Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-8-2013 15:43:58 | Xem tất
Đúng là Hươu, đến làm nhân vật chính cũng chả giống ai, cứ như đi ăn cướp. Thương thay số phận chàng ta
Mà trời mùa hè ai bắt tội cải trang cũng dị người thế ko biết, vắt áo mà mồ hôi chả tong tong. Hươu ơi là hươu.
Cá nhân mình xem thấy tập này khá vui, hài hước mà sao rating thấp thế nhỉ
Mong có 1 ngày khách mời là các vợ Running Man, rồi chơi cặp đôi. Hươu thì vs Hổ, MC, vs 3 vợ chồng nhà kia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-8-2013 20:01:16 | Xem tất
Òa òa nhanh quá, subteam làm việc tích cực hiệu quả ghê. Xem preview mà cứ ngóng tập này mãi. Khách mời có vẻ nhiều,lại đua cặp đôi, cái này mình khá khoái, vui hết biết luôn ý chứ. Lâu lắm mới thấy chú đầu hói, chú đấy cũng hài hước phết. Tập này thấy mọi người mặc áo icon con vịt nhóc Su 4D hay mặc, chắc cùng 1 nhà tài trợ. Áo đẹp quá, ao ước 1 cái quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-10-2013 10:32:48 | Xem tất
caophi90 gửi lúc 22-10-2013 09:05
Mỗi lần xem những nhiệm vụ cần đến sức mạnh thế này thực sự ghét Kim Jong Kook và Ji ...

mình cũng thế. Jong kook thì mình bt nhưng Ji hyo thì mình ghét thật thật sự, được nhường mà hay làm tới, cũng rất hay chơi bẩn vs thành viên trong đội, nói chung là ích kỷ và đặc biệt là ko có tí tẹo hài hước nào. Mà xem mấy ep mà phải trả lời câu hỏi mới thấy sự hiểu biết của nàng ta gần như bằng 0. Kwang Soo cứ hay hậu đậu là thế nhưng chẳng qua là cứ diễn quá thôi chứ Kwang soo thật ra rất thông minh. Còn Jong kook cơ bản từ đầu xem tới giờ mình thấy ko những có sức mạnh mà còn thông minh, nhanh trí và suy luận rất sắc sảo.

Bình luận

@hailinh: bạn thật hợp ý mình, thấy JH là tua lẹ, đỡ tốn điện đỡ tốn thời gian xem :))  Đăng lúc 23-10-2013 06:03 PM
@stella thanh: Mình cũng làm giống bạn nói đó, đoạn nào có JH là tua qua cho nhanh :)))  Đăng lúc 22-10-2013 11:17 PM
ko thích thì đoạn nào có Ji Hyo thì cứ bấm qua đi,mà tốt hơn khỏi xem RM để khỏi thấy JH  Đăng lúc 22-10-2013 03:03 PM
nói chứ cứ đoạn nào có ji hyo là chả mún xem nữa, ghét cái kiểu ko coi Kwang Soo ra j. Cũng có thể là diễn nhưng nhiều khi thấy hơi quá  Đăng lúc 22-10-2013 01:42 PM
M thì k ghét Ji hyo nhưng mà cũng k thích lắm, Kwangsoo mà đấu với Jihyo là thế nào cũng thê thảm, trong khi a ý cũng đâu yếu đến thế.  Đăng lúc 22-10-2013 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-11-2013 19:33:00 | Xem tất
mãi hum qua mới xem 169, nay lại được xem 170 {:290:}
Ep mũ bảo hiểm hài quá, cười chảy nước mắt, rất thích 2 anh khách mời nữa. 1anh thì ngố tàu 1 anh thì rất có tính cách giải trí rất hợp RM.
Khổ Soo hâm thật, gần xé được của Gary thì bị out, đúng là đen vẫn hoàn đen.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-11-2013 19:26:26 | Xem tất
chết cười vs bù nhìn Haha và Kwang Soo {:275:}.
Tập này ấn tượng vs Top ghê nha. Ko ngờ TOP nhà mình so vs lần trước xuất hiện ở RM là khác hoàn toàn. Xé bảng tên nhanh như chớp và cực kỳ quyết đoán, chứ ko hay chạy theo sau Dae Sung sợ hãi nữa. Iu tóa. Mỗi cái vẫn hiền, và mặt ngô ngố như ngày nào mới tham gia RM{:294:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách