Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4911|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU, CL, Lee Yoon Ji và Lee Na Young - Ai là hình mẫu lí tưởng của Jo Jung Suk?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 23-5-2013 09:51:53 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Nam diễn viên Jo Jung Suk đã tiết lộ rằng hình mẫu lí tưởng của anh ấy, không ai khác chính là IU, bạn diễn trong "You're The Best Lee Soon Shin".

Trong chương trình "Entertainment Replay" ngày 18 tháng 5 trên KBS 2TV, Jo Jung Suk được yêu cầu chơi trò chơi "Tranh cúp vô địch mẫu người lí tưởng" với các ứng cử viên sau: Suzy (Miss A), IU, Hyun Ah (4Minute), CL (2NE1), Lee Yoon Ji, Kim Yuna, Lee Na Young và Song Hye Kyo. Chàng diễn viên đã chọn IU, CL, Lee Yoon Ji và Lee Na Young vào tứ kết, chung kết là IU và Lee Yoon Ji. Cuối cùng, anh quyết định trao cúp cho IU.

Jo Jung Suk gửi lời nhắn đến Lee Yoon Ji: "Anh mong em sẽ hiểu. Em hiểu anh mà, phải không?". Với IU, anh chia sẻ: "Hi vọng em không nghĩ nhiều về việc 'Tại sao anh ấy lại chọn mình?', đơn giản là em đã có được vương miện thôi".

Các bạn có đồng ý với Jo Jung Suk không? Nếu là bạn, bạn sẽ chọn ai?

Hãy đón xem sự thể hiện của Jo Jung Suk với cô gái lí tưởng của anh, IU, trong "You're The Best Lee Soon Shin" vào thứ bảy và chủ nhật hàng tuần nhé!

cre: thekoreandrama.com
Trans by [email protected]

P/S: Được biết người yêu trong mộng ban đầu của anh nhà là CL cơ, kiểu này thì chúng ta sắp có thêm một Joo Won thứ hai rồi, cứ đóng phim với ai là lập tức "thăng" người ấy lên làm hình mẫu luôn =)))

P/S2: Bổ sung thêm một điều khá thú vị là "người yêu" cũ Yoon Ji và "người yêu" mới IU đều cùng đến dự đám cưới Seo Ji Suk :)) Mời thêm anh nhà có phải tốt không :)))

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
loveIU93 + 5 anh Cảnh thật là=))
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
JustWendy + 5 Rết cái đã rồi đọc =))!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 30-5-2013 00:49:04 | Chỉ xem của tác giả
eei lại còn phải bàn ư?
chả không IU thì anh chọn ai được,
ihihi ơ mà đừng có nói là đóng phim nào thì chọn diễn viên phim đấy nhá, em là em k thích đâu đấy, Iu là nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-5-2013 21:07:34 | Chỉ xem của tác giả
haizz...cặp này trong phim đúng là ngố và cực kì phù hợp với hình tượng của phim luôn haha, phim cũng hay mà diễn viên cũng được. Ngoài ra thích cặp hay chí chóe nhau của anh thợ và bé con...hihi dễ thương ghê
túm lại chúc mừng IU được lên ngai trong lòng anh ý ^^
chúc bộ phim kết thúc thành công

Bình luận

Vào thớt phim tám cùng bọn mình đi,vui lắm ^^  Đăng lúc 24-5-2013 07:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-5-2013 19:02:40 | Chỉ xem của tác giả
Rồi xong
không ngoài dự đoán
Bợn CEO này đã say nắng IU nhà mềnh
{:267:} hehe anh CEO đã không cưỡng lại sức hút của SS rùi
Mặt khác IU đã dành được vương miện nữa zui quá xá là vui
thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11#
Đăng lúc 23-5-2013 18:59:41 | Chỉ xem của tác giả
Rồi xong
không ngoài dự đoán
Bợn CEO này đã say nắng IU nhà mềnh
{:267:} hehe anh CEO đã không cưỡng lại sức hút của SS rùi
Mặt khác IU đã dành được vương miện nữa zui quá xá là vui
thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-5-2013 15:20:35 | Chỉ xem của tác giả
News nhà Soon Shin đây mà!
Thật là không biết nói gì với lão Ho hâm này nữa, đóng phim với em nào thì anh bình chọn em ấy, an toàn quá, hay là em nào anh cũng thấy yêu, nhưng chỉ là thời điểm khác nhau thôi???
Hi, vẫn còn ở mặt tiền!
Cảm ơn bạn đã dịch tin!

Bình luận

vế sau có vẻ khả thi ss ạ =)))  Đăng lúc 23-5-2013 07:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-5-2013 14:41:39 | Chỉ xem của tác giả
Biết anh hâm mộ CL mà cũng là người trong mộng luôn nhưng thay đổi thành mẫu người lí tưởng là IU thế là sao???

Coi cái vid rùi thấy anh nói tếu tếu mà MC nữ cũng cười lăn bây giờ có new cũng hiểu phần nào hài quá anh già ơi!!!!

Haizzz bao giờ moments Shin-Shin mới bùng tóe lửa???

Thanks ss đã dịch tin:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-5-2013 12:35:31 | Chỉ xem của tác giả
Một sự so sánh thú vị có thêm một Joo Won thứ hai rồi, cứ đóng phim với ai là lập tức "thăng" người ấy lên làm hình mẫu luôn =)))

Mình đồng ý với lựa chọn của anh Jung Suk ! IU đáng yêu thế cơ mà ^^

Nếu mình là Jung Suk nhất định sẽ chọn IU ^^

Bình luận

^^  Đăng lúc 23-5-2013 12:39 PM
*bắt tay* mình cũng vote cho em nó :))  Đăng lúc 23-5-2013 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-5-2013 12:33:02 | Chỉ xem của tác giả
Anh nhà chon IU là quá chuẩn luôn, IU dễ thương thế kia mà lại.
Hóng moment của couple này lắm lắm rồi. Chờ sao cho tới cuối tuần đây.
Thanks ss đã dịch tin. Bữa trước coi cái vid em không biết là người yêu trong mộng ban đầu của anh là CL luôn ý, ảnh đích thị là Joo Won thứ hai rồi{:98:}{:98:}. Nhưng không sao cuối cùng vẫn là IU nhà mềnh giành vương miện.là lá la.

Bình luận

e cũng thế, chỉ biết cắn răng mà đợi thui ss ơi =))  Đăng lúc 23-5-2013 12:38 PM
cô đừng nhắc nữa, tôi đang đói khát moment của tụi nó đây nè, sắp đến t7 đó ^^  Đăng lúc 23-5-2013 12:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-5-2013 11:48:04 | Chỉ xem của tác giả
Thường thì khi diễn chung với ai, người đó sẽ chọn bạn diễn cùng mình, sau đó đóng bộ phim khác chắc lại chọn người khác thôi.
Dù gì IU vẫn giành vương miện mà {:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách