Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 18-2-2012 23:27:22 | Xem tất
Thích vai diễn của Sora trong Sunny >:D< khá mạnh mẽ và đóng rất đạt!!! He he.
Biết Sora từ WGM và đang rất phát cuồng vì DImple couple =))
Sora còn trẻ nên hi vọng sự nghiệp của chị ý sẽ ngày càng phát triển ;)

Bình luận

fim ấy hình như thể loại kinh dị...phải ko? mới coi khúc đầu hơi sợ...ai coi trc đi, r nói cho mình xem có phải k.dị k!? ngủ có 1 mình à!! sợ lắm :((  Đăng lúc 28-2-2012 10:37 PM
đâu đâu, xem film đó ở đâu, nhà mình có sub film đó k???  Đăng lúc 19-2-2012 12:31 PM
bạn mà xem Detectives.In.40.Minutes ss đóng vs yoo seung ho còn kết nữa :X  Đăng lúc 19-2-2012 11:47 AM
Thread mới khai trương, bạn ghé qua ủng hộ thường xuyên nhé ^^~  Đăng lúc 18-2-2012 11:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-2-2012 00:44:50 | Xem tất
Sora cứ cái kiểu ngốc nghếch trong DH2 nên nhiều người k thích :"> Nhưng đến ep 6 thì mình thấy tội cho Sora :) ... Cứ cài đà của film thì chắc cuối cùng JB vs HS sẽ 1 cặp ;)) (m` vẫn thích JB và RA hơn) .... Hi vọng YJ và HS 1 cặp thì ok hơn, 2 bạn trẻ này hợp hơn vs cả mấy tập vừa rồi, YJ có sẽ quan tâm HS ;;) he he

Bình luận

:), ban đầu cũng thấy thích đôi YJ vs HS, nhưng mờ xem qua ep 7 thì lại bị thích JB hơn oy  Đăng lúc 22-2-2012 01:29 AM
oh no, bh jin tít vẫn chưa dám xác nhận tình cảm vs HS nên 2 bạn chẻ vẫn dậm chân tại chỗ vậy đó. mình ko tin rubik couple lắm :))  Đăng lúc 21-2-2012 01:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách