Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gabeo_pro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Song Hye Kyo - 송혜교 | ❁◕ ‿ ◕❁ Tháng 10, Tháng của Cô Dâu mới ^^ ❁◕ ‿ ◕❁

[Lấy địa chỉ]
2161#
Đăng lúc 8-9-2015 19:37:12 | Xem tất
EVEN [15-09-08]J.ESTINA—Tiara House

Credit  : Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2162#
Đăng lúc 9-9-2015 08:17:02 | Xem tất

Hình như gái già nhà mình quá đặc biệt hay sao ấy

Đặc biệt ở đây không phải chi nói chế ấy quá xinh đẹp hay nổi tiếng

Mà đặc biệt ở đây là ss thấy sao Hàn ít khi đi sự kiện mà búi tóc lắm

Thấy có mỗi Song, Búi vầy nhìn quê 1 cục ấy

Trước khi mợ lui về cánh gà sanh con đẻ cái hy vọng được thấy 1 tấm ảnh thướt tha của mợ

Khoác trên mình mộ cánh lộng lẫy, tóc xõa dịu dàng. mặt mũi tô phấn đánh son chỉnh chu. Long mày ngang thẳng tắp k xíu lệch lạc

cre : Sompi

Bình luận

cô ngố cũng chuộng búi búi :v còn lúc để xõa không thèm chải nữa :v mấy cô Song này giản dị phát hờn luôn. ưa thoải mái hơn kiểu cách kkk  Đăng lúc 9-9-2015 10:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2163#
Đăng lúc 9-9-2015 10:02:23 | Xem tất
be_sock gửi lúc 9-9-2015 09:08 AM
mới xem mợ bên cái mương, chèn ơi nó đẹp bá cháy, kêu mấy a chị trong công ty ch ...

Sướng bà nhé. có cạ cứng ngồi cạnh
Tui thì cứ ngắm bã như điêng một mình thôi
Nhưng tui là tui mong có ngày tui thấy bả ngon gái hơn
Không còn thời gian nữa đâu, mau mau ăn diện đi.
kakakaka.
Không may lấy phải lão ck già thì chỉ ngồi mà sanh con thôi . kakakaka

Bình luận

bà già nỳ ế chỏng trơ đến cuối đời rồi cô ơi =))  Đăng lúc 9-9-2015 11:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2164#
Đăng lúc 10-9-2015 16:42:45 | Xem tất
Vưng. Đã tìm được xuất thân của chiếc đầm mợ mặc dự event J Estina

Một thiết kế của thương hiệu thời trang nổi tiếng Hàn Quốc REEHUE

Ngoài ra phát hiện thêm tấm này khi mợ mặc PR The Crosing cũng là thiết kế của  REEHUE

- Dạo này mợ già chuộng xanh Ngọc quá. có mê tín không zị

cre: Baidu

Bình luận

ss cũng hơm hề biết. chắc thầy coi năm nay mợ hạp với xanh ngọc ;)  Đăng lúc 17-9-2015 10:25 AM
xanh ngọc ý nghĩa gì ss?  Đăng lúc 13-9-2015 03:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2165#
Đăng lúc 17-9-2015 10:28:07 | Xem tất
Hóng từng ngày.
Chỉ để nhìn thấy mợ. Mọi việc khác mợ không phải lo. cứ chình mặt lên tivi cho em là được
#tem.hóng.mợ.như.điên

Cre: Sompi

P/S: Nhìn anh Quân dân rất chi bảnh bao , không kém phần lạnh lùng.
Đi qua người đẹp mà không ngước cái. Ngưỡng mộ

Bình luận

ây, đúng là mợ em chỉ cần trưng cái mẹt lên màn ảnh là em đã mừng rớt nước dãi roài, còn đồng chí thanh niên mặt lạnh kia chắc trong lòng đang gào thét=)))   Đăng lúc 17-9-2015 04:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2166#
Đăng lúc 18-9-2015 09:28:04 | Xem tất
New J.Estina

Chẳng hiểu sao J.Estina thường xuyên có ảnh mới ấy.
Chắc họ làm ăn khấm khá. thường xuyên ra mẫu mới nên mợ chụp quài.
Hiện tại mợ đang làm đại diện hay ai nữa nhỉ.
Cái này hơi khó vì thấy J.Estina có nhiều gương mặt nổi tiếng đại diện quá ấy.

Hình đẹp miên man. Ngắm mợ ngày mưa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2167#
Đăng lúc 27-4-2016 10:23:45 | Xem tất
Thân chào cả nhà. Chào Men cũ và Men mới của Nhà Song Hye Kyo.
Mình hay vào nhà Song Hye Kyo trên Kites từ những năm 2013.2014.2015 thì thưa thưa.2016 thì lâu lắc rồi chỉ âm thầm đọc bài , xem ảnh rồi lủi thủi đi ra.
Mình là fan to bự của Song Hye Kyo từ những năm 2004.
Mình theo Song Hye Kyo tính đến giờ cũng hơn 10 năm.
Mình hâm mộ Song Hye Kyo bởi phong cách sống của chị ấy.
Mấy năm lại đây:
-  Năm 2013 chị comback ấn tượng với Gió đông năm ấy. Bạn diễn với chị là anh Jo In Sung, có thể nói gió đông là một bộ phim đánh dấu mốc vàng cho sự nghiệp diễn xuất khá lâu của chị, Khi đóng máy chị nhận được tương đối giải thưởng danh giá. Lúc đó chị nhà với a Sung cũng rất đẹp đôi, khá nhiều người ship SungSong trong đó gần như có mình, mê a Sung lắm, ship cũng k hẳn là điên cuồng nhưng mình ship rất văn minh và lịch sự, gió kết thúc được mấy tháng sau thì aSung có BK new hẹn hò, Lúc đó ? Mình khá thất vọng, thất vọng cũng nhiều lắm nhưng lại thôi âm thầm từ bỏ nó vì đơn giản lắm, mình nghĩ thế này ( Những gì mình thấy chỉ đơn giản là thấy thôi, mình đâu phải là họ mà mình làm chủ được suy nghỉ của họ, kết thúc cho hành trình ship của mình là : (chắc Sung không thích Song hoặc Song không thích Sung, là con người ít nhất họ cần tôn trọng nhau) Những năm tháng đi ship SungSong của mình khởi đầu trong trái tim trong tâm thức và kết thúc trong âm thầm lắm, mình thích cho riêng mình hoặc inbox với những thành phần cũng SungSong vậy. Đến bây giờ nghĩ lại mình vẫn thấy rất mếm Sung vì a luôn tôn trọng chị Song, cũng vì thế mình cày luôn phim mới của anh.
- Năm 2014, chị nhà Comback 1 Movie với a Kang Dong Won “ Những năm tháng rực rỡ”. Phim này không gọi là thành công, nhưng với mình nó là 1 tác phẩm thành công đối với chị Song, 1 trong những bộ phim mình ám ảnh nhất, có đi xem rạp, có xem trên WEB và đôi khi hóng BTS vô cùng, Những năm tháng rực rỡ mang đến cho mình 1 tình yêu lớn nữa đó là anh Kang Dong Won, mê anh Kang dã man luôn ạ, Ship KangSong kinh khủng lắm đến nổi mình với 1 vài chị fan Song lập cả hội đàn nói chuyện về mợ Song mà chuyên gia lấn sang chuyện KangSong, Mình còn hẹn ước “ Chừng nào KangSong có BK new là nhóm nhậu tưng bừng luôn, Tất nhiên không say chẳng về, Sau Những nam tháng rực rỡ thì anh Kang chính là thần tượng ngang ngang Song của đời mình, iu hai người đó bá cháy. NẾU HAI ANH CHỊ TÌM ĐƯỢC 1 NỮA CỦA NHAU HOẶC CỦA ĐỜI MÌNH THÌ TUI CHÚC PHÚC HẾT SỨC. Cũng có tin đồn KangSong hẹn hò … này nọ, Mình mừng muốn xỉu luôn nhưng chỉ nhảy tưng tửng như trúng số, như lấy được chồng thôi ấy, Lại chỉ ở mình ship cho mình sướng mà thôi.
- Năm 2016 chị Song comeback hoành tráng (  vô cùng hoành tráng) với Hậu duệ mặt trời, từ những ngày có tin anh Ki tham gia dự án là mình thấy vui rồi, vui lắm, zai trẻ zai đẹp phá mọi định kiến nói không với zai trẻ của chị Song, Ngày phim phát sóng, Mình ngạc nhiên lắm, con rết cao một cách hoành tráng, nói chung đàn áp các phim chiếu cùng khung giờ, Thấy vậy sướng lắm cả nhà ạ. Một tác phẩm thành công là công sức của không chỉ 1, 2 người mà của cả 1 tập thể, đó là sự đền đáp hậu hĩnh cho những ngày tháng vất vã làm việc của họ. Nhưng nói thật gu của mình k phải dòng phim thương mại này nên dù là fan cứng của chị Song, là người ưng anh Ki mình cũng phải bỏ bê nó, bởi nhiều yếu tố trong đó có 1 yếu tố to lớn khiến bản thân mình vô cùng buồn bã đó chính là mâu thuẩn giữa Fan Song và Ki. Mình cứ luôn tự hỏi: Tại sao vậy ?, Đi nhiều chỗ hầu như fan chị Song sau Hậu duệ mặt trời các bạn ship KiSong kinh khủng lắm, Fan lâu năm ( mình nói fan lâu năm chứ không nói fan chân chính nhé ) của Song Hye Kyo hầu như chỉ âm thầm ủng hộ chị ấy, không ship vì nghỉ con gái sao lấy ng trẻ tuổi hơn làm tri? hoặc có ship thì ship rất kín đáo, Fan anh Ki thì hầu như k ship vì hẻm muốn lái đò hoặc một số có những lý do riêng của họ. Mình cũng tôn trọng và hiểu được fan anh Ki, quan trọng là mình không có ship KiSong đâu vì mình thấy chị Song không có phải là hình mẫu của Ki và ngược lại luôn. Nhưng  thôi kệ đi, chỉ nên ủng hộ họ trên con đường sự nghiệp của họ thôi, đừng bao giờ sắp đặt hay đi quá giới hạn của Fan hâm mộ. Cho nên mình là rất khao khát cuối năm anhchi rinh thật nhiều giải thưởng để góp phần tăng thành tích đóng góp cho sự nghiệp diễn xuất của bản thân.
Cuối cùng mình cũng xin có đôi lời gửi đến các bạn có ai đi qua hoặc thường xuyên đến thì mong các bạn để nhé đến nos nhỏ của mình.
Mình hy vọng các bạn là Fan Song thì hảy ủng hộ chị ấy nhiều hơn nữa trong các dự án phim truyền hình hoặc phim điện ảnh mà chị ấy chọn, ngoài ra mong các bạn hảy giữ được lối sống, cách ứng sử văn minh đối với Idol của mình, Hảy nhà những Fan hâm mộ thật sự, Hảy hiểu và cảm nhận những gì họ cống hiến cho sự nghiệp, đừng bao giờ áp đặt họ trong những mối quan hệ mà bạn cảm thấy nó đẹp nó lung linh, nói không với tranh cãi, như chị Song phải luôn biết bản thân còn nhiều điều cần cố gắng, ngoài ra các bạn ạ, nếu các bạn ship chị Song với bất kỳ ai với mình cũng ủng hộ các bạn hết nhưng ship kín đáo đừng để ảnh hưởng đến idol nhà mình và ảnh hưởng đến người bạn thích gắn gép cho chị Song. Mình cũng xin được cảm ơn và rất mong các bạn hảy ở đây và thường xuyên vào nhà đóng góp xây dựng và góp ý them cho Page nhà Song vững mạnh, đoàn kết và thực sự vui vẻ, Lời qua tiếng lại cũng không phải là cách bảo vệ chị ấy. I lớp diu chiu chiu, mình iu Song và cũng rất mếm các bạn iu Song như mình,
Mong các bạn cũng đừng nhắc đến Ki trong nhà Song với những chuyện không liên quan đến phim nữa ạ, Mỗi người có 1 cách ứng xử riêng nên mình cứ vui trọn niềm vui với tác phẩm hoành tráng này đi ạ. Cảm ơn các bạn

Bình luận

hí hí. thanks bạn, tri kỉ ;))  Đăng lúc 28-4-2016 09:40 AM
mình tàu ngầm nhưng phải nói bài này của bạn cũng rất giống vs quan điểm của mình, nên phải com vài lời hehe, mình cũng thích anh Kang lắm  Đăng lúc 27-4-2016 02:45 PM
lâu rồi ko gặp nàng .... nhớ nàng :((  Đăng lúc 27-4-2016 11:45 AM
Em ủng hộ ss  Đăng lúc 27-4-2016 10:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2168#
Đăng lúc 28-4-2016 10:07:26 | Xem tất
SONG HYE KYO KIỆN CÔNG TY SẢN XUẤT TRANG SỨC THƯƠNG HIỆU J. ESTINA

Nữ diễn viên Song Hye-kyo đã kiện một công ty sản xuất trang sức vì vi phạm bản quyền hình ảnh của mình.

Theo các nguồn tin hôm T4, nữ diễn viên nộp đơn kiến nghị lên Tòa án trung tâm Seoul đòi trả lại 300 triệu won (261.014 $)

giá trị của lợi nhuận được tạo ra bằng cách sử dụng bất hợp pháp hình ảnh của mình.

Song Hye Kyo cáo buộc công ty sử dụng hình ảnh của mình để tiếp thị, ngay cả sau khi hợp đồng hết hạn vào tháng Giêng.

Công ty này bị cáo buộc vì đã sử dụng hình ảnh của Song Hye Kyo khi hết hạn hợp đồng đại  diện được ký từ năm 2014.

Sau khi hợp đồng hết hạn, công ty đã ký kết một thỏa thuận thiệu sản phẩm với nhà phân phối của bộ phim

nổi tiếng "Descendants of the Sun", mà  nữ diễn viên đóng vai chính. "các sản phẩm chỉ có thể được thể hiện trong bộ phim

truyền hình, nhưng công ty đã biên tập những cảnh cô đeo các sản phẩm và trưng bày chúng tại các cửa hang của mình,"

Công ty quản lý của Song nói. "Bên cạnh đó, họ đã không tham khảo ý kiến với nữ diễn viên khi đưa ra một quyết định như vậy.

" Cơ quan quản lý của Song Hye Kyo nói thêm rằng bất kỳ khoản bồi thường sau đơn kiện sẽ được

quyên góp để giúp đào tạo các nhà thiết kế trang sức trẻ.

CRE : Sompi
P/S : Vậy là 300 triệu won nhé cả nhà.
Nói như phát ngôn của J. thì quả không chấp nhận được, lôi vụ thuế của mợ vào lại càng k thể chấp nhận được
Ngày vụ thuế của mợ là 1 chuyện, lúc đó họ có thể đơn phương chấm dứt hợp đồng với mợ, nhưng họ k chấm dứt, coi như thôi
Còn lần này hợp đồng kết thức từ t1/2016 mà hojk vẫn sử dụng hình ảnh của mợ để PR
Lần này mình nghĩ J. thua kiện thôi, nhưng cũng k coi khinh J. này được đâu, họ giàu lắm

Bình luận

@kemjakool: phải hiểu rỏ vấn đề là chính mợ ko gia hạn hợp đồng nhá  Đăng lúc 28-4-2016 04:14 PM
ko kí hđ với ngta rồi, xong thấy phim nổi quá thế là lại tranh thủ, mà bên sx phim cũng nói là việc J sử dụng hình ảnh trong phim là trái phép nữa mà  Đăng lúc 28-4-2016 01:26 PM
ra là 300tr thôi, cứ tg 30tỷ thì hơi khiếp :D mà bên J bẩn tính thật, yếu thế hơn nên là lôi cái vụ kia ra để bôi xấu hình ảnh mợ & hướng dư luận theo mình   Đăng lúc 28-4-2016 01:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2169#
Đăng lúc 5-7-2017 06:53:31 | Xem tất
Em biết tâm tư cùng ai. một fan lâu năm của Song cho hay...
Thật sự đứng về phía tâm hồn nhỏ bé của em thì em không thích a Ki lắm, Nhưng sét về hướng còn lại trong tâm hồn bé nhỏ thì e chúc phúc cho mợ, chúc mợ trăm năm hạnh phúc mợ ơi
Đón cô dâu đẹp nhất năm thôi, tung bông tung ông

Bình luận

tui sẽ tự kỷ hết ngày ;(((  Đăng lúc 5-7-2017 02:20 PM
sáng nay con bạn t thông báo mà k tin @@ tận mắt đọc thông báo mới tin, giờ vẫn shock ấy. Chị tui đi chống lầy thiệc rồi =((((  Đăng lúc 5-7-2017 11:20 AM
Nàng ơi, cứ vui đi. Miễn chị ấy hạnh phúc là đủ  Đăng lúc 5-7-2017 09:41 AM
Có em đây, @sukie: Nói chuyện với mình tí đi đang shock quá :(((  Đăng lúc 5-7-2017 08:54 AM
me too  Đăng lúc 5-7-2017 07:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2170#
Đăng lúc 20-4-2018 18:19:06 | Xem tất
Lâu lắm hôm nay mới về lại nhà, Đúng là chúng ta luôn có 1 nơi để quay về. hihi
Nhớ mọi người quá, nhớ nàng Song nữa.
Chúc nàng Song nhanh nhanh có em bé nhé.
Sau khi có em bé thì quay lại làm 1 bộ phim luôn đi, cho cả nhà đở nhớ nhé.
Love you All
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách