Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: H.N.Gem
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We Got Married - WooJung Couple - Episode 51+52 Download + Online Compl

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-4-2012 20:46:59 | Xem tất
MBC đang trong quá trình đình công thôi, WGM vẫn sẽ tiếp tục mà
Theo tin trên Woojungislove thì PD đã nói là:"I have meet them personally to discuss about the things they are going to do after the labour strike ended. I’ve planned to let WooJung couple to hike in mountain to let them have private space to talk about their inner feelings but EunJung is busy recently so they still can’t meet up"
Tức là: đại loại là họ đã gặp cá nhân Woojung để bàn kế hoạch sau khi đình công họ sẽ tiếp tục ghi hình cho couple này tại một núi nào đó, và 2 bạn "chẻ" sẽ được nói về suy nghĩ của mình nhưng dạo nào thì bà Jung lại quá bận rộn.
Theo mình nghĩ thì show này chắc vẫn còn đó.
PS: Chào mọi người, mình là mem mới rất hân hạnh làm quen, có gì mong chỉ bảo thêm

Bình luận

mình thích cái avatar của bạn lắm. Nice to meet you.  Đăng lúc 19-4-2012 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-5-2012 12:39:28 | Xem tất
Không biết là có thiệt hay không nhưng mà bên T-aravn.net vừa mới có tin là tuần sau sẽ chiếu WGM special đó. Nghe đâu cái show Musik gì đó tuần này là kết thúc.
Mong rằng tin này là thật, muốn nhìn thấy Couple này quá hà

Bình luận

ở đâu dzậy ss>< buồn thúi ruột vì ko có WooJung một tháng rồi  Đăng lúc 5-5-2012 07:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-6-2012 20:49:18 | Xem tất
Chính xác là 8 ngày nữa, úi ui mong chờ cái vụ đi Inđô quá đi àh.
Lại sắp được thấy 2 ông bà này ghen tiếp tục òi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-6-2012 20:48:15 | Xem tất
Hóng cái ep tới hơn cơ, xem mà thấy phởn với 2 đứa nó.
Mà cũng mong nhà mình mau có sub(thông cảm vì quá phởn nên hối vội vã thông cảm thông cảm). Kết cái đoạn con Jung nó thử đồ cho mà thằng chồng đầu óc trong sáng ôm cứng ngắc luôn, 1 hồi cón cả cái vụ khoe áo đôi nữa chứ keke.
Ta phởn với 2 đứa bay mất thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-7-2012 00:58:51 | Xem tất
Tin mới nhất:
Lee Jang Woo thú nhận rằng anh đã rung động bởi Uee

Theo thông báo của đài MBC, "We Got Married" được dự kiến phát sóng vào ngày 14/7, Lee Jang Woo và T-ara's Eunjung sẽ được tái hợp lại sau ba tháng dài xa cách.

Eunjung bày tỏ sự tiếc nuối vì đã không tổ chức được cho sinh nhật của chồng mình vào tháng 6. Lee Jang Woo đã cố gắng an ủi vợ bằng cách nói rằng :"Uee đã cùng kỷ niệm sinh nhật với anh rồi".

Anh nói thêm :"Em có biết cách để có một điều được gọi là ngoại tình không?? Anh nhận ra rằng điều đó có thể có được một cách tình cờ khi anh nhận được một món quà lúc chúng ta xa lìa quá lâu", câu trả lời của anh đã khiến Eunjung bị sốc.
Ta đã "ăn cắp" từ nhà QUEEN'S, khá shock về tin này, ông Woo già đang dần mất điểm trong mắt người hâm mộ của unnie Jung.
Dạo này ta cũng hok mấy kết thằng ck nữa rồi, nào là quên nhẫn nào là lời nói vô ý, hắn đã hok còn là trẻ con nữa sao lại có thể nói thế chứ. Còn cái vụ Uee này thì lại càng quá đáng, nếu như thix Uee rồi thì sau khi quay WGM rồi nói cũng đk vậy có cần phải nói ngay trước mặt "mọi người" làm bẽ mặt Jung vậy hok.
Gần đây ta cũng thấy, Jung thì lúc nào cũng thấy nhắc tới Woo nhất là tweet còn thằng ck thì hầu như k hề đá động gì đến vợ cả. Nó quay show này gần đây nhìn có vẻ như bị ép buộc vậy áh, cứ thấy lo ra hok để ý gì với Jung (nếu chịu khó soi kĩ các tập gần đây vào sẽ thấy, tình cảm xuất phát từ 1 phía thôi. Phía còn lại là do cv nên cố gắng) còn bà Jung thì dạo này lại cứ hay có bệnh lo lắng chăm lo, cứ như là 1 mình bà ấy chủ động hết ông kia chả thèm quan tâm tới. Ta buồn ta thực sự rất buồn, khi xem xong ep 48 hok cười nổi nữa, cảm giác 2 đứa nó thân mật vậy nhưng lại có khoảng cách sao sao ấy.
Nói chung thì dù sao đi nữa ta cũng mong 2 đứa có cuộc sống êm đẹp, CP mà ta yêu nhất. Nói thì nói vậy thôi tại bức xúc chứ bản thân ta vẫn giữ nguyên sự ủng hộ ban đầu cho 2 người.
WOOJUNG HWATING

Bình luận

uh mỗi người dịch khác thoai hihi  Đăng lúc 14-7-2012 01:01 PM
Thanks Heo nhá :)  Đăng lúc 14-7-2012 12:53 PM
Ah biết òi, bất cẩn quá hok biết là bên nem đã có òi. Tại mình thấy bên QUEEN'S đăng mấy bạn bên đó có vẻ rất giận khi nghe tin này nên mình mới đưa qua đây thôi.   Đăng lúc 14-7-2012 12:52 PM
Của lucy 14 là như thế nào, chỉ mình xem ở đâu đi.  Đăng lúc 14-7-2012 12:46 PM
nàng oai bên đó dịch sai roài nhé:) Woo âu có nói là rung động trước uee âu>< bạn coi bài post của Lucy14 sẽ chính xác hơn  Đăng lúc 14-7-2012 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-7-2012 22:04:48 | Xem tất
Ck ah thời gian này phải quan tâm vợ nhiều vào nhá. Con bé rất là dễ khóc chắc giờđangthui thủi ôm mẹ mà khóc đây.
Bên 5 fingers đã thông báo là hok để scandal ảnh hưởng đến sự lựa chọn của họ đâu, họ tin vào diễn xuất của Cáo hơn còn bên MBC thì chưa nghe gì cả. Chắc qua olympic mới nói.
Ta tin tưởng CÁO lỗi do ai thì bây giờ rõ ràng rồi. Ta yêu cáo nhiều, yêu cả 2vk ck luôn. Cùng nhau vượt qua khoảng time khó khăn này nha.

Bình luận

cũng mong chồng Woo lo cho Jung lúc này :(  Đăng lúc 30-7-2012 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-8-2012 21:41:58 | Xem tất
EunJung có thật sự rời WGM hay hok thì tin này chưa bao giờ được CCM xác mình, báo chí hay phương tiện truyền thông nào mà đăng rời bỏ là hok đúng. Thông báo chình thức từ đài truyền hình và CCM đều chưa đưa ra thì lấy đâu mà rời với hok.
Muốn biết còn tiếp hay hok thì phải đợi đến lúc thông báo thôi. Bây giờ chẳng tin được cái gì cả, chỉ còn biết đợi quyết định của CCM và MBC thế nào mà thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-8-2012 12:47:19 | Xem tất
Từ khi scandal bắt đầu thì mình đã chuẩn bị tinh thần cho việc này rồi nhưng hôm nay chính thức biết được tin này từ Woojungislove thì... tay chân bủn rủn, cảm giác hụt hẫng và buồn vô cùng. Mọi việc chấm dứt quá nhanh, cảm giác vui sướng của hôm thứ 7 vừa rồi khi vk ck nhà nó CB trong mình vẫn chưa hết thì đã phải đau lòng khi biết sắp chia tay.
CC này mình sẽ nhớ mãi, trong WGM mình chả yêu được cặp nào ngoài cặp này cả. Mình nhớ những chiều thứ 7 tất bật chạy lên bật máy tính ngồi chờ 2 vk ck nó xuất hiện, nhớ cả lúc con vk nó làm agyeo với ck nó nữa, cả những lúc 2 đứa nhìn nhau rồi bật cười... nhiều thứ của 2vk ck nó mà mình hok bao giờ quên.
Xem tập cuối chắc mình khóc mất, dù chuẩn bị tinh thần rồi nhưng vẫn rất là buồn. Cả 2 đứa phải sống thật tốt nhé, dù ở đâu thì cũng phải nhớ về nhau, nhớ là mình đã từng có 1 thời làm "VK CK" của nhau đó, real hay hok còn phải xem duyên 2 đứa như thế nào nữa *dù mình rất mong là thế*.
Yêu 2 đứa nhiều lắm.
MOLKANG MOLKANG.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách