Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-11-2013 15:32:32 | Xem tất
EP này có vẻ nhạt quá các trò chơi thấy đơn giản quá thường lúc đầu các trò chơi đơn giản thì sẽ có màn xé bảng tên kịch tính nhưng ep này màn xé bảng tên cũng nhàm lun . Ko thik các ep có lồng phép thuật vào thấy BK nên đầu tư vào các trò chơi sẽ hay hơn vì đó là điểm mạnh của RM mà như EP 169 các trò chơi rất thú vị . Các khách mời ep này cũng ko thể hiện nhìu mà ep này các thành viên nhường khách mời lộ liễu quá đoạn Kookie bị xé bảng tên là bik 3 khách mời sẽ thắng haiz . M ko thik kiu xdung riêng 1 EP cho khách mời như vậy các khách mời đến tham gia họ cứ hết mình thì sẽ thắng . EP này chỉ thik mỗi đoạn Kookie làm sư tử nhát gan chết cười nhát gan kiu ji mà bổ củi đập gạch khí thế đoạn này Kookie cũng rất dễ thương hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-12-2013 01:54:56 | Xem tất
Vừa coi xong Ep 175 với mình thì EP này hay hơn hẳn các EP trước vui nữa . Màn tụt quần của chú Yoo cười mún bể bụng và màn lắc vòng tay của chú Hee Soon nữa . EP này các trò chơi rất hay vui và khách mời cũng hài hước và chơi nhiệt tình . Couple Hươu Hổ hnay cũng vui nữa mà hình như cắt khúc Hươu cắn chân Hổ thì phải . Dù sao thì hnay cũng rất iu couple Hươu Hổ nhá

Dni thấy Kookie hiền nhìu roài ko nổi nóng quát nữa mà vẫn còn lèm bèm hehe . EP này hay thật nhưng mình ko thik vụ bầu chọn để xé bảng tên này kiu ji cũng bik Kookie sẽ bị chọn (hnay hên có Hươu đứng đầu ) . Cứ ngẫu nhiên bốc số trở thành mục tiêu sẽ công bằng hơn . Thật ra lúc vừa nghe luật bầu chọn này thì mình bik EP này Kookie thua chắc roài . Thấy làm vậy có vẻ ép Kookie quá vì chắc chắn a sẽ bị chọn . Đó cũng chính là lý do tuy Kookie mạnh nhất nhưng chiến thắng cá nhân của anh ko nhiều . Kể ra từ hùi ep 139 ko thấy anh thắng cá nhân nữa

Dù sao EP này cũng rất hay vui nữa chứ thật sự mấy ep gần đây của RM đây là ep làm mình cười thoải mái nhất có cảm giác như lúc đầu coi RM vậy

Bình luận

Nếu b là fan Kookie thì ghé đây chơi nha : http://kites.vn/thread/-singer-kim-jong-kook-sparta--409661-156-1.html  Đăng lúc 11-12-2013 12:48 AM
Hươu nhìu lúc cũng bực thật nhưng hắn cũng thương Kookie lắm ở ngoài cả 2 rất quý và thương nhau mà  Đăng lúc 11-12-2013 12:48 AM
thiệt luôn, chú Kook của mình cảm thấy cứ như bị dìm hay sao ấy. trông hoài mà chú ít thắng quá. chắc tại fan chú nên mình hơi bực Hươu 1 tí :(  Đăng lúc 10-12-2013 05:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách