Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-1-2013 20:49:47 | Xem tất
Mọi người ơi cho em hỏi cái này một chút nhé ^^
Trong tập 75, khoảng phút thứ 48, chú Jae Suk đã hát 1 bài trong Challenge 1000 Songs, sub dịch là Tình bạn dễ lay chuyển mà mình search không ra =.=
Có ai biết tên gốc của bài này là gì không, mình rất thích giai điệu của nó.
Thanks mọi người nhiều nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-2-2013 07:33:55 | Xem tất
Theo như mình xem trên Wikipedia thì :
- Ep 133 (17/02) là tập quay ở Macao.
- Ep 134 (24/02) là tập quay ở Hà Nội.
- Ep 135 (03/03) là tập quay ở Ninh Bình.
Vậy là ở Việt Nam được những 2 tập nhé, thích quá ^^
Link đây nhé các bạn http://en.wikipedia.org/wiki/List_of_Running_Man_episodes

Bình luận

oh! hay quá bạn nhỉ! hihi. hóng ghê lun! nhưng như zậy là fải đợi thêm tuần nữa á!!!  Đăng lúc 11-2-2013 01:38 PM
Từ trước đến giờ mình vẫn xem trên đó chưa thấy sai ep nào mà bạn ^^  Đăng lúc 11-2-2013 11:22 AM
Đôi khi cũng khoan hãy tin wiki bạn ạ :(( m bị hố vs nó mấy lần rùi  Đăng lúc 11-2-2013 08:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-3-2013 20:36:38 | Xem tất
Hix, không biết ý kiến mọi người thế nào chứ cá nhân mình thấy ep ở Ninh Bình hơi nhạt.
Quang cảnh thì đúng là hùng vỹ, đẹp mê ly luôn, nhưng mà có vẻ như kịch bản không được đầu tư lắm, không có kịch tính. Không biết có phải tại mình không hiểu không nhưng thấy cả một ep mà chỉ có xé bảng tên, ai cầm kiếm thì khiến cho người kia out quá dễ dàng (như Hươu, Hổ thậm chí chưa thể hiện được gì). Lúc xem preview mình cứ nghĩ ít nhất cũng phải là trận chiến siêu năng lực cơ, nên có hơi thất vọng xíu :(
Vài dòng suy nghĩ của cá nhân, mong mấy bạn đừng ném đá mình tội nghiệp ^^

Bình luận

Ủa Hổ bị sao mà phải phẫu thuật lưng vậy bạn, mình không biết chuyện đó =.=  Đăng lúc 11-3-2013 12:20 AM
phẫu thuật lưng xong cũng ko nghỉ ngơi,trong quá trình quay RM còn uống thuốc giảm đau,n` tập còn thấy hổ rất ngại va chạm nên anh ấy "vào tù" sớm thế lại hay   Đăng lúc 10-3-2013 11:21 PM
mình nghĩ thế lại hay, chứ hổ chân đau mà cứ chiến đấu thế rất nguy hiểm,nhớ có tập đấu với đội thần tượng còn bảo người hổ có mùi cao dán  Đăng lúc 10-3-2013 11:19 PM
Vậy nên mới nói không biết có phải tại không hiểu không, chứ theo những gì mình coi thì thấy chán lắm :(  Đăng lúc 10-3-2013 10:45 PM
Hix, mình có nói mình biết tiếng Hàn đâu bạn, thậm chí 1 chữ cũng không biết nữa là khác ^^  Đăng lúc 10-3-2013 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-3-2013 21:43:24 | Xem tất
Hix, hôm qua coi onl không hiểu gì hết nên đã hấp tấp phán tập này chán, PD không chịu đầu tư kịch bản, giờ thấy áy náy ghê :(
Có sub vô coi đúng khác liền, hay và hấp dẫn gì đâu luôn, nhất là khúc phân thân Gary, cười đau cả bụng :))
Thanks subteam nhiều nhé, chúc subteam luôn mạnh khỏe để bọn mình luôn được thưởng thức "hàng nóng sốt" ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-10-2013 08:58:34 | Xem tất
He he, chuyến đi này coi bộ MC có một bước tiến đáng kể đây ^^
Ah nhà mình ơi, mọi người có biết trang nào có thể down trọn bộ RM bằng IDM không, do mình không có điều kiện xem onl nên phải down về xem, hồi trước nhớ bên Zing TV có đủ mà sao giờ không thấy nữa. Tự nhiên có mấy tập cũ muốn xem lại ghê :(

Bình luận

Mình không có tài khoản fshare bạn ơi, mỗi ngày chắc down được 1 tập quá :(  Đăng lúc 20-10-2013 07:00 PM
Link Fshare vẫn sống tốt mà!  Đăng lúc 20-10-2013 06:22 PM
Thanks bạn nha, nhưng mà trang hayhay thì không down được còn bên 360 thì link die hết rồi :(  Đăng lúc 20-10-2013 06:20 PM
http://www.hayhaytv.vn/xem-show/show-running-man-thu-thach-than-tuong-hd-31336E61.html bạn vào đây này. Đủ bộ HD luôn Download thì bạn tìm ở 360kpop ấy!  Đăng lúc 20-10-2013 06:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-10-2013 19:26:06 | Xem tất
Hôm nay thấy có nhiều bạn có những ý kiến trái chiều về Ji Hyo ghê, không ít bạn nhận xét rằng trong các cuộc chiến cá nhân Ji Hyo thắng thì đều là nhờ vào may mắn và được các thành viên còn lại ưu ái chứ thực chất không phải do năng lực xuất sắc, phản bội cũng chẳng thua gì Kwang Soo mà không bị ai nói, lại còn hay bắt nạt các thành viên nam khác.
- Thứ nhất, bạn nào nói Ji Hyo không có năng lực thì mình nghĩ là do bạn xem Running Man không kỹ rồi, vậy chứ ai đập vỡ được 8 viên gạch chỉ trong 1 lần thử, ai xé được bảng tên của Ma vương Kim Soo Ro trong một trận chiến, và thậm chí khiến đại cao thủ như Choo Sung Hoon cũng phải nể phục, ai dám thực hiện cú nhảy Bungee ở độ cao 233m một cách cực kỳ thoải mái trong khi chẳng một thành viên nam nào dám thực hiện?
- Thứ hai, về vấn đề phản bội, Kwang Soo được gán cho cái biệt danh đó là vì anh ấy luôn đặt điều nói xấu, gây chia rẽ, vừa bắt tay với người này nhưng sau đó lập tức trở mặt để quay sang bắt tay với người khác. Còn Ji Hyo, có bao giờ cô ấy bắt tay với ai rồi quay sang xé bảng tên của họ chưa, nếu không muốn nói là cô ấy không ít lần là nạn nhân của trò này, đặc biệt là với Gary. Trong một cuộc đấu xé bảng tên, chẳng lẽ lợi dụng người khác không chú ý xé mất thì gọi là chơi xấu, là phản bội ah. Nếu nói vậy thì mình nghĩ trừ Jong Kook ra chẳng có ai chơi đẹp cả.
- Cuối cùng là về vấn đề được ưu ái, mình cũng đồng ý là Ji Hyo có nhận được sự ưu ái từ các thành viên khác, nhưng bạn thử nghĩ xem, người ta là thành viên nữ duy nhất, ưu ái người ta một tí thì đã sao, và đúng nghĩa là chỉ ưu ái một tí, bạn nào xem đều có thể thấy rõ, khi đối đầu các thành viên nam cũng chỉ ưu ái Ji Hyo có 1-2 phần, còn với các khách mời nữ khác thì là 10 phần, tự động nhận thua, 2 tay dâng chiến thắng lên.
Mình nghĩ kể từ sau thời Family Outing với Hyo Ri và Ye Jin thì mình chẳng mong có một thành viên nữ nào tuyệt vời hơn Ji Hyo cả, một người chẳng bao giờ quan tâm đến việc giữ hình tượng mà luôn hăng hái tham gia các nhiệm vụ. Mình chẳng nói đâu xa, fan Hàn là cực kỳ cuồng, yêu ghét thần tượng rất rõ ràng, vậy mà thử hỏi xem được mấy người ghét Ji Hyo?

Bình luận

Ui like quá, bạn nói hết nỗi niềm của mình ^^, mấy lần Gary xé bảnh tên của Ngố mình cũng ngỡ ngàng lắm ế :((  Đăng lúc 23-10-2013 04:42 PM
nhớ đến ánh mắt sáng rở khi nhìn thấy vàng của IU mà mắc cười, em ấy đã lớn rùi ^^  Đăng lúc 22-10-2013 08:37 PM
Mà hem biết tập này MC có tặng lại vàng cho IU không nhỉ, nếu có thì tuyệt quá, mình nghĩ làm vậy sẽ hay hơn ^^  Đăng lúc 22-10-2013 08:31 PM
Thôi mình đừng tranh cãi nữa mấy bạn, hãy xem 1 show thực tế đúng với mục đích của nó : giải trí đơn thuần ^^  Đăng lúc 22-10-2013 08:30 PM
athena15 bạn có nhận là bạn đã đánh giá 1 người mà chưa bt j về ng đó ko? chẳng ai chê trách nếu như bạn nhìn nhận đúng sự việc đâu  Đăng lúc 22-10-2013 08:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-11-2013 15:33:53 | Xem tất
Running Man càng ngày càng đầu tư trong khâu khách mời, cả về chất lượng lẫn ... số lượng ^^ chả trách mà mấy năm rồi nhưng vẫn luôn giữ được sức hút. Tập ngày mai nội dung có vẻ rất thú vị, có em đóng Trời Trăng mà mình rất thích, thêm TOP nữa. TOP hồi tham gia FO tuy hơi ít nói nhưng cũng gọi là có tố chất giải trí, không biết lần này sẽ thế nào nhỉ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-11-2013 22:43:52 | Xem tất
Mọi người ơi giúp mình với. Tình hình là trong Running Man có mấy bài hát mình rất thích mà kiếm mãi vẫn không biết tên, ai biết thì giúp mình với nhé ^^ Đầu tiên là Ep 63, bài Gary song ca với Jessica và bài balad Kwang Soo song ca với Yuri (bài mà Kwang Soo có biểu hiện phát buồn nôn ak :)) Rồi ep 168 mới đây, bài sôi động nhạc nền lúc Gary, Kwang Soo, Myung Soo bước vào võ đài. Tạm thời mình mới nhớ ra nhiêu đó, ai có nhớ ra bài nào hay thì cmt mình luôn nha, thanks mấy bạn nhiều ^^

Bình luận

Lúc ba người bước võ đài là điệp khúc của bài Let's get it started của The Balck Eyed peas bạn ơi  Đăng lúc 6-11-2013 09:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách