Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[888] Đường Mật - Trung tâm chém gió

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-4-2013 21:39:06 | Xem tất
TangYangIu gửi lúc 2-4-2013 20:18
Chào các bạn nhà Tang!
Mình là mem mới. Nói mới cũng không phải đâu. Vì trước đây ...

Welcome welcome welcome đã đến nhà Đường mặc dù mình cũng ứ phải là người ở đây lâu lâu như mọi người {:290:}
Chuyện của Khưu Trạch kệ đi đừng lôi vào đây làm gì đại ca nhà chúng ta đã xếp nó vào quá khứ vậy là fan thì cũng nên làm thế {:290:}
Mà công nhận là dạo này hở ra nhắc đến Đường Yên là cũng phải có thêm Khưu Trạch Đến bao giờ mới hết đặt hai cái tên này cạnh nhau đây ....Mà thôi thôi nói chuyện gì vui vui Chuyện này chẳng vui tí nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-4-2013 22:03:05 | Xem tất
Lâu lắm rồi không có xem raw của phim Nhưng xem raw tập 1 thấy phê ngay Chung Ly, máu mũi máu mồm cứ phun rầm rầm .Tại sao lại đáng yêu như vậy {:430:}{:430:}
Không phải nói gì đâu nhưng cái quả tóc sau khi tốt nghiệp kinh khủng quá Ai đã nghĩ cái bộ tóc này mà chùm lên đầu nàng thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 5-4-2013 12:19:46 | Xem tất
Ơ hơ hơ em đã bỏ lỡ chuyện hot gì đây ..Lướt lướt vài page thì cũng hiểu là đang nói về chuyện
Mọi người lại đang bạn về vấn đề bị vài đứa nói là "gái hư" sao
gì thì gì chứ nói chung là các bạn ấy nói thẳng là cũng ăn GATO đi ..Nói tóm lại là có ghét hay mắng có chửi bạn Yên thì..Thứ nhất là bạn Yên cũng chẳng nghe thấy các bạn nói cái chi ...Mà nói ở trên mạng để làm cái gì giỏi thì đứng trước mặt người ta mà mắng
Thứ hai là bạn Yên vẫn lên như diều gặp gió và nổi tiếng hơn bạn đó đó vì người ta không bị có cái mắc là "diễn viên thần tượng" "diễn viên từng bị để trong kho"
Thứ ba là bạn Yên vẫn còn hạnh phúc hơn bạn  đấy đấy về nhiều phương diện * không muốn đụng chạm, nhưng khổ nỗi là các bạn ấy cứ thích so đo* ...
Nói chung liệt kê ra thì còn n cái hơn vì thế chúng ta không cần đi tranh cãi làm gì cho nó mệt Cứ việc nhà mình mình lo, đi lo cho thiên hạ làm gì ...Với lại Yên như nào thì bạn bè người thân nàng ấy biết, các fan chúng ta biết là được rồi
Thôi em  lượn đây, chúc mọi người một ngày vui vẻ....Sao hôm nay nóng thế không biết

Bình luận

lâu lâu xả trét tý em ạ  Đăng lúc 5-4-2013 01:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-4-2013 23:18:26 | Xem tất
Từ hôm chiếu Nữ đặc công đến giờ, xem bạn Ly hâm được đúng 1 lần
Cơ mà xem 1 tập thôi đã thấy cái độ giết người của bạn rồi .Chỉ ngồi xem bạn đúng 1 tập thôi nhưng máu mũi máu mồm phun rầm rầm =.="..Quá đáng yêu, không biết bạn ăn cái chi mà đáng yêu rứa {:430:}{:430:}
Cứ mỗi lầm xông vào đây xem cap thôi mà cũng đã phiêu rồi {:425:}

Bình luận

đúng đó, ko biết ăn thứ gì mà nhìn yêu thế ko biết  Đăng lúc 6-4-2013 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 9-4-2013 18:23:35 | Xem tất
Cái gì đây {:157:}{:157:} Sao lại có ong vào nhà nữa thế này
Lại còn lôi từ Trung Quốc sang Hàn Quốc nữa chứ ...Thật khó hiểu ý bạn trẻ.Một bộ phim quay từ năm 2012 có thể đạo bộ phim quay năm 2013 sao , thiếu I-ốt quá về ăn thêm muối đi Hay là sáng bỏ ăn sáng nên bị teo não
Đã thế lại còn lôi cả IRIS vào đây xin lỗi chứ bạn chỉ ra hộ tớ IRIS với Nữ Đặc Công nó giống nhau ở chỗ nào thế nhỉ??? Hay ý bạn bảo đạo ý tưởng có điệp viên ))))) Xin lỗi chứ nếu đạo ý tưởng có điệp viên thì không biết là trên thế giới đang có bao nhiêu cái phim điệp viên đạo ..Theo như lời bạn thì chắc Alias của tôi cũng phải đạo IRIS hay là đạo Nữ Đặc Công rồi

Bình luận

Lại hack nick tiếp, thú vị thế :3  Đăng lúc 9-4-2013 09:25 PM
B ơi thấy b nói lúc b đầu thì mềnh còn chấp nhận đk nhưng b vừa dùng từ j thế >^< nge seo văn hoá quá. Đề ngị các bạn chấm dứt vấn đề ở đây thui nhé!!!   Đăng lúc 9-4-2013 09:07 PM
B ơi thấy b nói lúc b đầu thì mềnh còn chấp nhận đk nhưng b vừa dùng từ j thế >^< nge seo văn hoá quá. Đề ngị các bạn chấm dứt vấn đề ở đây thui nhé!!!   Đăng lúc 9-4-2013 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 14-4-2013 20:32:46 | Xem tất
Chào cả nhà {:290:} Chủ nhật mà trong đây vắng hoe à Có ai trong đây không, đừng biến em thành trẻ tự kỉ tự solo một mình chứ
Lượn lượn vài vòng thấy có ảnh bợn Ly hun bạn Bối {:98:}{:98:} Lại nhớ đến câu "Chỉ có đàn ông ( phụ nữ) mới mang lại hạnh phúc cho nhau"
Nhìn bạn Chung Ly với bạn Đường Yên thật là... Bạn Đường Yên người như cái que {:401:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 15-4-2013 21:34:41 | Xem tất

谭斌说她要替钟离真心的感谢大家,感谢每一位爱上离儿的你,感谢21天的给力陪伴!之所以是"谭斌说",是因为…离姑娘下一位接班人应该就是〜Charie Tan

Bạn Đường nói gì thế nhỉ   Không biết tiếng khổ thế đấy @@..Theo như em xem bằng bác Gúc thì nói cái gì mà mà liên quan đến Chung Ly .. Tóm lại chắc là Miss vui vẻ đã trở lại rồi   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách