Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5193|Trả lời: 37
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

<Hoa Tư Dẫn> công bố tạo hình của Dung Viên, Bảo Kiếm Phong thủ vai

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 28-3-2013 21:49:53 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
<HOA TƯ DẪN>, BẢO KIẾM PHONG VÀO VAI DUNG VIÊN, CÔNG BỐ TẠO HÌNH

Ngày: 27/03/2013

Bộ phim truyền hình <Hoa Tư Dẫn> do Lý Đạt Siêu làm đạo diễn đang ở Chiết Giang quay phim, không lâu trước đó nhà sản xuất đã công bố tạo hình của Oanh Ca, Dung Tầm do Quách Trân Nghê, Hạ Cương thủ vai, dần hoàn thiện tạo hình đội hình diễn viên chính của câu chuyên thứ hai “Thập tam nguyệt”, nhưng còn một diễn viên chính khác đóng vai Dung Viên vẫn còn đang bàn bạc. Hôm nay, vai này rốt cuộc cũng giao cho Bảo Kiếm Phong thủ vai, cũng công bố luôn tạo hình của Dung Viên. Trong phim, Bảo Kiếm Phong cùng Hạ Cương tranh đoạt Quách Trân Nghê, ba người biểu diễn một đoạn tình cảm gút mắt, cắt mà không dứt.

Cách đây không lâu, bộ phim <Hiền Thê> thu được phiếu bầu cao nhất bộ phim truyền hình ăn khách nhất, Bảo Kiếm Phong vào vai “Thổ tài chủ” tình thương thấp, không biết cự tuyệt mà lại rất “Đa tình”,  lúng túng mà cũng rất chu toàn thê tử, mẫu thân, tiểu tam, làm cho mọi người vừa hận vừa yêu. Mà lần này tại bộ phim <Hoa Tư Dẫn>, Bảo Kiếm Phong liền chuyển đổi hình tượng, anh vào vai Dung Viên, Trịnh Quốc vương, một người hết sức chuyên tình, là một nam nhân tốt nhất trần đời. Nhà sản xuất, Bảo Kiếm Phong đã từng diễn <Tuổi học trò (Bầu trời 18 tuổi)>, <Tần Vương Lý Thế Dân>, <Gặp lại Một thoáng mộng mơ>, hình tượng nho nhã, anh tuấn của anh đã từ lâu đi vào lòng mọi người, vô số người ủng hộ. Trước lúc chụp ảnh cho <Hoa Tư Dẫn>, tổ kịch bàn bạc định cho anh ấy vào vai Công Nghi Phỉ, thậm chí còn cân nhắc qua vai Tô Hành (cha Mộ Ngôn) lúc còn trẻ, nhưng lại thấy dân tình mạng hô hào cho anh diễn vai Dung Viên, ngoài ra sức diễn anh là không thể nghi ngờ, hơn nữa ngoại hình của anh so với trong truyện miêu tả Dung Viên “Tuấn mỹ không thua gì Tô Dự> lại rất thích hợp, vì vậy liền chọn anh diễn vai Dung Viên.

Nguồn: http://about.ciwen.tv/news.php?id=334
Lướt trans: [email protected]

Ghi rõ nguồn khi đăng tin ở nơi khác

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
hoaquynh + 5 Bài viết hữu ích
boconganhpp + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 10-4-2013 10:26:13 | Chỉ xem của tác giả
anh này tạo hình cũng được, nhưng tấm thứ hai tạo hình nhìn nặng nề quá, cũng không giống như mình tưởng tượng trong nguyên tác lắm, chỉ có điều anh này ít ra vẫn đỡ hơn anh TGD, không dừ như anh kia, cũng rất hợp với nàng TTN do QTN tham diễn, hi vọng phim này sẽ không thay đổi quá nhiều so với nguyên tác.

Từ hồi công bố đến giờ thích được mỗi cặp TN-Thẩm Ngạn, yêu hai anh chị nhất {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 2-4-2013 15:40:13 | Chỉ xem của tác giả
thì ra đội ngũ cũng có nghe đc tí chút lời khẩn cầu cấp thiết của mình
Dung Viên mà cỡ Dung Tầm thì thôi chứ phim này em xin lỗi dàn diễn viên quá khủng em không đỡ được
cũng may đc Tống Ngưng với Thẩm Ngạn, vì hai anh chị này là đôi đầu nên có thể mình sẽ theo mạch cảm xúc phim mà trụ lại chớ không thì
ôi thôi "hoa tư dẫn" của tôi, trả lại đây

Bình luận

có tạo hình của Công Nghi Phỉ, Quân Vỹ rùi bạn, ra khu news xem nhé  Đăng lúc 2-4-2013 04:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 2-4-2013 09:24:34 | Chỉ xem của tác giả
Đọc Hoa tư dẫn rồi, mong chờ vào film lắm cơ
Nhưng nhìn tạo hình nhân vật cứ kiểu kì kì thế nào ý, nhất là tạo hình Mộ Ngôn xem hôm trước. Oạch, mất hết hình tượng trong lòng
Không biết lên phim thì thế nào. Hy vọng ko đến nỗi

Bình luận

có tạo hình của Công Nghi Phỉ, Quân Vỹ rùi bạn, ra khu news xem nhé  Đăng lúc 2-4-2013 04:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-4-2013 19:37:56 | Chỉ xem của tác giả
=.=. Ko hề giống mình tưởng tượng chút nào @.@
Phải nói anh này đẹp zai thật, nhưng mà chẳng có thần thái của Dung Viên gì cả O.o
Có thể là do tạo hình, từ đầu tóc đến trang phục đều khó nuốt O.o
Mà ko hiểu sao mình cứ bị thất vọng về tạo hình của phim này. Thấy các nhân vật đều chẳng hợp gì cả (trừ cặp Thẩm Ngạn và Tống Ngưng).
Nhưng đây mới là hình ảnh ban đầu thôi. Có lẽ xem phim rồi ấn tượng cũng khác.
PS: Đúng là đã là fan của truyện rồi thì xem phim lúc nào cũng phải bắt lỗi =))

Bình luận

có tạo hình của Công Nghi Phỉ, Quân Vỹ rùi bạn, ra khu news xem nhé  Đăng lúc 2-4-2013 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 1-4-2013 09:43:05 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng thấy được tạo hình tạm ổn của HTD
Mặc dù không thật sự giống truyện nhưng tạo hình của Dung viên vẫn còn chấp nhận được
Vẫn hơn anh Mộ Ngôn là được

Bình luận

có tạo hình của Công Nghi Phỉ, Quân Vỹ rùi bạn, ra khu news xem nhé  Đăng lúc 2-4-2013 05:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 31-3-2013 22:21:57 | Chỉ xem của tác giả
chẹp, trong truyện thì nv nào cũng đều ở độ tuổi hăm mấy cơ mà dv hnhư toàn độ tuổi U bốn mấy =.= thôi thì k sao, cơ mà trong truyện DV là bậc quân vương, khí chất thanh lạnh, nói thật các bạn fan đừng buồn cơ mà mình thấy mặt a dv này sầu thương bi ai quá =.= ko hợp với DV che dấu cảm xúc vào trong tí nào =.= chắc tại m yêu truyện quá, nên là thôi, xem tạo hình để biết thôi chứ cũng k thể làm đc gì hơn :( công nhận là thích mỗi tạo hình Thẩm Ngạn Tống Ngưng :(

Bình luận

có tạo hình của Công Nghi Phỉ, Quân Vỹ rùi bạn, ra khu news xem nhé  Đăng lúc 2-4-2013 05:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 31-3-2013 22:16:33 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đã đọc toàn bộ Hoa Tư Dẫn rồi...truyện hay lắm..nhưng không biết khi lên hình sẽ ra sao đây
Chắc cũng không thể truyền tải hết được những gì có trong truyện
Dẫu sao vẫn ủng hộ dự án này nhiệt tình{:291:}

Bình luận

tự nhiên,biến Công Nghi Phỉ với Quân Vỹ thành 1 người  Đăng lúc 4-4-2013 04:27 PM
huhuhu...Dung Viên của em  Đăng lúc 4-4-2013 04:25 PM
có tạo hình của Công Nghi Phỉ, Quân Vỹ rùi bạn, ra khu news xem nhé  Đăng lúc 2-4-2013 05:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

31#
Đăng lúc 31-3-2013 12:06:43 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cũng được đấy chư mà nói chung là cứ phải xem phim mới biết được.
Thất vọng về mộ ngôn lắm lắm luôn {:430:}
không biết kiếm đâu ra tiểu hoàng nhỉ

Bình luận

có tạo hình của Công Nghi Phỉ, Quân Vỹ rùi bạn, ra khu news xem nhé  Đăng lúc 2-4-2013 05:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 30-3-2013 23:20:19 | Chỉ xem của tác giả
Không muốn khóc nhưng mà chỉ muốn gào tướng lên: Dung Viêm - mỹ nam đây á? Cái gì thế này, đệ nhất mỹ nam, sao tạo hình diêm dúa, trông mặt cứ như một ông vua trung niên (chắc U 40) bạc nhược, yếu ớt và xấu.
Mất niềm tin với Hoa Tư Dẫn lắm rồi, có lẽ không nên coi thì tốt hơn.

Bình luận

có tạo hình của Công Nghi Phỉ, Quân Vỹ rùi bạn, ra khu news xem nhé  Đăng lúc 2-4-2013 05:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách