Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: H.N.Gem
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We Got Married - WooJung Couple - Episode 51+52 Download + Online Compl

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 9-2-2012 14:02:49 | Xem tất
Kết quả "WooJung Moments Contest"

Lần này tuy số lượng tham gia contest không nhiều, nhưng có thể thấy đều là những bài viết tâm huyết của WooJung shipper từ ngày cặp đôi của chúng ta mới bắt đầu.

Contest lần này rất tiếc không tìm được Giải Nhất vì các bạn tuy đã làm đúng theo yêu cầu (cap ảnh + viết bài bình luận) nhưng dường như bài bình luận vẫn chưa được chau chuốt lời văn cho lắm, dù đã đi sâu phân tích hình ảnh.

Kết thúc chương trình, giải thưởng như sau:

► 1 Giải Nhì: 700 K$D + 1 avatar về WooJung (text theo yêu cầu)
đã thuộc về bạn: love_woojung
link bài viết: http://kites.vn/forum.php?mod=re ... 301&pid=1023773

► 1 Giải Ba: 500 K$D
đã thuộc về bạn: autumn_firefly
link bài viết: http://kites.vn/forum.php?mod=re ... 4301&pid=962216

Ngoài ra, những bài thi còn lại mỗi bài sẽ được tặng 50 K$D ^^

Cảm ơn các bạn đã tham gia và ủng hộ chương trình. Bạn love_woojung có thể com hoặc rep cho mình về bức ảnh bạn mong muốn làm avatar và text theo ý bạn.

Giải thưởng sẽ được trao cho các bạn trong tuần tới!

Xin chân thành cảm ơn!

Leader Project,
H.N.Gem

Bình luận

hehe, chúc mừng love_woojung nhé, hình như là người quen thì phải :))  Đăng lúc 11-2-2012 04:33 PM
woa, cám ơn...xúc động quá! mình viết vì y WooJung thôi cuối cùng ko ngờ dc giải tn...hichic...về bức ảnh thì mình vẫn thích cảnh kiss nhất, đẹp như mơ:)  Đăng lúc 9-2-2012 05:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 19-3-2012 23:35:57 | Xem tất
Rất xin lỗi vì tới thời điểm này mới lên tiếng.

Thứ nhất đây là khoảng thời gian khá khó khăn với subteam, máy mình đang gặp trục trặc và thời gian hiện tại là vô cùng bận.
Những eps gần đây thật vui vì thời lượng WooJung được giành nhiều hơn, nhưng điều đó cũng có nghĩa là subteam phải làm việc lâu hơn.

Hiện tại về phần sub E41 đã xong nhưng gặp 1 số trục trặc ở khâu cuối nên hiện tại vẫn chưa đc post lên. Mong các bạn tiếp tục chờ và ủng hộ subteam.

Thời điểm gần đây có một số bạn pm cho mình, rằng rất muốn được tham gia vào đội ngũ subteam. Rất đơn giản thôi, các bạn chỉ cần vào đây và làm theo hướng dẫn. Bất cứ bạn nào đủ tiêu chuẩn và khả năng đáp ứng đc sẽ đc set vào subteam ngay ^^

Mong các bạn tiếp tục ủng hộ WooJung Couple và subteam trên chặng đường phía trước.

Xin chân thành cảm ơn !

Ký tên,
Leader Project

Bình luận

Yêu cô em lắm cơ!!! :x  Đăng lúc 22-3-2012 09:09 PM
SUbteam cố gắng lên nhiều nha. Mọi ngươi vẫn đang chờ đợi và ủng hộ nhà mình mà  Đăng lúc 21-3-2012 06:49 PM
yen tam cho doi. sorry ba con may cua minh no hu roai  Đăng lúc 20-3-2012 07:19 PM
thề ko xem raw, ko xem Engsub, chờ subteam thôi!!! Aja Aja!!!  Đăng lúc 20-3-2012 11:00 AM
hú hú yêu sub quá. sub lên tiếng thế này thì cũng yên tâm phần nào rồi :) cố lên subteam, các member luôn luôn ủng hộ sub :">  Đăng lúc 20-3-2012 08:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 24-3-2012 20:08:53 | Xem tất
Xin lỗi các bạn, E41 gặp trục trặc vẫn chưa sửa xong :( Mà E42 thì đã xong.

Nhận thấy các bạn rất nhiệt tình trong việc comment cổ vũ WooJung và Subteam, vậy nên mình quyết định post E42 lên trước, khi nào E41 sửa xong sẽ đc kéo lên ngay

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ ^^

Bình luận

yêu sub kinh khủng luôn >:D< ngàn nụ hôn gửi đến sub lá laaaaaa  Đăng lúc 25-3-2012 09:54 PM
thank subteam nhiều lắm !!!!!!!!!  Đăng lúc 25-3-2012 12:54 AM
EP 41 bị gì hở bạn, mình học IT cũng làm sub nhiều film rồi, nếu cần gì thì cứ gọi mình nhé...  Đăng lúc 24-3-2012 08:44 PM
thanks bạn nhìu lắm ^^  Đăng lúc 24-3-2012 08:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 2-4-2012 22:50:13 | Xem tất
E43 đã đc kéo lên các bạn nhé! Sự ủng hộ của các bạn là nguồn động lực lớn để subteam tiếp tục, bạn nào nôn nóng thì cứ giục, nhưng các bạn cứ để ý mà xem nhé, giục chỉ khiến sub ra chậm hơn chứ ko hề nhanh hơn đâu.

*

Hiện tại subteam đang gặp một số vấn đề, link download từ E1 đến E21 đều đã die (do trước kia dùng MU, MS và MF). Để WooJung couple đc thêm nhiều người biết đến, thì các ep đầu tiên đóng vai trò rất quan trọng, vậy nên bạn nào còn giữ những tập vietsub đầu tiên của WooJung couple do subteam làm thì hãy liên lạc với mình ^^. Cụ thể là 20 tập đầu tiên. Nếu bạn nào còn giữ thì hãy pm hoặc liên lạc qua wall để mình tiến hành hợp tác và re up những ep này để ai chưa theo dõi có cơ hội được theo dõi WooJung couple từ đầu.

Xin chân thành cảm ơn!

Leader Project,
H.N.Gem

Bình luận

Sao k pm hỏi sis? :)) =))  Đăng lúc 3-4-2012 10:11 PM
các ep còn lại mình đã nhờ đc 1 bạn giúp đỡ trong việc re up nên các bạn khỏi lo nhé :D xin chân thành cảm ơn !  Đăng lúc 3-4-2012 02:41 PM
Cảm ơn sự nhiệt tình của các bạn ^^ Hiện tại ST đang lên kế hoạch re-enc 16 eps đầu để đổi tên miền thành kites.vn  Đăng lúc 3-4-2012 02:40 PM
ss gem ơi em giữ nguyên bộ nè ^^ ss cần up lên server nào ah ? hiện em đã up lên MF 8ep đầu rồi ^^  Đăng lúc 3-4-2012 02:34 PM
cũng có nguyên bộ nè :D, nếu có giúp được gì thì pm :D  Đăng lúc 3-4-2012 01:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 6-4-2012 16:34:43 | Xem tất
Vietsub E41 (Full) Link Torrent

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 6-4-2012 16:35:12 | Xem tất
Rất xin lỗi các bạn, do một số sơ suất mà hôm trước mình chỉ up bản vietsub E41 part 1 (hơn 24' đầu)
Sau khi được một số bạn thông báo kịp thời, mình đã phát hiện ra sự thiết xót của E41 (còn hơn 20' cuối đoạn Jangwoo đi câu cá ^^ )

Hiện mình đã update đầy đủ bản sub E41 hơn 40' ^^ Có vấn đề gì mong các bạn sớm phản hồi để Subteam kịp thời sửa chữa.

Thân!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
 Tác giả| Đăng lúc 19-6-2012 00:12:44 | Xem tất

WE GOT MARRIED WOOJUNG COUPLE SS3 EPISODE 45 COMPLETED

Bình luận

down ep 45 nhu the lao` vay ca nha?  Đăng lúc 19-6-2012 10:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 29-6-2012 22:02:20 | Xem tất
Đã có link revised ep 46 rồi các bạn nhé.
Mọi người down lại để thưởng thức trọn vẹn ep chuẩn bị đám cưới này nhé
Ep sau hứa hẹn sẽ có kiss scene và wedding
Mọi người cùng chờ đón nhé

Bình luận

e check lai máy cái post 2 trang sau này nhé. sao spam giữ vậy. e thấy cai nào mà e cảm thấy spam thì hú ss  Đăng lúc 2-7-2012 09:14 AM
e ơi giữ seed giùm ss ep 46 de ss up các link khác hen, mà khi nào có ep gì mới thì hú ss 1 tiếng để bật seed down cho lẹ, chứ ss ko để ý hết các ep mới cùa các   Đăng lúc 1-7-2012 08:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 1-9-2012 03:34:20 | Xem tất
Xin chào tất cả các bạn, những người đã từng dõi theo cặp đôi đáng yêu này!

Trước hết, là leader project vietsub này, xin thay mặt subteam gửi lời cảm ơn đến tất cả cảm bạn đã luôn theo dõi và cổ vũ subteam để hoàn thành trọn vẹn dự án này.

Tiếp theo là một lời xin lỗi chân thành tới những fan ruột của WooJung, vì có những khoảng thời gian sub chậm, lỗi kĩ thuật… khiến các bạn phải chờ đợi hay không hài lòng. Chỉ còn biết nói rằng subteam đã gắng hết sức mình hoàn thành công việc 

Hai tập cuối thực sự là khoảng thời gian khó khăn của WooJung, đồng thời cũng là giây phút không hề mong muốn của subteam. Nhưng để hoàn thành dự án này thật trọn vẹn và đầy đủ ý nghĩa, 52 tập đã được phát sóng trên kites qua 2 threads đc chia nhỏ ( từ E1 đến E30 và từ E31 đến hết )

Tổng kết lại một chút, 2 threads của WooJung đã thu hút được gần 1 triệu rưỡi lượt xem tính đến thời điểm hiện tại. Đây tuy chưa phải con số quá khủng khiếp, nhưng thực sự nó cũng khiến subteam thấy vui và tự hào về sản phẩm sub do mình thực hiện cũng như sức hút không hề nhỏ từ chương trình.

Qua 52 tập trải nghiệm đủ cảm giác vui, buồn, bất ngờ, hạnh phúc, xót xa… WooJung đã đi vào chặng cuối. Trong giây phút này, chúng ta hãy tạm quên đi scandal, tin đồn tình cảm,… và hướng về Lee Jang Woo – Ham Eun Jung. Hãy ủng hộ họ trong những dự án sắp tới vì họ đã từng sống và trao nhau những tình cảm thật chân thành 

Cuối cùng, xin chào tạm biệt và hẹn gặp lại các bạn ở những dự án tiếp theo!

Ký tên,
H.N.Gem

Bình luận

:((...thanks subteam nhiều nha...MV mới của Jangwoo...cái bài Words i couldn't bear to say đó...:( subteam có thể làm sub được ko..sub của nhà mình vẫn luôn là nhất nhất ý   Đăng lúc 6-10-2012 07:15 PM
mình kiếm ra rùi,thank mọi ng  Đăng lúc 11-9-2012 10:09 AM
í nhầm ep 52  Đăng lúc 11-9-2012 10:08 AM
mọi người ơi,cho mình cái link down è đi,mình kiếm quài ko ra  Đăng lúc 11-9-2012 10:07 AM
woojung quá đỉnh,subteam tuyệt vời  Đăng lúc 9-9-2012 05:37 PM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +22 Thu lại Lý do
pharmcop + 5 Tks ST so much! :x
xiaoling308 + 5 cảm ơn súp tim nhà mình nhiều nhé.
lananhkh + 5 Couple dễ thương! :xxx
banhsukem + 5 :x
anglemoon + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách