Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Trăm Thủ Đoạn, Vạn Người Mê / Pin Anong l Weir, Min ~ Vietsub ep 22 End

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-8-2012 12:03:30 | Xem tất
Xin chào các bạn mình là mem mới :D
Lời đẩu tiên mình muốn gửi lời cảm ơn đến Kites vì đã mang đến một bộ phim tuyệt vời Pin Anong. Sau thì mình xin phép thắc mắc đôi điều, có bạn nào biết là bộ phim Pin Anong này đã chiếu xong bên Thái chưa hay vẫn còn đang chiếu không vậy. Và nếu là đã chiếu xong rồi thì không biết là có trang web nào down được cả bộ này không? Thật ra là 2 ngày nay mình đã xem từ tập 1 đến 11 của bộ phim này và đang cảm thấy rất bấn loạn vì couple W-M :* định kiềm lòng chờ sub nhưng nay lại rãnh rỗi sinh nông nỗi muốn xem raw những tập sau :(( Nếu có bạn nào biết thì xin giúp mình nhé. Mình cảm ơn rất rất nhiều :D

Bình luận

bạn muốn xem RAW thì vào tudou có đầy đủ còn engsub chỉ mới có ep 14 nhưng từ giờ bắt đầu chậm lại rồi  Đăng lúc 20-8-2012 01:26 PM
đã chiếu xong hồi đầu tháng 8 bạn à! có web coi online con down thi ko biết! bạn copy tên phim tiếng thái roi ra google search, mún j có nấy lun!  Đăng lúc 20-8-2012 12:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-8-2012 15:49:47 | Xem tất
louis92 gửi lúc 20-8-2012 12:03
Xin chào các bạn mình là mem mới :D
Lời đẩu tiên mình muốn gửi lời cảm ơn đến Kite ...

cảm ơn hai bạn nhiều nha :D
@natalitruc: mình đã làm theo cách bạn chỉ ( vào tudou r type Pin Anong vào search ) nhưng sao nó chỉ hiện ra một số tập thôi, mình đang kiếm từ tập 17 trở đi :( . Từ khóa mình phải dùng là tên tiếng Thái hay tiếng Anh của phim nhỉ :? rất mong bạn có thể giúp mình :D

Bình luận

http://pin-anong.blogspot.ca/2012/07/17-pin-anong-ep-17-no-sub.html cho ban ln do. Coi xong Keo xuong duoi chon ep tiep theo  Đăng lúc 21-8-2012 01:16 AM
Ko nhat Thiet la tudou, con youku nua. Minh la minh coi youku search pin anong ep 17 no sub  Đăng lúc 21-8-2012 01:07 AM
từ khóa phải dùng là tiếng anh, hoặc tiếng trung http://www.tudou.com/listplay/shag5v8Rc_I/6hu7qZ7EA18.html  Đăng lúc 20-8-2012 03:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách