Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 18-2-2012 15:45:33 | Xem tất
yeah yeah
SBT làm show nè rồi
thích show này nhất có bác Châu Chấu láu cá.
ấn tượng với các trò được nghĩ ra bởi các PD
các Running man luôn bị đặt vào các tình huống dở khóc dở cười
thanx SBT nhìu nhìu
{:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-6-2012 21:49:13 | Xem tất
RUNNING MAN TRONG TÔI

Khu rừng vốn yên tĩnh vậy mà hôm nay náo động cả lên. Chuyện là đang dấy lên phong trào tham gia gameshow do nhà đài RBS khởi xướng. Muôn loài đều hưởng ứng và tham gia vòng loại. Giám khảo phải rất vất vả để chọn ra 7 thành viên tham gia.

Nổi bật là bác Châu Chấu ham hố thấy ghê. Với thân hình nhỏ bé vậy thôi nhưng bác ta lại là chuyên gia ngồi lê đôi mách của cả khu rừng này đó. Chắc ban tổ chức thấy công PR của bác khủng quá nên mời bác tham gia đó.  Nhìn vậy thôi nhưng bác được mệnh danh là vũ công huyền thoại đó. Không biết khi còn trẻ thế nào nhưng pha kết thúc mỗi điệu nhảy của bác thật thôi rồi. Già đời mà vẫn bị dắt mũi phải kể đến bác Sơn Dương mũi to. Chả hiểu nghe bác Châu Chấu dụ dỗ thế nào mà bác ta cũng tham gia. Tuổi cao sức yếu lại còn thêm căn bệnh hen suyễn nữa chứ. Nhưng biết đâu bác lại giỏi tham gia gameshow thì sao.
       Thành viên đáng sợ nhất phải kể đến chú Hổ - chua sơn lâm của cả khu rừng. Mới chỉ nghe tiếng gầm của Hổ thôi mà muôn loài đã sợ xanh mặt, chân tay ríu hết cả lại. Hổ lại có cả sức manh, sự nhanh nhẹn và cả trí thông minh nữa. Đáng lo ngại cho các thành viên khác đây. May thay ở Hổ vẫn có điểm yếu: Hổ luôn muốn tạo dáng đáng yêu thái quá. Nếu biết tận dụng có khi các loài có thể đánh bại Hổ ý chứ.

Luôn là tay chân đắc lực của Hổ là chú Chim Cánh Cụt đáng yêu và chú Gấu với khuôn mặt lúc nào cũng bình thản (có lẽ chú ta chỉ đợi đến mùa đông để được đi ngủ thôi). Nép bóng Hổ thôi chứ hai tay chân này yếu xìu hà. Đặc biệt là Chim Cánh Cụt đi đâu cũng cứ chỉ mải lăng nhăng vạy mà không ai thèm quen mới buồn. Chứ Gấu thì mặt lúc nào cũng lạnh băng, chả biểu lộ gì cả.
       Không hiểu ban giám khảo lựa chọn kiểu gì vậy mà cho cả Hươu cao cổ thắng cuộc mới lạ chứ. Chú ta yếu đuối, vụng về luôn bị mọi loài bắt nạt. Chỉ có điểm mạnh là chuyên gia đi đặt điều, nói xấu người khác thôi. Hươu dặc biệt sợ Hổ nhưng lại hay nghĩ cách chọc phá Hổ. Vậy mới lạ chứ. Một đại diện nữ duy nhất tham gia là cô Sư Tử. Sư Tử nổi danhlaf thông minh, nhanh nhẹn có tiếng trong khu rừng.
       Không biết với lực lượng tham gia thế này thì gameshow có tên là gì nhỉ. Hỏi mãi mới biết hóa ra ban tổ chức lậm show RUNNING MAN rồi nên mới mang show về cho cả khu rừng tham gia. Trò chơi chủ yếu là đuổi bắt hoặc làm nhiệm vụ tìm đồ vật. Qua vài ep thôi mà các loiaf đã lộ rõ bản chất. Chấu Chấu nhìn nhỏ bé vậy nhưng có bộ não siêu khủng và khả năng chạy trốn gọi là hàng đầu (chạy trốn bất chấp thủ đoạn). Tuy thế vẫn hình thành nên bộ ba nhà tù: Châu Chấu, Sơn Dương, Hươu cao cổ. Đã thành lệ ep nào ở nhà từ cũng thấy đủ mặt bộ ba này. Hổ vẫn là mạnh nhất luôn dẫn đầu cũng với "hai đứa trẻ" Chim cánh cụt và Gấu. Át chủ bài Sư Tử vẫn khẳng định được lợi thế của mình. Tội nghiệp nhất vẫn là Hươu cao cổ khi lúc nào cũng chịu sự đè nén của các loài khác. Nhưng không vì thế mà Hươu buồn, trái lại chứ ta vẫn tỏ ra mình giỏi giang lắm (Tuy điều đó được mình chứ ta công nhận). Show cũng hình thành các cặp như: Monday Couple, Easy Brothers, Sparta Ace Couple... Quay đi quay lại mà show này đã tổ chức được 99 ep rồi. Qua thời gian các loài vật thân thiết như một gia đình vậy.
    Ep 100 sắp đến rồi, cả khu rừng tưng bừng đón chào ngày này.

PS 1: Biệt danh Gấu của Gary là do mình tự nghĩ ra
PS 2: Không giỏi văn lắm nhưng rất bấn RM nên mình tham gia.

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
shindongheee + 5 Cảm ơn bạn
pearl1010 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-6-2012 21:59:04 | Xem tất
mình ké thêm một vài hình ảnh về các thành viên RM nhá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo