Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5417|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ch3 2007] Meuh Dok Rak Ban Aff&Smart Ploy&Chai

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-3-2012 19:01:08 | Xem tất
Phim này coi cũng hay lắm, mọi người đều đóng khá tròn vai nhưng tính cách của nhân vật nam thì hơi mềm yếu. Dù biết mình không phải là cha của đứa bé trong bụng Ploy nhưng vẫn lấy Ploy dẫn đến 1 chuỗi bất hạnh về sau, mất bạn,mất người yêu. Aff thì rất dịu dàng nhưng bên trong sự dịu dàng là sự cương quyết và mạnh mẽ (dám yêu nhưng lại không chịu tin lời người yêu nói, chỉ nghe lời người khác). Ploy thì rất đáng thương, sống trong 1 gia đình bi kịch, bị cha dượng dòm ngó,mẹ thì lại không tin mình, người mình yêu thì kg yêu mình, ng mình không yêu thì lại cứ đi theo (anh Chai), đã vậy còn bị rape và có baby nữa. Sau dùng thủ đoạn để có được ng yêu, nhưng lại tiếp tục bi kịch cuộc đời, khi chồng toàn nghĩ tới người yêu cũ...bỏ con...ra đi...nói chung nv này khá yếu đuối, không ác... Chai là đáng thương nhất và có cá tính nhất, lúc đầu là 1 chàng trai rất dễ thương và hiền lành, có điều si tình quá thôi, rất thương bạn bè. Sau tưởng bạn giật người yêu và làm khổ người bạn gái thuở nhỏ của mình - Aff, nên tính cách thay đổi, cọc cằn và nóng nảy....Sau bị chít, nhưng có lại được tình bạn và tình yêu...Aff với Mart sau ngần đó năm xa cách, tái hợp lại với nhau. Nói chung phim này nội dung được thôi, đề cao tình bạn, tình yêu và sự tin tưởng...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách