Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 5-3-2012 21:54:42 | Xem tất
Tình hình là vừa xem phim xong,định sang kia com nhưng mà thui về nhà mình com cho vui
-Jin ngố:Hôm nay bạn Jin để tóc thẳng nhjn rất chi là ngố,nhất là khi bạn lại mặc động phục trường,thế nên lúc Jin va Sung ngồi với nhau thành ra có những 2 đứa ngố( nữa cơ mà đoạn cuối lúc bạn mặc bộ đen vào đẹp zai thật đấy làm t suýt ngất ).Công nhận là lúc Jin mi vào má Sung nhìn 2 đứa iu ghê,2 ng này mà ko thành 1 cặp thì mình bun lắm.Nhưng mà hình như Jin cũng cảm nhận đk tình yêu mà Jb dành cho Sung nên ko có ý tranh giành nữa thì phải,cái đoạn cuối y,khi mà JB quỳ xuống nói thích Sung sao bạn Jin lại tươi thế,chắc bạn nghĩ chỉ cần Sung vui thì bạn cũng vui ah.đúng là ngố mà
-JB:bạn này thích Sung nhà mình lắm rùi,mình ko hiểu rõ lắm nhưng khi bị ông giám đốc gọi vào phòng,nói cái j đó,hình như là phải chấm dứt mối quan hệ với Sung thì phải,JB lúc đó bất mãn lắm,lại còn cái lúc ngồi một mình cầm rubik và nhớ lại những time ở cạnh Sung ý,có vẻ bạn rất đau khổ khi phải đưa ra quyết định sẽ rời xa Sung thì  phải(Jb diễn chỗ này gọi là tạm đk),cái đoạn cuối thì ko hiểu Jin nói j với JB nên mình chẳng bình luận nhiều
-Rian:thực sự nếu JB và Rian là một đôi thì mình cũng rất ưng ý,ko phải vì mình ship JinSung nên nói thế.vì mình thấy Rian thực sự rất yêu JB,vẫn  hy vọng rằng JB sẽ quay lại với mình,thể hiện khi bạn ý nói với JB rằng có phải JB sẽ chọn bạn ý làm partner ko.ép này tính tình của Rian cũng dễ chịu hơn,bạn ý còn đi mua đồ cho Jin ngố nữa.nhất là khi Rian giữ Sung lại với ánh mắt cầu xin(ko bít có đúng ko)khi Sung định đi an ủi JB,mình thấy nv còn iu JB lắm,cả cái đoạn cuối khi JB cầu hôn Sung ý(theo concept của cuộc thi nha) nhìn Rian thấy tội ghê,cô ấy bít thế nào JB cũng làm vậy nhưng vẫn ko tránh khỏi ngỡ ngàng và tất nhiên là đau khổ.Dù thấy BiSung dễ thương nhưng vẫn muốn Bian,nếu JB về bên cạnh Rian chắc chắn tính tình Rian sẽ thay đổi,ko kiêu ngạo như trc nữa
-Sung ngố nhà ta:Thực ra Sung nhà mình đâu có ngố, là ng suy nghĩ rất sâu sắc là khác,ko bit là mình có dịch đúng ko(tại do mạng giật wa) nhưng mà Sung hỏi Jb tại sao lại thích Sung,có lý do nào ko,vì có vài ng đang chụp ảnh 2 ng phía sau nên JB đã ko trả lời và Sung đã nói rằng(hình như thui nha) nhưng j đã diễn ra giữa Sung và JB ,Sung coi đó chỉ là 1 bộ phim thui.Sung và JB thích nhau thực sự nhưng chắc ko thể đến với nhau đk đâu.Sung và Rian đã nói chuyện với nhau,Rian nói j đó về JB và hình như xin Sung sẽ từ chối JB trong mission lần này nếu JB chọn Sung,cái đoạn cuois Rian còn bảo Sung nhớ những j Rian đã nói trc đó rằng dù JB có nói j cũng ko đk chấp nhận.Sung gật đầu rùi nên mình cũng nghĩ Sung sẽ từ chối JB khi JB đưa hoa cho nàng
Mọi thứ hình như phức tạp hơn rùi,JB với Sung thì e ko bít chứ Rian với Jin thì ko thể vì 2 đứa đã quá rõ trong lòng mỗi đứa thích ai rùi,mong đến mai quá
P/S: bạn Jin đã đk mi vào má Sora mà a già vẫn chưa làm đk j.chắc lần này a ghen nổ mắt

-
-

Bình luận

Ta là ta thik JinSung nhá,  Đăng lúc 6-3-2012 10:01 PM
Ôi nhưng nếu BiSung nhà ta nó tan nát thì ta cũng đi đập đầu vào gối mất thôi! -___________-  Đăng lúc 5-3-2012 10:49 PM
ơ, nàng đọc lại cái comt mới của ta nhá!ta thấy gúc gồ dịch thế nên đang cười mỉm, chả biết phải ko  Đăng lúc 5-3-2012 10:26 PM
ôi ta đi chết đây, Jinsung của ta.huhu  Đăng lúc 5-3-2012 10:22 PM
lúc nãy sang bên kia, thấy ss Gà nói là ep ngày mai Jin vs Ra, còn JB vs Sung cơ..ôi ta chết!!!!  Đăng lúc 5-3-2012 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-3-2012 21:40:41 | Xem tất
Không biết JB bị loại rùi thì có từ bỏ mối quan hệ với Sung ko nhj,vì theo mình nghĩ ông giám đốc cố tình làm vậy để bắt JB chọn giữa Sung và sự nghiệp.Có thể Sung sẽ hiểu sự việc và tự động rút lui
Haizzzzz,bạn Jin hôm nay làm t đau lòng quá,lúc bạn thách ném bóng với JB bạn nói nếu bạn thắng Sung sẽ là của bạn,sao lúc đấy mình cảm tưởng Jjn ko iu Sung mà chỉ muốn chiến thắng JB dù trong tình yêu hay sự nghiệp nhj.Cái đoạn biểu diễn với Rian lúc cuối,nhìn ánh mắt Jin có vẻ rất muốn chiến thắng,mình thấy có j đó gọi là hận thù(ko phải giang hồ nha) trong đó
Thế là Jinsung hết hy vọng rùi,Sung rất yêu JB,dù 2 đứa ko đến đk với nhau thì mình nghĩ Jinsung cũng ko thành
P/S:sao ta ship cặp nào là y rằng nó tan nhj.hix

Bình luận

ẹc, hình như Jin cũng bắt đầu điên vì tình rùi, có vẻ như còn bàn mưu gì với Ryan nữa Jin bụt của ta đâu rùi :((  Đăng lúc 6-3-2012 10:57 PM
uh nang ah,if i win, shin hae sung is mine,thế đây  Đăng lúc 6-3-2012 10:03 PM
Jin nói cái đoạn bóng rổ thế thật sao? :( ta chỉ nghe thấy HS chứ ko hỉu gì hết, ta cũng ko thấy tlai gì cho Jinsung cả  Đăng lúc 6-3-2012 09:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-3-2012 15:29:38 | Xem tất
Mình vừa vào soompi của Teukso và đok đk cái tin rất hay,nhưng ko bit có thật ko,các bạn ý bảo rằng hôm 1/3 bạn Jinwoon tức bạn Jin ngố đi quay hình cho Strong heart.nếu mà thật thì ko bit a già và bạn ý có nói j về ss Ra ko nhj,ko khéo a già lại ghen nổ mặt vì cái kiss của bạn Jin với vợ mình ý(nghĩ tới đây mà ta sướng wa)
P/S:bạn Jin còn chơi lun cả bộ đồng phục trong phim để quay strong heart nữa chứ

Bình luận

bina:cũng đúng nhưng chắc vẫn ghen vì vợ toàn cặp với trai trẻ đẹp:))  Đăng lúc 8-3-2012 09:59 PM
Mình nghĩ là anh teuk ko bít vụ hôn hít đó đâu vì tập ý trong dh2 ngày 5/3 mới chiếu đoạn nè mà,.  Đăng lúc 8-3-2012 09:37 PM
Bao giờ có link xem chương trình này thì share vs mọi ng nhé ^^  Đăng lúc 8-3-2012 04:38 PM
Koo
Ôi , Jin bụt :"> :"> .  Đăng lúc 8-3-2012 03:37 PM
Jin ngố dạo nài bận rộn quá nhỉ..hết quay phim, ra album còn đi show nữa ^^  Đăng lúc 8-3-2012 03:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 10-3-2012 16:41:51 | Xem tất
ThuyMin9x gửi lúc 10-3-2012 16:37
Có ai xem WGM tuần này hem zậy?
ep này coi nhà của 2 anh chị thật là đẹp, đầy  ...

Mình cũng vừa xem ep tuần này xong,công nhận là vc nhà này nhắng thật,cái đoạn đi trợ giúp DH ở cái cửa hàng rất chi là trẻ con,lúc ng ta chụp ảnh thì 2 vc cố chen vào để chụp cùng,ss Sora ảnh hưởng cái tính hày của a già rùi.cơ mà DH như kiểu lần đầu mới hẹn hò ý,hình như quên ko mang cả ví ah
P/S:chắc Sora bận quá nên ko có thời gian học nấu ăn nhưng mà mình vẫn muốn ss sẽ học vài món j đó để nấu cho chồng chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-3-2012 21:14:06 | Xem tất

Cre @BiewTTR

Credit: Angel Leeteuk

nhìn cái chân a già kìa,phải kiễng lên.hj
cr: @special7123 at Twitter

cái tay kìa:))
Cre @pumpkinnic_sab

Bình luận

cái pic 1 ý,anh già có 1 cái nhìn rất chi là tình củm+trìu mến ^^.sora cute ko chịu đc  Đăng lúc 10-3-2012 11:17 PM
uk hj mình cực kì bấn couple nì thiệt chứ Mà giọng cừi của sora dzễ thương ghê lun ^^  Đăng lúc 10-3-2012 10:07 PM
hứ hứ! hôm nay a Già đc lời roai` nhé :)) cái tay hư quá =)))))))))))))))  Đăng lúc 10-3-2012 09:50 PM
mình cũng bị thik đoạn đó,lại cái lúc sora làm rơi giày nữa chứ.cute quá thể  Đăng lúc 10-3-2012 09:45 PM
mắc cười nhất 2 vợ chồng nhà này nhí nha nhí nhảnh nhảy dzô chụp hình............... bó tay toàn tập luôn ^^  Đăng lúc 10-3-2012 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-3-2012 20:32:46 | Xem tất
Chẳng biết mọi người muốn thế nào chứ xem xong 2 tập hôm vừa rùi mình chỉ muốn 4 đứa alone thui,mình thừa nhận là trước đây có ship đôi Jinsung nhưng mà xem mấy tập gần đây chỉ thích mức độ tình cảm Jin dành cho Sung cũng chẳng có j gọi là sâu sắc cả,có đôi lúc hình như Jin quên mất Sung thì phải,nhất là khi ở bên Rian ý.công nhận là Bi yêu Sung thật lòng,2 ng ở bên nhau cũng rất vui vẻ nhưng ko thể phủ nhận là Rian cũng rất yêu Bi.nhìn mấy đọan Rian trong viện với Bi mà mình lại muốn 2 ng là 1 cặp vì mình thấy cũng thương Rian.từ trc đến h có kiêu ngạo,ích kỷ nhưng mà vẫn chỉ yêu một mình JB thui.mà tính ra thì e nó vẫn chưa làm việc j đến mức xấu xa ko thể tha thứ đk.Mà bi giờ để JB ở bên cạnh ai thì cũng thấy buồn cho ng kia.
cơ mà có 1 điều mình nghĩ chắc chắn là Jjn và Rian ko thể yêu nhau đâu, 2 đứa như kiểu là bạn bè cùng hoàn cảnh nên hiểu đk suy nghĩ của nhau thui,thế nên 2 đứa chỉ có thể là bạn thân,còn iu thì chắc là còn xa lắm.Mà cứ nghĩ đến cảnh Jin và Rian iu nhau là mình lại thấy điên tiết.nếu Jin iu ai thì e chỉ muốn là Sung thui.hj(hơi ích kỷ tý)

Bình luận

nàng ơi, ta ko đc cao thượng như nàng đâu, ta chỉ cần Sung hp thui, còn Rian mianne. HE for BISUNG please!!  Đăng lúc 15-3-2012 11:07 PM
giống mình:)) Sung có thể yêu Jin or JB, n Jin thì chỉ đc phép có mình Sung, hehe mà cái ep 14, lúc Jin ẵm Sung cũng hay ấy chứ  Đăng lúc 15-3-2012 08:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 22-3-2012 19:25:49 | Xem tất
sao chán thế này,WGM sẽ ngừng chiếu và bị thay thế bởi 1 chương trình khác,bùn wa.họ có thể chiếu những cảnh delete sceen cho đến khi có tập mới chứ đâu cần phải chiếu ct khác chứ.Mà sao cái MBC đình công lâu thế hả giời,hay là các ông ý định đóng cửa lun.
e vừa lượm đk cái fancam của ss Ra hôm fansign cơ mà e ko bit post video nên post cái link cho cả nhà nhé:
http://www.youtube.com/watch?fea ... d&v=n0bK4w1QKnE

Bình luận

bon.babu:vì MBC đình công nên ko quay đk tập mới thì phải.haizzzzzzz  Đăng lúc 22-3-2012 07:40 PM
:(, sạo lại ko chiếu nữa thế nàng :((((((((((((((  Đăng lúc 22-3-2012 07:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 26-3-2012 20:30:59 | Xem tất
ss nào bit tiếng Hàn dịch giúp e cái bài trong cái link dưới này với,thấy mấy bạn bên soompi bảo bài này ss Sora nói về WGM,cơ mà các bạn ấy dịch vắn tắt bằng tiếng anh,vẫn chưa đủ ý lắm,ss nào rảnh dịch giúp e với nha xem ss nhà mình nói j.Thanks
http://star.mt.co.kr/stview.php?no=2012032614352591318&type=3

Bình luận

e trans đi..new TA đây  Đăng lúc 26-3-2012 08:36 PM
http://wgmleeteukandkangsora.wordpress.com/2012/03/26/news-120326-kang-sora-interviews-about-we-got-marrieds-script-controversy/  Đăng lúc 26-3-2012 08:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-4-2012 10:29:22 | Xem tất
hehe hôm wa xem WGM rất là phởn vì chỉ chiếu mỗi Teukso thui,vì chưa có sub nên cũng ko hiểu lắm nhưng mà công nhận là a Gìa nhát gan, vợ a thì cầm hết con rắn này đến con khác mà a thì đứng chắc phải cách xa chúng nó 2 m.Nhưng mà ss Ra cũng can đảm thật,dám sờ mấy con rắn đấy cơ,nhìn đã muốn xỉu rùi,ss trông thế mà toàn thích những hàng độc nhỉ.ah hôm qua xem cái cảnh mỗi ac ở một bên bể cá rùi nhìn nhau qua kính ý,e suýt nữa thì tưởng 2 ng iu nhau thật ý,nhất là a già.2 ng mà thật thì tốt quá
P/S: hôm wa e mơ ac đi honeymoon ở Hawai:))

Bình luận

đợi sub chưa xem ... nge bạn kể mà bắt đầu nổi máu tò mò r đó =)  Đăng lúc 1-4-2012 06:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách