Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Trăm Thủ Đoạn, Vạn Người Mê / Pin Anong l Weir, Min ~ Vietsub ep 22 End

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 25-8-2012 00:30:21 | Xem tất
Trời ơi,đúng cái lúc có net trở lại thì chốt hạ câu cuối cùng,điên tình thật,mãi chả sao tự dưng hôm nay mạng nhà ta lúc có lúc ko,lại còn chậm như rùa cụ tổ,đu được vài câu theo các bác,xong thì chỉ hít khói đằng sau ủng hộ.Không hiểu sao cứ phải đảo Page liên tục mới hiện câu hỏi.Công nhận nhà mềnh mọi người nhanh tay nhanh mắt kinh người,hơn cả tên lửa.Nói chung là game hay,nhiều câu hỏi hóc như nuốt phải búa,like cái câu cuối nhứt ,thiệt tình xem ko biết bao nhiêu lần mấy cái cảnh kiss đó nào raw,esub,video ...mà chả nhớ nổi có bao nhiêu,chắc chỉ mải ngắm mà quên ko đếm rồi..Thôi chào cả nhà,mai mừng member chiến thắng sau vậy.G9

Bình luận

ngồi đếm cảnh kiss này ái ngại ij đâu ai mà xông vào phòng chắc die wa  Đăng lúc 25-8-2012 12:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 9-9-2012 22:29:34 | Xem tất
angiangg gửi lúc 9-9-2012 21:49
Câu 2: Lúc Parn gặp Jeantana ngoài chợ, Parn dự định mua gì

Từ khóa hàng dọc YAI SÓI PIN THỎ ĐẾ .đúng không nhỉ ,quên mất cách trả lời rồi .Ta chậm quá toàn đi sau thôi .ko trả lời ngang được trả lời dọc vậy

Bình luận

lần 1: sai  Đăng lúc 9-9-2012 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 15-9-2012 18:32:13 | Xem tất
cả ngày ngồi tự kỉ vì mất điện ,lúc có điện thì mất net ,gần phát điên {:431:} thôi lại bắt đầu cái công cuộc tìm địa thế thuận lợi bắt wifi trộm nhà hàng xóm {:438:} . gần nửa h mới tìm được chỗ hạ cánh,việc đầu tiên là lượn vô nhà,úi giời ơi nhìn thấy 2 ep mà choáng váng ,subteams tung chưởng mạnh quá , suýt ngất ,may mà có chút năng lượng do vừa ăn bát cơm nguội nên định thần kịp {:425:}.cảm ơn mọi người nhiều . ep15,16 đã xong vậy là sắp tới lúc Sói với Thỏ làm lành rồi ,chứ mấy cái tập trước xem mà buồn mà đau mà tức ghê gớm.Nói thật là vô cùng tức bạn Pin đấy,cái đoạn bạn ấy chỉ vì muốn Yai bảo lãnh cho Jorm mà nỡ lòng nói dối là mình có thai với Jorm,không khác gì nhát dao đâm thẳng vào trái tim vốn đã thiếu thốn vitamin yêu thương của Yai rồi .Mẹ Pin đầu độc ,bà Nai làm bao nhiêu việc xấu xa thế mà Yai cũng chỉ muốn tự mình giải quyết đâu có nỡ muốn ai vào tù ,sao Pin lại nghĩ là Yai ko thể cứu Jorm chứ . Bác biên kịch này đẩy mâu thuẫn lên đỉnh điểm quá,để nàng Pin còn nghi ngờ cả Yai giết mẹ mình nữa .Bác giải quyết nhanh nhanh không thì hại não người xem quá .Nói nhảm một tí  để còn next sang 15,16.

Bình luận

cùng nhau kiện sở điện lực thôi!!!! nó làm t ức chế hơn cả cô Oun và Jom nữa cơ!!!  Đăng lúc 16-9-2012 07:22 AM
uh,cũng đành thôi,an ủi là khi 2 người làm lành rồi thì ngọt ngào tới bến luôn !  Đăng lúc 15-9-2012 06:59 PM
thui cũng như chự ký của người kìa .. đường tuy dài nhưng đi lâu cũng hết ngồi đợi vậy  Đăng lúc 15-9-2012 06:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 28-9-2012 11:48:58 | Xem tất
ngohathuylinh gửi lúc 28-9-2012 07:47
Ôi !!!!!! Các n đú Game sướng thế!!!!!!!!
các n có bit t tiếc thế nào ko????? vừa ko đ ...

hôm qua ta ko đu nổi với mấy người kia,toàn ngồi đọc  câu hỏi rồi đợi mấy câu trả lời của mấy bả..Ko tưởng tượng nổi ,nói chung là nhà PA là vô đối về cái khoản bựa,cười ko ngậm miệng được lúc nào{:275:} .Ta đúng là chỉ xách dép theo sau hít khói thôi{:276:}

Bình luận

dù sao thì n cũng hit đc 20$ khói oy!!!!!! thế là an ủi oy!!!!  Đăng lúc 28-9-2012 09:56 PM
dụ đứa nào là chit đứa đó. đã lún vào PA thì 18+ chứ + hơn cũng ko ra đc  Đăng lúc 28-9-2012 01:07 PM
các nhà khác mà kéo vô đây thì mắt tròn mắt dẹt hết, phải chuẩn bị tinh thần cho mấy mem mới gia nhập !  Đăng lúc 28-9-2012 01:01 PM
hôm qua ta hóng game từ đầu chí cuối đấy chứ,có cắt ngang tám 1 tí với thằng b,nó hỏi đang mần chi rứa,ko biết trả lời răng,chả nhẽ bảu là tau chơi game 18+   Đăng lúc 28-9-2012 12:59 PM
t ko đú đc nên hít khói cũng vui oy!!! bái phục nhà PA . Nhà khác qua đây chắc shock toàn tập mà ko kịp chạy mất  Đăng lúc 28-9-2012 12:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 4-10-2012 21:29:58 | Xem tất
LoveYadech gửi lúc 3-10-2012 20:56
Trời ơi, vừa phát hiện 1 chuyện chết cười, ko biết mình có nhầm lẫn gì ko?

Chả là  ...

Mềnh toàn xem online bên đó,hồi đọc cái tựa phim bên đó cười nghiêng ngả luôn,ko ngờ bên ấy bê i sì cả lời chào hàng chớ,nhưng mà mấy bác trong Kites chọn lời vàng ý ngọc chuẩn,thật tình mình  dù biết Pin Anong cũng bị mấy chữ đó làm cho tò mò . Trong PA đúng là ghét nhất cô Oun,Jorm, ko thể nuốt nổi tuyến nhân vật này ,xem chỉ muốn tua !

Bình luận

Thì đó, mình cười sặc luôn. Còn cô On và Jorm thuộc tuyến nhân vật phản cảm. Ác ko ra ác, hiền ko ra hiền mà cứ kiểu ấu trĩ ko biết phải trái là ngta ức chế :((   Đăng lúc 4-10-2012 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách