Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: askye
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Hey! Say! JUMP

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-9-2011 22:04:19 | Xem tất
Rồi, ngạc nhiên là HSJ cũng xuất hiện với vai trò là khách mời đặc biệt. Nhóm đã hát Summary với Kis-My-Ft2, khán giả đã cực kì phấn khích. Fujigaya và Yamada đã nắm tay nhau, còn Chinen và Tamamori thì đập tay nhau.

Khi họ cùng tập trung lại ở trung tâm sân khấu, Kitayama đã nói lại một lần nữa “HSJ đã đến đây vì chúng tôi!”, và Yabu thì gửi lời chào tới khán giả “ Mọi người ở Tokyo Dome có vui không?”
(Hikaru) “Chúng tôi đên ngay khi kết thúc Summary. JUMP sẽ biểu diễn Summary ở Kyocera Dome (Osaka) và Tokyo Dome vào tháng 9 tới đây. Yabu đã giải thích thêm rằng: “Summary đã biểu diễn suốt 7 năm qua như của NEWS và KAT-TUN, và tất cả chúng tôi tụ họp ở đây! Chúng tôi sẽ biểu diễn ở Dome!”

Biểu diễn ở cả hai dome, nên sẽ có sự khác biệt so với thông thường, và khi Yabu hỏi “Mọi người sẽ tới xem chứ?” Fujigaya đã hứa “Tất nhiên rồi, tất cả 7 người tụi anh sẽ tới!”. Vì thế mà việc tham dự “Hey!Say!JUMP DOME Summary” tại Tokyo Dome vào 24-25/9 của Kis-My-Ft2 đã được quyết định.

Nó hẳn sẽ là một show đặc biệt đây.

Kitayama đột nhiên nói rằng “Tôi có hứng thú với bé Yamada~”, và Yamada cũng tinh nghịch đáp lại “Bởi vì chúng ta chiều cao chỉ hơn kém có chút phải không”. Fujigaya nói với Hikaru, Hikka đóng cùng với Taipi trong bộ phim “Ikemen desu ne”, “Gặp em ở trườngquay với gặp em khi chúng ta ở trong nhóm của mình có cảm giác thật khác biệt”.

Hikaru nói “Bây giờ đứng đây, hay chúng ta nhập vai A.N.JELL đi? Ren, lại đây đi!”, và A.N.JELL đã thành lập trên sân khấu! Nhưng.... Kitayama nói “Mio ở đâu?” và nhập với 3 người. Họ thậm chí còn chào khán giả “Chúng tôi là A.N.Jell!”

(Lời người dich là em cubi đây: tại sao ko cho Ryo-chan làm Mio)

Sau cuộc nói chuyện thú vị, họ đã biểu diễn ca khúc của bộ phim “Promise”! Cũng bởi vì cảnh trong phim được chiếu trên màn hình, nên 3 thành viên của A.N.Jell xem ra có chút xấu hổ, nhưng cuối cùng thì các thành viên khác của Kis-My-Ft2 và JUMP tập trung và cười đùa xung quanh họ.

Rồi Hikaru cười toe toét nói “Ren, nhân dịp này... hãy nói câu đó đi!”. Yabu đã nói với cậu mà chẳng thèm suy nghĩ “Cậu ấy lại đòi hỏi điều quái dị ngay cả trong concert của người khác!” (cười). Vì thế mà Ren, aka Tamamori, đã nói “Em có thể yêu tôi, tôi cho phép em làm thế!” và dĩ nhiên, khán giả reo hò ầm ĩ, thậm chí còn có cả tiếng thét!

Hikaru đã hỏi “Liệu chúng tớ có quyền được biểu diễn một bài hát không?”, và Kitayama đã đáp lại”Em nên hỏi Ren điều đó!” vì thế mà anh ấy(Tama-chan) nói “JUMPcó thể hát, tôi cho phép các cậu được quyền hát!”. Bởi ngay cả Ren cũng cho phéphọ hát, nên HSJ đã trình diễn “Over” và single mới của họ sẽ được phát hành vào12/9, với tên gọi là “Magic Power”.

-----------------------
Vtrans by cuopbienmap

Bình luận

Rồi, chị nhớ sẽ rate bù cho em. :))  Đăng lúc 5-9-2011 10:33 PM
lần sau rate bù cho em vậy:)) chị nhớ nhé  Đăng lúc 5-9-2011 10:19 PM
Tiếc là chưa có chức năng rate để rate cho em yêu. :-*  Đăng lúc 5-9-2011 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-9-2011 15:26:04 | Xem tất
CoolTrans_Ikemen_08/2011

Credit: shatteredtenshi
Reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-9-2011 21:09:42 | Xem tất
Songs 05/2010

Credit: shatteredtenshi
Reup by me

Bình luận

Hikka à =))))))))))) nhìn trông baka quá em ơi :)))))))))))))  Đăng lúc 10-9-2011 11:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-1-2013 13:59:45 | Xem tất

Thành viên Yamada Ryosuke (19) của nhóm nhạc nổi tiếng Hey!Say!JUMP vừa trình làng single solo đầu tiên của mình với tên gọi “Mystery Virgin” (phát hành ngày 09/01) đã tẩu tán được 189,000 bản trong tuần lễ đầu tiên, đồng thời đã hạ cánh xuống vị trí đầu bảng BXH Oricon cho tuần lễ tính đến ngày 21/01.

Đây là lần đầu tiên sau 32 năm và một tháng khi một ca sĩ solo tuổi teen đạt được vị trí số 1 với single debut sau Kondo Masahiko với single đầu tay “Sneaker Blues” (Năm đó ông 16 tuổi 5 tháng).

Đây cũng là đầu tiên sau 27 năm và 8 tháng cho một nghệ sĩ nam solo tuổi teen có single đạt ở vị trí số 1 sau nghệ sĩ Kikkawa Koji (với single “Nikumaresouna NEW Face” khi ông 19 tuổi và 9 tháng), hơn nữa, Yamada là ca sĩ nam đầu tiên sinh vào thời Heisei đạt được thành tích này.

“Mystery Virgin” được sử dụng là ca khúc chủ đề trong bộ truyền hình đặc biệt Kindaichi Shonen no Jikenbo  -  Hongkong Kowloon Treasure Murder Case” của đài Nihon TV, bộ phim đã được phát sóng từ 12/1 vừa qua.

Source: Tokyohive
Vtrans: cuopbienmap@Kites
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites), vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-2-2014 22:12:25 | Xem tất
tinhthien gửi lúc 4-1-2014 09:50 PM
biết nhóm cũng đươc gần 2 năm rùi. chỉ bởi tình cờ coi phim có takaki mà lần mò ra  ...

Chào mừng bạn nhé, cuối cùng cũng có người cmt vô thread, dù lâu lắm rồi mới phát hiện ra.
Mình cũng thích thằng bé Ryo và Chiinen, sao hai em nó kawaii quá à. Nhất là Chii, em nó ngây thơ, bé xíu, ai nghĩ đã 20 tuổi rồi đâu.
Dạo này nhóm cũng ra single này nọ, với tuần tới thì có lên music station, bài gì thì ko nhớ lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-8-2014 21:11:54 | Xem tất
Sakura0104 gửi lúc 13-7-2014 09:03 AM
Mình yêu nhóm ngay từ cái nhìn đầu tiên
Lúc đầu là yêu Yama-chan sau khi xem Tantei ...

Mình lại thấy nhà JE trai nhìn đầu phần lớn là xấu, nhìn lâu mới thấy nét duyên. Cơ mà công nhận Ryo lắm fan quá, trong nhóm lượng fan của từng thành viên cũng chênh nhiều. Nói thì nói thế chứ mình cũng ưng cu Ryo lắm không biết bạn có theo dõi vụ vote bên fanpage J-boys không nhỉ, Ryo thua Mao rồi, hầy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-8-2014 10:36:44 | Xem tất
Sakura0104 gửi lúc 15-8-2014 10:51 PM
Mình cũng buồn lắm đây, Vận động fan JUMP tích cực thế cơ mà lại để thua 23 vote
...

Nói chung tại nhiều bạn vận động hành lang quá ^^ coi bộ vòng tour còn lại sẽ không thú vị nữa. Cơ mà thôi cặp đôi Yuto với Ryo cùng dắt tay nhau về là được rồi không biết bạn có thích couple nào trong nhóm không nhỉ? Mình thấy nhiều bạn thích Chiinen với Ryo quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-8-2014 18:09:55 | Xem tất
Sakura0104 gửi lúc 16-8-2014 05:12 PM
thực ra thì mình k thích couple nào cả, vì mình cảm thấy mấy anh rất là men lì,và m ...

Chà, Daichan cũng dễ thương thật, cái mặt baby không tưởng, bằng tuổi mình mà trẻ hơn bao nhiêu.
Ghép đôi cũng chỉ vui thôi mà ^^ cũng chẳng ai tin đó là thật

Bình luận

Cũng đúng ha :D  Đăng lúc 17-8-2014 09:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách