Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 9-5-2012 11:37:25 | Xem tất
Một số ảnh promotion cho rượu gạo Kookchondang

Credit: DC

P/s: Đã nhận dược PM đăng ký vào group của các bạn, đúng 8 giờ tối nay group sẽ chính thức mở cửa và đăng ký của các bạn sẽ được accept. Chân thành cám ơn các bạn đã ủng hộ nhà So Ra.

Bonie

Link To Kang So Ra's Bakery House

Bình luận

muốn uong ruou có hình Sora quá \m/  Đăng lúc 11-5-2012 05:27 PM
@hangmc: vâng, cậu tự nhiên ^^  Đăng lúc 9-5-2012 08:10 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 9-5-2012 21:01:03 | Xem tất
Ảnh mới quảng cáo cho Kwiss

Theo thông tin mới nhất, CF Kwiss sẽ được phát hành trong thời gian gần , vào dịp đầu hè và có thể là 1 CF về couple.

P/s: Kang So Ra's Bakery House đã chính thức đưa vào hoạt động, thành viên nhà đang giao lưu chúc mừng nhà mới mong mọi người tiếp tục ủng hộ , đưa nhà phát triển lớn mạnh hơn. Ngoài ra, nhà vẫn tiếp tục nhận thành viên đăng ký.

Các bạn có thể đăng ký vào Kang So Ra's Bakery House theo link này:

KANG SO RA'S BAKERY HOUSE

EDIT: Link vào group đã dc fix

Bình luận

sao ss chưa nhận e vào nhóm thế  Đăng lúc 12-5-2012 11:32 PM
thik style của Sora như này quá :x tóc như nỳ cũng đẹp xinh lại gọn gàng :x  Đăng lúc 11-5-2012 05:23 PM
pic này năng động woa :X  Đăng lúc 10-5-2012 05:02 PM
sao minh k dk thah vien dc vay ban  Đăng lúc 9-5-2012 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 10-5-2012 22:04:34 | Xem tất
10.05.2012 Lý do Kang So Ra đến New York (Mỹ) một mình?

Nữ diễn viên Kang So Ra còn được biết đến là một "tín đô du lịch" đã làm chuyến du lịch ba lô một mình đến Mỹ. Ngày 10 tháng 5, phía đại diện của Kang So Ra đã tiết lộ "Kang So Ra đã đến New York một mình vào hôm qua (ngày 9 tháng 5), cô ấy sẽ trở vào tuần tới ngày 17 tháng 5"

Nguồn tin từ phía thân cận của Kang So Ra cho biết, từ lâu Kang So Ra đã ước muốn có thể đến thưởng thức các màn trình diễn tại sân khấu nhạc kịch Broadway, vì vậy cô ấy quyết định làm một chuyến đi đến New York. Kang So Ra có ý định sẽ ở lại New York một tuần.

Trước đó, Kang So Ra vừa hoàn tất vai diễn sinh động trong bộ phim truyền hình Dream High 2, cô cũng tham gia show thực tế We Got Married, tuy nhiên quá trình thu hình đang bị đình chỉ trong thời gian dài vì cuộc đình công của đài MBC. Hiên tại, Kang So Ra đang nghỉ ngơi, đồng thời cân nhắc chọn lựa tác phẩm kế tiếp.

Source:Nate
V-trans:Bonie@KangSoRa'sHouse -Kites
Take Out With Full Credit

Bình luận

woa, sora đi chơi vui vẻ nha, ss làm việc nhìu quá rùi ^^  Đăng lúc 11-5-2012 06:46 PM
woa^oo^....thik thế Sora ơi... Sora đi US mong là up ảnh nhìu trên tw để ngắm ss Bonie nhỉ :x  Đăng lúc 11-5-2012 05:26 PM
sora đẹp quá ^^. thks Bonie  Đăng lúc 10-5-2012 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 21-5-2012 12:01:29 | Xem tất
Ảnh So Ra tại New York Ngày 14 tháng 5

Credit: Cafe.Naver/ANGELA

Bình luận

anh kia, sao gặm tay con bé nhà tôi như gặm chân giò =))  Đăng lúc 21-5-2012 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 21-5-2012 12:02:31 | Xem tất
Ảnh promotion cho rượu gạo Gooksondang

Bình luận

So sexy ghê. he he he. Mà tóc Ra dài nhanh thật. Mình thik Ra để tóc dài  Đăng lúc 21-5-2012 02:55 PM
mình thích cái này, cái CF này này :x :x :x  Đăng lúc 21-5-2012 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 30-5-2012 20:43:56 | Xem tất
Bản scan ảnh và interview của So Ra trên tạp chí Beauty. Bản interview chữ tớ sẽ ko post, vì ko có ảnh kèm và rất dài. Do tớ đang on business trip nên ko dịch ngay dc, sẽ cố dịch và mang ra news ngay khi tớ về tới :)

Bình luận

Đẹp quá đi  Đăng lúc 1-6-2012 02:07 AM
tớ thích áo của nàng^6  Đăng lúc 30-5-2012 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 1-6-2012 18:52:59 | Xem tất
Kang So Ra tại Kwsiss Event ngày 1 tháng 6

Chiều ngày 1 tháng 6, nữ diễn viên Kang So Ra xuất hiện tại buổi event của hãng thời trang thể thao Kwsiss Country Style Pop Up Store "Fifteen:Love#2" tổ chức tại T-bar Hongdae Seoul.Buổi event này được tổ chức theo concept phong cách đồng quê California, các hoạt động văn hoá, thể thao, âm nhạc và các trò chơi khác của California đều được tổ chức tại đây. Kang So Ra với tư cách là người mẫu độc quyền của Kwiss tham dự event và chơi trò chơi Tennis Wii với các fan.

Một số hình ảnnh của Kang So Ra tại event này:

Ngoài ra, nam diễn viên Kim Ji Soo (Dream High 2), cũng xuất hiện góp vui.

Source: MyDaily
V-trans and Re up:[email protected]
Take out with full credit

Bình luận

chị em mình vào nhà sora nc đi ss đi  Đăng lúc 1-6-2012 11:37 PM
vụ đi concert mà anh ý cũng đi cùng ý ạ,hum đó sora đi với anh ý thui hử ss @@  Đăng lúc 1-6-2012 11:36 PM
mà anh nè hay đi theo sora lắm hả ss, anh ấy đi những đâu  Đăng lúc 1-6-2012 11:31 PM
em cũng nghĩ thế, vì sora đã có ...*ss nhìn quần em*=))  Đăng lúc 1-6-2012 11:30 PM
anh ji soo này có vẻ thích ss Ra đó ss bon nhỉ ^^  Đăng lúc 1-6-2012 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 7-7-2012 10:53:29 | Xem tất
Gửi các thành viên nhà So Ra và các bạn yêu mến diễn viên Kang So Ra,

Đến thời điểm này, thread này vẫn là thread chính của Kang So Ra, mọi thông tin về So Ra đều được update tại đây.
Thread mới lập về Kang So Ra trong box Korean Actress, là do một người không thuộc nhà So Ra tự lập, trong khi thread này vẫn còn đang hoạt động, chưa được mod đóng lại. Chính vì thế, thread mới do nick 2B_SL lập là thread không chính thống và bị phạm lỗi trùng thread. Hiện nay sự việc đã được thông báo cho Mod Sid trong thread Giải Đáp Thắc Mắc để giải quyết, delete thread mới đó và xử lý nick người lập thread.

Chính vì thế, mong các bạn đừng tham gia comment trong thread kia, tránh tình trạng bị mod xử lý các comment.

Chân thành cám ơn các bạn đã ủng hộ và post trong thread diễn viên Kang So Ra, tất cả thông tin mới về So Ra sẽ tiếp tục được post trong thread này. Khi có bất kì sự thay đổi nào nhà Kang So Ra sẽ post thông báo trong thread khi đã có sự ưng thuận của Mod.

Thân Mến

Bonie - Đại diện cả nhà Kang So Ra.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 7-7-2012 23:55:09 | Xem tất
Gửi cả nhà So Ra và các bạn yêu mến Kang So Ra,

Trước hết chân thành cảm ơn các bạn đã ủng hộ thread Kang So ra bấy lâu nay. Thread đã có 1 bề dày hoạt động, tuy nhiên cũng nhiều lần bị anti, nick clone vào phá hoại dẫn đến tình trạng war nhiều lần. Hiện thread lại không có người quản lý, chính vì vậy các thành viên nhà So Ra đã thảo luận và nhận được sự ưng thuận của Mod Sid cho phép đóng thread này lại, mở một thread mới do thành viên nhà So Ra quản lý.

Sáng nay có 1 nick clone đứng ra lập thread mới của So Ra để spam và đã bị mod xử lý. Để tránh tình trạng nick clone tiếp tục  xuất hiện, nhà So Ra quyết định đứng ra mở thread theo kế hoạch ngay ngày hôm nay. Chính vì vậy thread này tạm thời sẽ không được tiếp tục update nữa và thread mới của Kang So Ra sẽ được lập bởi các thành viên quản lý nhà So Ra với nick Soraya. Vậy mong các bạn bắt đầu từ bây giờ không post ở đây nữa và chuyển sang thread mới để cập nhật thông tin về So Ra cũng như post đóng góp. Thread này sẽ được Mod Sid close sau khi Mod Online. Hiện Mod đã đồng ý với kiến nghị của nhà để đóng thread lại, mong các bạn ủng hộ thread mới như đã ủng hộ thread này trước kia.

Trân Trọng

Đại diện ban quản lý nhà Kang So Ra.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách