Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-11-2012 23:37:02 | Xem tất
saobang_khoc gửi lúc 28-11-2012 22:11
moi người ơi cho em hoi
tap nào co joong ki oppa vậy ạ
tình hình la em bấn ảnh lắm mà ng ...

Từ tập 1 đến 41 nhé bạn. Chúc bạn xem vui vẻ.{:292:}.
Mấy tập này thì Kites không làm sub nên chắc bạn chịu khó tìm ở các trang khác nha.
Thực ra mình có đủ từ tập 1 nhưng không biết cách up lên nè, hihi, xin lỗi nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-6-2013 17:06:21 | Xem tất
Mình nói thật là mình hóng ep 150, 151 từ tuần trước cơ. Sáng giờ mình hết ra rồi vào kites chờ vietsub, rồi mình tìm raw, rồi mình sang 360kpop tìm xem vietsubhóng quá không chịu nổi, nhưng cuối cùng mình cũng chờ được kites rồi, dowload của kites chất lượng nhất mà. Cảm ơn các bạn đã vất vả vì fan hâm mộ, yêu running man và yêu cả các bạn nữa. Chân thành cảm ơn, cảm ơn subteam nè!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-10-2013 18:21:33 | Xem tất
chuiling265 gửi lúc 21-10-2013 18:08
vào đến cả chục lần ngày hôm nay để hóng ep mới rồi. kekee. Nghe bảo tập này chủ đ ...

Còn may hơn chị, chị trông từ hôm qua cơ, cứ vô ra vô ra và vô ra...chủ nhật mà chị ngỡ thứ hai nên...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-11-2013 19:58:39 | Xem tất
Haiz! Bận rộn, mệt mỏi, chán nản và stress đến mức mình đã quên mất Running man, một điều trước giờ chưa bao giờ xảy ra trong suốt chặng đường 169 tập trước. Giờ mới nhớ ra và bắt đầu tải về, hy vọng xem xong se giải tỏa hết những bức bối trong người mình. Cảm ơn subteam rất nhiều, nhờ có các bạn mà mình thấy còn có chút niềm vui sau những mệt mỏi của công việc.{:175:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách