Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Trăm Thủ Đoạn, Vạn Người Mê / Pin Anong l Weir, Min ~ Vietsub ep 22 End

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-7-2012 21:42:28 | Xem tất
Oh my god!

Không tin vào mắt luôn, đêm khuya thức coi TNNKK xong, vào định comment thì thấy remind chiến thắng dự đóan phim Pin Anong lên thớt sub

Mừng ko còn gì để nói luôn. Chưa bao giờ dám nghĩ là mình đoán trúng, dù phim đang làm mưa làm gió , cũng theo chân mọi người vào ủng hô đề cử làm sub nhưng nghe em Ichigo kể 1 mớ vấn đề nan giải thế là lủi thủi nằm chờ đợi trong vô vọng.

Thật tình thấy thớt dự đóan vào bon chen cho vui thôi, nhắc Pin Anong để các staff thấy ngủi lòng cho nguyện vọng của mọi người mà xem xét chứ chả bao giờ dám nghĩ nó được đưa lên thớt sớm như vầy. Có TNNKK và có cả Pin Anong cùng được làm sub , mình có niềm tin sẽ nhận được rất nhiều ủng hộ từ các bạn yêu phim. Khu Thái sẽ nhộn nhịp và ngày càng có sức thu hút. Cá nhân mình thì thật là quá vui rồi, còn gì bằng, vừa được thưởng tiền mà còn vừa phim mình đang mong muốn được làm sub bản đẹp nữa T__T

Bất ngờ quá luôn, từ ngày vào khu Thái toàn gặp chuyện may mắn thôi, tham gia GS nào cũng may mắn có giải mang về. Dự đoán lần đầu trật, có ai nghĩ lại nhai tiếp lần 2 mà trúng đâu. Vui quá, chúc thớt phim sẽ đông vui, nhận được nhiều ủng hộ, subteam luôn nhiệt huyết, 1 lúc cày 2 phim dài tập sẽ vất vả lắm, mong mọi người sẽ luôn nhiệt huyết và có sức khỏe để làm việc .

Còn mình thì nhất định là ủng hộ rồi.  Rất bất ngờ, rất vui và cám ơn lắm. Mừng Pin Anong gia nhập khu vietsub nhá. Phim Ch7 đầu tiên, khob khun kha! T___T

Bình luận

@phuongminh: cám ơn em <3  Đăng lúc 9-7-2012 01:40 PM
@ss LoveYadech: E thích đọc com của ss lắm :"> @Bánh: Mớ với núi á? Thế thì nàng chuẩn bị tinh thần được vùi trong đống sub đi *cười gian xảo*  Đăng lúc 9-7-2012 12:29 PM
chúc mừng ss iu lại win, nhờ ss mà em có fim xem. thank ss nhìu nhìu.^^  Đăng lúc 9-7-2012 05:00 AM
chỉ cần sếp nhà T đã thích thì 1 mớ chứ 1 núi cũng chỉ là con muỗi=)) chúc mừng ss giật xèng:))  Đăng lúc 8-7-2012 09:51 PM
Nhất định rồi MOD à, ss mong còn ko đc ấy, thấy rất là vui em à :))  Đăng lúc 8-7-2012 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-7-2012 14:46:47 | Xem tất
Có tập 3 rồi subteam công suất quá, mới coi vsub tập 1 chưa biết com gì. Để tối nay chiến 2,3 luôn rồi comment cho nó máu.

Phải công nhận 1 điều, thời trang của bạn Pin trong phim quá đẹp, chả ai nghĩ là con người làm cả

So với tiểu thư con chủ chẳng có cái chênh lệch gì, ban Yai thì ôi thôi, xã hội đen từ bé.

Khun Yai tuy con chủ nhưng sinh ra bản chất lại ko công tử , lịch lãm tí nào. Rừng rú, phớt đời, vẻ ngoài lưu manh nhưng tim thì ấm áp

Nhìn khun Yai mình nhớ đến badguy của anh Aum trong JLR, mọi người có thấy có điểm giống nhau ko? Còn Pin hơi mỏng manh, nữ tính giống vai của ss Aff trong JLR. Nội dung 2 phim thì khác, nhưng mẫu hình của 2 nhân vật chính của 2 phim này có phần hơi giống nhau , nên làm mình liên tưởng.

Bình luận

uah khúc Harit R So xong phát hiện ngta còn con gái, biểu hiện khác liền lun, hối hận tràn trề nhưng cứ mún giữ So cho riêng mình thoai .  Đăng lúc 19-7-2012 11:41 AM
Ò, mình cũng nói là nội dung và số fận # mà, chỉ là style nhân vật hơi giống thôi. ichigo: Harit R So khi chưa bít là lộn mà, ss nhớ ko sai đâu, hỏi Chổi bít liền   Đăng lúc 18-7-2012 05:54 PM
vai của Aum bạo lực hơn Weir, Harit bị mù quáng vì thù hận,hành hạ So te tua lun. còn Khun Yai thì lý trí hơn...  Đăng lúc 18-7-2012 05:20 PM
ko, vai của Aum thì nực cười hết noi chưa chi đã lăng xăng đi bắt người lại còn túm nhầm người, nhận ra nhầm rồi vẫn còn mần cái R nữa mới giả về:((  Đăng lúc 18-7-2012 03:47 PM
chờ đọc com của bạn :)))  Đăng lúc 18-7-2012 03:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-8-2012 12:07:57 | Xem tất
Chào cả nhà,

Xin lỗi vì làm phiền cả nhà vì tin quảng cáo sự kiện mới của Kites nhé.

Có thể là... ngọt ngào như kẹo?

... lung linh như nến...
                                ...nhẹ nhàng sâu lắng...
                                                                   ...hài hước ngây ngô...
                                                                                                     ... hay ngộp thở rụng rời?

Cảm xúc của bạn khi thưởng thức những tác phẩm của nghệ thuật thứ bảy dạt dào thế nào?

Hãy gói trăm ngàn xúc cảm ấy vào 15 giây intro của kites

Hãy để phút thăng hoa ấy dạt dào trong ý tưởng intro độc đáo của bạn

Hãy cùng chia sẻ với chúng tôi trong cuộc thi INTRO CONTEST

Còn chần chờ gì nữa, cùng click để tham gia vào cuộc thi hấp dẫn nhất từ trước tới nay của Kites

Click nhanh tay, quà thật hay

Hi vọng nhà mình có thể tham gia cùng cuộc thi đông đông nha!

Cám ơn các bạn nhiều nhé!

[email protected]

Bình luận

cuộc thi này ở đâu thế? cho xin cái link để nhào vô ủng hộ cai nào  Đăng lúc 15-8-2012 02:11 PM
Cám ơn em rất nhiều ichigo à :))  Đăng lúc 15-8-2012 12:27 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +6 Thu lại Lý do
•Mia• + 5 Ủng hộ 1 cái!
ichigo_daifuku + 1 Ủng hộ 1 cái!.........................

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-8-2012 07:04:06 | Xem tất

.。.*☆ GAME Kỷ niệm 1 năm Kites ☆*.。.

One Year ♥ Thousand Loves ♥ Biggest Award

Bình luận

Cám ơn Bánh nhiều, tham gia em nhá, viết về dân tình khu Thái cũng Ok á :))  Đăng lúc 22-8-2012 10:44 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-10-2012 20:56:48 | Xem tất
Trời ơi, vừa phát hiện 1 chuyện chết cười, ko biết mình có nhầm lẫn gì ko?

Chả là tập 13 mình ko có download được nên đành chạy đi kiếm nguồn online để xem

Trước giờ hay coi trên xixam nên hôm nay cũng lại mò vào kiếm tập 13 bên đó

Mình biết bên trang đó chuyên lấy vietsub của Kites , nên mình yên tâm về chất lượng, cứ thế mà vô coi

Nhưng cái chuyện mắc cười ở đây là phim mình tựa là Pin Anong , và ko hề có tựa đề tiếng Việt

Fan Việt mình cũng gọi phim này là Pin Anong thôi,thế mà bên đó họ hiểu nhầm làm sao mà lại đi lấy tựa phim là

"Trai đẹp có hạn, thủ đoạn vô biên Pin Anong"

Câu đó hình như chỉ là status bạn chủ thớt đặt ra để minh họa cho bộ phim thôi đúng ko?Chứ đâu phải là tựa đề Tiếng việt của phim này đâu =)).

Huống chi câu đó là mô tả Khun Yai, còn nhân vật Pin Anong trong phim là phụ nữ mà =)). Các bạn xixam phải nhìn trước ngó sau chứ, làm ăn thế này thì bôi bác quá, lấy sub, lấy poster đã đành, cả cái tựa phim cũng bê nguyên mà ko để ý gì cả

Xin mời vào xem này

http://phim.xixam.com/movie/deta ... g---Weir-Min--.html

Coi đi coi lại , phim này có dạng vai ác kiểu phim Thái. Nhưng sao coi ko ghét bà Nai mấy, mà ghét nhất là cậu Orm với mẹ của Pin. Đặc biệt là mẹ Pin, ghét nhất cái bà đó, ghét từ khuôn mặt đến tính cách. Rụt rè , ngu trung thấy sợ, già rồi mà ko biết nhìn người nhìn việc, chỉ làm khổ con

Bà Nai ít ra bả ác với người ngoài, nhưng bả làm tất cả cũng chỉ để con cái bả có được những điều tốt nhất. Bả xấu, bả ác nhưng bả ko làm cho người xem ức chế vì cái sự ngu ngốc

Đùa chứ, trên đời ta ghét nhất là loại người ấu trĩ . Có não mà cũng như ko, ko biết suy nghĩ, suy luận , ko biết nhìn người và nhận xét 1 vấn đề gì cho nó thực tế công tâm cả. Cứ cảm tính, trung thành một cách mù quáng chả ra làm sao, nó giết người sờ sờ thế mà vẫn bênh nó là sao? Dù Yai là người xấu đi nữa đi, nhưng kẻ dám bỏ thuốc giết người  thì sao còn là người tốt mà bênh chứ >"<

Ông bà ta thường nói " Khôn cho người ta vái, dại cho người ta thương, dở dở ương ương chỉ tổ người ta chửi", "ngu mà cứ tỏ ra nguy hiểm"

Thôi mong bả chết sớm 1 chút , chết quách đi cho xong, để Pin đỡ khổ, rõ vài giọt nước mắt tiễn bả là hết nợ đời, dù phải hiểu lầm dằn vặt Yai 1 chút rùi cũng sáng tỏ, ngày mai trời lại sáng, vợ chồng người ta hạnh phúc suốt đời. CHứ để  bả còn, thì ko chỉ làm khổ con, biết đâu mai mốt càng già càng ngu người , nghe ai xấu nữa hại cả cháu thì sao >"<

Tội Khun Yai quá, nghe ổng than "trên đời sao ko ai yêu thương mình cả" trong cơn mê sản mà muốn rơi nước mắt. Bên ngoài mạnh mẽ nhưng bên trong tâm hồn cũng yếu đuối như ai, chỉ cần tình yêu thương chân thành sao mà khó khăn thế. Hai vợ chồng toàn hiểu lầm nhau thôi. Ánh mắt Yai Pin nhìn nhau vừa yêu vừa giận đúng là xé tim gan mà T_T

Bình luận

haha..giống t quá...cũng ko ưa mấy nhân vật mẹ Pin =))) đúng là chỉ có trên fim =))))  Đăng lúc 4-10-2012 02:47 PM
Dù ghét bả nhg nếu Pinbất hiếu với mẹ,tui sẽ anti Pin,c nào racái đó. Nhg nếu sự mù quáng đó là 1 định mệnh hết thuốc chữa, thì tui mong nó ending sớm, thế thôi   Đăng lúc 4-10-2012 05:54 AM
Chứ đừng cứ ngu ngốc, gây chuyện rùi cuộc đời bi thương lại đổ cho số phận , bà ý sinh thành Pin, Pin hiếu thảo là điều đương nhiên, họ là mẹ con mà  Đăng lúc 4-10-2012 05:50 AM
Ông trời sắp đặt định mệnh, nhưngc ũng cho con ng tự do, khối óc và trái tim để cân nhắc, suy xét, cố gắng, nhận biết để xây dựng và thay đổi của mình  Đăng lúc 4-10-2012 05:48 AM
Tui chả nói bả là bỏ đi, nhưng tui yêu những người mà bả làm khổ, bả có giá trị với ai tui ko biết, nhưng sống thiếu suy nghĩ và toàn làm khổ ngkhác như thế   Đăng lúc 4-10-2012 05:41 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 lần sau làm phim nào giật tít hot p.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-10-2012 18:25:18 | Xem tất
Coi mà ức chế , ghét bà Nai nhất phim nhưng ko ức chế bả lắm. Tại biết bả ác như vậy cuối cùng rồi loại người này cũng tự diệt thôi, ko thể có kết quả tốt đẹp

Nhưng ức chế là tại sao những người tốt như dì Pen lại bị hại. Ôi, cõi đời vô vọng T_T. Coi thích dì ấy gì đâu, 1 người tốt lành, nhân hậu, lại sống kiên cường , thế àm kết quả bị chết vô duyên như thế T_T

Tội nghiệp dì quá, đáng lý người như dì phải sống vui vẻ với con cháu và hường phước chứ. Ông Pa , mẹ Pin chết ta chả xót tí nào, thôi coi như bà Nai ác cũng đúng người. Thay ta giải quyết mấy nhân vật lằng nhằng, râu ria cho xong, thôi âu biên kịch cũng có công giúp cho ta đỡ ức chế.

Pong thì hơi tội thôi, Teera , Sia Tong chắc ko chết đâu, người xấu nó sống lâu lắm, phải ráng ngáp để còn ra tòa làm chứng chứ nhĩ? Mình đoán vậy, chứ chết sạch ai minh oan cho Yai.

Còn anh Na, bản chất ko xấu, nói đúng hơn là 1 người tốt đấy chứ. Cả 2 anh em , bố mẹ đều thú tính như vậy mà ko bị nhiễm cũng là quá may mắn. Na và Nee đều lương thiện. Có điều ko được giáo dục tốt thôi, thấy tội nghiệp nhiều hơn, nhưng Na hèn yếu quá, đàn ông con trai đã trưởng thành mà ko tự chủ được gì

Jorm thì đúng "hữu dũng vô mưu", nhiều lúc thấy ghét nhưng thôi cũng là người tốt, hy vọng thành với em Jean. Còn em Onsang đó, tương lai là bà Nai thứ 2, thấy ẻm hết thuốc lắm rồi.

Coi phim này mới thấy 1 điều, người Thái sống  rất phân biệt giai cấp, chủ tớ rõ ràng, đúng là 1 nước còn tư tưởng "quân chủ" quá nặng nề, và còn "trọng nam khinh nữ" nữa chứ. Nhìn bà Nai thì thấy, Nee và Na cùng là con bả, bả thương Nee 1 thì thương Na đến 10.

Nee chết bả chả care chứ Na bị Onsang đánh mấy cái là bả lồng lên, cái gì bả làm cũng là vì thằng con trai yêu quý của bả.

Bình luận

n coi 20 rồi com cái đê!  Đăng lúc 6-10-2012 08:28 AM
Tập 19 nàng, ST làm đến đâu thì ta coi tới đó  Đăng lúc 5-10-2012 08:10 PM
n xem đến tập mý rồi??? Cơ mà trong phim ấn tượng dì Pen với giọng nói ĐB và cú bay lên rồi dùng quyền Thái (lên gối) 2 tên thuộc hạ Sia. T thik cảnh đó!!!!  Đăng lúc 5-10-2012 06:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-10-2012 04:52:02 | Xem tất
Ồ tưởng phim còn 1 tập hóa ra còn đến 2 tập à, đang hồi hộp quá, đến đoạn Sia Tong đi trả thù bà Na. CÒn Yai bị bà Na bắt gặp rồi. Preview còn thấy Jorm bị bắn tả tơi ko biết có chết ko?

Ban đầu hơi ghét anh này nhưng giờ lại thấy tội ko muốn ổng chết tí nào. Mong ổng sống thành với Jean cô bạn của Pin thì hay quá. Thấy tội nghiệp, chỉ tại yêu Pin quá, dễ tin người kiểu "hữa dũng vô mưu", suy nghĩ ko tới tìn lầm người ác, chứ ổng cũng ko xấu gì, nhân cách còn rất tốt nữa là khác. Mong sao biên kịch cho ổng 1 cơ hội .

Buồn cười những đoạn mọi người tưởng Yai là ma, cười chết với cái khăn ròng của ổng. Weir diễn hài cũng chết cười người ta. May mà ổng đóng vai ma đạt chứ ko , ham qua thăm vợ thế này đáng ra bị bắt lâu rồi. Bà Nai bảo ko sợ ma, chứ thấy ổng cũng hỏang hồn

Nói chung bà Nai ác thật nhưng cũng ko mấy ghét bả lắm, nhiều lúc còn mong chờ thấy bả để xem bả sắp bày trò gì cho phim sôi động, cảnh bả khóc vì Nee nghĩ bả sẽ giết Nee tự nhiên hơi chạnh lòng thương xót bả " Sao con nghĩ mẹ có thể giết con chứ, con ko hiểu tất cả những gì mẹ làm đều vì các con sao"

Đúng là bả độc ác, có tội lỗi rất lớn với mọi người, điều này ko thể tha thứ, nhưng tình mẫu tử đúng là điểm sáng trong con người tội lỗi đó. Một chút cảm động, thật ra số phận của bả cũng đáng thương, lấy 1 ông chồng ko ra gì, 1 nách nuôi 2 đứa con khôn lớn, đấu tranh để sinh tồn giaữ cuộc sống thật ko đơn giản gì. Có 1 chút cảm động lúc coi đạon đó nhưng dĩ nhiên ko phải vì vậy mà cảm thông cho sự độc ác, ích kỉ của bả.

Cậu Na đúng là nhu nhược đến phút cuối thế này, em Onsang đúng là khó ưa, nhưng hình như ẻm bị xảy thai với Na rồi, cũng tội. Nói chung , 1 bộ phim mà ai cũng có số phận riêng , có cái đáng ghét, cũng có điều đáng thương. Pin nhiều lúc cũng hiền quá, tốt quá đến mức ko thật ko? Thực tế giờ ko biết có bao nhiêu người được như Pin, nhiều lúc thấy Pin cũng hơi phiền. Hay tại mình là người xấu, nghĩ gì cũng thực tế lo cho cái thân mình trước nên mới thấy vậy. Ở ngoài, thích Min hơn Weir nhưng nhân vật thì lại thích Yai hơi Pin.

Mà Weir sao nhiều sẹo quá, cái nào cái nấy bự nổ màn hình, W cởi trần mình lo dòm sẹo ko à, ko biết sẹo thật hay dán lên cho ra dân anh chị hạp với tính cách của Yai. Nhưng chắc chắn cái sẹo ở cằm là sẹo thật. Vừa dài vừa to lại thẳng đều ko giống bị thương, mình nghi Weir từ mổ bướu hay hạch gì đó ở cằm, mình nhiều chuyện thật

Bình luận

uhm weir để râu ko hợp tí nào nhìn tiều tụy wa nên nhìn vết sẹo càng rỏ hơn nữa  Đăng lúc 15-10-2012 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-10-2012 07:41:42 | Xem tất
Phim hay quá, phải nói phim này 2 tập cuối quá hay, hấp dẫn kịch tính và vô cùng cảm động. Nụ cười nước mắt đủ cả

Thật sự 22 tập phim không phải lúc nào mình cũng thấy hấp dẫn từ đầu đến cuối, cũng có những đoạn mình thấy hơi nản và dài dòng quá, nhưng kết thúc thì ko thể nào chê được.

Vừa máu lửa, vừa hợp lý , lại ý nghĩa và cảm động. Đoan Jom , Pin và bà Nai bị bắn mình ko kiềm được cảm xúc, đúng là diễn viên đài 7 từ chính đến phụ đóng trên tay đài 3 nhiều ( cái này ý kiến cá nhân của mình, hy vọng các fan đài 3 ko vì thế mà khó chịu)

Jom thì thấy tội nghiệp quá, với lại lúc đó tưởng ổng chết nên thấy xót xa quá chừng, từ đầu ghét ổng với mẹ Pin cái tội ko phải là người xấu mà chỉ vì "ngốc" cứ gây hoa, vô tình tiếp tay cho cái ác hại người tốt. Chẳng thà ác hẳn thì người ta đỡ ức chết, đằng này ko hề ác, rất tốt bụng là đằng khác, chỉ tội ngô nghê ko biết phân biệt trắng đen mà làm ra bao chuyện phiền phức, nói ghét cũng ko hẳn, mình tức 2 người đó thôi thì đúng hơn là ghét.

Nhưng khi thấy Jom bị bắn, trước khi tưởng mình sẽ chết vẫn nói yêu Pin , vẫn làm tất cả vì Pin, Jom đóng rất hay, ko hề sến sụa, rất thật với tư chất thật thà, hữu dũng và chung tình của mình.  Làm mình cũng xót, tưởng ổng đi đời rùi buồn quá trời, ổng xứng đáng có 1 cơ hội để sửa chữa, để làm lại cuộc đời và có quyền được yêu, được hạnh phúc.

May mà bác biên kịch đồng tình với mình, và quả nhiên mình linh cảm từ đầu ổng sẽ thành đôi với Jean. Thích Jean, cô này quá là dễ thương, Jom thành với Jean đúng là ơn phước của đời Jom. Hia người họ gặp lại nhau, cùng xây dựng nông trại của riêng mình, và có phần đời hạnh phúc. Mình rất hài lòng.

Còn lúc bà Nai chết, ko hiểu sao mình cũng rơm rớm theo, bả chết là đáng tội rồi, mình ko xót gì chuyện đó, cái chết của bả là cái nghiệp bả gây ra, chuyện này dự báo từ đầu nên chắc chẳng ai bất ngờ. Nhưng phải nói tình mẫu tử, nó làm mình ko thể ko cảm động, có lẽ cùng là phụ nữ và cũng cùng làm mẹ như nhau nên mình có chút đồng cảm với nỗi đau đó.

Phim hay ở chỗ có người tốt kẻ xấu, nhưng bất kì con người nào dù ác đến đâu họ vẫn có 1 điểm sáng nào đó trong tâm hồn, với bà Nai có lẻ là tình mẫu tử, bả dù ác đến đâu , xấu đến đâu , bả vẫn là 1 người mẹ hết lòng nghĩ cho con cái mình, vẫn yêu con mình hơn tất cả. Có chăng là bả yêu không đúng cách, và suy nghĩ sai lầm thôi

Cuối cùng thì Yai Pin cũng hạnh phúc, cặp này thì ngọt hết chỗ chê rồi.Pin chắc kiếp trước nợ Khun Yai nên kiếp này mới bị chàng tóm gọn như thế

Rốt cuộc phải sanh ra "cục cưng" cho Yai chứ phải "bé cưng" cho mình rồi, chắc Pin lúc sinh  ra tiểu khun Yai  cũng hỏang lắm. Hai cha con nó quậy banh nông trại luôn, chắc ớn rồi ko dám sinh nữa quá. Mà nói thiệt là tướng Khun Yai nam tính hừng hực như thế, sinh nữa chắc cũng lại "cục cưng" chứ ko ra nỗi "bé cưng" đâu, 1 đứa quậy banh lồng Pin ớn rồi STOP luôn quá ,muốn sanh con gái lấy anh Na thì chắc may ra  . Vợ chồng Piak cũng dễ thương có 1 thằng boy quậy chung với Tong luôn. Thôi chờ ParnNee sinh công chúa cho nông trại nó cân bằng.

Tóm lại, phim rất hay, diễn viên đóng cũng rất tuyệt, chính phụ gì đều đạt cả, cả mấy em bé đóng cũng hay nữa. Mong WeirMin sớm tái hợp, thích chemistry của 2 người, phim đài 7 thì cảnh và phục trang ko lung linh bằng đài 3 nhưng dàn diễn viên đồng đều hơn. Mới coi được WM đã thấy thích, hy vọng T-zone sẽ làm thêm nhiều bộ hay nữa của đài 7 để dân tình được thưởng thức

Cuối cùng, cám ơn subteam đã vất vả chiến 22 tập , chúc mọi người luôn vui và có sức khỏe để chiến tiếp thêm phim khác  nữa nhé. Cám ơn rất nhiều.

Bình luận

Cám ơn ichigo và Mia, chúng ta cứ cám ơn qua cám ơn lại thế này ngại quá :)). Hóng các project tiếp theo của Tzone :))  Đăng lúc 20-10-2012 10:44 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
•Mia• + 5 Cảm ơn bạn
ichigo_daifuku + 5 Cảm ơn ss

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách