232 + 5 Ủng hộ 1 cái!
leciel89 + 4 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

265#
Đăng lúc 12-2-2017 00:52:21 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

264#
Đăng lúc 3-4-2016 13:33:00 | Chỉ xem của tác giả
Thanks ST nhé.
Phim này ko hay bằng phim Love recipe nhưng nó cũng khiến mình suy nghĩ rất nhiều. Hôn nhân ko chỉ có tình yêu là được mà nó bao gồm nhiều thứ: niềm tin, gia đình, mối quan hệ xung quanh...
Hôn nhân điều quan trọng nhất là niềm tin. Nếu ko tin tưởng nhau thì làm sao sống chung với nhau được.
Mong KenAnn tái hợp trong 1 bộ fim mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

263#
Đăng lúc 21-8-2013 15:34:11 | Chỉ xem của tác giả
Không thích chị Ann trong phim này lắm, chỉ thích chị ấy trong swan biang thui. Trong phim này cứ chanh chua kiểu gì ấy

Bình luận

uh the da xem ss Ann trong bo nang dau buong binh chua??? dam bao me tit tho lo luon!!  Đăng lúc 22-8-2013 08:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

262#
Đăng lúc 8-7-2013 15:44:45 | Chỉ xem của tác giả
lâu lâu nhớ cặp đôi này lại vô xem bộ này!
Thật ngọt ngào!

Vid này chủ yếu là cảnh hậu trg!!!
mọi người cùng xem nhé ~~!!! hôm nay có hứng nên lôi về mn cùng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

261#
Đăng lúc 10-6-2013 22:58:26 | Chỉ xem của tác giả
Happy ending..
Thích hai anh chị này lắm cơ, xem sawan biang xong là sưu tập phim của anh ý coi suốt
Coi bộ này khoái lắm cơ, hai anh chị tình củm lãng mạn ghê lun
Hy vọng sẽ có nhìu phim mới để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

260#
Đăng lúc 9-6-2013 12:35:28 | Chỉ xem của tác giả
Soro gửi lúc 9-6-2013 11:12
Xem ko biết là lần thứ bao nhiêu :))
Lần nào xem lại là phải xem đủ 4 phim của KenAnn,  ...

tụi tớ vác chiêú, vác liều, qua bên Thái ngồi ngóng hai ông bà đó quay về mà chẳng thấy đâu luôn ấy
buồn ở là sau mà
chán đời gì đâu luôn ế
thôi thì trong lúc chờ
ngắm dỡ phim riêng của 2 ông bà ấy thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

259#
Đăng lúc 9-6-2013 11:12:08 | Chỉ xem của tác giả
Xem ko biết là lần thứ bao nhiêu :))
Lần nào xem lại là phải xem đủ 4 phim của KenAnn, tốn thời gian quá =)), cơ mà xem mãi, quăng hết đi xem phim
Phải nói 365 days of love là tình nhất, trời ơi cứ hun nhau đúng kiểu vợ chồng son fan đứng tim vì phê :))
Thích kiểu nv như thế này nhất, vì kiểu thế này chỉ có Ann đóng đc ( sorry ai nói mình tự sướng quá thì chịu thôi :">) và đóng cực tốt, phim này thích nhất là đoạn đánh ông anh rể ở khách sạn =))
Tội nghiệp nhất là chị Da, nữ dv đóng Da xinh khủng ;)) ( quên, dv nữa trong phim ai cũng đẹp ngất ngây), cỡ chị mà lên sàn là thừa sức, trai bu ko kịp chạy chứ thg` cha Chawin mà có cửa :))

Ann đang quay phim mới vs Tik đẹp trai :(( ( chả biết nên vui hay buồn, chắc vui =)), bao h hai bạn lại trở lại ko quan trọng, fan sẽ luyện phim đến thuộc làu chờ ngày ấy

Bình luận

Àh ko, mình ko tính Oum Ruk vào vì mỗi bộ đấy chưa download về :)), xem xong 4 cái kia là hết xí quách vì cạn máu cho 2 bạn :))  Đăng lúc 27-6-2013 02:06 PM
Đúng là fan cuồng của Ken Ann rồi! Mong ngày mà chúng ta mỏi mòn chờ đợi sẽ mau đến. Hic...Mà 2 anh chị ấy đóng chung 5 bộ mà chắc sót bộ Rang Ngao rồi  Đăng lúc 26-6-2013 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

258#
Đăng lúc 6-6-2013 12:06:55 | Chỉ xem của tác giả
Xem lại mới thấy, không ai diễn với Ken ăn ý như với ss Ann hết, xem phim nỳ mới thấy hôn là như thía nào này, hai ac có nhìu cảnh tềnh cảm ghê lun, kiss, ôm...mà nhìn tự nhiên lắm cơ <hong phải kiểu hôn giả vờ mà mềnh thường thấy> lão Ken đang có phim mới đấy, lần này lão về núi ở rùi, xem lại phim này mà thấy nhớ lão với ss Ann khinh khủng
biết bao giờ mới lại được thấy ac tay trong tay đây

Bình luận

hic, mình cũng nhớ Ken Ann nữa :(  Đăng lúc 26-6-2013 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

257#
Đăng lúc 28-5-2013 16:02:04 | Chỉ xem của tác giả
thich qua lai gap lai hai anh chi nay nua roi.thich hai anh chi tu bo love recipe.gio lai duoc xem hai anh chi dien chung.cang nhin cang me, cang xem cang nghien.thanks st nhieu nhieu luc nao cung lam viec het minh de cho ra nhung san pham tuyet voi giup m.ng co co hoi thuong thuc.:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

256#
Đăng lúc 23-5-2013 14:50:19 | Chỉ xem của tác giả
ôi tình yêu ken-ann của mình và của rất nhiều người!
phim này có thể nói là 1 trong bộ phim lãng mạn và có rất nhiều cảnh quay làm mình phụt máu mũia ất nhiều!
hai nguwoif quá quen thân nhau và ss ann đóng tự nhiên hai vợ chồng trong phim tự nhiên nên cứ ý như cặp vợ chồng son ý!
haiz kết thúc có hậu như bao nhiu câu chuyện khác của thái,nói chung ann-ken tuyệt vời!

Bình luận

Là cảnh nào bạn?  Đăng lúc 26-6-2013 09:38 PM
nhưng mà cái đoạn cuối cùng khiến t nổi da gà đó!! hic!!  Đăng lúc 24-5-2013 09:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách