Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-2-2012 17:21:23 | Xem tất
Vừa xem xong ep 82 nhưng ko hài lòng lắm. ><! Dạo 2 tập RM gần đây thấy không vui bằng mấy tập trc' hay sao í. Mình xem mà cứ lướt lướt ko thôi. Dù các PD đã ngày càng sáng tạo trong việc tạo trò chơi nhưng sao cảm thấy k hài bằng lúc trc' T.T! Thêm cái tập Gary's Memories thì cứ rối lên ý, cái cách quay phim làm mình nhức hết cả đầu. Nhưng dù sao đi nữa thì tuần nào cũng hóng RM hết. <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-5-2012 16:20:23 | Xem tất
Wow rm càng ngày càng hiện đại nhỉ, máy móc thiết bị cái gì cũng xịn cả :))
Có cả máy quét võng mạc nữa cơ =))
Anh em Easy ngày càng thủ đoạn hết biết :))
Tập sau RM lại đến Thai Lan nữa :D Thích quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-5-2012 18:35:51 | Xem tất
RM 96 xem mà cười lăn cười bò =)) Chĩu không nổi ]
cái bụng bầu của Gary,
cái năng lực chỉ đi tới và đi lùi của HaHa
cái hội người hâm mộ của IU làm Ji Sung bó tay
rồi năng lực gió thổi của Jae Suk, dịch chuyển khung thành của suk Jin
Rốt cuộc cái năng lực duy nhất vô dụng không dùng được là cùa Jong Kook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-6-2012 10:32:03 | Xem tất
Xem tập 98 rồi, hài quá, cái gã JAe Suk mũi thính như cẩu nhỉ
Hóng tập 100 quá, chắc sẽ làm hoành tráng lắm đây.
Mong là sẽ có sự xuất hiên của 2 thành viên cũ Lizzy và Joong KI
Cái gameshow nghe hào hứng quá. Cơ mà chưa có nhóm để chơi chung.
Có ai muốn lập nhóm với mình không.?????

Bình luận

Còn thiếu 1 người nè!!  Đăng lúc 14-6-2012 02:21 PM
còn thiếu người ko bạn ?  Đăng lúc 14-6-2012 02:12 PM
tìm đội trong nhà RM này bạn ^^ nhiều ng` muốn chơi mà ^^  Đăng lúc 14-6-2012 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-6-2012 16:09:11 | Xem tất
Xem xong tập 99. Cũng vẫn như mọi khi. Đều có cái vui riêng của từng tập cả.

Nhưng sao xem cái preview của tập 100 tự nhiên có cảm xúc khác lạ.

Một loạt hình ảnh của chuyến hành trình của 99 tập vừa qua. Có thể đối với khán giả chỉ đơn giản là 99 tập phim nhưng đối với các thành viên Running man là cả một quá trình, suốt gần 2 năm gắn bó với nhau.

Theo RM suốt một quãng đường dài như thế tôi cũng có những cảm giác gần như đã là một thành viên của RM .
Mới đó mà gần 2 năm rồi nhỉ, từ lúc RM mới ra còn lẩn quẩn tìm engsub hay thậm chí xem raw ( mặc dù hiểu chẳng đc nhiu) rồi từ từ gắn bó với Running man, sau đó bắt đầu xem vietsub RM của nhà Ki rồi tìm mọi nơi có vsub, chờ xem RM từng tuần.
Thời kì đầu RM không đc hoành tráng và biết đến nhiều như bây h, mọi người đều phải quay phim thâu đêm đến sáng ở các khu mua sắm, trung tâm giải trí và trò chơi cũng chẳng đa dạng như hiện nay mà chỉ đơn thuần là rượt bắt, xé bảng tên chủ yếu cùng những trò phụ như vẽ tranh, đổ xúc sắc uống ngũ cốc,... rồi còn có cả những hình phạt mặc quần short, đeo râu,... nhưng thứ làm tôi vẫn luôn theo dõi và đồng hành cùng RM đó là sự nhiệt huyết, sự gắn bó, cách tạo không khí giữa các thành viên ngay cả những khi rating của chương trình rất thấp.

Nhìn lại hơn một năm qua gắn bó với RM biết bao kỉ niệm buồn vui với tất cả khách mời, hay sự chia tay với một thành viên-Joong Ki, tôi chợt nhận ra RM đã là một phần không thể thiếu của mình. Thích mọi thứ của RM từ  :

Bác châu chấu Jae Suk: thành viên chủ chốt, trung tâm của RM, luôn là người tạo không khí cho mọi người {:294:}

Sparta Jong Kook: Kẻ mạnh đáng yêu không có bất kì điểm yếu nào trước đối thủ trừ con gái hay là ai đó nhắc đến Yoon Eun Hye {:288:}

Ji Suk Jin: Sự thua cuộc của ajjusi đánh dấu sự chính thức bắt đầu của cuộc thi, tuy không nổi trội như những thành viên khác nhưng dường như đã là một phần không thể thiếu của RM với chút gì đó cổ lỗ sĩ nhưng thật đáng yêu với anh em nhà EASY{:277:}

Song Ji Hyo: thành viên nữ duy nhất và át chủ bài lanh lợi nhưng không kém phần dữ dằn .(Thế mới sống đc giữa rừng man kia chứ, dễ gì ăn hiếp hay lấn át được cô gái này). Đặc biệt nhìn Mong Ji cực kì dễ thương khi đi với Gary vào thứ 2 {:290:}

Gary: khuôn mặt "điển trai" có thể bắt gặp bất cứ đâu trong xóm. Thích những at65p đầu với trò photo shot mà Gary luôn là quán quân với khuôn mặt bình yên {:312:}

Kwang Soo: Cậu em út lớ ngớ chuyên gia phản bội và làm hư bột hư đường trong mọi chuyện. Cái dáng cao kều của anh khi nhận giải cuối năm rất ấn tượng {:267:}

Haha: thành viên tôi thích đầu tiên với giọng nói khàn khàn đáng yêu, đôi mắt gian xảo, cùng những mưu mẹo hay những lúc đấu tranh nội tâm và hoang tưởng một mình. {:260:}

Còn có cả Joong Ki - bộ óc thông minh lanh lẹ của RM hay Lizzy - cô em gái đáng yêu hay pha trò

Và các PD, VJ,.... tổ sản xuất tâm huyết.
Tự nhiên vẫn vơ cảm xúc trước tập 100 chuẩn bị chiếu. Mọi người bỏ qua nhé!! {:263:}

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
wi.silvia + 5 :x
sui_92 + 5 Bài viết hữu ích
pearl1010 + 5 Cảm ơn bạn :xxx
Muop56 + 5 cảm ơn vì bài viết :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-7-2012 14:11:52 | Xem tất
kakak, xem tập 102 mà tội thay cho Haha chương trình giải trí mà cứ như hình sự, bị Jong Kook rượt đau tim. tổn thọ. {:436:}
Lại còn cái trò nói xấu sau lưng nhau nữa chứ nhỉ. {:438:}
Boss trùm sò gì đâu mà cứ lo lắng rồi tự kỉ nói chuyện một mình, tức cười chết đc. {:432:}
Nhưng sau khúc cuối không hiểu lắm. Còn Miss Ngố chưa bị xé bảng tên cơ mà sao trò chơi kết thúc nhanh vậy????

Bình luận

Vụ của miss Ngố đọc tại đây: http://kites.vn/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=117393&pid=2983040  Đăng lúc 12-7-2012 03:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-7-2012 18:01:43 | Xem tất
Keke, vừa xem 103 xong {:313:}, JK nhà ta thế mà cũng có điểm yếu (giữ thăng bằng ấy)
Còn Gary xem ngố ngố thế àm chơi pro phết.
Yoo Jae Suk thì cứ thập thập thò thò khi bị nắm thóp
Thích cái cảnh JK trao nhẫn cho Ji Hyo quá đi mất {:308:}---> dzòm manly với ga lăng hết sức
Xem ra tập sau hoành tránh và đáng mong đợi lắm đây, toàn idol ko {:286:}
Thanks Subteam vì đã làm việc chăm chỉ nhé! Iu ST nhìu nhìu {:301:}

Bình luận

hoho, Hổ nhà mình đáng iu nhở, nàng thix Hổ nhất trong nhà, heheh  Đăng lúc 19-7-2012 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-9-2013 04:39:15 | Xem tất
TRời ơi lâu lắm rồi coai mới cười vật vã thế lày =)))
Đau cả ruột khúc mấy RM nhà ta nhảy nhót theo thần tượng
Gary, Joong Kook, Haha thì chuyên nghiệp khỏi nói rồi kaka
Còn Jo Ngố thì lâu lắm rồi mới thấy nhảy đc bài thứ 2
Kwang Soo thì nhập tâm quá đáng như thần kinh ý =)) Mà xưa giờ có bth đâu hahaha
Đặc biệt nhất là chú Ji, ngầu ghê luôn

Trời ơi cảnh ở bể bơi cười ngất xỉu tập 2 với Jae Suk vs Kwang Soo, Suk Jin - mọi người, Suk Jin vs Kwang Soo
Anh em Easy bao năm mà nỡ đối xử "lịch sự" vs nhau thế đấy
Còn các Idol ai cũng đáng yêu, hết mình cả
Riêng mình thì từ đầu đã thích đội Ji Hyo - BEAST rồi, nhìn Ki Kwang và Doo Joon manly quá, hí hí
Cuối cùng Beast thắng thật, chúc mừng nhá "vua các thần tượng'
Cảnh cuối nhìn Jae Suk đáng thương vừa tức cười nữa, cứ đơn độc 1 mình "Every day, GIRL DAY" =))
Nói chung là lâu rồi mới vui đc 1 trận bá cháy con bọ chét thế lày

Bình luận

Keke sr buồn ngủ quá nên nhầm đây mà  Đăng lúc 14-9-2013 11:15 AM
Doojoon bạn ạ ^^  Đăng lúc 13-9-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-9-2015 21:15:01 | Xem tất
Coi tập tài xế cười muốn rụng rang
Thím Kwang Soo ít có hay lanh lắm, mội lần lanh là lanh thấy nguyên dòng họ Jong Kook luôn kakaka
"Tại sao cậu lại chọn canh thịt bò?" ==> "Tại lúc đó em đang thèm canh thịt bò " @@ Chắc chết với ổng luôn quá
Bao nhiêu năm rồi tui còn thắc mắc sao Jong Kook chưa bóp chết thím Kwang Soo nữa, để ổng hại đời hại người không =="
Vậy mà hôm nay bao nhiêu sanh mạng thầm cảm ơn thím Soo nhờ một bữa no nê, còn Jong Kook hối hận sao bỏ qua bao nhiêu cơ hội không xử gọn thằng em để nó sống ăn hại tới ngày hôm nay kakaka

Loveline của Gary vs JiHyo ngày càng làm fans phụt máu mũi !!!!
Ngọt ngào chết đi được ấy chứ <3 <3 Cô JiHyo mần ơn tiến giùm tôi cái đi mờ, tui chờ đợi cái kết mỹ mãn cũng bao nhiêu năm rồi chớ ít ỏi gì?!?!? Cứ để Gary khờ khờ tận hưởng mối quan hệ mơ hồ hoài. Xía~~~~

Anyway, nhìn Kirin Soo dạo này soái quá, cái kiểu cao cồng kềnh ăn nói thu hút y như Lee Yoon Sung (Lee Min Ho đóng ) trong City Hunter ý, càng ngày càng thích Soooooooooo không chịu được, thấy bản mặt là muốn bay vào ~~~~~~ đập ( yêu ) hà

Bình luận

http://forum.kites.vn/thread/game-show-soi-dong-cung-trai-bong-tron-458335-1-1.html nếu có thời gian mời bạn tham gia game của ao cá đồng diều nhé  Đăng lúc 2-9-2015 09:50 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
mymy1053JK + 5 Soo đáng êu ~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách