Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại 18+] Sói & Dương Cầm | Diệp Lạc Vô Tâm [Hoàn]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-2-2012 18:46:40 | Xem tất
Kurt gửi lúc 20-2-2012 17:14
Cách đây mấy ngày mình có đọc "Thích" của Cảnh Hành, thì couple trong đó cách nha ...

Truyện này tớ thấy trên trang chủ đề bán bản quyền sang VN từ năm ngoái mà không thấy có động tĩnh gì. Chắc là do đề tài cấm kỵ (cha con yêu nhau, xã hội đen) nên không xin được giấy phép xuất bản ^^.

Lúc đọc truyện này tớ không hề lăn tăn chuyện cách biệt tuổi tác, chắc là do tình yêu của hai nhân vật chính dữ dội quá ^^.

Buồn cười là sau này con gái của Hàn cũng yêu người lớn hơn nhiều tuổi. Cuốn "Chờ em lớn lên" kể câu chuyện tình con gái của Hàn và con trai An Dĩ Phong. Lúc con gái Hàn 9 tuổi, con trai An Dĩ Phong đã tốt nghiệp đại học (23 tuổi) ^^.

Bình luận

em chưa đọc được bộ "Chờ em", cực muốn cực kì muốn đọc luôn, cơ mà CV thì hỡi ôi, em chịu @_@. Cộng chẩm thì bị hận bản edit cùi bắp nên cũng drop huhu   Đăng lúc 20-2-2012 07:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-3-2012 14:47:44 | Xem tất
Mà điều khiến tôi hôi hận nhất chính là lời nói bất chợt của Hàn Trạc Thần: “Thiên Thiên! Trong cuộc sống từ xưa đến nay của tôi, việc mất mặt nhất chính là bị một cô bé mười tám tuổi cưỡng ép…”

Hồi đọc ĐLCC, tớ nhớ là không có câu trên.

Vừa xem lại trên trang chủ, thì ra Tâm Tâm đã sửa mất đoạn này. Chắc Tâm Tâm bị phản ánh ai lại để trẻ em chủ động trong chuyện XXX nên cắt phéng đi, thay vào đó là câu miêu tả hoa lá cành ^^.

Bình luận

Hự, máu...... ai cho em xin tí máu, em chảy máu mũi hộc máu mồm, nhồi máu cơ tim rùi! Chị tâm ác quá đấy ạ, nhưng mà em thích hé hé  Đăng lúc 26-12-2012 05:29 PM
Chúc mừng sis làm bài 100 nha  Đăng lúc 2-3-2012 03:23 PM
Shock toàn tập siss................chưa cảnh nào làm em shock bằng H của CC  Đăng lúc 2-3-2012 03:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách