Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: askye
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Hey! Say! JUMP

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-1-2014 21:50:12 | Xem tất
biết nhóm cũng đươc gần 2 năm rùi. chỉ bởi tình cờ coi phim có takaki mà lần mò ra nhóm!
rùi bắt đầu coi 1,2 bài hát của nhóm hồi nhỏ xíu, thấy đáng yêu kinh khủng!
cơ mà ấn tượng với yamada và chinen nhất, các e ý đáng yêu, mình thích đôi mắt của yamada (một đôi mắt ấm áp, cuốn hút) thêm vào đó là diễn suất của e ý rất tuyệt ( mình toàn tìm phim của e ý cày) , cả e chinen với đôi mắt biết cười nữa, daiki đẹp zai đáng yêu, yuto cao cao thật cao, dáng đẹpôi chất giọng của nhóm khá hay!
chỉ có xíu vấn đề là trang phục biểu diễn hihi chắc mọi người cũng biết nên mình khỏi phải nói!
1 dạo rất chăm chú tìm hiểu và hóng về nhóm, nhưng nhóm hoạt động ít nên mình chỉ tìm hiểu 1 thời gian là hết cái để coi rùi ( hơi buồn xíu), mình vẫn luôn ủng hộ cho nhóm và hóng chờ những sản phẩm của nhóm!hy vọng nhóm luôn bên nhau, phất triển hơn hơn nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-2-2014 22:24:01 | Xem tất
cuopbienmap gửi lúc 3-2-2014 10:12 PM
Chào mừng bạn nhé, cuối cùng cũng có người cmt vô thread, dù lâu lắm rồi mới phát ...

um gần đây thấy có bài mới là Aino arika của mấy e ý, nhưng mình chưa được xem MV đầy đủ, chỉ xem được short ver thui, hix, mới đây mình nghe nhiều bài Ride With Me của nhóm, thấy bài này vũ đạo cũng khá, trang phục đẹp hơn nhiều các bài trước + việc phân đoạn hát cũng tốt hơn làm tất cả thành viên đều được lộ giọng, đặc biệt là bé  keito , bài này mới nghe dk giọng của e ý, yama thì giọng vẫn nổi nhất rùi, hihi, nói chung là bài rất dễ nghe!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách