Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4835|Trả lời: 36
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi! Mình đi đâu thế?) Liệu có kịch bản dành cho các bé?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 28-4-2013 09:25:04 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Kịch bản chương trình "Bố ơi! Mình đi đâu thế?" đã được tiết lộ ngày 28.2 trước đó trong chương trình "Sseol jeon" đài JTB.

Trước khi tiết lộ cuốn kịch bản, MC Kim Gura cho biết "Tôi đã đến buổi tiệc liên hoan sau khi họ hoàn thành mọi cảnh quay tập đầu tiên của chương trình. Vào lúc đó, tôi cảm giác như 'Buổi quay đầu tiên thật thảm' vậy", "Và lý do chính là buổi ghi hình không thể tiến hành theo như những gì đội ngũ sản xuất đã dự tính. Vì các bé vẫn còn nhỏ cho nên mọi thứ đều không thể theo kế hoạch của họ."

Anh cũng giải thích thêm, "Các VJs chỉ theo sát các bé và ghi hình. Những đứa trẻ biểu hiện tự nhiên như thể không có sự xuất hiện của máy quay và điều đó chính là bí mật làm nên thành công của chương trình."

Và khi Kim Gura tiết lộ kịch bản "Bố ơi! Mình đi đâu thế?", trên đó chỉ có dòng thoại những gì PD cần nói.

Phản ứng của cư dân mạng khi nhìn thấy kịch bản với mỗi lời hướng dẫn từ PD chương trình, "Bí mật thành công của "Bố ơi! Mình đi đâu thế???", chính là một chương trình thực tế đúng nghĩa.", "Vì các bé trực tiếp tham gia chương trình nên chẳng thể có kịch bản được".

Ngoài ra, "Bố ơi! Mình đi đâu thế???" đang được M-zone tại Kites tiến hành làm phụ đề Việt ngữ đến tập 3.

Source: shiareagy@tumblr via MTN Online
Vtrans: [email protected]

P/S 1: đùa chứ tụi nhỏ học bài hát thôi đã thắc mắc, lẫn lộn loạn cả lên, nếu có kịch bản cho tụi nhỏ chỉ có nước khỏi quay =)))))))))
P/S 2: Mọi người vào ủng hộ fanpage facebook của 5 ông bố & các bé nhé ^^~ https://www.facebook.com/DadWhereAreWeGoingFanpage

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sessormaru + 5 Ủng hộ nhiều cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-5-2013 21:19:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ ko thê có KB vì các bé còn quá nhỏ và thể hiện rất tự nhiên
Hóng ep mới quá.
Bao h mới có ep mới để dc xem các cuộc phưu lưu, những câu nói ngộ nghĩnh và đáng yêu của 5 bé đây
Thik Hoo - Ji Ah. Hi hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 29-4-2013 23:59:00 | Chỉ xem của tác giả
Các bé còn chưa biết đọc, ăn còn phải bón nhiều thì làm sao ép kịch bản được. hí hí. Thế mới yêu. Ngây thơ, tự nhiên lắm ý. Sáng ra mặt mũi sưng vù, tóc bờm xờm ăn sáng, siêu đáng yêu luôn. Yêu bé Joọnie, junsu :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 29-4-2013 22:12:17 | Chỉ xem của tác giả
cái này là news giật tít nè =))
mí đứa còn nhỏ xíu xiu, có kịch bản quay chắc xỉu lun, với cả cũng chả tự nhiên nữa
nhưng mà kịch bản dành cho mí bố không chừng có à nhen ;))
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 29-4-2013 18:20:17 | Chỉ xem của tác giả
thề là mình bị nghiền cái show này. 5 bé dễ thương dã man, k bé nào giống bé nào hết ák. các ông bố mỗi người 1 tính, 1 cách dạy con.
Xem những đoạn đối thoại giữa các bố và bé cảm giác mình học được nhiều điều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 29-4-2013 17:56:51 | Chỉ xem của tác giả
Chuẩn luôn, mình xem thấy cực kì tự nhiên nên mới tiếp tục xem mãi không chán mà :X Có kịch bản cái là thấy các bé bị "già" ngay, làm sao dễ thương được như này {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 29-4-2013 16:02:22 | Chỉ xem của tác giả
chính vì những gì tự nhiên nhất
đơn giản nhất từ những phát ngôn và hành động của những đứa trẻ
ko do bất cứ kịch bản nào đã đem lại thành công cho chương trình
và mình xem cũng cảm thấy đáng yêu đáng để kỳ vọng
nếu chương trình chỉ đi theo những gì được sắp đặt sẵn thì các em sẽ đánh mất vẻ tự nhiên ngây thơ của mình
và chương trình chắc sẽ ko được đến như bây giờ đâu
dù gì cũng mong chương trình càng ngày càng thành công
mình thích các em lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

31#
Đăng lúc 29-4-2013 15:57:47 | Chỉ xem của tác giả

thực tế nhưng cũng phải có kịch bản mới hấp dẫn người xem được chứ.
căn bản là trong quá trình quay, những biểu hiện tự nhiên, đáng yêu của các bé mới là điều quan trọng
nhưng mình nghĩ rằng các bé thực sự rất đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 29-4-2013 15:49:19 | Chỉ xem của tác giả
vâng, đó cũng là lý do m cực thik show này :)
Hoo béo, Joon cool, Junsu lém :)) hai em kia ko thích bằng nhưng cũng cute lớm luôn
nhìn phản ứng của bọn trẻ mà mình cười bò. lâu lâu mấy em cũng làm bộ mình đã lớn, nhưng mình giống mấy ông cụ non lắm, yêu kinh <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 29-4-2013 13:58:28 | Chỉ xem của tác giả
show này hay lắm thích nhất RM FO và giờ là DWAYG

bé Hoo béo béo má hồng nhìn cưng quá
mà bọn trẻ mới có 7-9 tuổi mình nghĩ nó cũng không đủ sức học thuộc kịch bản
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách