Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3684|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kế hoạch của Joo Won sau "1 Night 2 Days"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 2-10-2013 08:49:55 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Vấn đề lịch trình đã buộc Joo Won rời khỏi vai trò của mình là một thành viên của show truyền hình " 1 Night 2 Days ".

Sự biến mất của anh trong chương trình sẽ khiến nhiều khán giả thất vọng vì sự hiện diện anh luôn được mong đợi

Trong suốt những lần xuất hiện trên chương trình, Joo Won gây ấn tượng cho người xem với tính cách vui vẻ, khả năng chịu đau và kiểm soát cảm xúc của mình .

Nam diễn viên vào vai Park Si On, bác sĩ mắc hội chứng bác học, và đem lại thành công cho "Good Doctor . " Đó là một vai trò đầy thách thức , trong đó anh phải đóng vai một nhân vật vừa là thiên tài, vừa mắc chứng tự kỉ gặp khó khăn trong giao tiếp với xã hội . Bộ phim truyền hình gần đây đã đạt rating trên 20%

Bên cạnh đóng phim , Joo Won đang tập luyện cho vai diễn của mình vở nhạc kịch "Ghost  " Chương trình sẽ diễn ra từ ngày 24 Tháng Mười Một đến tháng 8 năm 2014 . diễn cũng với anh là Park Ji Yeon , người đã xuất hiện trong những vở nhạc kịch " Mama Mia ! " Và " Những người khốn khổ . "

Vở nhạc kịch dựa trên bộ phim "Ghost ", với sự tham gia của Patrick Swayze và Demi Moore . Joo won sẽ chia sẻ vai diễn Patrick Swayze với hai diễn viên nhạc kịch khác , Kim Joon Hyun và Kim Woo Hyung .

Joo Won cũng đang cân nhắc về các vai diễn và lịch trình tour
Tham gia trong "1 Night , 2 Days" tốn rất nhiều sức , đại diện của anh cho biết , và anh sẽ phải từ bỏ một điều gì đó.

Ngoài ra, một lịch trình ít dày đặc sẽ cho Joo Won cơ hội để hát nhiều hơn . Và nếu bạn đã từng nghe anh ấy hát , quả thực rất ấn tượng . Anh sẽ hát trong "Ghost " và gần đây anh cũng thu âm bài hát nhạc phim cho "Good Doctor ", trong đó có sự đóng góp của Baek Ji Young và Lee Young Hyun .

Trong một phần sáu của OST " Good Doctor " , bạn có thể nghe Joo Won hát "Love Medicine. " Bài hát thể hiện tình cảm ngày càng tăng lên giữa nhân vật của anh và Cha Yoon Seo , do Moon Chae Won đóng

Joo Won thực sự bắt đầu sự nghiệp của mình bằng diễn viên nhạc kịch .

Anh đã debut trong phiên bản Hàn Quốc của " Altar Boyz " và xuất hiện trong các vở nhạc kịch khác như "Grease" và " Spring Awakening . "

" Các sân khấu âm nhạc như một ngôi nhà đối với tôi ", Joo Won đã chia sẻ tại buổi họp báo của "Ghost ". "Tôi đã luôn luôn muốn trở lại sân khấu sau khi ra mắt truyền hình. "

Theo như công ty quản lí của anh , Sim Entertainment , nam diễn viên sẽ rời khỏi "1 Night , 2 Days" vào giữa tháng Mười, nhưng theo tuyên bố mới nhất của nhà sản xuất chương trình cho biết, vấn đề này vẫn đang được thảo luận.

Nguồn: kdramastar
Dịch: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 3-10-2013 17:00:49 | Chỉ xem của tác giả
Bảo sao mặt hắn cứ buồn thiuuuuu
Có lẽ vì 1 vài lí do riêng nên a mới rời chương trình
A chưa bh nói muốn hủy tham gia 1N2D mà huhu~
Nhưng dù có bất cứ lí do j e cũng ủng hộ oppa đến cùng
Vì dù sao a cũng quá mệt mỏi với nhiều dự án r bh bắt buộc phải chọn cách từ bỏ thôi
Wonnie fightinggggg~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 3-10-2013 14:25:02 | Chỉ xem của tác giả
tiec qua di thoi
thich nhat la anh ay luc than gia 1night 2 days the ma bay gio lai khong tham gia nua roi
mong la khi het nhung ke hoach tren anh ay se quay lai tham gia chuong trinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 3-10-2013 00:00:34 | Chỉ xem của tác giả
Fan nhà ai cũng lo cho sức khoe của bạn. Từ hồi nhận 1 lúc cả movie Only You, GD và Ghost đã thấy quá choáng rồi và k hiểu sao bạn vẫn còn sức tham gia show 1D2N.
Nói thật là từ lúc PD Bird đi mình rất hẫng, và gần đây thì xem cố gắng xem tập có tập không, chủ yếu là vì có bạn tham gia thôi.
Mình hẫng là hẫng cái tin ngoài lề kia kìa, chứ bạn nghỉ show này có thời gian nghỉ ngơi càng tốt, mặc dù bh ít có dịp thấy bạn ở ngoài đời nữa.
Vẫn hi vọng là cái FANMEETING k có gì thay đổi vào năm sau {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 2-10-2013 23:50:54 | Chỉ xem của tác giả
Oppa ! Em biết giờ anh đang rất buồn !

Anh sẽ nhớ 2d1n lắm !

Joo Won House luôn ở bên và yêu anh !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

21#
Đăng lúc 2-10-2013 17:11:37 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh thành công trên con đường anh chọn, dù gì cũng ủng hộ anh. Rời chương trình chắc là quyết định khó khăn của JW, dù sao cũng đã quá thân quen với các thành viên và tổ chế tác rồi :(

Ước gì được coi vở Ghost của anh đóng, thích diễn xuất của JW lắm <3

Thank bạn đã dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 2-10-2013 17:00:47 | Chỉ xem của tác giả
Tiếc quá,nhưng đúng là lịch của anh quá giầy đặc nên anh phải cắt bớt lịch trình
Nhưng bù lại thì có thể nghe anh hát
Cố lên anh,khán giả sẽ buồn vì không thấy anh trên 1N2D nhưng như vậy sẽ càng thấy sức hút và sự lan tỏa của Joo Won quá lớn
Chúc anh thành công hơn nữa,và gữi sức khỏe anh nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 2-10-2013 16:39:05 | Chỉ xem của tác giả
Đang định xem show này vì có JW thì anh nhà lại thông báo rời khỏi show T^T
Nhìn lịch làm việc cũng lo lắng cho anh già quá =..=
Thôi 5ting anh nhé~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-10-2013 16:35:04 | Chỉ xem của tác giả
Bờm ơi,
Dù cho có quyết định gì thì mình vẫn ủng hộ
Hãy vững bước và tiếp tục thực hiện ước mơ của mình nhé
mặc dù sẽ không còn thấy hình ảnh đời thường của Bờm trên 2d1n nữa, không được thấy Bờm cùng các huynh nữabiết rằng Bờm cũng sẽ buồn lắm...trước sinh nhật mà còn không cười cả ngày...nhưng vẫn sẽ luôn ủng hộ Bờm.
Giữ gìn sức khỏe nhé.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 2-10-2013 16:08:49 | Chỉ xem của tác giả
lúc đầu nghe tin thì sốc lắm, hụt hẫng vì ko chỉ muốn thấy Won mà còn thấy cả 7 người bên nhau, tất cả đột ngột quét qua. Buồn cực kì, nhưng giờ nghĩ lại thì ủng hộ Won dù là gì đi nữa, Won sẽ được cất giọng hát đẹp của mình và truyền tải nội dung của vở nhạc kịch đến mn, như buổi ban đầu Won đã làm :)
Won ơi, 5ting, e sẽ mãi nhớ hình ảnh cậu út chăm chỉ đáng iu của a!!! Nhớ giữ sức khỏe và đừng buồn vì xa các a lớn nhé!!
Và cũng mong 6 chú còn lại sẽ làm thật tốt để vực CT trở lại, 1n2d 5ting!!!  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách