Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 96712|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Chị Ơi, Anh Yêu Em / Fabulous 30 - Pupoom Pongpanu, Patcharapa Chaichua ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-4-2012 07:10:05 | Xem tất
Ôi cái phim này chính thức lên thớt
Của đáng tội chứ ngày xưa nó mới chiếu bên Thái,mình điên cuồng tìm raw mà chẳng thấy đâu,ngồi bức xúc vì mấy cái poster đẹp quá,AumP xinh như mộng
Đã thế xem cái MV OST 5p nó quá hay,mình càng sót ruột
Sau đấy được cho cái link down về,hình như alf quay trong rạp,nó tối mù tối mịt,xem nhức cả mắt
Được cái cũng đảo qua nội dung thấy hay phết,trừ vụ anh KenP lúc cười nhìn khó đỡ quá

Phim này AumP diễn tốt lắm ấy,ăn mặc thời trang cũng rất ổn
Ken thì tạm
Giang hồ đồn alf ban đầu hình như định cho Nadech đóng phim này
Kể ra nếu alf Nadech thfi về diễn xuất chắc ok hơn
Nhưng àm cái j cũng có số của nó
Mình thấy KenP vào vai này cũng ok rồi

Cơ mà thấy bảo còn có cả p2 nữa,k biết có thật k?

Bình luận

nadech à=(( tiếc thế suýt nữa là có cúp bồ aum dech rồi :(( tiếc thế tiếc thế=(( nếu là dech thì nó còn hay đến tn đây =(( dech ơi =(( dech ời=((  Đăng lúc 5-5-2012 09:23 AM
Ấy ơi có phim rồi nhé :x  Đăng lúc 1-5-2012 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-5-2012 11:03:48 | Xem tất
Ôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Có phim rồi
Không ngờ có ngày mình được xem vietsub HD phim này
Nhưng mà HD phim Thái thì k biết thế nào

Cơ mà cái tên thớt nghe hot nhỉ?Nghĩ tới hôm qua được gửi cho cái link phim ngắn Việt Nam cũng tên thế này đấy Chị ơi anh yêu em

Bình luận

Bản HD chuẩn nhé! Nét căng cằng cằng! Rõ từng cái mụn, cái nốt ruồi luôn ;))  Đăng lúc 2-5-2012 12:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-5-2012 11:45:30 | Xem tất
Theo lời anh SơnBin xấu jai thfi cái này nó HD nhìn rõ cả mụ lẫn nốt ruồi
Down về rồi
1,67Gb thfi chả nét
Cơ mà chẳng hiểu có phải con máy tính nàh mình nó lởm quá không mà xem cứ bị giật giật,tiếng k khớp hình

Chưa xem xong,mới tua qua
Tối nay xem có j lên bình luận sau

Bình luận

giat. thi` may lom? r =))  Đăng lúc 3-5-2012 08:33 PM
100% máy lởm =))  Đăng lúc 3-5-2012 01:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-5-2012 16:11:32 | Xem tất
Khốn khổ với cái bản HD hơn 1,5 GB
Con máy tính lởm nhà mình k xem được,tiếng hình k đồng bộ,đã thế còn giật hơn cả xem viiki lúc mạng lag
Thế là đi down trên YTB về xem,xem xong lại mở HD ra xem, vì HD nét quá(mãi mới có dịp xem phim Thái mà nét như thế)

Nói chung alf k mất công mình ngóng đợi
Đã bao lâu rồi nhỉ.Từ lúc tung cái poster long lanh của AumP là đã hóng phim này rồi. Thế rồi được cho 1 bản quay trong rạp chiếu phim,tối mù tối mịt.vừa xem vừa tua chẳng hiểu cái j,thành ra tự nhiên thấy phim k hay (tội lỗi tội lỗi)

Nói chung là   Ken diễn k tốt lắm,nhưng mà biết sao được ,anh đẹp trai nên mình vẫn đổ(trừ lúc cười,anh này giống mình,có hàm răng xấu)
Tuy Ken diễn k tốt lắm nhưng mà đáng yêu,nhất là lúc anh mở to mắt ra cười 1 cách ngây thơ với Ja rồi goi P’sao Thật là debak (cơ àm thấy tính p’ek trong này ngây thơ trẻ con quá,chẳng giống 24t tí nào,giống như là học sinh cấp 3 hơn.Nhất là cái đoạn Um gim gib ấy,thật là …).Nói chung là sau khi xem bị thik Ken hơn xưa (hồi trước mê mỗi vẻ đẹp jai cảu anh thôi,giờ chấm thêm độ cute của anh nữa)

Còn AumP thfi khỏi nói rồi,xinh miễn bàn,thời trang quá ok,diễn xuất cũng rất tốt.Nói chung là perfect

Phải nói phim này có nhiều đoạn hơi bị đặc sắc

-Đầu tiên alf lúc Por gặp Ja và cúi chào Xin hãy quan tâm tới em,chị/ Bị thik đoạn mặt đối mặt đấy dã man.Lúc đấy Por cười cũng đáng yêu nữa.Nhìn chị Ja lúc ấy cũng đơ ra vài giây
-Tiếp alf lúc tỏ tình dưới nước.Anh Por anh ấy sến quá cơ .Nhưng mà lãng mạn(anh nào tỏ tình với mìnhđặc biệt như thế nhỉ?”
-Cái real kiss. Ken sướng nhé,chưa j đã được đóng real kiss với AumP,cơ hội này k phải ai cũng có đâu.Ma fhown nữa sau này đóng lakorn có khi cũng k được đóng real kiss nữa (tiêu biểu alf cái SNNT,chỉ thấy slap thôi)
-Chụp ảnh cưới.Thằng bé cười toe toét,chị gái mặt như ăn phải ớt
-Thik nhất câu nói này cảu phim ‘Thế giới cảu em đã ngừng quay từ 7 năm trước,dù thế giới của chị vẫn xoay”

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +9 Thu lại Lý do
ngoctuyenjp2 + 4 Cảm ơn bạn
phuongminh.122 + 5 :x Thích cái com này quá!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách