Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10606|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kiện cáo - Giải đáp thắc mắc - Yêu cầu và góp ý cho Box Thailand Movies

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 12-6-2012 19:24:20 | Xem tất
hix.sáng nay mình có post bài trong mục movie nhưng đến giờ xem thì đã bị xóa.
mình đã cố gắng đọc và làm theo nội quy.cá nhân thì mình không nghĩ mình bị del vì mấy lỗi như xteen quá hay spam,bậy bạ gì.có lẽ là lỗi gì đó mà mình không hiểu.
lần đầu post,hơi buồn vì mình không ham hố nhiều bài,chỉ post vì mê phim quá.
nếu là nơi khác có lẽ mod rất bận không thể rep được,nhưng vì box này cũng không quá nhộn nhịp nên mod nào đã xóa bài mình có thể cho mình biết lý do không.mình muốn sửa để post lại bài ,vì mình rất thích phim đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-6-2012 22:25:53 | Xem tất
mình post bài giới thiệu về phim sunset at chaopraya ở mục movie,mình k nhớ rõ thời gian,tầm 8-10h gì đó.
mình nhớ mới post đã có bạn comt rồi mình comt lại,và có thêm mấy dòng cảm xúc về phim,nếu tính spam thì mình cũng không tiết lộ nội dung,chỉ giới thiệu.khung bài mình học theo mấy bài tương tự cùng mục.
bản thân mình không hiểu sai sót chỗ nào.
cảm ơn bạn đã trả lời.

Bình luận

Uhm day la do loi cua minh, minh move nham, minh da nho mod ben day move ve lai day r :D  Đăng lúc 13-6-2012 06:24 AM
rất cảm ơn bạn.nhưng đó là movie mà.mình post bài ở mục giới thiệu phim điện ảnh thái lan mà.  Đăng lúc 13-6-2012 12:00 AM
Đã giải quyết ^^  Đăng lúc 12-6-2012 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-5-2013 20:30:49 | Xem tất
rất cảm ơn leeteuk.chip đã trả lời mình
chuyện xưng hô gọi bạn cho đơn giản
thực ra ý tưởng của các mod m hiểu chứ
cái mình sợ là lập đầy rẫy thread phim nhưng chẳng có ai vào thôi
nói thật là bên box lakorn đó,nói ra k sợ mọi người tự ái,chuyện tám tám thì ít mà post ảnh thì quá nhiều luôn
kites không có chức năng hide post nên lăn chuột mệt nghỉ,mấy chục trang chỉ toàn ảnh không
mình cũng từng post bài nên hiểu công sức đi kéo ảnh về máy,up lại rồi mới up lên kites chứ.Nhưng vào thread mà chỉ thấy ảnh ảnh ảnh thì chán,muốn tám mà có mỗi mình post chữ,kéo mấy trang thấy hình là chán luôn
movie T-zone mình sub nhiều,nếu nói về tỷ lệ thì hơn bên box lakorn nhiều
có lẽ do đặc thù movie sub nhanh hơn so với lakorn mấy chục tập
mình nghĩ thế "chất"
còn thực chất nếu có phim hay (như mình hồi thích Khu Kam )vẫn post bài
dalphe cũng là bạn hay post bài mà,dù không cộng điểm chắc vẫn post thôi
chuyện post bài dù không thưởng mình cũng sẽ làm nếu thấy phim hay,dạo này do bận nên cũng k làm được mấy thôi
ý kiến m thế không phải là phản bác kế hoạch này
mình thấy nó cũng rất hay
chỉ là lo cho tương lai của nó thôi
nếu được 2mod nhờ khu khác treo banner quảng cáo để các bạn khu khác cũng biết rồi tham gia

Bình luận

Bạn cứ gọi mình là Chip, mình sn 93. Giới thiệu trc cho tiện xưng hô sau này  Đăng lúc 10-5-2013 08:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-5-2013 21:56:22 | Xem tất
leeteuk.chip gửi lúc 10-5-2013 20:40
Đây mới chỉ là những bước ban đầu cho việc thu hút mem tham gia, hiện giờ bọn mình ...

chuyện được pr thì mới xem là tình trạng chung của phim ảnh ca nhạc nói chung mà
chính bản thân m lang thang nhiều mới biết hóa ra có nh cái rất nổi bên nước đó,nhưng VN k biết hoặc chỉ biết 1 khía cạnh,do đặc thù nguồn tin
có lẽ khi có time rồi m cũng sẽ giúp ích chút xíu
nói 1 chuyện hơi ngoài lề nh hội yêu phim Thái trên f cũng được mấy chục nghìn like
nhiều bạn trên đó cũng biết Nadech đó
hy vọng sẽ có nhiều người biết đến Thái Lan hơn
nhất là theo xu hướng hiện nay nên giải trí Thái Lan có vẻ bắt đầu nổi nổi hơn rồi

Bình luận

ok thôi.hihi  Đăng lúc 11-5-2013 08:28 PM
Nếu nói thế cũng k hẳn k có cải thiện gì ^^ Mong là bạn cũng giúp box thu hút mem :D  Đăng lúc 11-5-2013 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách