Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-5-2012 02:05:02 | Xem tất
DaeBak ^^ Oa đây là tập Running Man hay nhất mà mình từng xem. Cười từ đầu đến cuối luôn {:290:}
Xem xong thấy kết KookHyo quá..{:306:}
Kook là Hổ, Hyo là sư tử Sinh ra Tigon {:301:} Thích nhỉ ^^
Kook còn nhường Hyo chiến thắng nữa chứ... Đúng là Sparta+Ace là tuyệt vời nhất
Quên nhắc đến  RM11 Park Ji Sung Đúng là niềm tự hào châu Á, tài năng và khiêm tốn còn rất vui tính nữa.. Biết ngay sẽ không nhàm chán mà, bt Ji cũng là người hay đùa, quậy phết ấy . Xem RM còn được thấy Manchester nữa. Daebak ^^
Thanks ST nhà mình nhìu nhìu nhìu nha, t4 đã có sub rồi, sub ra nhanh thật đấy. yo ghê cơ. Mọi ng` vất vả rùi {:408:}
{:443:}ST fighting ^^{:445:}

Bình luận

Ừ ừ Kook điệu có tiếng mà e :))  Đăng lúc 24-5-2012 03:16 PM
cái ava điệu qá :))  Đăng lúc 24-5-2012 03:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-5-2012 13:06:55 | Xem tất
einna gửi lúc 25-5-2012 12:31
Nàng nó ơi *khều khều*

Kookie vs. Rio Ferdinand

re:fb
Thêm mấy cái nữa này. Tình hình là phấn khởi quá nàng ak
Ji chắc phải tham gia mấy ep tới :X :X :X
Rio thì k tham gia mà chỉ góp mặt trong mấy cái clip thôi, thế là đủ cho dân tình ngóng rồi
RM daebak ^^

Bình luận

Sao ko thấy bác châu chấu nhỉ?  Đăng lúc 1-6-2012 03:59 PM
mmm
Ke ke, đợt trước có xem 1 bức ảnh của Hươu cao cổ cũng 6 múi như ai mà? Giờ sao phẳng lỳ thế này? :))  Đăng lúc 27-5-2012 10:43 AM
kookie manly, bạn hươu và chim cánh cụt nhìn cười quá, bạn Ki trắng tinh :">  Đăng lúc 25-5-2012 01:55 PM
Kookie oppa quá đô =.= mấy bạn khac đều ròm =))))  Đăng lúc 25-5-2012 01:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-6-2012 11:32:08 | Xem tất
Trước hết cảm ơn St đã đẩy hot RM, sang st4 là có sub rồi... Thật hạnh phúc
Xem xong 97 chỉ muốn Ji làm thành viên bên RM luôn thôi. Người đâu mà lại nhanh thích nghi, dễ hòa nhập, thật thà dễ thương cười nhiều và giọng cười thì bất hủ như Ji chứ
Quen với việc 3 tuần nay hóng RM có Ji rồi, sang ep mới là ko có Ji nữa, thật đau lòng ..
Like RM, like Park Ji Sung, like St...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-12-2012 00:26:39 | Xem tất
Hí hí.. Cuối cùng thì cũng kéo được HD về xem rồi...
Xem SD đã thấy đẹp, xem HD lại càng thích :x Ôi Mỹ nam Go Soo, bức tượng điêu khắc sống ~  sao mà lung linh màn hình thế cơ chứ :x :x :x
Cái dáng tưng tửng của Go thật là yêu quá đi, từ từ chậm chạp ấy mà những lúc cần bon chen, cần lanh lẹ cũng có thua kém ai đâu,nhảy qua tường mà cứ nhẹ như ko ấy =))
Đúng là không có ep nào như ep này, khách mời nữ bị dìm tơi tả, nhưng vẫn rất là "cool", rất là  thân thiện ^^ Bác Suk Jin ep này đặc biệt sôi nổi, xông xáo lạ thường, cuối ep còn giành chiến thắng mang thịt bò về cho vợ cho con nữa chứ :))
  Ep này  đúng là daebak quá đi, xem xong cười nhiều quá mà toàn thân ê ẩm... Đoạn đầu nhổ củ cái cười đau cả miệng, đoạn sau cướp giật cải thảo cười đau hết cả bụng, đến đoạn đánh giá món ăn thì thật là ...  =)) =)) =))
Mà, Kookie thì thích Kim Chi nhà Ji Hyo, Ji Hyo lại thích kim chi nhà Kook ^^ :x :x :x
Đôi trẻ góp gạo thổi cơm ăn kim chi chung đi :)

Bình luận

Hóa ra thao ship đôi này ^^. Lâu lâu mới thấy Kook hoang dã như trong cái cuần ^^!  Đăng lúc 14-12-2012 03:35 PM
vì chị ship đôi đó nên nhìn kiểu gì cũng ra dc à =))) à ep này chị vất vả òi :(  Đăng lúc 14-12-2012 01:53 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
einna + 2 góp gạo thổi cơm ăn kim chi =)) =)).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-2-2013 01:29:41 | Xem tất
Trải lòng về ep này một tí, bao nhiêu đợi chờ và hồi hộp về ep này tiêu tan hết cả rồi. Xem một lần có lẽ là cất đấy thôi, chả xem thêm lần nào nữa.
Hôm ghi hình ấy mình ko đc đi tận nơi xem, ở nhà F5 ảnh và hóng fancam thôi mà xót xa Kookie phát khóc luôn ấy. Cái chân bó bột thế mà vẫn cố gắng đến ghi hình, đi còn khó nói gì là đi giữa vòng vây xô đẩy thế :(((

Chờ mãi cũng đến lúc ep VN được chiếu. Lúc Kook đến, mọi người hô to tên Kook để chào đón, lúc ấy mình xúc động lắm luôn, fan VN làm vậy là để lại ấn tượng tốt trong lòng Kook rồi.. Vậy mà hô chưa dứt câu thì một bạn nào đó hô LKS, và tất cả cùng LKS, cảm giác như bỏ rơi Kook ngay được. Nhìn Kook lúc ấy cười mà như mếu ấy, Kook còn bảo" họ hô LKS mà có phải KJK đâu". Chẳng biết có phải mình thích Kook nên nhạy cảm quá hay không, mà thấy đoạn ấy rất là tủi thân :(  
Khi các tv khác làm nv cũng thế, toàn nghe tên LKS ko, xem mà thật là mệt mỏi! Nhìn mặt LKS cũng có thể hiểu ra 1 điều, lúc đầu sự nổi tiếng đc hâm mộ ấy có thể làm anh ấy vui, nhưng sau đó có lẽ là sự mệt mỏi, áy náy với các tv khác trong RM...
Chỉ xem ep này không thì mình cảm thấy giống như kiểu các fans VN chỉ biết  có một mình LKS trong RM thôi ấy.. Trong đầu mình chợt nảy ra một ý, liệu có phải vì KS quá cao, các bạn chỉ nhìn thấy anh ấy nên chỉ hô tên của anh ấy thôi hay không??Banner bảng tên của các thành viên khác cũng đâu có ít đâu, fanpage của các tv khác ở VN cũng nhiều cực luôn ấy, mà đâu hết rồi, chẳng biết các bạn hô LKS nhiều như vậy vì quá đỗi yêu thích một mình LKS hay vì một trào lưu nữa :)
Hô to tên cũng là một cách thể hiện tình yêu đến thần tượng của mình. Giá mà các bạn hô tên một cách đẹp, văn minh hơn nữa thì tốt biết bao nhiêu. :(

P/S: Không biết ep Thành Long chân Kook đã đỡ chưa....

Bình luận

Hi vọng chân Kookie mau khỏi để còn " chiến " vs Thành Long nữa :))  Đăng lúc 1-3-2013 08:27 AM
ep vs Thành Long qay sau Ninh Binh nên chắc đỡ r đó ss ạ :D ss đừng buồn, hôm đó đứng tại trận e cũng chứng kiến đủ r :(  Đăng lúc 27-2-2013 04:51 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
einna + 5 rate cho nàng iu :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-3-2013 22:04:18 | Xem tất
Tập vừa rồi phải nói hay quá là hay.
Xem mà cười đau bụng... Gia đình Rm thật ấm áp, các idols chơi rất nhiệt tình, Ma vương trò chơi quả thật là daebak :">  
Hóng ep sau nữa chứ, Yeon Hee xynk ơi là xynk :">
Thấy mọi người up nhiều ảnh quá, mình cũng tí tởn góp mấy cái ảnh Hổ Mỹ Nam của mình =))

^^

Bình luận

nhìn kiểu gì cũng thấy đẹp, mỹ nam duy nhất của mình=)))))))))))  Đăng lúc 26-3-2013 11:40 PM
mĩ nam của lòng mình, nàng nhỉ, hooh, xem ep này t thix đoạn ở bể bơi kinh khủng, lúc kết thúc vòng 3 í, hix hix, phải nói là dễ thương ko chịu nổi  Đăng lúc 26-3-2013 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách