Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 40322|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2008][U-Zone & J-Zone] Skip Beat!/スキップ・ビート! [Vietsub Ep 25 - End]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-9-2011 22:37:14 | Xem tất
ss yêu ơi, Sao lại để cái drop nó to đùng thế kia * sụt sịt* Em yêu Kyoko Mogami lắm ý bởi có lẽ em khá giống tính cách của Mogami, =)) nhất là cái khoản vong linh với hận thù, sức tập trung có lẽ cao và cái gì muốn làm sẽ làm đến cùng, ít khi bỏ dở
chỉ có điều em chả có năng khiếu diễn kịch hay phim đâu, biết đâu là do bởi em chả bao giờ dám dính với mấy anh nhan sắc trên mức trung bình nên chả lo bị đá =)) em đang coi Manga =)) tới cái đoạn Ren và Kyoko đi đóng Jack Đồ tể rồi ( chap 179),
Mọi người làm tiếp phim đi nhé * chớp chớp mắt* còn mấy tập nữa thôi mà

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
iamqa_2512 + 2 Cảm ơn bạn đã ủng hộ, ST đang xe.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-10-2011 21:45:18 | Xem tất
tvscarlet gửi lúc 5-10-2011 20:41
Cac ban co can giup 1 tay dich 4 tap cuoi khong?
Mac du minh kh co nhieu thoi gian dich, nhung minh  ...

Chị ơi, chị là chị Vương làm bên Jirufansub đúng không ạ =)) em có coi qua phim chị dịch rồi, ổn lắm ạ ^^
Em cũng muốn... phụ dịch 4 tập cuối này, ngặt một nỗi em đăng kí test KSTJ rồi =)) bây giờ xin dịch sợ mang tiếng "đi cửa sau" ngại lắm =))
Hơn nữa em cũng chưa có softsub Esub hay Jsub của phim này để trans đè lên ( không em cũng lọ mọ trong lúc chán đời đi dịch rồi)
Em thích Skip beat lắm ấy, thích cái tính làm gì cũng quyết tâm cao độ của Kyoko, không học thì thôi đã học toàn 100 điểm, cái tính hi sinh quên mình vì người khác của Kyoko cũng rất dễ thương nữa và hơn hết Kyoko ngay cả khi làm 1 diễn viên luôn sống chân thật hết mức, chân thật với bản thân và chân thật trong từng vai diễn
Em ái mộ Kyoko trên tất thảy nhờ bè lũ yêu tinh của Kyoko, cái kiểu cười xảo trá, oán hận của những ác linh ấy làm em nhớ tới 1 phần tối tăm trong chính con người em ( Một phần luôn thích lườm đểu, chọc ngoáy, gây sự, bóp cổ, xiết tay, chân v.v... người khác =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách