Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-12-2011 22:32:53 | Xem tất
Câu tiếp này:
Tại sao chị lại gọi em là Jin *** hử?
Chị có muốn đc chữa khỏi si đa k?????

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-12-2011 23:36:59 | Xem tất
Câu cuối nè
Chị đã có dự định gì cho tương lai của mình chưa?
Chị muốn kết hôn năm bao nhiêu tuổi?
Chị sẽ làm gì nếu như ngay trước đám cưới chị phát hiện ra vị hôn phu của mình bị si đa???
Loại ng nào chị ghét nhất?
Nêu lí do tại sao chị lại quyết định k cho anh hâm nhà em vào bộ lịch?có phải chị kì thị những ng bị tâm thần k?
Em xin hết hết ạ*xòe váy cúi chào*
Bye cả nhà em đi ngủ đây
Cả nhà ngủ ngon nha

P/suýt quên,trước khi đi ngủ đề nghị tất cả cùng hô vang khẩu hiệu "vì 1 thế giới k còn si đa"

Bình luận

"vì 1 thế giới k còn si đa" :x  Đăng lúc 2-12-2011 12:06 AM
Jin ngủ ngon em nhé :x  Đăng lúc 1-12-2011 11:42 PM
vì 1 thế giới k còn si đa Jin ngủ ngon =)))))))))))))))  Đăng lúc 1-12-2011 11:41 PM
e ngủ ngon  Đăng lúc 1-12-2011 11:40 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 câu 20!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-3-2013 22:43:20 | Xem tất
1.1.Hình mẫu b gái lý tưởng của a?
1.2.Hình mẫu b zai lý tưởng của a?
2.A đã có ny(ở ngoài đời) chưa?
3.E còn cơ hội nào k?=))
4.Quan hệ của a và mót đã đạt đến mức nào rồi?
5.Ngoài đời a là ng ntn ạ?:3
E xin hết ạ:">

Bình luận

mỗi câu hỏi 20 xèng đó em, cố lên =))  Đăng lúc 16-3-2013 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-3-2013 23:07:33 | Xem tất
Nghe nói mỗi câu 20 xèng ạ?:)).Coi bộ làm cái này dễ kiếm chác hơn đi làm chân rài=))
6.A có thói quen vệ sinh cơ thể nào đặc biệt  k?Kiểu như khi đi tắm a có đặc biệt chú ý đến phần nào k^^(e hỏi t Nghe nói mỗi câu 20 xèng ạ?:)).Coi bộ làm cái này dễ kiếm chác hơn đi làm chân rài=))
6.A có thói quen vệ sinh cơ thể nào đặc biệt  k?Kiểu như khi đi tắm a có đặc biệt chú ý đến phần nào k^^(e hỏi trong sáng nhé=)))
7.Phong cách thời trang ưa thích của a là gì?
8.Điểm gì trên cơ thể khiến a k tự tin nhất?
9.A có tính xấu nào muốn sửa đổi hem?
10.A có dự định 1 ngày nào đó ra Bắc thăm ce ngoài này hem ạ?:3
Yahooooooo 200 xèng rồi:xxxxx  

Bình luận

đi chết đi =))))))))))))). Ở đó mà nghe Sel nó quăng bom =))))))))))  Đăng lúc 16-3-2013 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-3-2013 00:59:49 Từ di động | Xem tất
E định đi ngủ rồi cơ mà cứ nắm nghiền ngẫm mấy câu trả lời của a mà trong lòng thì chất chứa nhiều suy nghĩ qúa nên fải vào giãi baỳ xong xuôi cái đã:))
Đến bh e mới gọi là tạm hơi hiểu hiểu tí chút về a đấy:D.Và thấy nó khác với trong tưởng tượng của e bấy lâu nay  qúa,và phải nói là e rất thích đấy ạ:x.Nữ tính+cá tính như a là chuẩn con gái  thời nay đấy ạ,chỉ cần sửa cái tính tự ti đi là daebak:x
Ước gì a ra đây sớm sớm thì tốt biết bn:-<

Bình luận

hahah, anh bik em iu anh mòa :">  Đăng lúc 17-3-2013 01:15 AM
thôi thế là anh Vịt lại để tơ vương cho jin h*m ngoài này rồi :)))  Đăng lúc 17-3-2013 01:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-3-2013 18:17:17 | Xem tất
solkhin gửi lúc 26-3-2013 16:13
1. Chị làm bên du lịch, chị thấy nghề nghiệp hiện nay đã thực sự như chi mong muốn ...

Định đọc hết cả mớ câu giả nhời của c rồi mới hỏi cơ mà c làm e k kìm đc phải rep luôn đây
À,trước hết để e kể c nghe 1 câu chuyện.Chuyện kể rằng,ngày xửa ngày xưa ở 1 cái chòi rách nát cũ kỹ có 1 ng tự xưng là Tồ tẹt dưới sự chứng giám của ce nhà Bin đã cắt máu ăn thề,người tuyên thệ "Từ nay trở đi kẻ nào dám gọi Jin của ta là Jin hâm thì sẽ phải chết với cái mồm ngập ngụa chip".Từ đó trở đi,để tránh phạm húy & cũng là để thoát khỏi hình phạt đáng sợ kia nhất nhất ce đều thống nhất gọi e là Jin h*m.Quả là 1 HE cho câu chuyên  này phải k c?.E kể câu chuyện này cho c cúng là để giúp c tránh đc 1 SE cho bản thân thôi,c đừng trách e,hãy trách "người ấy" của e
Rồi rồi,bh là đến phần hỏi han
1,C đã đi off với ce nhà mình 1 lần rồi đúng k ạ?Vậy c có suy nghĩ gì về ce nhà Bin (những ng c đã gặp,nếu có thể hãy nhận xét từng người)?
2,C có thể kể tên 1 số địa điểm đáng để thăm quan ở VN k ạ?(hí hí để e lên kể hoạch ăn chơi).Chỗ e làm bh có c chủ quán là dân phượt,nghe c ấy kể là Hà Giang đẹp lắm,c đã lên HG bao h chưa?Cảm nhận của c thế nào ạ?
3,C đã có kế hoạch hay dự định cụ thể nào cho tương lai chưa?(Công việc của c bh đúng là rất tuyệt nhưng chắc là đến 1 lúc nào đó c sẽ k thể tiếp tục đc nữa đúng ạ?)
4,C có suy nghĩ gì về việc kết hôn ạ?thât ra nếu đc e rất muốn sống 1 cuộc sống như c
5,C tự chấm điểm cho cuộc sống của c bh đi ạ:">
6,C giới thiệu sơ qua về gia đình c đi ạ.Trong gia đình c thân với ai nhất?Tại sao ạ?
7,Công việc của c có những "mảng tối" nào mà người ngoại đạo như chúng e thường k biết k ạ?
8,Nhà Bin có gây ảnh hưởng tiêu cực nào đến cuộc sống của c k ạ?(kiểu như khiến c ngồi 1 chỗ quá nhiều để onl chẳng hạn)
9,Món ăn Bắc mà c cảm thấy thích nhất?
10,Tại sao c lại muốn nhìn thấy e nhất ạ*chớp chớp*
11,Có điểm nào ở con người Bin khiến c ghét k ạ?

Bình luận

sợ cô quá, bài thì in đậm, sign thì để màu nhức mắt quá cơ :))  Đăng lúc 26-3-2013 08:29 PM
Đã ko xuống dòng, lại bôi đậm làm chị nhức mắt quá :))  Đăng lúc 26-3-2013 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-4-2013 00:44:28 | Xem tất
Bh mới vào chúc sinh nhật và quay c táo đc=))))
Đầu tiên,e chúc c mãi là trái táo đỏ tươi ngon của nhà mình,sự nghiệp thăng tiến vù vù như giá xăng,cuộc sống  luôn ngập tràn niềm vui:">
Vào phần chính=))e onl đt nên k tiện hỏi nhiều,có mấy câu này thôi;))
1,Trước đây c đã từng tham gia sâu vào 1 forum nào như ở kites chưa?trước khi vô nhà mình c có từng kết giao thân thiết với những ng bạn trên mạng bao h chưa?
2,c hãy kể 5 điểm ở mót cuốn hút c=))
3, Chiều cao cân nặng,cỡ giày chính xác của c
4,E nghe có ng nói c tung tin c ha sắp lên xe hoa,tin này có chuẩn k ạ?
5,Theo c với tình hình kt như bh đầu tư vào đâu là hợp lý nhất?Gửi tiền vào ngân hàng là hạ sách phải k ạ(riêng câu này c có thể pm riêng cho e;)))
6,Chỗ c muốn đc chạm vào nhấttrên cơ thể Bin?
7,Bin & a Park,ai đẹp zai hơn?c yêu ai hơn?;))
8,Cuộc sống của c bh ổn chứ?còn điều gì khiến c chưa đc hài lòng k?
9,Bí quyết học nói chung & học TA nói riêng của c là gì?

Bình luận

Câu số 6 nhạy củm gúm =))))))))))))))))))))  Đăng lúc 6-4-2013 07:10 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
redapple + 5 bài số 7 :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-5-2013 00:03:34 | Xem tất
1,C hãy nêu tất tần tật những sở thích của mình đi ạ
2,Ngày xưa e thấy c khá khó và nhiều khi nghiêm túc qúa,gẩn đây lại qúa là cư tê và phởn.Tại sao lại có sự thay đổi này vậy ạ?
3,C thân với ai nhất nhà mình? vì sao?
4,Số đo vòng 2 của c ( hãy cho e 1 con số chính xác;))
5,C có hay xem phim 18+ trở lên k ạ?:3

Bình luận

số 9 em làm thường xuyên à =)))))))  Đăng lúc 27-5-2013 03:35 PM
Em đang tìm người có chung sở thích với e sao =))  Đăng lúc 27-5-2013 12:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-5-2013 14:08:14 | Xem tất
Thêm 5 câu nữa c nhá;)
1,Cuối năm nay c Ha cưới c có định về k?;)).Về thì c định mừng bn ạ?:))
2,Chân thành là thứ c qtâm đẩu tiên ở 1 con ng đúng k ạ?vậy theo c e có chân thành l?
3,Từ bé e đã rất muón có a trai,rất ghen tị với những ng có a trai,còn c thì sao ạ?c thích có a trai hay c gái hơn?mqh của c và a trai ntn ạ?
4,Nữ dv c yêu thích nhất?
5,Sao c k trả lời câu hỏi lúc nãy của e?:((c phải trả lời đấy,k chơi ăn gian đâu nh

Bình luận

màu hường lì đòn thiệt =))))  Đăng lúc 27-5-2013 02:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách