Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2384|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [Vietsub - Super Junior KRY's Anniversary] 110927 Mnet MUST - Super Junior K.R

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-11-2011 21:42:46 | Xem tất
bori21 gửi lúc 5-11-2011 17:55
ủa

k ai thèm tem à :|

Mình thích bài cuối í bori. buổi chiều ngồi trans chay ở công ty ko thấy ngấm nhưng tối về ở nhà nghe và trans thấy thích lắm ấy.

Cái tiết lộ về tình cảm của đậu nhỏ í, người bạn ấy bây giờ đậu nhỏ vẫn chơi, còn chơi thân suốt ngày ảnh ọt với nhau cơ.

Khi nào rỗi sẽ edit tim bay sến súa về cảm nhận của mình về bài đấy.

Chúc mừng sinh nhật KRY cái đã.

tiện thể, mai đi ọp ko? hôm nọ ng ta add nick mà refuse nhé * dỗi*

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------

Cù nhầy cái thread sub này mãi không chịu edit cho đến chiều nay, khi vô tình đọc được những dòng này:

Có lẽ, đã tồn tại một thứ tình cảm như thế.
Na ná như tình yêu nhưng lại chẳng phải tình yêu…
Nồng nhiệt hơn tình bạn nhưng đôi lúc lại lạnh nhạt hơn người dưng…
Hay gọi cách khác thì nó là một thứ tình cảm bù trừ...
Gần giống như tình yêu - Một tình yêu đi mượn.

Đây là bài tình yêu đi mượn của MrLee. Đọc và cảm thấy có phần nào giống với bài hát between love and frship trong show này. Không bàn quá nhiều về memories vì nó đã trở thành kinh điển trong bộ sưu tập của kry. Mình muốn nói nhiều hơn về bài hát cuối cùng.

Trong cuộc đời, chắc có lẽ ai cũng có những khoảnh khắc như thế, thực sự vấn vương và khó lựa chọn. Tình cảm là phạm trù khó hiểu và nhiều khi không thể hiểu. Ngộ nhận nhiều khi là điều dễ thấy.

Ngày xưa rất thích bài hát Lucky - Jason Mraz Feat. Colbie Caillat

lucky I'm in love with my best friend
Lucky to have been where I have been
Lucky to be coming home again

vì những câu này mà đã phát rồ và chỉ muốn lấy chồng gần nhà. Nhưng cuộc đời đâu phải lúc nào cũng như ý muốn.

trước giờ lúc nào cũng tâm niệm trong đầu: 1 là gia đình
2 là bạn bè
3 là zai
4 là người yêu :D

Nên nếu có được chọn lựa, chắc mình cũng sẽ như đậu, lựa chọn tình bạn.

Bình luận

hả?? hả hả hả hả? add hôm lào thế? mềnh hêm nhớ :">can tội cảnh giác cao độ nên ai add mà k kèm mess giới thiệu bản thân là reject hết :"> hãy add lại mềnh đi ;;)   Đăng lúc 5-11-2011 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách