Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Trăm Thủ Đoạn, Vạn Người Mê / Pin Anong l Weir, Min ~ Vietsub ep 22 End

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 14-7-2012 11:20:19 | Xem tất
tình hình rất chi là tình hình
là em nghi hai anh chị có cái gì ih !!!
xem mấy cái clip behind the scene thì thôi rồi ......
ai nghĩ giống em hok ???

Bình luận

Cái vụ ni t nghĩ lâu ồi  Đăng lúc 14-7-2012 12:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 14-7-2012 22:32:49 | Xem tất
trời ơi !!! khun yai cứu mẹ pin mà
đừng nói pin nghĩ nhầm là khun yai giết nha
con mụ gì ác như thú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 15-7-2012 23:00:47 | Xem tất
trời ơi !!! tới phần mấy anh đô con rủ nhau vô phòng tập kìa
phải công nhận phim này anh nào cũng đô con
mà nhìn ông weir kìa cơ bắp cuồn cuộn
anh piak nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 16-7-2012 18:15:54 | Xem tất
http://www.youtube.com/watch?fea ... d&v=CJaaXeFlmTg
nhà ơi !!! có ai xem cái này chưa ?
khúc cuối clip này có cái preview ep sau , hai ông bà vj tới nhà Anh weir thì phải
thấy hai ông bà ấy hình như có nhắc đến Pancake, rùi ở nhà anh ấy còn có treo hình của anh ấy với ss Min nữa

Bình luận

Có nhắc đến scandal tình cảm với cô đóng vai Orn. Cô này cũng là siêu mẫu giống Pan, thuộc Gu của Weir :))  Đăng lúc 16-7-2012 10:14 PM
eo ôi anh piak cute thế...  Đăng lúc 16-7-2012 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 11-8-2012 14:46:19 | Xem tất
matkiengcaheo gửi lúc 10-8-2012 22:25
t rất rất là mong đây là chiêu nhá hàng của Weir
Min từng nói hiện tại Min còn trẻ ...

em thấy cái tin Weir nhà mình với Nadech đó hình như hơi n thich ngược ih, đáng ra Nadech phải thích gái tây mới đúng chứ , vì cái cô "em gái thân thiết" của anh ấy lai rõ mồn một như thế còn gì, nhìn Weir trông chả hợp với gái tây chút nào . mà sao ông này chịu khó làm ăn thế hả trời ?

Bình luận

giống giề mà giống=)) ya chính xác là lai Na Uy=))  Đăng lúc 14-8-2012 08:20 PM
Ya nhìn giống con lai đó! chắc là hàm ý của Weir phần nào cũng hướng đến Ya! ^^ cứ hi vọng thế đê pà con  Đăng lúc 12-8-2012 09:06 PM
ya con lai chính hiệu mờ=)) nhìn ko tây mới lạ=))  Đăng lúc 12-8-2012 11:23 AM
Ya nhìn Tây mà^^  Đăng lúc 11-8-2012 07:44 PM
hình như ko ko rõ nữa ... chỉ ghi vậy chứ đâu pik ai thik TH ai thik Tây đâu hjhj chỉ mong thik Min là đủ xaj rui  Đăng lúc 11-8-2012 02:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 12-8-2012 16:58:27 | Xem tất
http://www.youtube.com/watch?v=3X3m9cduqLs&feature=relmfu
nhà ơi !!! ai dịch cái clip này cho em với
thấy nhắc tới min nè
clip này 5 part thấy có nhắc đến mụ Gif nữa

Bình luận

ko có engsub:((  Đăng lúc 12-8-2012 05:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-8-2012 01:40:50 | Xem tất
viết văn cho nhà thêm vui  nào
em đây xin thú thật với các ss thân iu là Eunmi đây đích thực là Fan girl khun Yai nhà ta, từ khi coi raw phim , dù nghe chẳng đc một chữ tiếng thái , nhưng nhìn nào la biểu cảm, hành động và lời nói thôi cũng đủ điêu đứng rồi, giờ thêm sub nữa , die thẳng cẳng.
có người nói rằng để biết minh yêu ai đó cách tốt nhất là để trái mình kề cận với trái tim của họ, nếu như nó đập bình thường đôi chút hơi xuyến xao, thì đó là bạn đang say nắng, khi nó đập mạnh mẽ , đôi chút hưng phấn khiến bạn muốn hét lên , thì đó là bạn đang thần tượng họ, nhưng khi nó đập liên hồi , cơ thể bạn đông cứng, toàn thân như thể có điện , thỉ đó đích thị là người bạn yêu .....
Pin cũng thế, mỗi tôi lại cứ phủ nhận. Mỗi người con gái ai cũng có một hình mẫu lý tưởng cho riêng mỉnh điều đó ai cũng biết, nhưng thực tế hiếm ai lấy đc hình mẫu lý tưởng của mình , quá đúng với trường hợp của Pin
Pin nói Pin yêu Khun Na 10 năm , một khoảng thời gian rất dài để yêu một người, dù đó chưa chắc là tình yêu. Trong mắt Pin lun chỉ có khun Na , mọi thứ của Pin gần như gắn với kỉ niểm về Na. Để rồi khi Yai quay về và ngang nhiên bước vào trái tim Pin, giống như con người hổ báo mà Yai thể hiện bên ngoài , anh xài mọi cách để giằng xé trái tim của Pin , nhưng thực chất lại là để giúp Pin nhận ra mình ngu ngốc thế nào.
Pin nhận ra và đau khổ , cô nói không thể yêu ai khác nữa, nhưng thực chất cô đã yêu rồi đấy thôi. đơn thuần vì tình cảm cô dành cho Na chỉ là một dữ ngưỡng mộ nên trái tim của cô nó chẳng đau đc lâu, đã thế lại còn bị sự tấn công dồn dập của con người hổ báo kia, nào là quát nạt, ép buộc, giải thoát, bắt cóc, chăm sóc, lo lắng , dịu dàng, thổ lộ, hỏi sao mà nó không điêu đứng. Bản thân cô biết rõ nhưng lí trí lại không cho con tim thú nhận, nó ép con tim cô phải gạt bỏ đi cảm xúc thật để rồi đến khi tình yêu vượt ngưỡng của sự kìm nén, nó bùng phát và buộc lí trí phải im lặng. Pin yêu Khun Yai, một lời thú tội nhỏ bé nhưng chất chứa cái tình cảm cô chôn vùi bấy lâu , dành cho cái người mà ông trời định sẵn dành cho cô, người con trai nắm giũ trái tim cô . Nên tuy tình yêu của Khun Yai đến với Pin một cách Rất Rất chóng vánh nhưng lại vô cùng sâu đậm.....
(có lẽ người ta nói đúng, con gái luôn là người yêu trước- nhưng con trai luôn là người phát hiện ra trước và thổ lộ)
Bản thân khun Yai đối với Pin từ đâu chưa hẳn là tình yêu , chỉ đơn giản là một ấn tượng về người con gái tốt bụng ấy thôi, nhưng dường như tình yêu luôn la người bạn đồng hành của định mệnh, bên cạnh mong muốn quay về ngôi nhà của mình thì dường như có một sức mạnh vô hình nào đó thôi thúc anh hãy trở lại và tìm lại người con gái ông trời định đoạt là dành cho anh.
Tấm chân tình của Pin có thể nhỏ nhoi đối với nhìu người nhưng lại vô cùng to lớn với một đứa trẻ sống thiếu tình thương như Yai, gọi anh là một đứa trẻ vì những hành động của anh vẫn còn trẻ con lắm , anh  yêu người ta dù biết cô ấy hướng về người khác anh vẫn dành lấy, dù biết không đc đáp lại nhưng vẫn yêu , yêu đến mức anh không khống chế đc những cơn ghen của mình ,yêu đến mức có thể lấy cả cả mạng sống để chở che và bảo vệ người con gái ấy . Có lẽ vì đơn giản trái tim anh biết, và hiểu rõ người con gái đó phải thuộc về anh , người gái ấy bị lí trí khống chế khiến cho trái tim khờ khạo của anh cũng lầm tin là mình chỉ yêu trong vô vọng.
Để rồi đến khi trái tim người con gái ấy lên tiếng anh lại không dám tin , khờ quá là khờ Khun Yai ơi.

Nhưng anh khờ này lại rất đáng yêu, ghen tuông với mọi thứ , từ động vật đến người , lại ưa nhõng nhẽo, cái điệu bộ con nít ấy đến người sắt đá nhất còn xuyến xao huống chi Pin . Vậy mà vẫn nghi ngờ .....
(Có lẽ người ta nói đúng, khi người con gái trao cho người con trai cái quý giá nhất của mình thì đó cũng chính là lúc người con gái đó trao hết cả trái tim )
đây chỉ là phút tự kỉ sau khi coi phim các ss thông cảm cho em nhé, vì phim mới sub đến ep 11 nên không dám nói nhìu sợ mod lại nhắc nhở ( em rất ngoan ngoãn ^^)
Phải nói là xem xong phim thấy các chị em chúng ta nên học hòi Pin . Khi yêu anh nào đó nên sơ cua thêm hái ba cái đuôi như Na với Jorm thì lúc đó người yêu mời biết sợ mà lo giữ . hehehehehe
và hiện tại là đang đi tìm khun Yai của chính em , nhưng vẫn chưa thấy , bùn quá các ss ơiiiiiiiiiiiiiiiiiii
hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaha

Bình luận

có phải Yang Eun Mi trên face ko nhỉ?  Đăng lúc 19-8-2012 09:41 AM
Nàng ơi !!!! trên đời chỉ có 1 Yai của Pin thôi!!! (nhưng nhiều ng muốn dành )!!. Chắc sẽ có 1 ng hợp với N đang ở đâu đó đợi đấy!!!! mau đi tìm đi!  Đăng lúc 19-8-2012 08:18 AM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +21 Thu lại Lý do
SơnBin89 + 6 Bài viết hữu ích
phuongminh.122 + 5 Ủng hộ 1 cái!
eels.cricri + 5 ^^
ichigo_daifuku + 5 cái câu kia=)) đặc sệt chất 18+=)).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách