Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3091|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Yeon Seok xin lỗi vì dừng sự kiện "free hug"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 29-12-2013 15:08:00 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Yoo Yeon Seok xin lỗi vì đã dừng sự kiện "free hug".

Vào ngày 28 tháng 12, công ty quản lí của Yoo Yeon Suk là King Kong Entertainment đã viết trên trang Facebook chính thức của họ: "Chúng tôi rất xin lỗi vì đã có những hành động không vừa lòng các bạn".

Kinh Kong Entertainment viết: "Chúng tôi rất xin lỗi những người đã tập trung tại Myungdong hôm nay. Có quá nhiều người tập trung đến xem Yoo Yeon Suk và chúng tôi nhận thấy rằng mình không thể tiếp tục sự kiện 'free hug' được nữa".

Họ tiếp tục: "Chúng tôi đã quyết đinh chuyển đến một nơi khác để tiến hành "free hug", nhưng toàn bộ sự kiện đã được dừng lại vì lí do an toàn".

Họ cũng cho biết: "Chúng tôi đã làm hết sức mình để tổ chức sự kiện trong điều kiện an toàn, nhưng phản ứng của mọi người thực sự vượt quá sự mong đợi của chúng tôi".

Yoo Yeon Suk đã tổ chức sự kiện "free hug" tại Myungdong vào ngày 28 tháng 12. Tuy nhiên, đã có quá nhiều người tập trung tại địa điểm này và sự kiện đã phải dừng lại chỉ sau 10 phút.

Source: Hikpop
Trans: MyThôBỉ@kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 3-1-2014 22:51:28 | Chỉ xem của tác giả
Sự kiện chỉ được diễn ra 20 phút.
Lý do là fan Bông quá đông.
Mọi người tụ tập nhiều quá dẫn đến tình trạng là an ninh sẽ không tốt và các fan cũng sẽ nguy hiểm nên dừng sự kiện là một quyết định đúng đắn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 31-12-2013 15:22:25 | Chỉ xem của tác giả
Anh Bông được yêu mến nồng nhiệt quá chừng

Biết thế  nào cũng xảy ra trường hợp này

Nếu là mình ,mình cũng muốn được ôm anh 1 lần ^^

Có ai là không muốn đâu .ôm trai đẹp sướng thế còn gì

Mọi người và cả anh chắc đều rất buồn và tiếc vì sự cố này

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 31-12-2013 14:31:03 | Chỉ xem của tác giả
sức hút của bạn Bong quả là khủng khiếp :'( và đúng là chỉ có bạn Na mới không nhận ra điều đó =)
đùa chứ bạn Bong mặc đồ bóng chày quá quá quá hợp luôn :'( người đâu mà to cao đẹp zai hiền lành tốt tính vậy cơ chứ :'( gato với K-fan quá đi mình cũng muốn được ôm bạn Bong mà may là sự kiện này kết thúc sớm, không chắc bạn Bong dẹp lép như con tép quá :'( nhìn cái ảnh kia đủ hiểu lượng người khủng khiếp như nào rồi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 30-12-2013 18:28:27 | Chỉ xem của tác giả
Có biết là tui ghen tỵ lắm ko hả? Nhưng mà đọc xong tin lại thấy xót anh quá.
Cả đống người thế kia mà ôm hết chắc anh chả sống nổi mất. Cơ mà anh hôm đó đẹp lắm anh biết không hả.
Anh cứ cười thế người ta đổ xô vào là phải rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

21#
Đăng lúc 30-12-2013 10:37:08 | Chỉ xem của tác giả
sự kiện đã dừng lại chỉ sau 10phst
oiomeoi ..bông bảy bên hàn cx hot quá mà
mong anh sớm hạnh phúc trong ep ms của reply tuần sau
hoặc không thì trong phim ms nhé
"free hug sẽ chuyển sang 1 nới khác".. lần sau mong là sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 30-12-2013 08:48:00 | Chỉ xem của tác giả
Free Hug với Bông bị rối loạn là đúng rồi.
Sau khi kết thúc phim nhìn cái rating mà chóng mặt, oppa Rác đã có nơi có chỗ, dân tình đành cố gắng kéo Bông về phía mình thôi.

Phải nói là Bông rất đáng yêu, tình yêu của cậu sẽ được đền đáp theo cách khác mà, phải không Bông.
Chờ đợi vai diễn nhà vua trong movie mới nhé.

Goodbye and Good luck!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-12-2013 04:21:16 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận Bông nhà ta càng ngày càng hot

bị 1 cô bỏ nhưng ngàn cô sắp hàng chờ free hug đấy nhé

có khi năm sau còn nổi tiếng hơn cả diễn viên chính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-12-2013 20:47:09 | Chỉ xem của tác giả
Thôi . an toàn là trên hết
giờ anh càng ngày càng nổi tiếng mà thấy an tâm hơn
Tuy Na ko về đội Bông  nhưng Bông có từng kia ng xếp hàng đợi anh hug là mãn nguyện lắm rồi .T_T ... mặc dù trong lòng vẫn buồn lắm (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 29-12-2013 20:27:33 | Chỉ xem của tác giả
thực ra kiểu sự kiện này đã có tiền lệ nhiều rồi. từ vụ bạn bin khủng long và b lee jong suk ký tặng cũng bị dừng giữa chừng, đều do không lường được là số người kéo đến đông vậy. Tội nhất là các bạn fan đến đợi từ đầu trong thời tiết lạnh và ko được gì chia buồn cùng các bạn. điều này chứng tỏ bạn bông đã thăng cấp lên hạng VIP rồi
không liên quan cơ mà hình bạn bông chụp ở đây sao bóng bóng á, ko đẹp như bình thường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách